LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 23/01/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:05 - [8] Newcastle Jets Nữ vs WS Wanderers Nữ [6] - 1/4 -

AUSA

13:05 - [8] Western United vs Perth Glory [10] - 1/4 -

AUSA

15:40 - [3] Adelaide Utd vs Melb. Victory [12] +0 -

GHCLB

17:00 - GKS Tychy vs Fotbal Trinec - 1/4 -

VNA

17:00 - [9] Bình Định vs Sài Gòn FC [13] +0 -

RMNA

17:30 - [4] Sepsi OSK vs Astra Giurgiu [8] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [11] Bandirmaspor vs Umraniyespor [8] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - B93 Kobenhavn vs HB Koge -

VNA

18:00 - [10] Hải Phòng vs Nam Định [6] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [4] Gol Gohar vs Tractor SC [8] +0 -

GHCLB

19:00 - Slo. Bratislava vs Gornik Zabrze -

GHCLB

19:00 - Cracovia Krakow vs MSK Zilina - 3/4 -

GHCLB

19:00 - Zaglebie Sosno vs Korona Kielce -

TBN3

19:00 - [D1-10] CD Marino vs Marbella [D1-9] +3/4 -

DUB

19:00 - [15] Ein.Braunschweig vs Hamburger [3] +1 -

DUB

19:00 - [8] Karlsruher vs Heidenheim [5] +0 -

DUB

19:00 - [9] Paderborn 07 vs Wurzburger [18] - 1 -

FA

19:15 - Southampton vs Arsenal +0 -

VNA

19:15 - [8] Hà Nội FC vs BCM Bình Dương [5] - 1 -

NIRA

19:30 - [5] Crusaders Belfast vs Larne [4] - 1/4 -

ICERT

19:30 - [A-1] Valur Rey. vs Trottur Rey. [A-4] - 3 1/2 -

EGYA

19:30 - [11] Ghazl Al Mahalla vs Ismaily SC [16] +1/4 -

GHCLB

20:00 - Aarhus AGF vs Brondby +0 -

ANHL2

20:00 - [8] Exeter City vs Stevenage [16] - 3/4 -

ANHL2

20:00 - [20] Scunthorpe Utd vs Grimsby [24] - 1/4 -

TBNA

20:00 - [18] Huesca vs Villarreal [5] +1/2 -

ITB

20:00 - [5] Venezia vs Cittadella [6] +0 -

ITB

20:00 - [17] Cosenza vs Pordenone [14] +0 -

ITB

20:00 - [15] Frosinone vs Reggina [9] - 1/4 -

ITB

20:00 - [18] Reggiana vs Vicenza [13] +1/4 -

ITB

20:00 - [16] Ascoli vs Chievo [8] +3/4 -

DUC3

20:00 - [8] Vik.Koln vs Waldhof Man. [11] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [7] Verl vs Wehen [6] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [13] Hallescher vs Magdeburg [12] +0 -

DUC3

20:00 - [3] Dynamo Dresden vs Kaiserslautern [18] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Duisburg vs Hansa Rostock [1] +3/4 -

DUC3

20:00 - [20] Unterhaching vs Zwickau [10] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [20] Astoria Walldorf vs Bahlinger [9] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [22] Stadtallendorf vs Freiburg II [1] -

DUC4N

20:00 - [19] TSV Schott Mainz vs Bayern Alzenau [21] -

DUC4N

20:00 - [17] Hessen Kassel vs TSV Steinbach [4] +1 -

DUC4N

20:00 - [12] Aalen vs Mainz II [11] -

DUC4N

20:00 - [3] Elversberg vs Hoffenheim II [18] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [1] Rodinghausen vs M.gladbach II [5] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - Schalke 04 II vs Oberhausen [3] +1/4 -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs Preussen Munster +1 -

DUC4T

20:00 - [9] FC Koln II vs B.Dortmund II [4] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [2] Essen vs Bonner SC [11] - 2 1/4 -

DUC4T

20:00 - [10] Wuppertaler vs Lippstadt [14] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - Wegberg-Beeck vs Wiedenbruck [15] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [13] SV Straelen vs Fortuna Koln +1/2 -

DUC4T

20:00 - Homberg vs Fort.Dusseldorf II [6] +1 -

DUC4T

20:00 - [8] A.Aachen vs RW Ahlen - 3/4 -

HLB

20:00 - [20] Den Bosch vs NAC Breda [3] +1/2 -

GREA

20:00 - [6] Asteras Tripolis vs Larissa [14] - 3/4 -

ISRA

20:00 - [11] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Haifa [10] +0 -

MLTA

20:00 - [10] Floriana vs Hibernians [2] -

MLTA

20:00 - [15] Lija Athletic vs Gudja United [11] -

CZEA

20:00 - [9] Sigma Olomouc vs Opava [18] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [20] Genclerbirligi vs Trabzonspor [4] +3/4 -

