LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 06/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 - [6] Wellington Phoenix vs Macarthur FC [7] +0 -

AUSW

12:05 - [2] Melbourne City Nữ vs WS Wanderers Nữ [9] - 1 3/4 -

ASIW

14:30 - [C-3] Việt Nam Nữ vs Đài Loan Nữ [A-2] - 3/4 -

GHCLB

15:00 - [232] Fakel vs Akhmat Groznyi [239] -

IDNA

15:15 - [12] Persik Kediri vs PSIS Semarang [9] +0 -

MLTA

17:30 - [2] Floriana vs Balzan [10] -

TNKB

17:30 - [3] Bandirmaspor vs Umraniyespor [2] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [5] Erzurum BB vs Manisa FK [10] - 1/4 -

ASIW

18:00 - [C-2] Hàn Quốc Nữ vs Trung Quốc Nữ [A-1] -

GHCLB

18:00 - [10] Legia Wars. vs GKS Belchatow [319] - 2 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-17] Atl. Sanluqueno vs Linense [A2-16] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-18] Tudelano vs CD Calahorra [A1-5] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-9] Salamanca vs Talavera [A1-15] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-3] Linares Deportivo vs Albacete [A2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-7] Badajoz vs Racing Ferrol [A1-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-4] Sabadell vs Atl. Baleares [A2-11] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Gimnastic T. vs Real Madrid B [A2-5] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [8] Leixoes vs Rio Ave [1] +1/4 -

THAA

18:00 - [6] Chiangrai Utd vs Chonburi [7] - 1/2 -

THAA

18:00 - [16] Chiangmai United vs Samut Prakan City [15] +1/4 -

THAA

18:00 - [1] Buriram Utd vs Prachuap FC [13] - 2 -

HLA

18:15 - [3] Feyenoord vs Sparta Rotterdam [14] - 1 3/4 -

HLB

18:15 - [11] Den Bosch vs ADO Den Haag [3] +1/2 -

IDNA

18:15 - [2] Persebaya Surabaya vs Persipura [11] - 1/4 -

ITA

18:30 - [7] Atalanta vs Cagliari [18] - 1 3/4 -

POLA

18:30 - [11] Warta Poznan vs Gornik Leczna [17] - 1/2 -

FA

19:00 - [71] Liverpool vs Cardiff City [72] - 3 -

DUC3

19:00 - [4] Munchen 1860 vs Ein.Braunschweig [2] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [12] Luckenwalde vs Tasmania Berlin [19] - 1 1/2 -

PHA

19:00 - [17] Lorient vs Lens [7] +1/4 -

THAA

19:00 - [14] Suphanburi vs Nakhon Ratch. [11] +0 -

UAEA

19:15 - [5] Al Shabab (UAE) vs Emirates Club [14] -

DUB

19:30 - [9] Holstein Kiel vs Fort.Dusseldorf [10] - 1/4 -

DUB

19:30 - [4] Darmstadt vs Hamburger [3] - 1/2 -

DUB

19:30 - [16] Dynamo Dresden vs Hansa Rostock [13] +0 -

BIA

19:30 - [2] Club Brugge vs Gent [5] - 1/4 -

RMNA

19:30 - [7] Arges Pitesti vs Aca. Clinceni [16] - 2 1/2 -

URUA

19:30 - [14] Albion FC (URU) vs CA Rentistas [12] -

ALBA

19:45 - [8] Egnatia Rrogozhine vs Kukesi [5] -

ALBA

19:45 - [2] KF Laci vs Vllaznia Shkoder [4] -

GHCLB

20:00 - [183] Odd Grenland vs Lyngby [11] -

GHCLB

20:00 - [211] Sarpsborg vs Sirius [234] -

TBNA

20:00 - [11] Valencia vs Real Sociedad [6] +1/4 -

TBNB

20:00 - [19] Amorebieta vs Real Oviedo [5] +0 -

TBNB

20:00 - [21] Fuenlabrada vs Valladolid [3] +1/2 -

DUC3

20:00 - [15] Duisburg vs B.Dortmund II [9] +0 -

DUC4B

20:00 - [A-7] Ein. Norderstedt vs Holstein Kiel II [A-3] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [A-9] Phonix Lubeck vs Altona 93 [A-10] -

