LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 24/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:05 - [5] Canberra Utd Nữ vs Perth Glory Nữ [9] - 1 -

GHCLB

14:00 - Bate Borisov vs Isloch - 3/4 -

GHCLB

14:00 - Pakhtakor vs Zenit -

AUSA

14:10 - [11] Wellington Phoenix vs Newcastle Jets [10] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - Rubin Kazan vs PFC Sochi -

VNA

17:00 - [5] Thanh Hóa vs Viettel [11] +0 -

GHCLB

17:30 - Kolding IF vs AC Horsens -

TBN3

17:30 - [E1-1] S.S. Reyes vs UD Poblense [E1-10] +0 -

TBN3

17:30 - [E1-9] Getafe B vs Real Madrid B [E1-5] +1/4 -

TBN3

17:30 - [D2-3] Sevilla B vs Granada II [D2-8] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [12] Konyaspor vs Antalyaspor [10] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [7] Tuzlaspor vs Akhisar Bld. [16] - 1 -

TNKB

17:30 - [8] Keciorengucu vs Boluspor [13] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-6] Atl. Sanluqueno vs Las Palmas Atl. [D1-9] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [B2-4] Tudelano vs Osasuna B [B2-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-4] Atl. Baleares vs Rayo Majada. [E1-2] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-5] Badalona vs Gimnastic T. [C1-1] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Coruxo vs CF Salmantino [A1-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-7] Atletico Madrid B vs Inter de Madrid [E1-3] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-1] Algeciras vs Recreativo Huelva [D1-7] +0 -

TBN3

18:00 - [B2-9] Haro Deportivo vs Ejea [B2-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-9] Pena Deportiva vs Valencia B [C2-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-4] CD Lealtad vs Marino de Luanco [A2-6] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E2-9] Socuellamos vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [B2-3] Ebro vs CD Calahorra [B2-1] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Las Rozas CF vs Navalcarnero [E1-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-6] La Nucía vs Ibiza-Eivissa [C2-1] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-2] Melilla CD vs Talavera [E2-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Atzeneta vs Hercules CF [C2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-3] Don Benito vs Badajoz [E2-1] +1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-3] Alcoyano vs Orihuela [C2-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-7] Ejido vs Lorca Deportiva [D2-10] - 1/4 -

VNA

18:00 - [9] Than Quảng Ninh vs SHB Đà Nẵng [3] - 1/4 -

BDNB

18:15 - [7] CD Mafra vs Estoril [1] +1/4 -

HLA

18:15 - [9] Fortuna Sittard vs Ajax [1] +2 -

HLB

18:15 - [7] Volendam vs De Graafschap [2] +0 -

ITA

18:30 - [3] Juventus vs Bologna [11] - 1 1/4 -

ITA3

18:30 - [A-4] Aurora Pro Patria vs Carrarese [A-9] - 1/4 -

ITA3

18:30 - [B-3] Modena vs Gubbio [B-12] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - Midtjylland vs Aalborg BK -

