LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 03/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGC

16:00 - Ufa vs Ural S.r. - 1/4 -

KAZSC

16:00 - Tobol Kostanay vs Kairat Almaty -

NHATA

16:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Cerezo Osaka [9] - 1 1/4 -

NHATLC

16:00 - [C-4] Kashiwa Reysol vs Yokohama FC [C-3] - 3/4 -

NHATLC

16:00 - [D-1] Yokohama FM vs Vegalta Sendai [D-3] - 1 -

NHATLC

16:00 - [A-3] Avispa Fukuoka vs Consa. Sapporo [A-2] +1/2 -

NHATLC

16:00 - [B-1] FC Tokyo vs Tokushima Vortis [B-4] - 1/2 -

GHW

17:00 - [20] Bosnia & Herz U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [55] -

BULC

17:00 - Botev Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia +1/4 -

NHATLC

17:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Sagan Tosu [A-4] - 1 -

NHATLC

17:00 - [D-4] Sanf Hiroshima vs Shimizu S-Pulse [D-2] - 1/2 -

TNKA

17:30 - Erzurum BB vs Fatih Karagumruk [6] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-5] Atl. Baleares vs Navalcarnero [E1-6] -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Samut Prakan City [9] -

THAA

18:00 - Rayong FC vs Ratchaburi [12] -

THAA

18:30 - [3] Bangkok Utd vs Nakhon Ratch. [8] -

TBN3

19:00 - [D1-7] Las Palmas Atl. vs Recreativo Huelva [D1-6] -

ALBA

19:00 - [1] KF Tirana vs Bylis Ballsh -

ALBA

19:00 - [10] Skenderbeu vs Kastrioti Kruje [9] -

ALBA

19:00 - Apolonia Fier vs Partizani Tirana [8] -

AZEA

19:00 - [6] Sumqayit vs Zire IK [4] +1/4 -

UKRC

19:00 - [12] Veres Rivne vs Zorya [14] -

THAA

19:00 - [13] Prachuap FC vs Port FC [5] -

KSB

19:15 - [9] Al Shoalah vs Al Feiha [2] -

KSB

19:15 - [14] Al Jeel vs Jeddah Club [11] -

KSB

19:15 - [1] Hazm vs Al Dir'iya [10] -

KSB

19:15 - [7] Ohud Medina vs Arar FC [19] -

KSB

19:15 - [18] Al Thuqbah vs Najran [15] -

KSB

19:15 - [17] Al Bukiryah vs Hajer [5] -

KSB

19:15 - [13] Sahel (KSA) vs Al Nahda (KSA) [16] -

BULC

20:00 - Tsarsko Selo vs Ludogorets [9] +1 1/2 -

MKDA

20:00 - [6] Rabotnicki vs Shkendija [5] -

MKDA

20:00 - Sileks Kratovo vs Shkupi [1] -

MKDA

20:00 - [3] Academy Pandev vs Makedonija [9] -

MKDA

20:00 - [8] FC Struga vs Pelister [12] -

MKDA

20:00 - [10] Borec Veles vs Belasica Strumica -

MKDA

20:00 - [2] Renova vs Vardar -

SRBA

20:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs FK Metalac GM [14] - 1 1/2 -

SRBA

20:00 - [7] FK Napredak vs FK Rad - 1/2 -

SRBA

20:00 - [6] FK Vozdovac vs OFK Backa - 1 -

SRBA

20:00 - [10] Mladost Lucani vs Zlatibor Cajetina - 3/4 -

SRBA

20:00 - [15] Radnik Surdulica vs FK Novi Pazar [16] - 3/4 -

CZEC

20:00 - [11] Teplice vs Brno [13] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [14] Sivasspor vs Hatayspor [2] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [11] Istanbul BB vs Konyaspor [7] - 1/4 -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs Cape Town City [11] +1/4 -

CROC

20:30 - [10] NK Osijek vs HNK Rijeka [4] -

QATC

20:50 - [5] Al Garrafa vs Al Sadd [6] +2 -

ITA3

21:00 - [A-6] Pro Vercelli vs Pergolettese [A-16] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-4] Foggia vs Vibonese [C-18] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-13] Paganese vs Viterbese Calcio [B-21] +0 -

ITA3

21:00 - Casertana vs Virtus Francavilla [C-5] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-19] US Fermana vs Cesena [B-2] +0 -

ITA3

21:00 - [B-10] Pesaro vs Feralpisalo [A-2] +1/2 -

ITA3

21:00 - [A-7] Lecco vs AC Renate [A-4] +0 -

ITA3

21:00 - [A-15] Legnano vs Carpi +0 -

ITA3

21:00 - [A-5] Albinoleffe vs Luchese [B-11] - 1/2 -

ITA3

21:00 - Arezzo vs Mantova [A-18] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-19] Piacenza vs Giana Erminio [A-17] +0 -

