LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/02/2023

Lịch bóng đá trong ngày 19/02/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [6] Adelaide Utd vs WS Wanderers [5] +0 -

AUSNSW

11:00 - [2] Rockdale City vs Manly Utd [8] +1/4 -

AUSNSW

11:00 - [6] Sydney FC U21 vs Sydney Olympic [9] +1 -

AUSNSW

11:00 - [12] CCM Academy vs Sutherland Sharks [14] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Tokushima Vortis vs Oita Trinita [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Tokyo Verdy vs Zweigen Kan. [22] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [1] Machida Zelvia vs Vegalta Sendai [16] - 1/4 -

WCWVL

13:00 - Papua New Guinea Nữ vs Panama Nữ +4 3/4 -

AUSNSW

13:00 - [3] Blacktown City vs Spirit FC [11] - 1 1/4 -

AUSNSW

13:00 - [10] Sydney Utd vs APIA Tigers [1] +1/2 -

AUSVPL

13:00 - [11] St Albans Saints vs Melb. Knights [4] +3/4 -

GHW

14:00 - [133] Australia Nữ vs T.B.Nha Nữ [1] +1/2 -

NHATB

14:00 - [19] Tochigi SC vs Roas. Kumamoto [14] +0 -

HKGA

14:00 - [9] Resources Capital vs Tai Po [5] +1/4 -

GHCLB

15:00 - [999] Volga Ulyanovsk vs Rodina Moscow [83] +1/4 -

IDNA

15:00 - [10] PSM Makassar vs Persik Kediri [6] - 1 -

IDNA

15:00 - [7] RANS Nusantara vs Persib Bandung [3] +3/4 -

HKGA

15:30 - [8] Hong Kong FC vs Sham Shui Po [11] - 1 1/4 -

GHW

16:00 - [14] Lebanon Nữ vs Ai Cập Nữ [112] +1 1/4 -

GHU20

16:30 - [84] Fiji U20 vs Guatemala U20 [17] -

GHCLB

17:00 - [999] Khimik Dzerzhin vs Chayka FK Pesch [399] -

GHW

17:00 - [44] Croatia U19 Nữ vs Romania U19 Nữ [6] -

HKGA

17:00 - [3] Eastern AA vs Hồng Kông U23 [10] -

VNA

17:00 - [14] HA Gia Lai vs CA Hà Nội [5] +0 -

MLTA

17:30 - [5] Hibernians Paola vs Santa Lucia FC [12] - 1 1/2 -

THAA

17:30 - [3] Port FC vs Nong Bua Pitchaya - 1 1/4 -

BULA

17:45 - [15] Botev Vratsa vs CSKA 1948 Sofia [8] +1 -

CYPWC

18:00 - [1] Phần Lan Nữ vs Hungary Nữ [4] - 1 1/4 -

TBN3

18:00 - Linense vs San Fernando [A2-12] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-3] Cultural Leonesa vs Algeciras [A2-6] - 3/4 -

TBN3

18:00 - Talavera vs Deportivo [A1-10] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-15] Alcoyano vs Real Sociedad B [A1-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-1] Castellon vs Atl. Baleares [A2-16] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-9] Ceuta vs Rayo Majada. [A1-17] +0 -

TBN3

18:00 - Numancia vs Gimnastic T. [A1-6] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [3] Nacional Madeira vs Leixoes [15] - 1/4 -

THAA

18:00 - [6] Sukhothai vs Lampang - 3/4 -

HLA

18:15 - Cambuur vs Heerenveen [8] +1/4 -

HLB

18:15 - [7] De Graafschap vs Roda JC [2] - 1/4 -

GHCLB

18:30 - [334] Kryvbas vs Caspiy Aktau [636] -

ITA

18:30 - [8] Atalanta vs Lecce [13] - 1 1/4 -

ITA3

18:30 - [B-18] Juventus U23 vs Lecco - 1/4 -

POLA

18:30 - Miedz Legnica vs Wisla Plock - 1/4 -

THAA

18:30 - [10] Lamphun Warrior vs Nakhon Ratch. - 3/4 -

POLB

18:40 - [13] Katowice vs Podbeskidzie [17] +0 -

GHCLB

19:00 - [99] Elfsborg vs Odd Grenland [85] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [15] Munchen 1860 vs Verl [3] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [8] CZ Jena vs Berliner FC Dynamo - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [12] Hertha Berlin II vs Tennis Borussia B. -