GHCLB

19:00 - Silkeborg IF vs Vejle -

FA

19:00 - Chelsea vs Luton Town - 2 1/4 -

TBN3

19:00 - [D1-2] UD Tamaraceite vs Linense [D1-3] +0 -

DUC3

19:00 - [5] Munchen 1860 vs Meppen [13] - 3/4 -

PHA

19:00 - [11] Bordeaux vs Angers [10] +0 -

VNA

19:15 - [7] TP.HCM vs HL Hà Tĩnh [13] - 3/4 -

ANHB

19:30 - [14] Preston North End vs Reading [5] +0 -

DUB

19:30 - [14] Darmstadt vs Holstein Kiel [2] +0 -

DUB

19:30 - [16] Sandhausen vs Bochum [1] +1/4 -

DUB

19:30 - [13] Nurnberg vs Hannover 96 [8] +0 -

DUB

19:30 - [11] St. Pauli vs Jahn Regensburg [12] - 1/4 -

BIA

19:30 - [1] Club Brugge vs Genk [4] - 1 1/4 -

HUNA

19:30 - [10] Budafoki MTE vs MTK Budapest [4] +1/4 -

KSB

19:30 - [13] Al Shoalah vs Al Bukiryah [18] -

KSB

19:30 - [8] Al Dir'iya vs Al Kawkab [11] -

EGYA

19:30 - [4] ENPPI Cairo vs NBE SC [15] +0 -

EGYA

19:30 - [8] El Gouna vs Wadi Degla SC [18] +0 -

ALBA

19:45 - [10] Skenderbeu vs Apolonia Fier [9] -

ALBA

19:45 - [5] Kukesi vs Bylis Ballsh [8] -

KSB

19:45 - [1] Hazm vs Hajer [6] -

KSAA

19:55 - [14] Abha vs Al Qadisiya [9] +0 -

GHCLB

20:00 - Zenit vs Shakhter Soligo. -

TBNA

20:00 - [12] Osasuna vs Granada [8] +0 -

TBNB

20:00 - [3] Almeria vs Sabadell [18] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [6] Saarbrucken vs Lubeck [20] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [7] Stuttgart II vs SSV Ulm [5] -

DUC4N

20:00 - [12] Koblenz vs Offenbach [4] +3/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs TSG Balingen [10] -

GREA

20:00 - [8] Atromitos vs Olympiakos [1] +1 1/4 -

MLTA

20:00 - [6] Mosta vs Birkirkara [4] -

CZEA

20:00 - [4] Jablonec vs Pribram [17] - 1 1/2 -

CZEA

20:00 - [10] C. Budejovice vs Teplice [14] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [19] Denizlispor vs Fatih Karagumruk [8] +1/4 -

TNKA

20:00 - [13] Malatyaspor vs Galatasaray [1] +1/2 -

TNKB

20:00 - [1] Giresunspor vs Balikesirspor [14] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-18] Legnano vs Pesaro [B-17] - 1/4 -

HLA

20:30 - [7] Twente vs VVV Venlo [15] - 3/4 -

HLA

20:30 - [8] Utrecht vs Sparta Rotterdam [13] - 3/4 -

AUTA

20:30 - [11] SCR Altach vs RB Salzburg [1] +2 1/4 -

CHIB

20:30 - [4] Puerto Montt vs Melipilla [5] -

NPA

20:30 - [6] Cape Town City vs Golden Arrows [7] - 1/4 -

NPA

20:30 - [16] Tshakhuma TM vs SuperSport Utd [2] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Khimki vs CM Celje -

ITA

21:00 - [13] Genoa vs Cagliari [18] - 1/4 -

ITA

21:00 - [9] Verona vs Napoli [7] +1/2 -

ITB

21:00 - [6] Lecce vs Empoli [1] +0 -

ITA3

21:00 - [B-4] Alto Adige vs Ravenna [B-19] - 1 -

ITA3

21:00 - [A-11] Grosseto vs Piacenza [A-15] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-11] Matelica vs Triestina [B-5] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-19] Giana Erminio vs Lecco [A-5] +0 -

ITA3

21:00 - [B-9] Sambenedettese vs Carpi [B-14] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-12] Pergolettese vs Luchese [A-20] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-16] Fano vs Perugia [B-2] +1/2 -

ITA3

21:00 - [B-10] Mantova vs US Fermana [B-13] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-6] Alessandria vs Pistoiese [A-17] - 3/4 -

PHA

21:00 - [20] Dijon vs Strasbourg [15] +1/4 -

PHA

21:00 - [5] Metz vs Nantes [19] +0 -

PHA

21:00 - [13] Stade Reims vs Stade Brestois [14] +0 -

BDNB

21:00 - [6] Chaves vs Arouca [5] - 1/4 -

CYPA

21:00 - [8] Apoel FC vs Anorthosis [4] +0 -

FA

21:30 - Brentford vs Leicester City +1 -

FA

21:30 - Fulham vs Burnley - 1/4 -

DUA

21:30 - [18] Schalke 04 vs Bayern Munich [1] +2 1/4 -

TBN3

21:45 - [D1-5] Cadiz B vs San Fernando [D1-4] +0 -

HUNA

21:45 - [5] Paksi vs Diosgyori [12] - 1/2 -

KSAA

21:55 - [13] Al Fateh vs Al Raed [12] - 1/4 -

KSB

21:55 - [7] Al Adalah vs Jeddah Club [10] -

GHCLB

22:00 - PFK Aleksandriya vs Makedonija -

ANHB

22:00 - [9] Middlesbrough vs Blackburn Rovers [15] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [16] UD Logrones vs Real Oviedo [11] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-3] Salamanca vs Pontevedra [A1-7] +1/4 -

