KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/01/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 08/01/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 FT [9] Canberra Utd Nữ 1 - 3 Adelaide Utd Nữ [4] +0 0-2

AUSW

13:05 FT [1] Sydney FC Nữ 4 - 0 Perth Glory Nữ [6] 3-0

TQA

14:30 FT [A-9] Chengdu Better City 1 - 1 Dalian Pro [B-8] +1/4 0-1

TQA

14:30 FT [A-8] Qingdao FC 0 - 1 Zhejiang Greentown [A-10] +1/4 0-1

AUSA

15:45 FT [1] Melb. Victory 1 - 1 Adelaide Utd [7] +0 0-0

GHCLB

16:30 FT [1] Mlada Boleslav 7 - 0 Taborsko [201] - 1 1/4 3-0

GHCLB

16:30 FT [3] Bohemians 1905 2 - 0 Sparta Praha B [306] - 3/4 1-0

GHCLB

17:00 FT [166] Zlin 2 - 2 SK Lisen [162] - 1 1-1

GHCLB

17:00 FT [33] Slovan Liberec 0 - 1 MFK Chrudim [42] - 1 3/4 0-0

IDNA

17:00 FT [13] PSM Makassar 1 - 0 Madura United FC [12] +1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [9] Gaziantep B.B 3 - 1 Fatih Karagumruk [11] - 1/4 2-0

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 3 - 4 Denizlispor [18] - 1 3/4 3-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 1 - 0 Kocaelispor [13] - 1 1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT [27] Viborg 2 - 0 Hobro I.K. [326] - 1 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [10] CD Mafra 0 - 0 Varzim [18] - 1 0-0

BDNB

18:00 FT [7] Penafiel 0 - 0 Academico Viseu [13] - 3/4 0-0

THAA

18:00 FT [14] Samut Prakan City 2 - 2 Nong Bua Pitchaya [8] - 1/4 2-0

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 1 - 1 BG Pathum United [5] +1/4 0-1

IRNA

18:30 FT [9] Peykan 1 - 1 Aluminium Arak [5] +0 1-0

IRNA

18:30 FT [14] Fajr Sepasi 1 - 1 Tractor SC [13] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [3] Gol Gohar 1 - 0 Havadar SC [12] - 3/4 1-0

IRNA

18:30 FT [8] Nassaji Mazandaran 1 - 0 Zobahan [11] +0 0-0

IRNA

18:30 FT 1 [16] Padideh Khorasan 1 - 1 Persepolis [2] +1 1/4 1-1

GHCLB

19:00 FT [23] Holstein Kiel 1 - 2 Osnabruck [2] 1-1

GHCLB

19:00 FT [298] Pardubice 2 - 4 Banik Ostrava [14] - 1/4 1-2

GHCLB

19:00 FT [18] Jablonec 2 - 3 Dukla Praha [4] - 1 1-3

GHCLB

19:00 FT [20] Fort.Dusseldorf 2 - 1 Freiburg II [252] 0-0

GHCLB

19:00 FT [9] Young Boys 6 - 1 Thun [145] - 1 2-0

GHCLB

19:00 FT [38] Teplice 2 - 0 Varnsdorf [311] - 3/4 1-0

ICERT

19:00 FT [A-1] Valur Rey. 8 - 1 Fjolnir [A-4] 3-1

FA

19:15 FT [26] Mansfield 2 - 3 Middlesbrough [78] +1/4 0-2

GHCLB

19:30 FT [69] Darmstadt 4 - 2 Jahn Regensburg [137] 3-1

GHCLB

19:30 FT [244] M.gladbach 2 - 3 Vik.Koln [105] - 1 1-1

GHCLB

19:30 FT [147] Nurnberg 5 - 1 Hallescher [329] -

FA

19:30 FT [5] Hartlepool 2 - 1 Blackpool [55] +1/2 0-1

FA

19:30 FT [59] Bristol City 0 - 0 Fulham [69] +3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