DUC4T

20:00 - [1] Essen vs Fort.Dusseldorf II [10] -

GREA

20:00 - [3] AEK Athens vs Apollon Smirnis [14] - 1 1/4 -

MLTA

20:00 - [6] Gudja United vs Birkirkara [3] +1/4 -

TNKA

20:00 - [17] Rizespor vs Adana Demirspor [9] +1/2 -

TNKA

20:00 - [5] Alanyaspor vs Galatasaray [11] +0 -

TNKB

20:00 - [18] Menemen Bld vs Adanaspor [12] +1/4 -

KSAA

20:05 - [7] Abha vs Al Ittihad (KSA) [1] +1/2 -

HUNA

20:15 - [10] Mezokovesdi SE vs Puskas Akademia [3] +1/4 -

TSA

20:15 - [2] Basel vs Sion [8] - 3/4 -

OMAA

20:15 - [7] Rustaq Club vs Al Nahda (OMA) [2] -

OMAA

20:15 - [11] Bahla Club vs Muscat Club [12] -

ITA3

20:30 - [C-13] Campobasso vs Palermo [C-3] -

ITA3

20:30 - [C-2] Catanzaro vs Avellino [C-4] -

ITA3

20:30 - [C-7] Foggia vs Fidelis Andria [C-17] -

ITA3

20:30 - [B-11] Carrarese vs Reggiana [B-2] +1/2 -

ITA3

20:30 - [C-9] Juve Stabia vs Latina [C-12] -

ITA3

20:30 - [B-15] Teramo vs Luchese [B-8] +0 -

ITA3

20:30 - [B-20] Grosseto vs US Fermana [B-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-14] Pontedera vs Imolese Calcio [B-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-19] Vibonese vs Paganese [C-18] -

ITA3

20:30 - [C-6] Virtus Francavilla vs Potenza SC [C-16] -

ITA3

20:30 - [B-9] US Olbia vs Virtus Entella [B-4] +0 -

ITA3

20:30 - [C-10] Monterosi FC vs Taranto [C-14] -

ITA3

20:30 - [C-11] AZ Picerno vs SS Monopoli [C-5] -

ITA3

20:30 - [B-12] Pesaro vs Viterbese Calcio [B-16] +0 -

ITA3

20:30 - [B-6] Ancona vs Pistoiese [B-18] - 1 -

ITA3

20:30 - [C-1] Bari vs Messina [C-15] -

ITA3

20:30 - [B-5] Pescara vs Gubbio [B-7] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-13] Siena vs Montevarchi [B-10] - 1/2 -

SCOA

20:30 - [5] Motherwell vs Celtic [1] +1 1/2 -

HLA

20:30 - [12] Groningen vs Go Ahead Eagles [13] - 1/2 -

HLA

20:30 - [17] Willem II vs RKC Waalwijk [10] - 1/4 -

OMAA

20:35 - [10] Al Ittihad (OMA) vs Nizwa Club [14] -

IDNA

20:45 - [4] Persib Bandung vs Bhayangkara [5] +1/4 -

IDNA

20:45 - [8] Barito Putera vs PSS Sleman [13] - 1/4 -

ITA

21:00 - [20] Venezia vs Napoli [3] +1 -

ITA

21:00 - [13] Bologna vs Empoli [14] - 1/2 -

ITA

21:00 - [15] Sampdoria vs Sassuolo [11] +0 -

PHA

21:00 - [5] Nice vs Clermont [16] - 3/4 -

PHA

21:00 - [12] Stade Reims vs Bordeaux [20] - 1/2 -

PHA

21:00 - [6] Strasbourg vs Nantes [9] - 1/2 -

PHA

21:00 - [15] Troyes vs Metz [18] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [12] Vilafranquense vs CD Mafra [9] +1/4 -

POLA

21:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Wisla Krakow [16] - 1 -

CROA

21:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs NK Osijek [3] +1 3/4 -

ICERT

21:00 - [A-1] Valur Rey. vs KR Reykjavik [B-2] -

CZEA

21:00 - [7] Mlada Boleslav vs Banik Ostrava [5] - 1/2 -

CYPA

21:00 - [5] Pafos FC vs Anorthosis [4] +0 -

INDA

21:00 - [8] Chennaiyin FC vs Mumbai [5] +3/4 -

BRAMG

21:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Patrocinense/MG [9] - 2 1/2 -

BRASP

21:00 - [C-4] Mirassol/SP vs Santo Andre/SP [D-2] - 3/4 -

DUA

21:30 - [2] B.Dortmund vs B.Leverkusen [3] - 1/2 -

UAEA

21:30 - [6] Al Nasr (UAE) vs Ajman [8] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - [242] Hacken vs Krasnodar [6] - 1 -

BIA

22:00 - [7] KV Mechelen vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1 -