PHA

19:00 - [1] PSG vs Lille [4] - 3/4 -

SCOA

19:00 - [10] Motherwell vs Hearts [6] +1/4 -

ALBA

19:00 - Kastrioti Kruje vs KF Tirana [3] -

ALBA

19:00 - [1] Egnatia Rrogozhine vs Vllaznia Shkoder [8] -

SRBA

19:00 - [10] FK Radnicki 1923 vs Javor Ivanjica [9] - 1/2 -

SLOA

19:00 - [4] NK Bravo vs Domzale [7] - 1/4 -

TDC

19:00 - [Vong Loai-28] Malmo vs Skovde [Vong Loai-39] -

TDC

19:00 - Oskarshamns AIK vs Sirius [Vong Loai-34] -

TDC

19:00 - [Vong Loai-29] Mjallby AIF vs Dalkurd FF [1-2] -

TDC

19:00 - [1-28] Lulea vs Degerfors IF [Vong Loai-5] -

DENB

19:00 - [12] Naestved BK vs Sonderjyske [1] +1/4 -

THAA

19:00 - [15] Chonburi vs Muang Thong Utd [13] - 1/4 -

VNA

19:15 - [7] Viettel vs Nam Định [1] - 3/4 -

GHU20

19:30 - [43] Indonesia U20 vs New Zealand U20 [24] -

DUB

19:30 - Sandhausen vs Karlsruher [14] +1/4 -

DUB

19:30 - Heidenheim vs Nurnberg [10] - 1/2 -

DUB

19:30 - [3] Hamburger vs A.Bielefeld - 1 -

AZEA

19:30 - [7] Sabah FK vs Turan Tovuz [9] - 1 3/4 -

BIA

19:30 - [7] Cercle Brugge vs Club Brugge [6] +1/2 -

URUA

19:45 - [3] Racing Club (URU) vs CA River Plate (URU) [10] +1/4 -

GHCLB

20:00 - [994] Sandvikens vs Sollentuna FK [707] -

TBNA

20:00 - Elche vs Espanyol +0 -

TBNB

20:00 - [19] Huesca vs Granada +1/4 -

DUC3

20:00 - [8] Essen vs B.Dortmund II [12] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [12] St. Pauli II vs Atlas Delmenhorst - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [2] Phonix Lubeck vs Weiche Flensburg [15] - 1/4 -

MKDA

20:00 - [11] Bregalnica Stip vs FK Skopje -

MKDA

20:00 - [10] Makedonija vs Academy Pandev [8] -

MKDA

20:00 - [2] Shkupi vs Shkendija [3] -

MKDA

20:00 - Pobeda vs Rabotnicki [6] -

MKDA

20:00 - [7] Tikves Kavadarci vs FC Struga [1] -

MLTA

20:00 - [10] Valletta vs Mosta [11] +0 -

DENA

20:00 - [9] Odense BK vs Randers [10] - 1/4 -

DENA

20:00 - [7] Lyngby vs Nordsjaelland [5] +3/4 -

DENB

20:00 - [3] Hobro I.K. vs Vendsyssel FF [4] +1/4 -

DENB

20:00 - [5] Fredericia vs Hillerod [8] - 1/2 -

BULA

20:15 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Levski Sofia [5] +1 1/4 -

TSA

20:15 - [3] St. Gallen vs Luzern [6] - 1/2 -

ITA3

20:30 - Catanzaro vs SS Monopoli [C-14] - 1 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-10] Foggia vs Juve Stabia [C-1] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-6] Taranto vs Audace Cerignola [C-11] +0 -

ITA3

20:30 - [B-2] Torres vs Alessandria [A-19] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-17] Virtus Francavilla vs Crotone [C-4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-20] Monterosi FC vs Gelbison - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-2] AZ Picerno vs Latina [C-7] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-18] Turris Neapolis vs Potenza SC [C-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - San Donato vs US Fermana [B-20] +0 -

ITA3

20:30 - [B-9] Gubbio vs Fiorenzuola [A-18] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-5] Avellino vs Viterbese Calcio - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-16] Messina vs Fidelis Andria - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-1] Mantova vs Vicenza [A-5] +1/2 -