TNKB

20:00 - [18] Eskisehirspor vs Osmanlispor [17] +1/2 -

NPA

20:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Moroka Swallows [4] - 1/2 -

IRNA

20:15 - [3] Esteghlal Tehran vs SaiPa Karadj [14] -

KUWA

20:25 - [4] Kazma vs Salmiya [6] -

HUNA

20:30 - [5] Varda SE vs Mezokovesdi SE [7] - 1/4 -

BHRA

20:40 - [3] Manama vs East Riffa [2] -

GHCLB

20:45 - Ilves Tampere vs Seinajoen JK -

GHCLB

21:00 - Koper vs Tabor Sezana -

GHCLB

21:00 - Arsenal-Tula vs Novi Pazar -

GHCLB

21:00 - LASK Juniors vs Vorwarts Steyr -

ITA

21:00 - [7] Roma vs Spezia [15] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-3] Catanzaro vs Potenza SC [C-13] -

ITA3

21:00 - [A-13] Novara vs Pro Vercelli [A-3] +0 -

ITA3

21:00 - [C-11] SS Monopoli vs Juve Stabia [C-6] -

ITA3

21:00 - [B-19] Arezzo vs Feralpisalo [B-6] +0 -

PHB

21:00 - [2] Clermont vs Auxerre [6] - 1/2 -

CROA

21:00 - [8] NK Varazdin vs HNK Rijeka [3] +3/4 -

CYPA

21:00 - [6] Olympiakos Nic. vs Ethnikos Achnas [13] - 1/2 -

TBN3

21:30 - [A2-9] Sporting Gijon B vs Burgos CF [A2-1] +1/2 -

TBN3

21:30 - [A2-4] Valladolid II vs Union Langreo [A2-6] - 1/4 -

DUA

21:30 - [12] Augsburg vs Union Berlin [8] +1/4 -

DUA

21:30 - [15] A.Bielefeld vs Ein.Frankfurt [4] +3/4 -

DUA

21:30 - [9] Freiburg vs Stuttgart [10] +1/4 -

DUA

21:30 - [6] B.Leverkusen vs Wolfsburg [3] - 1/4 -

DUA

21:30 - [13] Mainz vs Leipzig [2] +1 1/4 -

RMNA

21:30 - [6] UTA Arad vs Arges Pitesti [10] - 1/4 -

TBN3

21:45 - [B1-5] Arenas de Guecho vs Alaves B [B1-9] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - Shakhtar Donetsk vs Ludogorets -

ANHB

22:00 - [8] QPR vs Derby County [22] +0 -

FA

22:00 - Swansea City vs Nottingham Forest - 1/2 -

FA

22:00 - Brighton vs Blackpool - 1 1/4 -

FA

22:00 - Barnsley vs Norwich +1/4 -

FA

22:00 - Millwall vs Bristol City - 1/2 -

FA

22:00 - Sheffield Utd vs Plymouth Argyle - 1 1/2 -

FA

22:00 - West Ham Utd vs Doncaster Rovers - 1 1/2 -

ANHL1

22:00 - [4] Lincoln vs Northampton [21] - 1 -

ANHL1

22:00 - [14] Crewe Alexandra vs Wimbledon [19] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [6] Charlton Athletic vs Swindon [23] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Gillingham vs Rochdale [22] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [11] Ipswich vs Peterborough Utd [2] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [7] Oxford Utd vs Bristol Rovers [24] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [8] Portsmouth vs Hull City [1] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Sunderland vs Shrewsbury [18] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [20] Wigan vs Fleetwood Town [15] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [23] Southend vs Mansfield [18] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [5] Tranmere Rovers vs Bolton [4] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [3] Morecambe vs Colchester Utd [22] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [1] Cambridge Utd vs Bradford City [12] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [15] Oldham vs Newport [9] +0 -

ANHL2

22:00 - [14] Port Vale vs Walsall [19] +0 -

TBNB

22:00 - [6] Rayo Vallecano vs Mallorca [2] - 1/4 -

ITB

22:00 - [3] Salernitana vs Pescara [19] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [4] Aberdeen vs Motherwell [9] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [1] Rangers vs Ross County [10] - 2 1/2 -

SCOB

22:00 - [6] Queen of South vs Greenock Morton [9] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [5] Dunfermline vs Ayr Utd [8] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [1] Hearts vs Raith Rovers [2] - 1 3/4 -

