LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 05/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 - [10] WS Wanderers vs Western United [3] - 1/2 -

AUSW

13:05 - [7] Canberra Utd Nữ vs Perth Glory Nữ [5] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - Vik.Zizkov vs Pribram [473] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - [88] Arsenal-Tula vs Esbjerg FB [69] -

AUSC

16:00 - [2] Melb. Victory vs Central Coast [1] -

GHCLB

16:30 - [450] Sparta Praha B vs MFK Chrudim [77] -

GHCLB

17:00 - GKS Tychy vs Puszcza Nie. - 1/4 -

GHCLB

17:00 - [321] Isloch vs FK Slutsk -

GHCLB

17:00 - [298] Arka Gdynia vs KKS Kalisz -

GHCLB

17:30 - Gomel vs Shakhter Soligo. -

TNKA

17:30 - [15] Gaziantep B.B vs Sivasspor [10] +0 -

TNKB

17:30 - [10] Tuzlaspor vs Balikesirspor [19] - 1 -

TNKB

17:30 - [12] Keciorengucu vs Samsunspor [7] +1/4 -

GHCLB

18:00 - [95] Silkeborg IF vs Sonderjyske [86] -

GHCLB

18:00 - [57] Vendsyssel FF vs Aalborg BK [246] -

GHCLB

18:00 - [302] Nykobing vs Hellerup -

THAA

18:00 - [10] Khonkaen Utd vs BG Pathum United [2] +3/4 -

THAA

18:00 - [9] Police Tero FC vs Nong Bua Pitchaya [5] - 1/4 -

IDNA

18:15 - [14] Madura United FC vs Persela Lamon [17] - 1/2 -

GHCLB

18:30 - [438] Kolding IF vs Naesby BK -

RMNA

18:30 - [10] UTA Arad vs Sepsi OSK [9] +0 -

THAA

18:30 - [3] Bangkok Utd vs Ratchaburi [12] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [208] Slo. Bratislava vs Sered [356] -

GHCLB

19:00 - [44] AIK Solna vs Degerfors IF [116] -

GHCLB

19:00 - [111] Khimki vs Rubin Kazan [16] -

GHCLB

19:00 - [251] Botev Plovdiv vs Septemvri Sofia -

GHCLB

19:00 - [56] Senica vs SK Prostejov [49] -

FINLC

19:00 - [A-1] Helsinki vs IFK Mariehamn [A-3] -

THAA

19:00 - [4] Muang Thong Utd vs Port FC [8] - 1/4 -

UAEA

19:15 - [1] Al Ain vs Khorfakkan [11] - 1 1/2 -

FA

19:30 - [23] Kidderminster vs West Ham Utd [96] +2 -

FA

19:30 - [60] Chelsea vs Plymouth Argyle [2] - 3 1/4 -

DUB

19:30 - [14] Sandhausen vs Erzgebirge Aue [17] +0 -

DUB

19:30 - [2] Wer.Bremen vs Karlsruher [12] - 1 1/4 -

DUB

19:30 - [1] Schalke 04 vs Jahn Regensburg [15] - 1 -

DUC4B

19:30 - [A-1] Weiche Flensburg vs Teutonia Ottensen [A-4] - 1/4 -

URUA

19:30 - [12] CA Torque vs Cerro Largo [16] -

ALBA

19:45 - [7] Kastrioti Kruje vs Dinamo Tirana [9] -

KSAA

19:50 - [12] Al Raed vs Al Ettifaq [11] -

KSAA

19:50 - [16] Hazm vs Al Shabab (KSA) [4] -

GHCLB

20:00 - Tabor Sezana vs Gorica -

GHCLB

20:00 - Korona Kielce vs Universitaea Cluj -

ANHL2

20:00 - [19] Harrogate Town vs Bradford City [14] +0 -

ANHU23

20:00 - [1-6] Man Utd U23 vs West Ham U23 [1-2] -

TBNA

20:00 - [13] Elche vs Alaves [20] - 1/4 -

ITB

20:00 - [14] Como vs Lecce [1] +1/2 -

ITB

20:00 - [7] Benevento vs Parma [12] - 1/4 -

ITB

20:00 - [16] Cosenza vs Brescia [5] +1/2 -

ITB

20:00 - [19] Crotone vs Cittadella [11] +0 -

ITB

20:00 - [18] Alessandria vs Pisa [4] +0 -

ITB

20:00 - [10] Ternana vs Reggina [13] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [19] Havelse vs Meppen [12] +1/4 -