FA

19:30 FT [60] Burnley 1 - 2 Huddersfield [70] - 1 1-0

FA

19:30 FT [64] Coventry 1 - 0 Derby County [66] - 1/4 1-0

ANHL1

19:30 FT [1] Wycombe 3 - 3 Sunderland [4] +0 2-2

ANHU23

19:30 FT [1-11] Chelsea U23 5 - 0 Leicester City U23 [1-10] - 3/4 1-0

FA

19:45 FT 1 [79] Millwall 1 - 2 Crystal Palace [65] 2 +3/4 1-0

KSAA

19:50 FT [5] Dhamak 0 - 2 Al Nasr (KSA) [3] +3/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [46] Oberhausen 6 - 1 Uerdingen [317] 1-1

GHCLB

20:00 FT [251] Eupen 1 - 2 Kaiserslautern [112] 0-1

GHCLB

20:00 FT [98] Paderborn 07 2 - 0 Verl [297] 1-0

TBNA

20:00 FT [20] Levante 2 - 0 Mallorca [16] - 1/4 0-0

ISRA

20:00 FT [9] Hapoel Haifa 0 - 2 Hapoel Tel Aviv [4] - 1/2 0-1

TNKA

20:00 FT 1 [8] Alanyaspor 1 - 1 Istanbul BB [4] +1/4 1-1

TNKA

20:00 FT [17] Kasimpasa 3 - 1 Hatayspor [3] - 1/2 2-0

TNKB

20:00 FT [7] Adanaspor 3 - 1 Bursaspor [17] +1/4 0-0

IDNA

20:00 FT 1 [6] Borneo FC 1 - 1 Persik Kediri [15] - 1/2 0-1

UAEA

20:00 FT [8] Ittihad Kalba 1 - 3 Baniyas [7] +0 0-2

UAEA

20:00 FT [9] Ajman 0 - 1 Emirates Club [14] - 1/2 0-1

QATA

20:15 FT [2] Al Duhail SC 2 - 0 Al Arabi (QAT) [5] - 1 3/4 1-0

NIRC

20:30 FT [25] Knockbreda 0 - 2 Dungannon Swi. [8] 0-1

NIRC

20:30 FT [10] Queen's Univ Belfast 2 - 0 Newington YC [28] 0-0

IRNA

20:30 FT 1 [10] Sanat Naft 2 - 0 Naft M. Soleyman [15] - 1/4 1-0

IRNA

20:30 FT [1] Esteghlal Tehran 3 - 2 Mes Rafsanjan [6] - 1/2 1-1

IRNA

20:30 FT [4] Sepahan 2 - 1 Foolad Khozestan [7] - 3/4 1-0

ALGA

20:30 FT [18] WA Tlemcen 0 - 3 USM Alger [9] +1/2 0-2

ALGA

20:30 FT [12] O Medea 1 - 2 Hussein Dey [10] - 3/4 0-1

ALGA

20:30 FT [16] NC Magra 2 - 0 HB Chelghoum Laid [13] - 1/4 1-0

ALGA

20:30 FT [17] RC Relizane 0 - 1 ES Setif [4] +1/4 0-1

PHB

21:00 FT [6] Le Havre 0 - 1 Sochaux [1] +0 0-0

GHCLB

21:30 FT [16] Heidenheim 3 - 1 OH Leuven [310] 2-0

DUA

21:30 FT [7] Leipzig 4 - 1 Mainz [10] 2 1 - 3/4 1-0

DUA

21:30 FT 1 [4] Hoffenheim 3 - 1 Augsburg [15] - 1 2-1

DUA

21:30 FT [18] Greuther Furth 0 - 0 Stuttgart [17] 1 +1/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [6] Freiburg 2 - 2 A.Bielefeld [16] 1 - 3/4 1-0