NIRA

22:00 - [1] Linfield vs Warrenpoint Town [9] - 1 3/4 -

NIRA

22:00 - [2] Coleraine vs Dungannon Swi. [12] - 1 1/2 -

ICERT

22:00 - [A-3] Vikingur Rey. vs IR Reykjavik [A-5] -

CZEA

22:00 - [10] Bohemians 1905 vs Slovacko [4] +0 -

CZEA

22:00 - [13] Zlin vs Banik Ostrava [8] +0 -

EGYA

22:00 - [12] Aswan FC vs Zamalek SC [1] +1 1/4 -

NPA

22:00 - [13] Maritzburg Utd vs Orlando Pirates [5] +1/4 -

NPA

22:00 - [8] Baroka FC vs Amazulu [3] +0 -

NPA

22:00 - [12] Stellenbosch FC vs Kaizer Chiefs [10] +1/4 -

TBNA

22:15 - [3] Sevilla vs Cadiz [13] - 1 1/4 -

BIA

22:15 - [8] KV Mechelen vs Eupen [12] - 1/2 -

GREA

22:15 - [10] Apollon Smirnis vs Aris Salonica [3] +1/4 -

TBN3

22:30 - [B1-1] Amorebieta vs Portugalete [B1-6] - 1/2 -

TBN3

22:30 - [B2-6] UD Mutilvera vs SD Logrones [B2-2] - 1/4 -

HLA

22:30 - [18] ADO Den Haag vs Emmen [17] +1/4 -

HLB

22:30 - [10] TOP Oss vs SBV Excelsior [9] +1/2 -

ISRA

22:30 - [5] Maccabi P.Tikva vs Ashdod [3] +1/4 -

KUWA

22:55 - [3] Al Kuwait vs Al Arabi (KUW) [1] -

CAFANC

22:59 - [D-2] Zambia vs Guinea [D-1] +0 -

TBN3

22:59 - [C1-3] Lleida Esportiu vs L'Hospitalet [C1-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B2-5] SD Tarazona vs Izarra [B2-10] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-7] Murcia vs Real Betis B [D2-4] - 1/4 -

PHA

22:59 - [5] Lens vs Nice [10] - 1/4 -

HUNA

22:59 - [2] Puskas Akademia vs Ferencvaros [1] +1/2 -

TNKA

22:59 - [17] Istanbul BB vs Rizespor [14] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [2] Adana Demirspor vs Bursaspor [10] - 1 -

AUTA

22:59 - [10] SV Ried vs Austria Wien [8] +0 -

AUTA

22:59 - [11] St.Polten vs Admira [12] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [5] Wolfsberger AC vs Hartberg [7] - 1 -

CROA

23:05 - [4] HNK Gorica vs Dinamo Zagreb [1] +3/4 -

BHRA

23:10 - [7] Al Najma (BHR) vs Muharraq [5] -

ITA3

23:30 - [B-18] Imolese Calcio vs Padova [B-1] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-18] Livorno vs Albinoleffe [A-8] +0 -

CYPA

23:30 - [11] EN Paralimni vs Omonia Nicosia [1] +1 1/4 -

GHCLB

23:40 - Helsinki vs Haka -

ISRA

23:45 - [4] HIK Shmona vs Beitar Jerusalem [8] +1/4 -

ITA

00:00 - [2] AC Milan vs Atalanta [4] +1/4 -

ITA

00:00 - [12] Udinese vs Inter Milan [1] +3/4 -

ITA3

00:00 - [C-18] AS Bisceglie vs Foggia [C-7] -

MLTA

00:00 - [13] Zejtun vs Senglea Athletic [16] -

MLTA

00:00 - [5] Sliema Wanderers vs Sirens [9] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [20] Lugo vs Tenerife [12] +0 -

TBNB

00:15 - [7] Girona vs Espanyol [1] +1/2 -

TSA

00:15 - [5] Lausanne Sports vs Sion [10] - 3/4 -

TSB

00:15 - [7] Wil 1900 vs Aarau [4] +1/2 -

TSB

00:15 - [2] Thun vs Schaffhausen [5] - 1/4 -

FA

00:30 - Cheltenham vs Man City +2 3/4 -

TBNA

00:30 - [7] Real Sociedad vs Real Betis [6] - 3/4 -

DUA

00:30 - [16] Hertha Berlin vs Wer.Bremen [14] - 1/4 -

SCOLC

00:30 - [C-1] St. Johnstone vs Hibernian [B-1] +0 -

BIA

00:30 - [15] Sint Truiden vs RE Mouscron Peruwelz [18] - 1/2 -

BIA

00:30 - [14] Kortrijk vs Cercle Brugge [16] - 1/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs OFI Creta [12] - 3/4 -