ITA3

21:00 - [A-8] Triestina vs Gubbio [B-7] - 1/2 -

AZEA

21:15 - [1] Neftchi Baku vs Sabah FK [8] - 1 -

HUNA

21:15 - [7] Mezokovesdi SE vs Zalaegerzseg [6] - 1/4 -

BDNB

22:00 - [14] SC Covilha vs Academico Viseu [8] - 1/4 -

ALBA

22:00 - [2] Kukesi vs KF Laci [7] +0 -

ALBA

22:00 - [3] Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder [4] -

CYPC

22:00 - AEL Limassol vs Nea Salamina [9] - 1 1/4 -

UKRC

22:00 - [2] Dinamo Kiev vs Kolos Kovalivka [5] - 1 -

NPA

22:00 - [10] Golden Arrows vs Baroka FC [12] - 1/4 -

SRBA

22:05 - Javor Ivanjica vs Indija -

SRBA

22:05 - [8] Spartak Subotica vs Macva Sabac -

SRBA

22:05 - [9] Proleter NS vs Radnicki Nis [11] -

SRBA

22:05 - [4] Backa Topola vs Crvena Zvezda [2] -

BHRA

22:10 - [8] Al Hadd vs East Riffa [5] +0 -

TBN3

22:30 - [A2-3] Numancia vs Real Oviedo B [A2-7] -

RMNC

22:30 - Universitaea Cluj vs Pandurii - 1/4 -

C1W

22:45 - [3-1] Barcelona Nữ vs Fortuna Hjorring Nữ -

TBN3

22:59 - [B1-10] Barakaldo vs Amorebieta [B1-1] -

DUC3

22:59 - Lubeck vs Hansa Rostock +1/2 -

DUC3

22:59 - Uerdingen vs Ingolstadt +1/4 -

DUC3

22:59 - [3] Saarbrucken vs Duisburg [17] - 1/2 -

BULC

22:59 - [1] Levski Sofia vs Beroe [4] +1/4 -

GREC

22:59 - [5] Lamia FC vs PAOK +1 3/4 -

CZEC

22:59 - Slovan Liberec vs C. Budejovice [4] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [15] Kayserispor vs Rizespor [20] - 1/4 -

TNKA

22:59 - Ankaragucu vs Galatasaray [8] +1 -

CROC

23:00 - [2] Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo [16] -

QATC

23:15 - [4] Sailiya vs Al Arabi (QAT) [3] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-3] Alto Adige vs Fano -

