LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/01/2022

Lịch bóng đá trong ngày 08/01/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 - [9] Canberra Utd Nữ vs Adelaide Utd Nữ [4] +0 -

AUSW

13:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Perth Glory Nữ [6] -

TQA

14:30 - [A-9] Chengdu Better City vs Dalian Pro [B-8] +1/4 -

TQA

14:30 - [A-8] Qingdao FC vs Zhejiang Greentown [A-10] +1/4 -

AUSA

15:45 - [1] Melb. Victory vs Adelaide Utd [7] +0 -

GHCLB

16:30 - [1] Mlada Boleslav vs Taborsko [200] - 1 1/4 -

GHCLB

16:30 - [3] Bohemians 1905 vs Sparta Praha B [305] - 3/4 -

GHCLB

17:00 - [166] Zlin vs SK Lisen [162] - 1 -

GHCLB

17:00 - [33] Slovan Liberec vs MFK Chrudim [42] - 1 3/4 -

IDNA

17:00 - [13] PSM Makassar vs Madura United FC [12] +1/4 -

TNKA

17:30 - [9] Gaziantep B.B vs Fatih Karagumruk [11] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [5] Bandirmaspor vs Denizlispor [18] - 1 3/4 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Kocaelispor [13] - 1 1/4 -

GHCLB

18:00 - [27] Viborg vs Hobro I.K. [325] - 1 1/4 -

BDNB

18:00 - [10] CD Mafra vs Varzim [18] - 1 -

BDNB

18:00 - [7] Penafiel vs Academico Viseu [12] - 3/4 -

THAA

18:00 - [14] Samut Prakan City vs Nong Bua Pitchaya [8] - 1/4 -

THAA

18:00 - [12] Ratchaburi vs BG Pathum United [5] +1/4 -

IRNA

18:30 - [9] Peykan vs Aluminium Arak [5] +0 -

IRNA

18:30 - [14] Fajr Sepasi vs Tractor SC [13] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [3] Gol Gohar vs Havadar SC [12] - 3/4 -

IRNA

18:30 - [8] Nassaji Mazandaran vs Zobahan [11] +0 -

IRNA

18:30 - [16] Padideh Khorasan vs Persepolis [2] +1 1/4 -

GHCLB

19:00 - [23] Holstein Kiel vs Osnabruck [2] -

GHCLB

19:00 - [297] Pardubice vs Banik Ostrava [14] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - [18] Jablonec vs Dukla Praha [4] - 1 -

GHCLB

19:00 - [20] Fort.Dusseldorf vs Freiburg II [251] -

GHCLB

19:00 - [9] Young Boys vs Thun [145] - 1 -

GHCLB

19:00 - [38] Teplice vs Varnsdorf [310] - 3/4 -

ICERT

19:00 - [A-1] Valur Rey. vs Fjolnir [A-4] -

FA

19:15 - [26] Mansfield vs Middlesbrough [78] +1/4 -

GHCLB

19:30 - [69] Darmstadt vs Jahn Regensburg [137] -

GHCLB

19:30 - [243] M.gladbach vs Vik.Koln [105] - 1 -

GHCLB

19:30 - [147] Nurnberg vs Hallescher [328] -

FA

19:30 - [5] Hartlepool vs Blackpool [55] +1/2 -

FA

19:30 - [59] Bristol City vs Fulham [69] +3/4 -

FA

19:30 - [60] Burnley vs Huddersfield [70] - 1 -

FA

19:30 - [64] Coventry vs Derby County [66] - 1/4 -

ANHL1

19:30 - [1] Wycombe vs Sunderland [4] +0 -

ANHU23

19:30 - [1-10] Chelsea U23 vs Leicester City U23 [1-11] - 3/4 -

FA

19:45 - [79] Millwall vs Crystal Palace [65] +3/4 -

KSAA

19:50 - [5] Dhamak vs Al Nasr (KSA) [3] +3/4 -

GHCLB

20:00 - [46] Oberhausen vs Uerdingen [316] -

GHCLB

20:00 - [250] Eupen vs Kaiserslautern [112] -

GHCLB

20:00 - [98] Paderborn 07 vs Verl [296] -

TBNA

20:00 - [20] Levante vs Mallorca [16] - 1/4 -

ISRA

20:00 - [8] Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv [4] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [8] Alanyaspor vs Istanbul BB [4] +1/4 -