TBN3

22:00 - [C2-7] Levante B vs Villarreal B [C2-5] +1/4 -

BDNA

22:00 - [17] Maritimo vs Pacos Ferreira [5] +0 -

BIA

22:00 - [7] Zulte-Waregem vs Beerschot-Wilrijk [8] +0 -

BIB

22:00 - [3] Westerlo vs RFC Seraing [2] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [6] Vik.Plzen vs Pardubice [7] - 1 3/4 -

TSA

22:00 - [10] Vaduz vs Young Boys [1] +1 1/2 -

TSA

22:00 - [3] St. Gallen vs Lugano [7] -

TBNA

22:15 - [19] Elche vs Barcelona [2] +1 1/2 -

GREA

22:15 - [10] Pas Giannina vs Volos NFC [7] - 1/2 -

GREA

22:15 - [13] Panetolikos vs Lamia FC [12] - 1/4 -

KSAA

22:40 - [3] Al Ittihad (KSA) vs Al Nasr (KSA) [7] -

HLA

22:45 - [5] Feyenoord vs AZ Alkmaar [3] +0 -

ALBA

22:45 - [1] Vllaznia Shkoder vs Kastrioti Kruje [7] -

TBN3

22:59 - [E2-8] Merida vs Villanovense [E2-4] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-1] Linares Deportivo vs UCAM Murcia [D2-2] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-4] Cordoba vs Yeclano Dep. [D2-9] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-5] Deportivo vs Compostela [A1-4] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [B1-3] Racing Santander vs Athletic Bilbao B [B1-2] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-4] Real Union vs Leioa [B1-11] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [A-8] Pontedera vs US Olbia [A-16] - 1/2 -

PHA

22:59 - [9] Rennes vs Lille [1] +0 -

SCOLC

22:59 - [H-1] Livingston vs St. Mirren [G-1] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [12] Gaz Metan Medias vs CSMS Politehnica Iasi [16] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [6] Gaziantep B.B vs Hatayspor [5] +0 -

TNKA

22:59 - [2] Besiktas vs Goztepe [9] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [2] Samsunspor vs Altay [6] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [3] Lask vs Wattens [6] - 1 1/2 -

CROA

23:05 - [10] Istra 1961 vs Slaven Belupo [8] +0 -

GHCLB

23:30 - Rostov vs Ostersunds -

ITA3

23:30 - [A-13] Pro Sesto vs Juventus U23 [A-7] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-6] Cesena vs Virtus Verona [B-8] - 3/4 -

CYPA

23:30 - [10] Nea Salamina vs Apollon Limassol [3] +1 -

FA

00:00 - Man Utd vs Liverpool +0 -

ITA

00:00 - [6] Lazio vs Sassuolo [8] - 3/4 -

DUA

00:00 - [11] Hoffenheim vs FC Koln [14] - 3/4 -

HUNA

00:00 - [8] Budapest Honved vs Zalaegerzseg [11] - 1/4 -

ISRA

00:00 - [13] Bnei Yehuda vs Hapoel Kfar Saba [12] +0 -

MLTA

00:00 - [1] Hamrun Spartans vs Santa Lucia FC [8] -

KSAA

00:10 - [6] Al Ettifaq vs Al Ahli (KSA) [4] +0 -

TBNB

00:15 - [20] Castellon vs Sporting Gijon [5] +1/4 -

BIA

00:15 - [10] Standard Liege vs Charleroi [11] - 1/2 -

TBNA

00:30 - [11] Celta Vigo vs Eibar [16] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [C1-3] Barcelona B vs UE Olot [C1-11] - 1/2 -