BIB

22:00 - [8] Excelsior Virton vs RWD Molenbeek [2] +1/2 -

LUXA

22:00 - [10] Etzella Ettelbruc vs Fola Esch [3] -

LUXA

22:00 - [7] Racing Union vs Rodange 91 [15] -

LUXA

22:00 - [12] Mondorf-les. vs UNA Strassen [6] -

LUXA

22:00 - [14] Hostert vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

22:00 - [4] Differdange vs Victoria Rosport [9] -

LUXA

22:00 - [8] Jeunesse Esch vs Wiltz [13] -

CHIA

22:00 - [15] Antofagasta vs Cobresal [5] - 1/4 -

KSAA

22:05 - [8] Al Fateh vs Al Baten [15] - 1/2 -

TBNA

22:15 - [2] Barcelona vs Atletico Madrid [3] - 1/4 -

ITB

22:15 - [20] Pordenone vs SPAL 1907 [15] +1/4 -

ITB

22:15 - [2] Cremonese vs Monza [3] - 1/4 -

GREA

22:15 - [11] Ionikos vs Olympiakos [1] +1 1/4 -

KSAA

22:20 - [3] Al Nasr (KSA) vs Al Tai [13] -

BDNA

22:30 - [5] Gil Vicente vs Santa Clara [7] - 1/2 -

BDNA

22:30 - [11] Boavista vs Vizela [14] - 1/4 -

TSA

22:30 - [5] St. Gallen vs Young Boys [3] +1/4 -

TSA

22:30 - [4] Lugano vs Luzern [9] - 1/2 -

AUTC

22:30 - [1] RB Salzburg vs Lask [7] - 1 1/4 -

HLA

22:45 - [1] Ajax vs Heracles Almelo [16] - 2 1/2 -

FA

22:59 - [82] Nottingham Forest vs Leicester City [70] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-8] San Fernando vs Andorra FC [A2-1] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-8] UD Logrones vs Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-12] Rayo Majada. vs Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-6] Sevilla B vs Castellon [A2-14] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Deportivo vs Real Union [A1-6] - 1 -

PHA

22:59 - [4] Rennes vs Stade Brestois [11] - 1 1/4 -

SCOA

22:59 - [2] Rangers vs Hearts [3] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [19] Goztepe vs Altay [18] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [6] Besiktas vs Antalyaspor [7] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [11] Genclerbirligi vs Ankaragucu [1] +1/4 -

BLVA

23:00 - [A-5] Real Santa Cruz vs Univ. De Sucre [A-7] -

CROA

23:05 - [9] Istra 1961 vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

HUNA

23:15 - [1] Ferencvaros vs Paksi [6] - 1 1/2 -

OMAA

23:15 - [9] Al Suwaiq vs Saham Club [13] -

FCWC

23:30 - [4] Al Hilal vs Al Jazira [1] -

DUA

23:30 - [12] Wolfsburg vs Greuther Furth [18] - 3/4 -

POLA

23:30 - [8] Cracovia Krakow vs Lech Poznan [1] +1/2 -

ITA

00:00 - [12] Udinese vs Torino [10] +1/4 -

ISRA

00:00 - [9] Hapoel Hadera vs Hapoel Haifa [10] +0 -

MLTA

00:00 - [7] Sirens vs Valletta [8] +1/4 -

CZEA

00:00 - [2] Vik.Plzen vs Hradec Kralove [6] - 1 -

CYPA

00:00 - [8] AEL Limassol vs Apoel FC [3] +0 -

TBNB

00:15 - [9] Cartagena vs Las Palmas [7] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [11] Huesca vs Mirandes [15] - 1/2 -

TBNA

00:30 - [5] Real Betis vs Villarreal [7] +0 -

BIA

00:30 - [3] Anderlecht vs Eupen [15] - 1 3/4 -

GREA

00:30 - [2] PAOK vs Panathinaikos [5] - 1/2 -

RMNA

00:55 - [2] Steaua Bucuresti vs FC U Craiova 1948 [13] - 1 -

BDNA

01:00 - [15] Arouca vs Porto [1] +1 1/4 -

ISRA

01:15 - [11] Beitar Jerusalem vs Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 -