TNKA

20:00 - [17] Kasimpasa vs Hatayspor [3] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [8] Adanaspor vs Bursaspor [17] +1/4 -

IDNA

20:00 - [6] Borneo FC vs Persik Kediri [16] - 1/2 -

UAEA

20:00 - [8] Ittihad Kalba vs Baniyas [7] +0 -

UAEA

20:00 - [9] Ajman vs Emirates Club [14] - 1/2 -

QATA

20:15 - [1] Al Duhail SC vs Al Arabi (QAT) [4] - 1 3/4 -

NIRC

20:30 - [25] Knockbreda vs Dungannon Swi. [8] -

NIRC

20:30 - [10] Queen's Univ Belfast vs Newington YC [28] -

IRNA

20:30 - [10] Sanat Naft vs Naft M. Soleyman [15] - 1/4 -

IRNA

20:30 - [1] Esteghlal Tehran vs Mes Rafsanjan [6] - 1/2 -

IRNA

20:30 - [4] Sepahan vs Foolad Khozestan [7] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [18] WA Tlemcen vs USM Alger [9] +1/2 -

ALGA

20:30 - [12] O Medea vs Hussein Dey [10] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [16] NC Magra vs HB Chelghoum Laid [13] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [17] RC Relizane vs ES Setif [4] +1/4 -

PHB

21:00 - [6] Le Havre vs Sochaux [1] +0 -

GHCLB

21:30 - [16] Heidenheim vs OH Leuven [309] -

DUA

21:30 - [7] Leipzig vs Mainz [10] - 3/4 -

DUA

21:30 - [4] Hoffenheim vs Augsburg [15] - 1 -

DUA

21:30 - [18] Greuther Furth vs Stuttgart [17] +1/4 -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs A.Bielefeld [16] - 3/4 -

DUA

21:30 - [3] B.Leverkusen vs Union Berlin [5] - 3/4 -

TBN3

21:45 - [A1-8] Inter de Madrid vs Racing Ferrol [A1-3] +0 -

KSAA

21:45 - [11] Al Fateh vs Al Raed [6] +0 -

FA

22:00 - [17] Boreham Wood vs Wimbledon [33] +1/4 -

FA

22:00 - [23] Kidderminster vs Reading [86] +1/4 -

FA

22:00 - [83] Peterborough Utd vs Bristol Rovers [36] - 1 1/4 -

FA

22:00 - [52] Barnsley vs Barrow [11] - 1/2 -

FA

22:00 - [73] Leicester City vs Watford [94] - 3/4 -

FA

22:00 - [80] Newcastle vs Cambridge Utd [3] - 2 -

FA

22:00 - [10] Port Vale vs Brentford [57] +3/4 -

FA

22:00 - [85] QPR vs Rotherham Utd [14] +0 -

FA

22:00 - [95] West Brom vs Brighton [58] +1/4 -

FA

22:00 - [40] Wigan vs Blackburn Rovers [54] +0 -

ANHL1

22:00 - [18] Lincoln vs Oxford Utd [7] +0 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Milton Keynes Dons [5] +0 -

ANHL1

22:00 - [13] Cheltenham vs Burton Albion [11] +0 -

ANHL1

22:00 - [24] Doncaster Rovers vs Fleetwood Town [19] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [23] Gillingham vs Ipswich [12] +3/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Tranmere Rovers vs Scunthorpe Utd [23] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Carlisle vs Bradford City [10] +0 -

ANHL2

22:00 - [6] Newport vs Salford City [13] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [3] Northampton vs Crawley Town [11] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Walsall [15] +0 -

TBNB

22:00 - [9] Cartagena vs Huesca [12] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs Alcorcon [22] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Dunfermline [10] +0 -