BDNA

00:30 - [8] Moreirense vs Portimonense [13] +1/4 -

GREA

00:30 - [3] PAOK vs AEK Athens [4] - 1/2 -

CZEA

00:30 - [2] Sparta Praha vs Mlada Boleslav [15] - 1 1/4 -

RMNA

01:00 - [5] Botosani vs Dinamo Bucuresti [13] - 1/2 -

MEXA

01:00 - [3] Toluca vs Necaxa [16] - 1/4 -

CAFANC

02:00 - [A-3] Burkina Faso vs Cameroon [A-2] -

CAFANC

02:00 - [A-4] Zimbabwe vs Mali [A-1] +1 -

HLB

02:00 - [8] Roda JC vs Utrecht U21 [14] - 1/2 -

BIB

02:00 - [4] Lommel vs RWD Molenbeek [5] - 1/2 -

BRA

02:00 - [10] Atletico/PR vs Flamengo/RJ [1] +3/4 -

BRA

02:00 - [11] Ceara/CE vs Palmeiras/SP [7] - 1/4 -

BRA

02:00 - [2] Internacional/RS vs Gremio/RS [6] +0 -

BRB

02:00 - [11] Cruzeiro/MG vs Nautico/PE [16] - 1/4 -

TBNB

02:30 - [13] Las Palmas vs Leganes [4] +1/4 -

ITA

02:45 - [19] Parma vs Sampdoria [10] +1/4 -

BIA

02:45 - [6] OH Leuven vs Gent [12] +3/4 -

FA

03:00 - Everton vs Sheffield Wed. - 1 3/4 -

TBNA

03:00 - [1] Atletico Madrid vs Valencia [13] - 1 1/4 -

ITB

03:00 - [15] Cremonese vs SPAL 1907 [8] +0 -

PHA

03:00 - [16] Saint Etienne vs Lyon [3] +1 1/4 -

CHIA

03:00 - [18] La Serena vs Curico Unido [7] - 1/4 -

CRCA

03:00 - [A-3] Municipal Grecia vs Perez Zeledon [A-6] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [16] Famalicao vs Vitoria Guimaraes [6] +0 -

COLA

04:00 - [13] America Cali vs Rionegro Aguilas [15] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [B-2] Jicaral Sercoba vs Herediano [A-5] +0 -

BRA

04:15 - [13] Atletico/GO vs Fortaleza/CE [16] - 1/4 -

BRA

04:15 - [15] SC Recife/PE vs Bahia/BA [14] +1/4 -

BRA

04:15 - [8] Santos/SP vs Goias/GO [18] - 1 1/4 -

BRB

04:15 - [8] Ponte Preta/SP vs CRB/AL [10] - 1/4 -

ARGB

04:20 - [B-3] Atletico Rafaela vs Quilmes [B1-1] +0 -

CHIA

05:15 - [5] Univ. de Chile vs Iquique [12] - 1/2 -

MEXB

06:00 - [6] CD Tapatio vs Mineros de Zac. [14] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [B-3] Cartagines vs Limon [B-4] - 1 1/4 -

COLA

06:05 - [6] Jag de Cordoba vs Atl. Bucaramanga [10] - 1/4 -

ARGB

06:25 - [A-3] Estudiantes BsAs vs Atletico Atlanta [A-5] - 1/4 -

BRA

06:30 - [5] Fluminense/RJ vs Botafogo/RJ [20] - 1/4 -

CHIB

07:30 - [2] Rangers Talca vs Temuco [6] -

MEXA

08:00 - [11] Queretaro vs Pumas UNAM [17] - 1/4 -

COLA

08:10 - [17] Pereira vs Deportivo Cali [1] +1/2 -

ARGB

08:25 - [A-2] CA Platense vs Deportivo Riestra [B-5] -

AUSA

14:00 Hoãn [4] WS Wanderers vs Perth Glory [6] -

HKGA

14:00 Hoãn [6] Happy Valley vs Resources Capital [8] -

AUSA

15:00 Hoãn [8] Western United vs Newcastle Jets [10] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] Auerbach vs Bischofswerdaer [20] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [15] Ger.Halberstadt vs Luckenwalde [13] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [17] Meuselwitz vs Optik Rathenow [18] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] Babelsberg vs CZ Jena [4] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [7] Berliner FC Dynamo vs C. Leipzig [2] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [6] Lok.Leipzig vs Hertha Berlin II [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] Union Furstenwalde vs Berlin AK 07 [5] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [11] SV Lichtenberg vs E.Cottbus [12] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Viktoria Berlin vs Chemnitzer [8] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [19] Tennis Borussia B. vs VSG Altglienicke [3] -

KSB

19:50 Hoãn [14] Najran vs Al Khaleej(KSA) [5] -

NPA

20:30 Hoãn [13] Chippa Utd vs Black Leopards [15] -

KUWA

20:55 Hoãn [3] Salmiya vs Al Sahel [8] -

KUWA

23:20 Hoãn [4] Al Arabi (KUW) vs Fahaheel [9] -

ANHU23

00:30 Hoãn [1-6] Chelsea U23 vs Southampton U23 [1-12] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11