LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/12/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/12/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [14] Tochigi SC vs Ryukyu [9] - 1/4 -

NHATB

11:00 - [1] Jubilo Iwata vs Blaublitz Akita [13] - 1 -

NHATB

11:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Machida Zelvia [5] +0 -

NHATB

11:00 - [16] Omiya Ardija vs Thespa Kusatsu [18] - 1/2 -

NHATB

11:00 - [3] Ventforet Kofu vs Mito Hollyhock [10] - 1/2 -

NHATB

11:00 - [7] Montedio Yama. vs Giravanz Kita. [21] - 1 -

NHATB

11:00 - [20] Ehime FC vs Renofa Yamaguchi [15] +0 -

NHATB

11:00 - [2] Kyoto Sanga vs Zweigen Kan. [17] - 1/2 -

NHATB

11:00 - [12] Tokyo Verdy vs Sagamihara [19] - 1/4 -

NHATB

11:00 - [11] Okayama vs JEF United Chiba [8] +0 -

NHATB

11:00 - [22] Matsumoto Yama. vs V-Varen Nagasaki [4] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Tokyo Musashino [15] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Veertien Mie [11] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Reinmeer Aomori [9] -

NHATJFL

11:00 - [5] Matsue City vs Honda Lock [16] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs FC Osaka [7] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs Suzuka Point Getters [4] -

NHATJFL

11:00 - [6] Sony Sendai vs Nara Club [10] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs FC Kariya [17] -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs FC Imabari [10] +0 -

NHAT3

12:00 - [11] Fujieda MYFC vs Yokohama SCC [8] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [14] Azul Claro Numazu vs Grulla Morioka [2] +1 -

NHAT3

12:00 - [5] Fukushima Utd vs Kamatamare San. [15] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [1] Roas. Kumamoto vs FC Gifu [6] - 1 -

NHAT3

12:00 - [4] Kataller Toyama vs Kagoshima [7] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [12] Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe [13] - 1/4 -

AUSA

12:05 - [2] Macarthur FC vs Central Coast [5] - 1/4 -

AUSW

12:05 - [3] Melb. Victory Nữ vs Adelaide Utd Nữ [4] - 2 -

HQA

13:00 - [6] Suwon FC vs Suwon Bluewings [5] +0 -

HQA

13:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Jeju Utd [4] - 1/4 -

HQA

13:00 - [2] Ulsan Hyundai vs Daegu [3] - 3/4 -

TQB

14:00 - [C-1] Wuhan Three T. vs Zhejiang Greentown [A-2] - 3/4 -

HKGA

14:00 - [5] HK Ranger vs Kitchee [2] +2 1/4 -

AUSA

14:45 - [1] Melb. Victory vs Perth Glory [10] - 1/2 -

AFF

16:30 - [A-5] Đông Timo vs Thái Lan [A-1] +4 1/2 -

HKGA

16:30 - [3] Lee Man FC vs Hồng Kông U23 [7] - 2 3/4 -

BULA

17:15 - [5] Slavia Sofia vs Lok. Plovdiv [6] +0 -

MLTA

17:30 - [12] Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans [3] -

TNKA

17:30 - [12] Kayserispor vs Antalyaspor [15] +0 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Boluspor [12] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [11] Manisa FK vs Kocaelispor [13] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-19] Tudelano vs Real Union [A1-2] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-8] Atl. Baleares vs Sevilla B [A2-5] - 1 -

TBN3

18:00 - [A1-20] Athletic Bilbao B vs Badajoz [A1-17] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Algeciras vs Atl. Sanluqueno [A2-7] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-15] Valladolid II vs Racing Santander [A1-4] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-3] Real Madrid B vs Castellon [A2-14] - 1/4 -

ITA3

18:00 - [C-9] Catanzaro vs Foggia [C-5] - 1/2 -

ITA3

18:00 - [C-20] Vibonese vs Campobasso [C-16] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [7] Penafiel vs Academica Coim [17] - 1/2 -