DUC3

20:00 - [10] Zwickau vs Kaiserslautern [3] +1/4 -

DUC3

20:00 - [1] Magdeburg vs Wehen [8] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [16] Verl vs Hallescher [14] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [5] Waldhof Man. vs Viktoria Berlin [17] - 1 -

DUC4T

20:00 - [13] M.gladbach II vs Oberhausen [4] -

DUC4T

20:00 - [7] FC Koln II vs Wiedenbruck [8] -

DUC4T

20:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Schalke 04 II [9] -

DUC4T

20:00 - [15] SV Straelen vs Fortuna Koln [5] -

DUC4T

20:00 - [11] RW Ahlen vs Homberg [20] -

DUC4T

20:00 - [12] A.Aachen vs Uerdingen [19] -

ISRA

20:00 - [7] Bnei Sakhnin vs Hapoel Tel Aviv [6] +0 -

MLTA

20:00 - [9] Mosta vs Santa Lucia FC [11] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [1] Trabzonspor vs Kasimpasa [11] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [8] Fatih Karagumruk vs Malatyaspor [20] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [17] Bursaspor vs Altinordu SK [15] - 3/4 -

DUC4DB

20:05 - [18] Auerbach vs E.Cottbus [7] +1 1/2 -

DUC4DB

20:15 - [6] Berlin AK 07 vs Chemnitzer [5] - 1/2 -

OMAA

20:15 - [4] Mussanah Club vs Al Seeb [1] -

OMAA

20:15 - [6] Sohar Club (OMA) vs Oman Club [8] -

GHCLB

20:30 - [287] Kolos Kovalivka vs Rudar -

ITA3

20:30 - [A-4] AC Renate vs Alto Adige [A-1] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-6] Pro Vercelli vs Virtus Verona [A-12] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-13] Aurora Pro Patria vs Lecco [A-5] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-19] Giana Erminio vs Juventus U23 [A-8] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-10] Pergolettese vs US Seregno [A-18] +0 -

ITA3

20:30 - [A-20] Legnano vs Piacenza [A-9] +0 -

ITA3

20:30 - [A-14] Fiorenzuola vs Padova [A-2] +1 -

ITA3

20:30 - [A-15] Mantova vs AC Trento [A-16] +0 -

ITA3

20:30 - [A-7] Triestina vs Pro Sesto [A-17] - 1 -

NIRC

20:30 - [14] Queen's Univ Belfast vs Glentoran [4] -

ALGA

20:30 - [1] CR Belouizdad vs WA Tlemcen [18] -

ALGA

20:30 - [10] US Biskra vs Hussein Dey [16] -

ALGA

20:30 - [12] HB Chelghoum Laid vs O Medea [15] -

QATA

20:35 - [3] Al Wakra vs Sailiya [11] - 1/2 -

QATA

20:35 - [5] Al Garrafa vs Al Sadd [1] -

HUNA

20:45 - [2] Kisvarda FC vs Budapest Honved [9] - 1/2 -

IDNA

20:45 - [3] Arema Indonesia vs Persija Jakarta [7] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - Zaglebie Sosno vs Aktobe -

ITA

21:00 - [6] Roma vs Genoa [19] - 1 1/4 -

PHB

21:00 - [1] Toulouse vs Dijon [11] - 3/4 -

POLA

21:00 - [14] Stal Mielec vs Gornik Zabrze [8] +1/4 -

CROA

21:00 - [6] HNK Gorica vs Hajduk Split [2] +1/2 -

RMNA

21:00 - [6] Farul Constanta vs Chindia Targoviste [11] - 1 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Sigma Olomouc [8] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [1] Slavia Praha vs MFk Karvina [16] - 2 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Bohemians 1905 [13] +0 -

INDA

21:00 - [6] Bengaluru vs Jamshedpur [3] +0 -

BRASP

21:00 - [B-2] Sao Bernardo/SP vs Ponte Preta/SP [D-4] +0 -

ALGA

21:00 - [17] RC Relizane vs NC Magra [14] -

DUA

21:30 - [14] Augsburg vs Union Berlin [5] +0 -

DUA

21:30 - [17] A.Bielefeld vs M.gladbach [10] +1/4 -

DUA

21:30 - [7] FC Koln vs Freiburg [6] +0 -

DUA

21:30 - [8] Mainz vs Hoffenheim [9] +0 -

DUA

21:30 - [15] Stuttgart vs Ein.Frankfurt [11] +0 -

UAEA

21:30 - [6] Al Wasl vs Baniyas [9] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [16] Blackpool vs Bristol City [18] +0 -