DUA

21:30 FT 1 [3] B.Leverkusen 2 - 2 Union Berlin [5] 2 - 3/4 1-1

TBN3

21:45 FT [A1-8] Inter de Madrid 0 - 0 Racing Ferrol [A1-3] +0 0-0

KSAA

21:45 FT 1 [11] Al Fateh 2 - 3 Al Raed [6] +0 0-1

FA

22:00 FT [17] Boreham Wood 2 - 0 Wimbledon [33] +1/4 1-0

FA

22:00 FT [23] Kidderminster 2 - 1 Reading [86] +1/4 0-1

FA

22:00 FT [83] Peterborough Utd 2 - 1 Bristol Rovers [36] - 1 1/4 1-1

FA

22:00 FT [52] Barnsley 4 - 4 Barrow [11] - 1/2 2-0

TS 90': 4-4; HP: 1-0

FA

22:00 FT 1 [73] Leicester City 4 - 1 Watford [94] - 3/4 2-1

FA

22:00 FT [80] Newcastle 0 - 1 Cambridge Utd [3] 2 - 2 0-0

FA

22:00 FT [10] Port Vale 1 - 4 Brentford [57] +3/4 0-1

FA

22:00 FT [85] QPR 0 - 0 Rotherham Utd [14] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 8-7

FA

22:00 FT 1 [95] West Brom 1 - 1 Brighton [58] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

FA

22:00 FT [40] Wigan 3 - 2 Blackburn Rovers [54] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [18] Lincoln 2 - 0 Oxford Utd [7] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT 1 [10] Accrington 1 - 1 Milton Keynes Dons [5] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [13] Cheltenham 1 - 1 Burton Albion [11] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 0 - 1 Fleetwood Town [19] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT 1 [23] Gillingham 0 - 4 Ipswich [12] +3/4 0-3

ANHL2

22:00 FT [2] Tranmere Rovers 4 - 0 Scunthorpe Utd [23] - 3/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 2 - 0 Bradford City [10] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [6] Newport 0 - 2 Salford City [13] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [3] Northampton 0 - 1 Crawley Town [11] - 3/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 3 - 1 Walsall [15] +0 2-0

TBNB

22:00 FT [9] Cartagena 0 - 3 Huesca [12] - 1/4 0-1

TBNB

22:00 FT [10] Ibiza-Eivissa 6 - 2 Alcorcon [22] - 1/2 2-2

SCOB

22:00 FT [8] Greenock Morton 5 - 0 Dunfermline [10] +0 3-0

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 2 - 2 Partick Thistle [5] +1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [7] Ayr Utd 1 - 0 Arbroath [1] +1/2 1-0

SCOB

22:00 FT [9] Queen of South 0 - 2 Kilmarnock [3] +1/2 0-1

SCOB

22:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 1 Raith Rovers [4] - 1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [2] Airdrieonians 3 - 0 East Fife [10] - 3/4 3-0

SCO2

22:00 FT [6] Clyde 0 - 1 Cove Rangers [1] +1 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [3] Montrose 1 - 1 Alloa Athletic [8] - 1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [5] Falkirk 6 - 2 Dumbarton [9] - 3/4 3-0

NIRC

22:00 FT [2] Cliftonville 5 - 0 Islandmagee FC [32] 3-0

NIRC

22:00 FT [9] Portadown FC 2 - 0 Limavady Utd [26] 0-0

NIRC

22:00 FT [5] Linfield 4 - 0 Oxford Sunnyside [30] 1-0

NIRC

22:00 FT [1] Coleraine 6 - 0 Windmill Stars FC [33] 3-0

NIRC

22:00 FT [17] Ballinamallard 0 - 0 Ards Rangers [16] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-0