ITA3

23:30 - [C-2] Catanzaro vs Avellino [C-8] -

ITA3

23:30 - [C-12] Juve Stabia vs Bari [C-1] -

ITA3

23:30 - [B-3] Modena vs Imolese Calcio [B-6] -

ITA3

23:30 - Ravenna vs Matelica -

POLC

23:30 - [27] Chojniczanka vs Cracovia Krakow [16] +1 -

HUNA

23:30 - [12] Ujpest vs Budafoki MTE - 1/2 -

FINC

23:30 - [D-2] MP Mikkeli vs JIPPO [D-3] - 1/4 -

C1W

23:45 - Man City Nữ vs Fiorentina Nữ -

C1W

00:00 - Rosengard Nữ vs St.Polten Nữ -

TBN3

00:00 - [E1-3] Real Madrid B vs Rayo Majada. [E1-2] -

ITA3

00:00 - [A-9] Juventus U23 vs Novara -

DUC4T

00:00 - [2] Wuppertaler vs Fortuna Koln [3] +1/4 -

DUC4T

00:00 - [9] Lippstadt vs Sportfreunde Lotte [18] +1/4 -

DUC4T

00:00 - [15] A.Aachen vs Preussen Munster [5] +1/4 -

BDNB

00:00 - [7] Penafiel vs UD Oliveirense - 1/2 -

BIC

00:00 - Eupen vs Gent +1/2 -

CYPC

00:00 - [3] Ethnikos Achnas vs Olympiakos Nic. -

UKRC

00:00 - [10] SK Dnipro-1 vs PFK Aleksandriya [8] -

UKRC

00:00 - Ahrobiznes Volochysk vs Shakhtar Donetsk [11] -

DENA

00:00 - AC Horsens vs Aalborg BK [4] +1/4 -

DENA

00:00 - [9] Aarhus AGF vs Nordsjaelland [10] - 1 -

C1W

00:15 - [1-1] Wolfsburg Nữ vs LSK Kvinner Nữ -

TSA

00:15 - [9] St. Gallen vs Servette [6] +0 -

ANHB

00:30 - Norwich vs Brentford - 1/4 -

TBN3

00:30 - [B1-11] Leioa vs Arenas de Guecho [B1-5] -

ITA

00:30 - [13] Sassuolo vs Napoli [2] +1/4 -

ITA3

00:30 - [B-15] Pontedera vs Pistoiese [B-18] -

DUCC

00:30 - Essen vs Holstein Kiel [40] +1/2 -

BIB

00:30 - Club Brugge II vs Westerlo [1] +1 1/4 -

BIB

00:30 - [6] RWD Molenbeek vs RFC Seraing -

TDC

00:30 - [4-4] Ostersunds vs Akropolis IF -

HLB

00:45 - [19] Almere City vs Volendam [1] +0 -

ISRA

00:50 - [5] Maccabi P.Tikva vs Maccabi Netanya [10] +0 -

ANHA

01:00 - [18] Burnley vs Leicester City [9] +1/4 -

ANHA

01:00 - Sheffield Utd vs Aston Villa [13] +1/4 -

DUC4N

01:00 - [1] SSV Ulm vs Koblenz [12] - 1 1/4 -

DUC4N

01:00 - [11] FSV Frankfurt vs Freiburg II +1/4 -

PHA

01:00 - [18] Stade Brestois vs Dijon - 3/4 -

PHA

01:00 - [20] Saint Etienne vs Lens [2] +0 -

PHA

01:00 - [9] Lyon vs Rennes [5] - 3/4 -

PHA

01:00 - [19] Metz vs Angers [6] +0 -

PHA

01:00 - [3] Nice vs Nimes - 1/2 -

SCOA

01:00 - Hamilton vs St. Johnstone [10] +3/4 -

SCOA

01:00 - [9] Livingston vs Rangers [1] +1 1/4 -

GREC

01:00 - Panathinaikos vs Pas Giannina [8] - 3/4 -

ISRA

01:00 - [8] HIK Shmona vs Hap. Beer Sheva [1] +1/4 -

CZEC

01:00 - [21] Slavia Praha vs Karlovy Vary -

AUTC

01:00 - [14] Wolfsberger AC vs Lask [12] +3/4 -

BRARJ

01:00 - [12] Macae/RJ vs Bangu/RJ [11] - 1/4 -

LUXA

01:30 - [2] Dudelange vs Rodange 91 [16] -

LUXA

01:30 - [10] Wiltz vs Swift Hesperange [7] -

LUXA

01:30 - [5] Progres Niedercorn vs Mondorf-les. [9] -

LUXA

01:30 - [11] Racing Union vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

01:30 - [15] RM Hamm Benfica vs Hostert [14] -

LUXA

01:30 - [1] UNA Strassen vs Differdange [4] -

LUXA

01:30 - [6] UT Petange vs Etzella Ettelbruc [12] -

LUXA

01:30 - [3] Fola Esch vs Victoria Rosport [13] -

RMNC

01:30 - Petrolul Ploiesti vs Astra Giurgiu +0 -

ISRA

01:45 - [2] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Haifa [3] +3/4 -

C1W

02:00 - [1-2] Chelsea Nữ vs Atletico Madrid Nữ -

ANHB

02:00 - [7] QPR vs Barnsley [24] +1/4 -

ANHB

02:00 - Watford vs Wycombe - 1 1/4 -

TBN3

02:00 - [D2-9] Yeclano Dep. vs Lorca Deportiva [D2-10] -

HUNA

02:00 - [5] MOL Fehervar FC vs Paksi [4] - 3/4 -

DENA

02:00 - [2] Kobenhavn vs Vejle [12] - 3/4 -

ITA3