SCOB

22:00 - [6] Hamilton vs Partick Thistle [5] +1/4 -

SCOB

22:00 - [7] Ayr Utd vs Arbroath [1] +1/2 -

SCOB

22:00 - [9] Queen of South vs Kilmarnock [3] +1/2 -

SCOB

22:00 - [2] Inverness C.T. vs Raith Rovers [4] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [2] Airdrieonians vs East Fife [10] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [6] Clyde vs Cove Rangers [1] +1 1/4 -

SCO2

22:00 - [3] Montrose vs Alloa Athletic [8] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [5] Falkirk vs Dumbarton [9] - 3/4 -

NIRC

22:00 - [2] Cliftonville vs Islandmagee FC [32] -

NIRC

22:00 - [9] Portadown FC vs Limavady Utd [26] -

NIRC

22:00 - [5] Linfield vs Oxford Sunnyside [30] -

NIRC

22:00 - [1] Coleraine vs Windmill Stars FC [33] -

NIRC

22:00 - [17] Ballinamallard vs Ards Rangers [16] -

NIRC

22:00 - [20] Dergview vs Glentoran [12] -

NIRC

22:00 - [23] Institute vs Portstewart FC [15] -

NIRC

22:00 - [31] Bangor vs Larne [3] -

NIRC

22:00 - [19] Ards vs Dundela [11] -

NIRC

22:00 - [22] Warrenpoint Town vs Newry City [14] -

NIRC

22:00 - [24] Ballyclare Cm. vs Carrick Rangers [7] -

NIRC

22:00 - [21] H&W Welders vs Annagh United [13] -

NIRC

22:00 - [6] Ballymena Utd vs Loughgall [27] -

CYPA

22:00 - [1] Aris Limassol vs Ethnikos Achnas [12] - 3/4 -

KSAA

22:00 - [2] Al Shabab (KSA) vs Abha [7] - 1 1/4 -

BHRA

22:00 - [6] Al Hala vs Muharraq [5] +3/4 -

TBNA

22:15 - [5] Real Sociedad vs Celta Vigo [14] - 1/2 -

GREA

22:15 - [7] OFI Creta vs Pas Giannina [6] - 1/4 -

QATA

22:25 - [11] Al Khor vs Umm salal [6] +1/2 -

BDNA

22:30 - [16] Vizela vs Moreirense [14] - 1/4 -

ISRA

22:30 - [13] Hapoel Nof HaGalil vs HIK Shmona [6] +0 -

UAEA

22:30 - [4] Al Sharjah vs Al Ain [1] +1/2 -

ISRA

22:45 - [14] Maccabi P.Tikva vs Maccabi Haifa [1] +1 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-17] Badajoz vs Valladolid II [A1-15] - 1 -

TBN3

22:59 - [A2-3] Real Madrid B vs Andorra FC [A2-2] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [13] Galatasaray vs Giresunspor [14] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [2] Ankaragucu vs Tuzlaspor [9] - 3/4 -

INDA

22:59 - [8] FC Goa vs Chennaiyin FC [6] +0 -

CYPA

00:00 - [2] AEK Larnaka vs Apollon Limassol [3] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [2] Valladolid vs Burgos CF [13] - 1 1/4 -

FA

00:30 - [92] Swansea City vs Southampton [90] +1 -

FA

00:30 - [53] Birmingham vs Plymouth Argyle [2] - 1/2 -

FA

00:30 - [62] Chelsea vs Chesterfield [16] - 3 1/2 -

FA

00:30 - [71] Hull City vs Everton [68] +3/4 -

TBNA

00:30 - [13] Granada vs Barcelona [6] +3/4 -

TBN3

00:30 - [A2-9] Sabadell vs Linares Deportivo [A2-6] - 1/2 -

DUA

00:30 - [8] Ein.Frankfurt vs B.Dortmund [2] +3/4 -

FA

00:45 - [9] Yeovil Town vs Bournemouth [56] +1 1/4 -

HLB

00:45 - [12] Den Bosch vs Emmen [4] +1 -

TBN3

01:00 - [A1-16] UD Logrones vs Cultural Leonesa [A1-10] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A1-2] Real Union vs Extremadura UD [A1-13] - 1 -