CZEA

00:30 - [11] MFk Karvina vs Slavia Praha [1] +1 1/4 -

HLA

00:45 - [4] Vitesse Arnhem vs Groningen [6] - 3/4 -

PHB

01:00 - [14] Pau FC vs Troyes [1] +3/4 -

PHB

01:00 - [18] Dunkerque vs Ajaccio [10] +1/2 -

PHB

01:00 - [5] Paris FC vs Amiens [9] - 1/4 -

PHB

01:00 - [17] Caen vs Rodez [11] - 1/4 -

PHB

01:00 - [20] Chateauroux vs Valenciennes [13] +0 -

PHB

01:00 - [4] Grenoble vs Chambly [19] - 1/2 -

PHB

01:00 - [12] Le Havre vs Guingamp [16] +0 -

PHB

01:00 - [8] Nancy vs Niort [15] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [2] Maccabi Haifa vs Bnei Sakhnin [12] - 2 1/2 -

MEXB

01:00 - [1] Morelia vs Tampico Madero [13] -

HUNA

01:30 - [8] Ujpest vs MOL Fehervar FC [3] +1 -

ISRA

01:45 - [7] Maccabi Netanya vs Maccabi TA [1] +1 -

CAFANC

02:00 - [D-4] Namibia vs Tanzania [D-3] +1/4 -

HLA

02:00 - [2] PSV Eindhoven vs RKC Waalwijk [14] - 1 3/4 -

RMNA

02:00 - [3] FC Uni.Craiova vs Viitorul C. [11] - 1/2 -

BRB

02:15 - [15] Confianca/SE vs America/MG [2] +1/2 -

TBNB

02:30 - [9] Malaga vs SD Ponferradina [8] - 1/4 -

TSA

02:30 - [2] Basel vs Zurich [7] - 1/2 -

ITA

02:45 - [13] Fiorentina vs Crotone [20] - 3/4 -

BDNLC

02:45 - [4] Sporting Lisbon vs Braga [5] +0 -

BIA

02:45 - [2] Antwerpen vs Oostende [5] - 1/4 -

BIB

02:45 - [5] Deinze vs Union Saint-Gilloise [1] +1/2 -

SUD

03:00 - [H-4] Lanus vs Defensa YJ +0 -

ANHA

03:00 - [11] Aston Villa vs Newcastle [15] - 1 -

TBNA

03:00 - [16] Alaves vs Real Madrid [2] +1 1/4 -

PHA

03:00 - [3] Monaco vs Marseille [6] - 3/4 -

HLA

03:00 - [8] Heracles Almelo vs Heerenveen [10] - 1/4 -

COLB

03:00 - [6] Valledupar vs Orsomarso [10] - 1/2 -

COLB

03:00 - [4] Leones FC vs Fortaleza [7] - 1/4 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Real Cartagena [9] +0 -

COLB

03:30 - [12] Llaneros FC vs Dep.Quindio [3] +0 -

CHIA

04:00 - [4] Colo Colo vs Coquimbo Unido - 1/2 -

BRB

04:30 - [9] Avai/SC vs Guarani/SP [14] - 1/4 -

BRA

05:00 - [4] Sao Paulo/SP vs Coritiba/PR [19] - 1 1/2 -

COLA

05:35 - [16] Envigado vs Deportivo Pasto [12] +0 -

CRCA

06:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs Santos Guapiles [A-2] +0 -

CHIA

06:30 - [15] Cobresal vs U. La Calera [3] - 1/4 -

BRA

07:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Atl. Mineiro/MG [3] +3/4 -

NZLA

08:00 - [3] Wanderers SC vs Hawke's Bay [7] - 1 1/4 -

MEXA

08:00 - [6] Atlas vs Tigres UANL [9] +1/4 -

CRCA

08:00 - [A-1] Alajuelense vs San Carlos [B-3] - 1 -

NZLA

10:00 - [2] Team Wellington vs Wellington Phoenix (R) [8] -

NZLA

10:00 - [4] Eastern Suburbs (NZL) vs Auckland City [1] +1/2 -

GHCLB

16:30 Hoãn Helsingor vs Hellerup -

GHCLB

19:00 Hoãn Wisla Krakow vs Spartak Trnava -

CZEU19

19:00 Hoãn [13] Opava U19 vs Pardubice U19 [12] - 1/4 -

CZEU19

19:45 Hoãn [16] Meteor Praha U19 vs Hradec Kralove U19 [8] -

GHCLB

21:00 Hoãn Wacker Innsbruck vs Dornbirn -

COLA

06:00 Hoãn [2] Santa Fe vs Deportes Tolima [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 31 18 56
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 31 -31 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14