02:30 - [B-5] SS Monopoli vs AS Bisceglie -

ITA3

02:30 - [A-12] Virtus Verona vs Padova [A-1] -

ITA3

02:30 - [C-9] Catania vs Palermo [C-3] -

POLC

02:30 - [5] Legia Wars. vs Piast Gliwice [22] - 1/2 -

TSA

02:30 - Vaduz vs Lausanne Sports [10] +1/4 -

TSA

02:30 - [1] Basel vs Young Boys [2] +1 1/2 -

ANHB

02:45 - [18] Bristol City vs Bournemouth [1] +1/2 -

ANHB

02:45 - Sheffield Wed. vs Rotherham Utd +0 -

ITA

02:45 - Benevento vs Verona [11] +1/4 -

ITA

02:45 - [5] Atalanta vs Crotone - 2 1/4 -

ITA

02:45 - [20] Cagliari vs Bologna [9] +0 -

ITA

02:45 - [7] Fiorentina vs Roma [4] +1/2 -

ITA

02:45 - [18] Genoa vs Sampdoria [15] +1/4 -

ITA

02:45 - [1] AC Milan vs Udinese [14] - 3/4 -

DUCC

02:45 - [5] Leipzig vs Wolfsburg [38] - 1/2 -

BIC

02:45 - Anderlecht vs Cercle Brugge - 1 -

TBNC

03:00 - Barcelona vs Sevilla - 1 1/4 -

PHA

03:00 - [17] Bordeaux vs PSG [1] +1 -

PHA

03:00 - [10] Lille vs Marseille [4] - 3/4 -

PHA

03:00 - [13] Montpellier vs Lorient [11] - 1/2 -

PHA

03:00 - [7] Nantes vs Stade Reims [16] +0 -

PHA

03:00 - [12] Strasbourg vs Monaco [8] +1/2 -

HLC

03:00 - [22] Heerenveen vs Ajax +1 3/4 -

BRARJ

03:00 - [4] Volta Redonda/RJ vs Madureira/RJ [8] - 1 -

BRASP

03:00 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +1 1/4 -

BRASP

03:00 - [D-3] Santos/SP vs Ferroviaria/SP [B-2] +0 -

COLB

03:00 - [9] Real Cartagena vs Boca Juniors Cali [13] - 1/4 -

COLB

03:00 - [4] Leones FC vs Llaneros FC [12] - 1/4 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Tigres(COL) [11] - 1/4 -

AUTC

03:05 - Sturm Graz vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

ANHA

03:15 - [15] Crystal Palace vs Man Utd [7] +1 1/4 -

ANHB

03:15 - [9] Stoke City vs Swansea City [17] +0 -

BDNC

03:15 - Porto vs Braga - 1/2 -

BRARJ

04:00 - [6] Botafogo/RJ vs Boavista/RJ [9] -

COLB

04:00 - [7] Fortaleza vs Union Magdalena [2] - 3/4 -

CRCA

04:00 - Limon vs Herediano [1] +1/2 -

BRAMG

05:00 - [11] Boa Esporte/MG vs Pouso Alegre/MG [6] -

BRAMG

05:00 - [12] Coimbra/MG vs Patrocinense/MG [10] -

BRASP

05:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Palmeiras/SP [C-2] -

LIB

05:15 - Caracas vs Cesar Vallejo -

BRAMG

05:15 - [8] Athletic Club/MG vs America/MG [2] -

BRASP

05:30 - [D-4] Sao Caetano/SP vs Bragantino/SP [C-1] +1 1/2 -

BRAMG

06:00 - [5] URT/MG vs Uberlandia/MG [9] -

BRARS

06:00 - [7] Aimore/RS vs Esportivo/RS [12] -

BRARS

06:00 - [4] Ypiranga/RS vs Novo Hamburgo/RS [10] -

BRARS

06:00 - [2] Gremio/RS vs Brasil Pelotas/RS [9] -

COLB

06:00 - [1] Atletico Huila vs Valledupar [6] - 1/2 -

MEXB

06:00 - [12] Mineros de Zac. vs Cancun FC [13] - 1/2 -

CRCA

06:00 - [7] Sporting (CRC) vs Perez Zeledon [12] +0 -

COLB

06:30 - [16] Real San Andres vs Orsomarso [10] - 1/2 -

BRARJ

07:00 - [5] Vasco DG/RJ vs Portuguesa/RJ [3] +0 -

LIB

07:30 - Guarani CA vs Royal Pari - 1 1/4 -

ARGC

07:30 - [1] Boca Juniors vs Claypole [32] - 2 1/2 -

BRAMG

07:30 - [3] Cruzeiro/MG vs Caldense/MG [7] - 1 1/4 -

MEXA

08:00 - [16] Juarez vs Monterrey [7] +1/2 -

MEXA

08:00 - [17] Queretaro vs Chivas Guad. [9] +1/4 -

COLA

08:05 - [17] Patriotas vs America Cali [8] -

MEXB

08:05 - [7] Pumas Tabasco vs Morelia [3] +1/2 -

CRCA

09:00 - [11] Guadalupe FC vs Alajuelense [2] +1/2 -

CRCA

09:00 - [4] Dep. Saprissa vs San Carlos [9] - 1 -

MEXA

10:00 - [6] Cruz Azul vs Mazatlan FC [8] - 1 1/4 -

MEXB

10:05 - [4] Sonora vs Oaxaca [17] - 1/2 -

MEXA

10:06 - [18] Club Tijuana vs Club America [1] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2