ITA3

20:30 - [B-3] Pescara vs Giugliano [C-8] - 1 -

ITA3

20:30 - [B-12] Rimini vs Siena - 1/4 -

HLA

20:30 - [5] Go Ahead Eagles vs Twente [4] +1/4 -

HLA

20:30 - [13] Utrecht vs PSV Eindhoven [1] +1/2 -

CYPA

20:30 - [9] AEL Limassol vs AEK Larnaca [6] +1/2 -

AUTA

20:30 - [12] Aust Lustenau vs Austria Wien [8] +1/2 -

AUTA

20:30 - [11] WSG Swarovski Tirol vs RB Salzburg [1] +1 1/4 -

NPA

20:30 - [6] Kaizer Chiefs vs Golden Arrows [7] - 1/2 -

KUWA

20:50 - [2] Al Kuwait vs Kazma [6] -

CAF20

21:00 - [A-3] Ai Cập U20 vs Mozambique U20 [A-4] -

GHCLB

21:00 - [539] FK Liepaja vs Kolos Kovalivka [41] -

ANHA

21:00 - [6] Man Utd vs Leicester City - 1 -

ANHU23

21:00 - [8] Liverpool U21 vs Chelsea U21 [13] +0 -

ITA

21:00 - [20] Salernitana vs Lazio [10] +3/4 -

ITA

21:00 - [7] Fiorentina vs Empoli [18] - 3/4 -

DUC4B

21:00 - [13] Bremer SV vs Ein. Norderstedt [10] +1/2 -

DUC4B

21:00 - VfV 06 Hildesheim vs Havelse [8] +1/4 -

PHA

21:00 - [5] Stade Brestois vs Monaco [3] +1/2 -

PHA

21:00 - [16] Lorient vs Ajaccio - 1/4 -

PHA

21:00 - [13] Rennes vs Clermont [17] - 1 -

PHA

21:00 - Troyes vs Montpellier [14] +1/4 -

BDNB

21:00 - Moreirense vs Belenenses [16] - 1 -

POLA

21:00 - [3] Lech Poznan vs Zaglebie Lubin [7] - 3/4 -

POLB

21:00 - Skra Czestochowa vs LKS Lodz +3/4 -

CROA

21:00 - [8] NK Varazdin vs Dinamo Zagreb [2] +1 -

HUNA

21:00 - [10] Zalaegerzseg vs Vasas Budapest - 1/2 -

GREA

21:00 - [7] Lamia FC vs Olympiakos [4] +1 1/4 -

LUXA

21:00 - [4] Progres Niedercorn vs Kaerjeng 97 [14] -

MLTA

21:00 - [2] Hamrun Spartans vs Birkirkara [7] - 1/2 -

SRBA

21:00 - Novi Sad vs Backa Topola [3] +1/4 -

SVKA

21:00 - [9] Skalica vs Liptovsky Mikulas - 1/2 -

SLOA

21:00 - [5] Maribor vs O.Ljubljana [2] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [14] Pardubice vs Zlin [15] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [16] C. Budejovice vs Bohemians 1905 [9] +1/4 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Vik.Plzen [3] +1/4 -