NGA

18:00 - [16] Khimki vs Arsenal-Tula [13] - 1/2 -

ARMA

18:00 - [4] FC Noah vs Van Yerevan [8] - 3/4 -

BLRA

18:00 - [17] NFK Minsk vs Slavia Mozyr [14] -

ESTA

18:00 - [2] Flora Tallinn vs Levadia T. [1] - 3/4 -

IDNA

18:00 - [18] Persiraja Banda Aceh vs Borneo FC [6] +1 1/2 -

HLA

18:15 - [14] RKC Waalwijk vs NEC Nijmegen [9] +1/4 -

ITA

18:30 - [13] Bologna vs Fiorentina [8] +0 -

RMNA

18:30 - [12] Mioveni vs Sepsi OSK [10] +1/4 -

DENC

18:30 - [60] Sonderjyske vs Hvidovre IF [52] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [13] Tractor SC vs Aluminium Arak [5] -

IRNA

18:30 - [14] Fajr Sepasi vs Foolad Khozestan [7] -

IRNA

18:30 - [8] Nassaji Mazandaran vs Padideh Khorasan [16] -

IRNA

18:30 - [11] Zobahan vs Mes Rafsanjan [6] -

TQB

18:35 - [B-1] Chengdu Better City vs Guizhou FC [C-3] - 2 1/4 -

POLB

18:40 - [7] Arka Gdynia vs Stomil Olsztyn [16] - 1 -

ANHU23

19:00 - [1-14] Blackburn U23 vs Man Utd U23 [1-7] +1/4 -

DUC3

19:00 - [12] Freiburg II vs Duisburg [18] +0 -

DUC4B

19:00 - [B-7] Hannover II vs Hansa Luneburg [B-10] - 1 -

DUC4DB

19:00 - [11] Luckenwalde vs E.Cottbus [2] +1/2 -

DUC4DB

19:00 - [13] SV Lichtenberg vs Meuselwitz [14] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Chemnitzer [7] +1/4 -

PHA

19:00 - [20] Saint Etienne vs Rennes [4] +1/2 -

SCOA

19:00 - [7] Dundee Utd vs Celtic [2] +1 1/2 -

AZEA

19:00 - [4] Neftchi Baku vs Sumqayit [7] - 1 -

MKDA

19:00 - [2] Academy Pandev vs Bregalnica Stip [4] -

MKDA

19:00 - [9] FK Skopje vs Shkupi [1] -

MKDA

19:00 - [7] FC Struga vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

19:00 - [11] Borec Veles vs Makedonija [6] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs Pelister [12] -