PERA

01:15 - [16] Carlos Stein vs AD Tarma [13] -

FA

01:30 - [56] Bournemouth vs Boreham Wood [17] - 1 1/4 -

BRARJ

01:30 - [10] Madureira/RJ vs Vasco DG/RJ [3] +3/4 -

CAF

02:00 - [B-1] Senegal vs Ai Cập [D-2] - 1/4 -

BIB

02:00 - [1] Westerlo vs Lommel [6] - 1 1/4 -

BRAMG

02:00 - [8] Tombense FC/MG vs Villa Nova/MG [6] - 3/4 -

BRAMG

02:00 - [12] URT/MG vs Uberlandia/MG [11] +0 -

BRAPR

02:00 - [5] Cianorte/PR vs Azuriz FC/PR [10] -

BRAPR

02:00 - [9] Rio Branco/PR vs Maringa/PR [1] -

BRARJ

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ [1] - 3/4 -

BRARS

02:00 - [5] Caxias/RS vs Brasil Pelotas/RS [4] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [A-3] Guarani/SP vs Santos/SP [D-3] +0 -

BLVA

02:00 - [B-2] Blooming vs Bolivar [B-1] -

BLVA

02:00 - [B-7] Inde. Petrolero vs Always Ready [B-4] -

BLVA

02:00 - [A-6] Aurora vs CD Guabira [A-8] -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs La Equidad [6] +1/4 -

ITA

02:45 - [4] Juventus vs Verona [9] - 1 -

PHA

02:45 - [10] Lille vs PSG [1] +3/4 -

TBNA

03:00 - [1] Real Madrid vs Granada [16] - 1 3/4 -

TBNB

03:00 - [4] Tenerife vs Leganes [13] - 1/2 -

BIA

03:00 - [8] Genk vs Zulte-Waregem [16] - 1 1/2 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Leones FC [1] -

COLB

03:00 - [2] Fortaleza vs Real Santander [12] -

URUA

03:00 - [5] Boston River vs Plaza Colonia [16] +1/4 -

BDNA

03:30 - [2] Sporting Lisbon vs Famalicao [8] - 1 1/2 -

PERA

03:30 - [19] Academia Cantolao vs Universitario [5] +1/2 -

CHIA

04:00 - [14] U. La Calera vs Univ. de Chile [11] +0 -

COLA

04:05 - [2] Deportes Tolima vs Atl. Bucaramanga [8] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [A-2] The Strongest vs Oriente Petrolero [A-4] -

PARA

04:15 - [8] Guairena FC vs Guarani CA [5] +1/4 -

BRARS

04:30 - [11] Uniao Fred/RS vs Juventude/RS [10] +1/2 -

BRASP

04:30 - [C-2] Ituano/SP vs Corinthians/SP [A-1] +1/2 -

BRAPR

05:00 - [4] Athletico/PR vs Uniao/PR [11] -

BRAPR

05:00 - [8] Cascavel/PR vs Londrina/PR [7] -

BRARJ

05:00 - [6] Portuguesa/RJ vs Bangu/RJ [11] - 1/2 -

BRARS

05:00 - [6] Novo Hamburgo/RS vs Sao Luiz/RS [9] - 1/4 -

BRARS

05:00 - [7] Sao Jose PoA/RS vs Aimore/RS [8] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [16] Queretaro vs Puebla [5] +0 -

BRARS

05:30 - [2] Gremio/RS vs Guarany/RS [12] -

URUA

06:00 - [3] Nacional Montevideo vs Dep. Maldonado [1] - 1 1/4 -

COLA

06:10 - [1] Millonarios vs Union Magdalena [20] - 1 1/4 -

BRASP

06:30 - [B-3] Ferroviaria/SP vs Bragantino/SP [D-1] +1/2 -

BRASP

06:30 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Botafogo/SP [C-3] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [B-3] Royal Pari vs Jorge Wilstermann [B-5] -

CHIA

06:30 - [1] Colo Colo vs Everton CD [8] - 3/4 -

PARA

06:30 - [2] Cerro Porteno vs Sportivo Ameliano [11] - 1 1/4 -

MEXA

07:00 - [3] Atlas vs Santos Laguna [14] - 1/4 -

COLA

08:15 - [16] Deportivo Pasto vs Atl. Nacional [3] +1/4 -

MEXA

09:00 - [2] Tigres UANL vs Mazatlan FC [12] - 1 -

HKGA

14:00 Hoãn [5] HK Ranger vs Hồng Kông U23 [7] -

HKGA

16:30 Hoãn [3] Lee Man FC vs Southern District [1] -

GHCLB

18:00 Hoãn [302] Nykobing vs HB Koge [318] -

GHCLB

19:00 Hoãn [86] Sonderjyske vs Helsingor [166] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [20] Union Furstenwalde vs VSG Altglienicke [4] -

ITA3

20:30 Hoãn [C-8] Turris Neapolis vs Catania [C-20] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22