NIRC

22:00 FT [20] Dergview 2 - 3 Glentoran [12] 0-2

NIRC

22:00 FT [23] Institute 0 - 1 Portstewart FC [15] 0-0

NIRC

22:00 FT [31] Bangor 0 - 5 Larne [3] 0-3

NIRC

22:00 FT [19] Ards 2 - 3 Dundela [11] 0-2

NIRC

22:00 FT [22] Warrenpoint Town 1 - 2 Newry City [14] 0-1

NIRC

22:00 FT [24] Ballyclare Cm. 0 - 2 Carrick Rangers [7] 0-2

NIRC

22:00 FT [21] H&W Welders 1 - 2 Annagh United [13] 0-1

NIRC

22:00 FT [6] Ballymena Utd 2 - 0 Loughgall [27] 1-0

CYPA

22:00 FT [1] Aris Limassol 2 - 1 Ethnikos Achnas [12] - 3/4 1-0

KSAA

22:00 FT [2] Al Shabab (KSA) 1 - 1 Abha [7] - 1 1/4 0-1

BHRA

22:00 FT 1 [6] Al Hala 1 - 2 Muharraq [5] +3/4 1-2

TBNA

22:15 FT [5] Real Sociedad 1 - 0 Celta Vigo [14] - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT [7] OFI Creta 1 - 1 Pas Giannina [6] - 1/4 0-0

QATA

22:25 FT [11] Al Khor 1 - 1 Umm salal [6] +1/2 0-0

BDNA

22:30 FT [16] Vizela 0 - 1 Moreirense [14] - 1/4 0-0

ISRA

22:30 FT 1 [13] Hapoel Nof HaGalil 2 - 6 HIK Shmona [6] +0 1-3

UAEA

22:30 FT [4] Al Sharjah 2 - 0 Al Ain [1] +1/2 2-0

ISRA

22:45 FT 1 [14] Maccabi P.Tikva 0 - 4 Maccabi Haifa [1] +1 1/2 0-2

TBN3

22:59 FT [A1-17] Badajoz 1 - 2 Valladolid II [A1-15] - 1 0-2

TBN3

22:59 FT [A2-3] Real Madrid B 3 - 1 Andorra FC [A2-2] - 1/4 2-0

TNKA

22:59 FT [13] Galatasaray 0 - 1 Giresunspor [14] - 1/2 0-1

TNKB

22:59 FT [2] Ankaragucu 1 - 0 Tuzlaspor [9] - 3/4 0-0

INDA

22:59 FT [8] FC Goa 1 - 0 Chennaiyin FC [6] +0 0-0

CYPA

00:00 FT [2] AEK Larnaka 2 - 1 Apollon Limassol [3] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [2] Valladolid 1 - 0 Burgos CF [13] - 1 1/4 0-0

FA

00:30 FT 4 [92] Swansea City 1 - 1 Southampton [90] 2 1 +1 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-2

FA

00:30 FT [53] Birmingham 0 - 0 Plymouth Argyle [2] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

FA

00:30 FT 1 [62] Chelsea 5 - 1 Chesterfield [16] 1 - 3 1/2 4-0

FA

00:30 FT 1 [71] Hull City 2 - 2 Everton [68] 2 +3/4 1-2

TS 90': 2-2; HP: 0-1

TBNA

00:30 FT 2 [13] Granada 1 - 1 Barcelona [6] 5 1 +3/4 0-0

TBN3

00:30 FT [A2-9] Sabadell 3 - 1 Linares Deportivo [A2-6] - 1/2 2-1

DUA

00:30 FT 3 [8] Ein.Frankfurt 2 - 3 B.Dortmund [2] 2 +3/4 2-0

FA

00:45 FT [9] Yeovil Town 1 - 3 Bournemouth [56] +1 1/4 0-2

HLB

00:45 FT [12] Den Bosch 0 - 2 Emmen [5] +1 0-1

TBN3

01:00 FT [A1-16] UD Logrones 0 - 0 Cultural Leonesa [A1-10] - 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-2] Real Union 0 - 1 Extremadura UD [A1-13] - 1 0-0

PHB

01:00 FT [8] Pau FC 4 - 0 Rodez [9] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [14] SC Bastia 3 - 0 Quevilly [13] - 3/4 1-0