ANHB

22:00 - [20] Hull City vs Preston North End [13] +0 -

FA

22:00 - [83] Peterborough Utd vs QPR [85] +1/4 -

FA

22:00 - [63] Crystal Palace vs Hartlepool [5] - 2 -

FA

22:00 - [64] Everton vs Brentford [65] - 1/4 -

FA

22:00 - [68] Huddersfield vs Barnsley [52] - 1/2 -

FA

22:00 - [76] Man City vs Fulham [67] - 2 1/4 -

FA

22:00 - [90] Southampton vs Coventry [62] - 1/2 -

FA

22:00 - [91] Stoke City vs Wigan [40] - 1/2 -

FA

22:00 - [97] Wolves vs Norwich [81] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [2] Rotherham Utd vs Accrington [12] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [18] Shrewsbury vs Fleetwood Town [20] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Morecambe vs Bolton [9] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Milton Keynes Dons vs Lincoln [17] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [16] Burton Albion vs Sheffield Wed. [4] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [13] Charlton Athletic vs Wimbledon [23] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Ipswich vs Gillingham [21] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [8] Oxford Utd vs Portsmouth [10] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [5] Sunderland vs Doncaster Rovers [22] - 1 3/4 -

ANHL2

22:00 - [6] Swindon vs Exeter City [2] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [1] Forest Green vs Newport [11] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [22] Barrow vs Tranmere Rovers [9] +0 -

ANHL2

22:00 - [12] Crawley Town vs Stevenage [21] +0 -

ANHL2

22:00 - [8] Sutton Utd vs Bristol Rovers [3] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [13] Leyton Orient vs Colchester Utd [15] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Oldham [23] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Walsall vs Northampton [4] +0 -

TBNB

22:00 - [19] Real Sociedad B vs Lugo [16] +0 -

SCOA

22:00 - [11] St. Johnstone vs Dundee Utd [4] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [12] Dundee vs Ross County [5] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [7] Hibernian vs St. Mirren [10] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [8] Livingston vs Aberdeen [9] +1/4 -

SCOB

22:00 - [5] Raith Rovers vs Hamilton [6] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [8] Ayr Utd vs Dunfermline [9] +1/4 -

SCOB

22:00 - [3] Inverness C.T. vs Greenock Morton [7] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [1] Cove Rangers vs Airdrieonians [2] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [10] East Fife vs Clyde [8] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [3] Montrose vs Dumbarton [9] - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs Alloa Athletic [5] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [6] Falkirk vs Queen's Park [4] +0 -

BDNB

22:00 - [15] Academico Viseu vs Chaves [3] +1/4 -

NIRA

22:00 - [6] Glenavon vs Warrenpoint Town [12] -

NIRC

22:00 - [1] Coleraine vs Portadown FC [12] -

NIRC

22:00 - [17] Ballinamallard vs Crusaders Belfast [7] -

NIRC

22:00 - [5] Dungannon Swi. vs Annagh United [13] -

NIRC

22:00 - [11] Carrick Rangers vs Cliftonville [3] +1 -

LUXA

22:00 - [1] Dudelange vs Progres Niedercorn [5] -

MLTA

22:00 - [5] Gzira Utd vs Hamrun Spartans [4] +1/4 -

CYPA

22:00 - [2] AEK Larnaka vs Aris Limassol [6] - 1/2 -

TBNA

22:15 - [17] Mallorca vs Cadiz [16] - 1/2 -

ITB

22:15 - [8] Frosinone vs Vicenza [17] - 3/4 -

BIA

22:15 - [12] Kortrijk vs Sint Truiden [9] +0 -

KSAA

22:20 - [14] Al Faisaly (KSA) vs Dhamak [5] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-3] Feralpisalo vs Albinoleffe [A-11] - 1/2 -

BDNA

22:30 - [10] Maritimo vs Estoril [9] - 1/4 -

HLA

22:30 - [7] Utrecht vs Cambuur [9] - 1 1/2 -

ISRA

22:30 - [3] Maccabi TA vs HIK Shmona [5] - 1 1/2 -

AUTC

22:30 - [4] Rapid Wien vs Hartberg [3] - 1 -

OMAA

22:40 - [5] Nasr Salalah vs Dhofar [3] -

ALBA

22:45 - [1] KF Tirana vs Skenderbeu [10] -

ALBA

22:45 - [6] Teuta Durres vs Partizani Tirana [3] -

FINLC

22:45 - [C-3] VPS Vaasa vs AC Oulu [C-4] -

TBN3

22:59 - [A2-18] UCAM Murcia vs Alcoyano [A2-13] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-10] Algeciras vs Barcelona B [A2-11] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-17] Zamora CF vs SD Logrones [A1-16] - 1/4 -