PHB

01:00 - [8] Pau FC vs Rodez [9] - 1/4 -

PHB

01:00 - [14] SC Bastia vs Quevilly [13] - 3/4 -

PHB

01:00 - [11] Dijon vs Nimes [10] - 1/4 -

PHB

01:00 - [16] Grenoble vs Auxerre [4] +1/4 -

PHB

01:00 - [17] Valenciennes vs Guingamp [12] +0 -

BDNA

01:00 - [6] Estoril vs Porto [1] +1 1/2 -

ISRA

01:00 - [3] Maccabi TA vs Hap. Beer Sheva [2] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [1] Real Madrid vs Valencia [10] - 1 1/2 -

TBNB

03:00 - [17] Leganes vs Real Sociedad B [21] - 3/4 -

PHA

03:00 - [6] Lens vs Rennes [4] +0 -

HLB

03:00 - [10] NAC Breda vs Eindhoven [8] - 1/2 -

BDNA

03:30 - [10] Boavista vs Tondela [12] - 1/4 -

MEXB

08:00 - [6] Venados vs Atlante [12] +0 -

MEXA

08:06 - [4] Monterrey vs Queretaro [15] - 1 -

MEXA

10:00 - [3] Cruz Azul vs Club Tijuana [14] - 3/4 -

AUSA

13:05 Hoãn [11] Wellington Phoenix vs Newcastle Jets [9] +0 -

AUSA

15:45 Hoãn [8] WS Wanderers vs Perth Glory [10] - 1/4 -

THAA

17:30 Hoãn [16] Chiangmai United vs Suphanburi [13] -

GHCLB

18:00 Hoãn [199] St. Pauli vs Genk [85] -

GHCLB

18:30 Hoãn [110] Feyenoord vs Club Brugge [181] -

GHCLB

19:00 Hoãn [85] Genk vs Lierse [218] -

THAA

19:00 Hoãn [1] Buriram Utd vs Police Tero FC [11] -

GHCLB

20:00 Hoãn [54] Dynamo Dresden vs Erzgebirge Aue [50] -

MLTA

20:00 Hoãn [12] Sliema Wanderers vs Gzira Utd [7] -

GHCLB

20:30 Hoãn [214] Hansa Rostock vs Samsunspor [79] -

GHCLB

21:00 Hoãn [235] Union Saint-Gilloise vs Cercle Brugge [275] -

INDA

21:00 Hoãn [5] ATK vs Odisha [9] - 3/4 -

GHCLB

22:00 Hoãn [20] Fort.Dusseldorf vs Standard Liege [230] -

ANHL1

22:00 Hoãn [9] Portsmouth vs Wigan [3] -

ANHL2

22:00 Hoãn [22] Colchester Utd vs Rochdale [18] +1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [24] Oldham vs Sutton Utd [5] +1/4 -

SCO2

22:00 Hoãn [4] Queen's Park vs Peterhead [7] - 3/4 -

MLTA

22:00 Hoãn [8] Valletta vs Floriana [2] -

QATA

22:25 Hoãn [10] Al Rayyan vs Al Wakra [5] - 1/4 -

TBN3

22:59 Hoãn [A2-15] Alcoyano vs Castellon [A2-14] +1/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [A2-4] San Fernando vs UE Costa Brava [A2-19] -

PHA

23:00 Hoãn [11] Lille vs Lorient [18] - 1 -

MLTA

00:00 Hoãn [10] Santa Lucia FC vs Gudja United [9] -

PHB

01:00 Hoãn [19] Dunkerque vs Paris FC [5] +3/4 -

PHB

01:00 Hoãn [15] Caen vs Niort [7] - 1/2 -

PHB

01:00 Hoãn [18] Amiens vs Ajaccio [3] +1/4 -

IREA

01:45 Hoãn [2] St. Patrick's vs Bohemians [5] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 08/01/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/01/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11