TDC

21:00 - [Vong Loai-24] Kalmar vs Trelleborgs [Vong Loai-42] -

INDA

21:00 - [4] Mumbai vs East Bengal [7] - 1 1/2 -

ALGA

21:00 - RC Arbaa vs ES Setif [11] +0 -

ALGA

21:00 - [10] NC Magra vs MC Oran [14] - 1/2 -

TDC

21:15 - [Vong Loai-9] GAIS vs Norrkoping [Vong Loai-30] -

GHCLB

21:30 - [83] Rodina Moscow vs Nizhny Nov [316] -

GHCLB

21:30 - [324] Volgar Astrakhan vs Akhmat Groznyi [507] -

DUA

21:30 - [15] Union Berlin vs Schalke 04 - 3/4 -

BHRA

21:50 - [8] Sitra Club vs Manama [9] +1/2 -

BHRA

21:50 - [1] Al Ahli (BHR) vs Al Hidd [11] -

ACL

22:00 - [E-3] Al Duhail SC vs Al Rayyan - 3/4 -

GHCLB

22:00 - [14] Rubin Kazan vs CSKA Moscow [84] +3/4 -

GHCLB

22:00 - [45] Rosenborg vs Sandefjord [662] - 3/4 -

GHW

22:00 - [58] Thụy Điển U17 Nữ vs Hungary U17 Nữ [128] -

GHW

22:00 - [277] Benin Nữ vs Ghana Nữ [61] -

TBN3

22:00 - La Nucia vs SD Logrones [A1-13] +0 -

DUC4DB

22:00 - [14] Chemnitzer vs Ger.Halberstadt - 1 3/4 -

AZEA

22:00 - [2] Zire IK vs Karabakh Agdam [1] +1 -

BIA

22:00 - [3] Gent vs OH Leuven [15] - 3/4 -

BIB

22:00 - [13] Genk II vs Standard Liege II [14] - 3/4 -

LUXA

22:00 - Etzella Ettelbruc vs Fola Esch [16] -

LUXA

22:00 - [5] Racing Union vs Swift Hesperange [3] -

LUXA

22:00 - Hostert vs Dudelange [2] -

LUXA

22:00 - [8] UNA Strassen vs Mondorf-les. [9] -

LUXA

22:00 - [6] UT Petange vs Differdange [1] -

LUXA

22:00 - [15] Jeunesse Esch vs Victoria Rosport [11] -

RMNA

22:00 - [2] CFR Cluj vs Arges Pitesti - 1 1/4 -

DENA

22:00 - [6] Silkeborg IF vs Kobenhavn [3] +1/4 -

CHIB

22:00 - [6] La Serena vs San. Wanderers [4] -

EGYA

22:00 - [18] National Bank SC vs Semouha Club [8] +0 -

GHW

22:15 - [8] Anh Nữ vs Italia Nữ [88] - 1 3/4 -

TBNA

22:15 - [11] Rayo Vallecano vs Sevilla [16] - 1/4 -

TBNB

22:15 - [17] Andorra FC vs Sporting Gijon [3] - 1/4 -

TBNB

22:15 - Alaves vs UD Ibiza - 1 -

ITB

22:15 - [7] Modena vs Genoa +0 -

MLTA

22:15 - [14] Sirens vs Balzan [8] +1/2 -

BDNA

22:30 - Santa Clara vs Famalicao [8] +1/4 -

BDNB

22:30 - SC Farense vs CD Mafra [9] - 1/2 -

BDNB

22:30 - [14] Benfica B vs Uniao Torreense [6] +0 -

TSA

22:30 - [7] Grasshoppers vs Zurich [2] +1/2 -

TSA

22:30 - [11] Basel vs Servette [4] - 3/4 -

TSB

22:30 - Lausanne Sports vs Bellinzona [6] - 1 1/4 -

HLA

22:45 - [6] Ajax vs Sparta Rotterdam [7] - 1 3/4 -

BULA

22:45 - [2] Ludogorets vs Slavia Sofia [13] - 1 1/2 -

NPA

22:45 - [2] Cape Town City vs Moroka Swallows [8] - 1/2 -

CYPWC

22:59 - [3] Romania Nữ vs Croatia Nữ [2] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-14] Cornella vs CF Intercity [A2-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - Racing Ferrol vs Pontevedra - 1 -

FINLC

22:59 - [A-6] IFK Mariehamn vs Lahti [A-3] - 1/4 -

SRBA

22:59 - [11] Spartak Subotica vs FK Partizan [2] +1 -

CYPA

22:59 - [1] Apoel FC vs Doxa Katokopia [14] - 1 1/2 -

AUTA

22:59 - [6] Rapid Wien vs SCR Altach [10] - 1 1/4 -

ALGA

22:59 - [2] JS Saoura vs MC El Bayadh [5] - 1 1/4 -

PHA

23:05 - [7] Lens vs Nantes [9] - 1 -

CROA

23:10 - [1] Hajduk Split vs HNK Gorica [4] - 1 1/4 -

KUWA

23:20 - [4] Salmiya vs Al Quadisiya [3] -

ANHA

23:30 - [5] Tottenham vs West Ham Utd [9] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-14] Virtus Entella vs Montevarchi - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-5] Carrarese vs Imolese Calcio - 1 -

ITA3

23:30 - [B-8] Recanatese vs Pontedera [B-7] +0 -

ITA3

23:30 - [B-11] Ancona vs US Olbia [B-16] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-10] Luchese vs Pesaro [B-15] - 1/2 -