PHA

22:59 - [18] Saint Etienne vs Montpellier [13] - 1/4 -

HUNA

22:59 - [12] Gyirmot SE vs Ujpest [5] +0 -

ISRA

22:59 - [13] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Jerusalem [12] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Istanbul BB [4] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [11] Denizlispor vs Eyupspor [6] +1/2 -

ALGA

23:00 - [3] JS Saoura vs RC Arbaa [11] -

ALGA

23:00 - [13] MC Oran vs MC Alger [6] -

CROA

23:05 - [4] HNK Rijeka vs Lok. Zagreb [5] - 3/4 -

QATA

23:05 - [8] Al Rayyan vs Al Duhail SC [2] +3/4 -

FCWC

23:30 - [2] Ahly Cairo vs Monterrey [5] +1 -

POLA

23:30 - [5] Piast Gliwice vs Pogon Szczecin [3] +1/4 -

ITA

00:00 - [2] Inter Milan vs AC Milan [1] - 1/2 -

MLTA

00:00 - [1] Hibernians Paola vs Sliema Wanderers [12] - 1 -

CZEA

00:00 - [10] C. Budejovice vs Sparta Praha [3] +1 -

TSA

00:00 - [6] Servette vs Lausanne Sports [10] - 3/4 -

TSB

00:00 - [7] Stade L. Ouchy vs Aarau [3] +0 -

TSB

00:00 - [10] SC Kriens vs Yverdon [8] +1/2 -

TSB

00:00 - [5] Thun vs Wil 1900 [9] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [10] Zaragoza vs Malaga [18] - 1/2 -

KSAA

00:20 - [10] Al Ahli (KSA) vs Al Taawon (KSA) [13] - 1/4 -

ANHB

00:30 - [15] Swansea City vs Blackburn Rovers [8] - 1/4 -

FA

00:30 - [3] Cambridge Utd vs Luton Town [75] +1/4 -

TBNA

00:30 - [11] Celta Vigo vs Rayo Vallecano [12] - 1/2 -

ITB

00:30 - [6] Ascoli vs Perugia [9] +1/4 -

DUA

00:30 - [1] Bayern Munich vs Leipzig [4] - 1 1/4 -

BIA

00:30 - [14] Standard Liege vs Cercle Brugge [10] +0 -

BIA

00:30 - [13] Oostende vs OH Leuven [11] +0 -

GREA

00:30 - [9] Panetolikos vs Pas Giannina [6] - 1/4 -

GREA

00:30 - [4] Aris Salonica vs Volos NFC [10] - 1 -

HLA

00:45 - [15] Fortuna Sittard vs Heerenveen [8] - 1/4 -

ISRA

00:50 - [2] Hap. Beer Sheva vs Maccabi Netanya [4] - 3/4 -

ANHA

01:00 - [18] Burnley vs Watford [19] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-19] Valladolid II vs Celta Vigo II [A1-3] +1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-14] Cornella vs Real Betis B [A2-19] - 1/2 -

PHB

01:00 - [13] Niort vs Le Havre [8] +0 -

PHB

01:00 - [9] Nimes vs Dunkerque [19] - 1 -

PHB

01:00 - [17] Rodez vs Valenciennes [16] - 1/4 -

PHB

01:00 - [18] Quevilly vs Grenoble [15] +0 -

PHB

01:00 - [12] SC Bastia vs Pau FC [10] - 1/2 -

PHB

01:00 - [6] Guingamp vs Auxerre [3] - 1/4 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Caen [7] +0 -

PHB

01:00 - [5] Sochaux vs Amiens [14] - 1/2 -

BDNA

01:00 - [13] Pacos Ferreira vs Portimonense [12] - 1/4 -

BRASP

01:00 - [A-4] Agua Santa/SP vs Novorizontino/SP [B-4] +0 -

PERA

01:15 - [9] Dep. Municipal vs Ayacucho FC [16] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [4] MOL Fehervar FC vs Debreceni [7] - 1 1/2 -

CAF

02:00 - [A-1] Cameroon vs Burkina Faso [A-2] -

HLA

02:00 - [18] Zwolle vs NEC Nijmegen [11] - 1/2 -

HLA

02:00 - [2] PSV Eindhoven vs AZ Alkmaar [5] - 1/2 -

POLA

02:00 - [4] Lechia GD vs Slask Wroclaw [15] - 3/4 -

RMNA

02:00 - [5] Universitatea Craiova vs CFR Cluj [1] +0 -

BRAMG

02:00 - [7] Democrata-GV/MG vs Pouso Alegre/MG [10] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [6] Independente SJ/PR vs Coritiba/PR [3] -