PHB

01:00 FT [11] Dijon 1 - 2 Nimes [10] - 1/4 0-2

PHB

01:00 FT [16] Grenoble 0 - 1 Auxerre [5] +1/4 0-1

PHB

01:00 FT [17] Valenciennes 1 - 1 Guingamp [12] +0 1-0

BDNA

01:00 FT [6] Estoril 2 - 3 Porto [1] +1 1/2 2-0

ISRA

01:00 FT [3] Maccabi TA 1 - 0 Hap. Beer Sheva [2] - 1/4 0-0

TBNA

03:00 FT 3 [1] Real Madrid 4 - 1 Valencia [10] 3 - 1 1/2 1-0

TBNB

03:00 FT [17] Leganes 1 - 1 Real Sociedad B [21] - 3/4 0-0

PHA

03:00 FT 1 [6] Lens 1 - 0 Rennes [4] 1 +0 0-0

HLB

03:00 FT [10] NAC Breda 0 - 0 Eindhoven [8] - 1/2 0-0

BDNA

03:30 FT [10] Boavista 1 - 1 Tondela [12] - 1/4 0-0

MEXB

08:00 FT [6] Venados 1 - 0 Atlante [12] +0 0-0

MEXA

08:06 FT [4] Monterrey 0 - 0 Queretaro [15] - 1 0-0

MEXA

10:00 FT [3] Cruz Azul 2 - 0 Club Tijuana [14] - 3/4 1-0

AUSA

13:05 Hoãn [11] Wellington Phoenix - Newcastle Jets [9] +0 -

AUSA

15:45 Hoãn [8] WS Wanderers - Perth Glory [10] - 1/4 -

THAA

17:30 Hoãn [16] Chiangmai United - Suphanburi [13] -

GHCLB

18:00 Hoãn [200] St. Pauli - Genk [85] -

GHCLB

18:30 Hoãn [110] Feyenoord - Club Brugge [182] -

GHCLB

19:00 Hoãn [85] Genk - Lierse [219] -

THAA

19:00 Hoãn [1] Buriram Utd - Police Tero FC [11] -

GHCLB

20:00 Hoãn [54] Dynamo Dresden - Erzgebirge Aue [50] 1-0

GHCLB

20:30 Hoãn [215] Hansa Rostock - Samsunspor [79] -

GHCLB

21:00 Hoãn [236] Union Saint-Gilloise - Cercle Brugge [276] -

INDA

21:00 Hoãn [5] ATK - Odisha [9] - 3/4 -

GHCLB

22:00 Hoãn [20] Fort.Dusseldorf - Standard Liege [231] -

ANHL1

22:00 Hoãn [9] Portsmouth - Wigan [3] -

ANHL2

22:00 Hoãn [22] Colchester Utd - Rochdale [18] +1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [24] Oldham - Sutton Utd [5] +1/4 -

SCO2

22:00 Hoãn [4] Queen's Park - Peterhead [7] - 3/4 -

QATA

22:25 Hoãn [10] Al Rayyan - Al Wakra [3] - 1/4 -

TBN3

22:59 Hoãn [A2-15] Alcoyano - Castellon [A2-14] +1/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [A2-4] San Fernando - UE Costa Brava [A2-19] -

PHA

23:00 Hoãn [11] Lille - Lorient [18] - 1 -

MLTA

00:00 Hoãn [10] Santa Lucia FC - Gudja United [9] -

PHB

01:00 Hoãn [19] Dunkerque - Paris FC [4] +3/4 -

PHB

01:00 Hoãn [15] Caen - Niort [7] - 1/2 -

PHB

01:00 Hoãn [18] Amiens - Ajaccio [3] +1/4 -

IREA

01:45 Hoãn [2] St. Patrick's - Bohemians [5] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 08/01/2022

Kết quả bóng đá ngày 08/01/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/01/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/01/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%

Can Cup 2021 › Vòng 3

22:5917/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11