DUA

23:30 - [5] B.Dortmund vs Hertha Berlin - 1 1/2 -

POLA

23:30 - [12] Piast Gliwice vs Legia Wars. [5] +0 -

HUNA

23:30 - Budapest Honved vs Debreceni [5] - 1/4 -

SVKA

23:30 - [4] Zelez. Podbrezova vs MSK Zilina [2] - 1/4 -

TDC

23:30 - [Vong Loai-14] Hammarby vs Brage [Vong Loai-3] -

TDC

23:30 - [Vong Loai-10] GIF Sundsvall vs Norrby -

CAF20

00:00 - [A-1] Senegal U20 vs Nigeria U20 [A-2] -

GHW

00:00 - [15] B.D.Nha U17 Nữ vs Wales U17 Nữ [45] -

TBN3

00:00 - Eldense vs Sabadell [A1-19] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-8] Fuenlabrada vs Cordoba [A2-3] +0 -

TBN3

00:00 - UD Logrones vs Murcia [A2-11] +0 -

TBN3

00:00 - [A2-10] Real Madrid B vs Linares Deportivo [A2-17] - 1 1/4 -

ITA

00:00 - Spezia vs Juventus [2] +3/4 -

POLB

00:00 - [15] Chrobry Glogow vs Chojniczanka - 1/4 -

CZEA

00:00 - [1] Sparta Praha vs Jablonec [11] - 1 1/2 -

DENA

00:00 - [2] Brondby vs AC Horsens - 3/4 -

CRCA

00:00 - [4] Cartagines vs Herediano [3] +0 -

ALGA

00:00 - [12] US Biskra vs MC Alger [1] +0 -

TBNA

00:30 - [3] Atletico Madrid vs Athletic Bilbao [6] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [13] Burgos CF vs Albacete [15] +0 -

BIA

00:30 - [16] Kortrijk vs Anderlecht [2] +1/2 -

GREA

00:30 - [12] Panetolikos vs Ionikos - 1/4 -

BHRA

00:50 - [10] Al Shabab (BHR) vs AL Riffa [3] -

BHRA

00:50 - [2] Al Khaldiya(BHR) vs Muharraq [6] +0 -

ACL

01:00 - Al Shabab (KSA) vs Nasaf Qarshi [B-1] - 1/2 -

BDNA

01:00 - [4] Braga vs Arouca [16] - 1 1/4 -

RMNA

01:00 - [1] Steaua Bucuresti vs Universitatea Craiova [3] - 1/4 -

PERA

01:00 - [17] Atletico Grau vs AD Tarma [5] - 1 -

MEXB

01:00 - [6] Tepatitlan FC vs Leones Negros UdeG [2] - 1/4 -

GHW

01:15 - [55] Bỉ Nữ vs Hàn Quốc Nữ [17] - 1/2 -

BIA

01:15 - [8] Sint Truiden vs Westerlo [14] +0 -

ISRA

01:15 - [2] Hapoel Haifa vs Beitar Jerusalem [6] +1/4 -

DUA

01:30 - [1] B.Leverkusen vs Mainz [17] - 1/2 -

GREA

01:30 - [2] PAOK vs AEK Athens [1] +0 -

HLA

02:00 - [12] SBV Excelsior vs NEC Nijmegen [10] +1/4 -

BRAPR

02:00 - [6] Cascavel/PR vs Coritiba/PR [3] +3/4 -

BRASP

02:00 - [D-2] Sao Bernardo/SP vs Botafogo/SP [A-2] - 1/2 -

BRASP

02:00 - [A-3] Santos/SP vs Portuguesa/SP [D-4] - 1 -

BLVA

02:00 - [15] Libertad (BLV) vs Jorge Wilstermann [6] - 1/2 -

COLA

02:00 - [17] Pereira vs Once Caldas [14] - 1/4 -

VENA

02:00 - [4] Caracas vs Hermanos Colmenares [14] - 1/2 -

ITA

02:45 - [4] Roma vs Verona [17] - 3/4 -

PHA

02:45 - [15] Toulouse vs Marseille [6] +1/2 -

TBNA

03:00 - [4] Barcelona vs Cadiz [17] - 1 3/4 -

TBNB

03:00 - [18] Villarreal B vs Racing Santander [7] - 1/4 -

ARGA

03:00 - [25] Union Santa Fe vs Colon [7] - 1/4 -

GHW

03:30 - [1] Mỹ Nữ vs Nhật Bản Nữ [19] - 1 1/2 -

BDNA

03:30 - [13] Casa Pia AC vs Vitoria Guimaraes [5] - 1/4 -

PARA

03:30 - [6] Tacuary FBC vs General Caballero [9] +0 -

PERA

03:30 - [1] Universitario vs Alianza Lima [4] +0 -

ARGB

04:00 - [B-6] CA Mitre Salta vs Deportivo Maipu [B-3] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [11] O Higgins vs Univ. de Chile [9] - 1/4 -