BRARJ

02:00 - [8] Boavista/RJ vs Volta Redonda/RJ [12] +0 -

COLB

02:00 - [5] Tigres(COL) vs Atletico [11] -

TBNB

02:30 - [5] Girona vs SD Ponferradina [8] - 1/2 -

TBNB

02:30 - [17] Sporting Gijon vs Eibar [2] - 1/4 -

DUB

02:30 - [5] St. Pauli vs Paderborn 07 [7] - 1/2 -

TSA

02:30 - [8] Grasshoppers vs Zurich [1] +1/2 -

BRAMG

02:30 - [4] Caldense/MG vs Cruzeiro/MG [3] +1/2 -

BRARS

02:30 - [1] Ypiranga/RS vs Internacional/RS [3] +3/4 -

ITA

02:45 - [7] Fiorentina vs Lazio [5] - 1/4 -

BIA

02:45 - [4] Antwerpen vs Union Saint-Gilloise [1] +1/4 -

BIB

02:45 - [7] RE Mouscron vs Waasland-Beveren [4] +1/4 -

FA

03:00 - [93] Tottenham vs Brighton [57] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [10] Osasuna vs Sevilla [4] +1/4 -

PHA

03:00 - [3] Monaco vs Lyon [8] - 1/4 -

HLA

03:00 - [4] Twente vs Vitesse Arnhem [6] +0 -

COLB

03:00 - [15] Boca Juniors Cali vs Bogota FC [8] -

URUA

03:00 - [8] CA Fenix vs CA Penarol [4] +3/4 -

BDNA

03:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Braga [4] +1/2 -

PERA

03:30 - [3] Sport Huancayo vs Sporting Cristal [5] +1/4 -

CHIA

04:00 - [3] U. Espanola vs Palestino [7] +0 -

COLA

04:05 - [5] Envigado vs Deportivo Cali [19] +1/4 -

BLVA

04:15 - [A-3] Nacional Potosi vs CA Palmaflor [A-1] -

PARA

04:30 - [4] Resistencia SC vs Tacuary FBC [8] -

BRAPR

05:00 - [12] Parana/PR vs Operario/PR [2] +1/2 -

BRAMG

05:30 - [5] America/MG vs Athletic Club/MG [2] - 1 1/4 -

URUA

05:30 - [10] Defensor SC vs Liverpool P. (URU) [1] +1/4 -

USDC

06:00 - [1] Colorado Rapids vs Houston Dynamo [4] -

MEXA

06:00 - [9] Necaxa vs Pachuca [1] +0 -

COLB

06:10 - [13] Barranquilla vs Real Cartagena [4] -

CHIA

06:30 - [14] Coquimbo Unido vs Univ. Catolica(CHL) [12] +1/4 -

PARA

06:45 - [12] 12 de Octubre vs Libertad [1] +3/4 -

PERA

07:00 - [1] Melgar vs Carlos A. Mannucci [15] - 1 1/4 -

COLB

08:00 - [6] Boyaca Chico vs Orsomarso [10] -

MEXA

08:00 - [4] Club America vs San Luis [10] - 3/4 -

COLB

08:15 - [3] Dep.Quindio vs Llaneros FC [7] -

MEXA

10:06 - [17] Club Tijuana vs Pumas UNAM [11] - 1/4 -

HKGA

14:00 Hoãn [4] Eastern AA vs Hong Kong FC [6] - 2 1/4 -

HKGA

16:30 Hoãn [8] Resources Capital vs Kitchee [2] +2 -

GHCLB

18:00 Hoãn [444] Fremad Amager vs AB Gladsaxe -

GHCLB

18:59 Hoãn Stomil Olsztyn vs Wigry Suwalki -

GHCLB

18:59 Hoãn [220] Radnicki Nis vs Kairat Almaty [320] -

GHCLB

18:59 Hoãn [387] Spartak Subotica vs Dnipro -

GHCLB

19:00 Hoãn Aluminij vs Grazer AK [468] -

GHCLB

19:00 Hoãn [17] Energetik-BGU vs Gomel -

DUC4DB

19:00 Hoãn [10] Hertha Berlin II vs SV Lichtenberg [17] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [11] C. Leipzig vs Babelsberg [8] -

GHCLB

20:00 Hoãn Lahti vs Ilves Tampere -

DUC3

20:00 Hoãn [6] Osnabruck vs Turkgucu-Ataspor [20] - 1 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 05/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22