COLB

04:00 - [11] Boca Juniors Cali vs Real Cartagena [4] - 1/4 -

COLB

04:00 - [3] Cucuta vs Tigres(COL) [15] - 1/2 -

URUA

04:00 - [6] Defensor SC vs La Luz FC [16] - 3/4 -

COLA

04:10 - [10] La Equidad vs Santa Fe [13] - 1/4 -

VENA

04:15 - [15] Mineros Guayana vs Portuguesa [3] +0 -

BRASP

04:30 - [C-1] Corinthians/SP vs Mirassol/SP [B-3] - 1 -

CCF17

05:00 - [G-1] Costa Rica U17 vs Puerto Rico U17 [Play off-4] -

CCF17

05:00 - [H-1] Honduras U17 vs Bermuda U17 [Play off-1] -

ARGB

05:00 - [A-9] CA Guemes vs Defensores Unidos [A-12] - 1/2 -

ARGB

05:00 - [B-13] Chaco For Ever vs Ind.Rivadavia [B-1] - 1/4 -

ARGA

05:15 - [18] Boca Juniors vs CA Platense [14] - 3/4 -

PARA

06:00 - [10] Sportivo Luqueno vs Sportivo Ameliano [8] - 1/4 -

MEXA

06:00 - [14] Queretaro vs Mazatlan FC [10] - 1/2 -

GHW

06:30 - [10] Brazil Nữ vs Canada Nữ [21] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [5] Aurora vs Nacional Potosi [4] - 1 -

CHIA

06:30 - [3] Colo Colo vs Everton CD [6] - 3/4 -

VENA

06:30 - [12] Zamora Barinas vs Estu.Merida [9] - 3/4 -

BRASP

06:40 - [C-2] Ituano/SP vs Santo Andre/SP [D-3] - 1/4 -

URUA

07:00 - [2] CA Penarol vs Boston River [8] - 1 -

CRCA

07:00 - [6] San Carlos vs Guadalupe FC - 1/2 -

ARGA

07:30 - [22] Talleres Cordoba vs C. Cordoba SdE [12] - 3/4 -

ARGA

07:30 - [3] Independiente vs Defensa YJ [21] - 1/4 -

ARGB

07:30 - [A-10] Deportivo Moron vs Guillermo [A-16] - 1/2 -

COLA

07:30 - [11] Atl. Bucaramanga vs Atl. Nacional [5] +0 -

PERA

07:35 - [12] Cusco FC vs Alianza Atletico [18] - 1 -

CCF17

08:00 - [H-2] El Salvador U17 vs Trinidad &T. U17 [F-3] -

CCF17

08:00 - [E-2] Panama U17 vs Cuba U17 [G-3] -

MEXA

08:05 - [1] Club America vs Club Tijuana [7] - 1 3/4 -

MEXA

10:05 - [12] Pachuca vs Toluca [13] - 3/4 -

GHW

18:00 Hoãn [31] Phần Lan Nữ vs Hungary Nữ [7] -

GHW

19:00 Hoãn [292] Serbia U17 Nữ vs Séc U17 Nữ [112] -

GHW

20:30 Hoãn [16] Italia U17 Nữ vs Slovenia U17 Nữ [255] -

GHW

23:00 Hoãn [89] Romania Nữ vs Croatia Nữ [127] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/02/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/02/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 20

03:0009/12/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 16

03:0009/12/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Pháp › Vòng 15

03:0009/12/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 16 21 37
2 Arsenal 16 18 36
3 Aston Villa 16 15 35
4 Man City 16 20 33
5 Tottenham 16 10 30
6 Man Utd 16 -3 27
7 Newcastle 16 12 26
8 Brighton 16 5 26
9 West Ham Utd 16 -4 24
10 Fulham 16 0 21
11 Brentford 16 1 19
12 Chelsea 16 0 19
13 Wolves 16 -5 19
14 Bournemouth 16 -9 19
15 Crystal Palace 16 -8 16
16 Nottingham Forest 16 -11 14
17 Everton 16 0 13
18 Luton Town 16 -15 9
19 Burnley 16 -18 8
20 Sheffield Utd 16 -29 8