MNEA

19:00 - [1] Sutjeska vs Mornar Bar [6] -

MNEA

19:00 - [7] Rudar vs FK Jerezo [8] -

UKRA

19:00 - [4] Zorya vs Inhulets Petrove [14] - 1 1/4 -

FA

19:15 - [7] Rochdale vs Plymouth Argyle [2] +1/4 -

FA

19:30 - [63] Colchester Utd vs Wigan [40] +1/2 -

ITA3

19:30 - [B-9] Pesaro vs US Olbia [B-13] - 1/4 -

DUB

19:30 - [3] Heidenheim vs Jahn Regensburg [7] - 1/2 -

DUB

19:30 - [11] Dynamo Dresden vs Karlsruher [10] +0 -

DUB

19:30 - [12] Hannover 96 vs Hamburger [5] +1/2 -

BULA

19:30 - [12] Lok. Sofia vs Ludogorets [1] +1 3/4 -

BIA

19:30 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Antwerpen [3] +1/4 -

HUNA

19:30 - [2] Kisvarda FC vs MOL Fehervar FC [4] +0 -

SRBA

19:30 - [4] FK Napredak vs Crvena Zvezda [2] +2 -

AFF

19:45 - [A-2] Singapore vs Myanmar [A-4] - 1 1/2 -

URUA

19:55 - [16] Villa Espanola vs Cerro Largo [8] +3/4 -

TBNA

20:00 - [7] Rayo Vallecano vs Espanyol [11] - 1/2 -

TBNB

20:00 - [5] SD Ponferradina vs Mirandes [18] - 1/2 -

ITB

20:00 - [11] Como vs Pisa [4] +0 -

ITB

20:00 - [9] Ascoli vs Parma [12] +0 -

DUC3

20:00 - [7] Osnabruck vs Havelse [20] - 1 3/4 -

DUC4B

20:00 - [A-8] Ein. Norderstedt vs Hamburger II [A-5] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-9] Hannoverscher SC vs Atlas Delmenhorst [B-5] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-4] Teutonia Ottensen vs Lubeck [A-3] +0 -

DUC4N

20:00 - [3] Mainz II vs Giessen [16] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [2] Offenbach vs Elversberg [4] - 1/4 -

MNEA

20:00 - [3] Buducnost vs OFK Petrovac [4] -

TNKA

20:00 - [3] Hatayspor vs Istanbul BB [4] +0 -

TNKA

20:00 - [14] Giresunspor vs Fatih Karagumruk [11] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [16] Altinordu SK vs Samsunspor [7] +3/4 -

TDB

20:00 - [13] Akropolis IF vs Skovde [18] - 1/4 -

TSA

20:15 - [2] Basel vs Lausanne Sports [9] - 1 -

ITA3

20:30 - [A-4] AC Renate vs Juventus U23 [A-6] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-11] Pro Vercelli vs Triestina [A-5] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-12] Latina vs Catania [C-15] +0 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs Fiorenzuola [A-17] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-20] Grosseto vs Pescara [B-6] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-20] Giana Erminio vs Padova [A-2] +1 -

ITA3

20:30 - [B-18] Pistoiese vs Gubbio [B-7] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Virtus Entella [B-4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Modena [B-2] +1/2 -

ITA3

20:30 - [B-5] Ancona vs Siena [B-12] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-1] Reggiana vs US Fermana [B-14] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-3] Cesena vs Montevarchi [B-15] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-14] Piacenza vs Lecco [A-9] - 1/4 -

HLA

20:30 - [11] Go Ahead Eagles vs Twente [6] +1/4 -

HLA

20:30 - [5] AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam [16] - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [2] Din. Moscow vs Ufa [15] - 3/4 -

NGA

20:30 - [12] Nizhny Nov vs Rubin Kazan [10] +1/4 -

AUTA

20:30 - [9] Lask vs SV Ried [6] - 1 1/4 -

DENC

20:30 - [48] Brondby vs Midtjylland [54] +0 -

NPA

20:30 - [6] SuperSport Utd vs Sekhukhune Utd [8] - 1/2 -

IDNA

20:45 - [2] Arema Indonesia vs Bali United Pusam [5] +1/4 -

ANHA

21:00 - [15] Leeds Utd vs Brentford [14] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [7] Man Utd vs Crystal Palace [11] - 1 -

ANHA

21:00 - [6] Tottenham vs Norwich [18] - 1 -

ITA

21:00 - [16] Spezia vs Sassuolo [12] +1/4 -

ITA

21:00 - [17] Venezia vs Verona [10] +1/4 -

PHA

21:00 - [18] Lorient vs Nantes [10] +0 -

PHA

21:00 - [5] Monaco vs Metz [15] - 1 1/4 -

PHA

21:00 - [8] Montpellier vs Clermont [16] - 1/2 -

PHA

21:00 - [14] Stade Reims vs Angers [12] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [15] SC Covilha vs Chaves [8] +1/4 -

POLB

21:00 - [12] Chrobry Glogow vs Widzew Lodz [2] +1/2 -

BIHA

21:00 - [6] Zeljeznicar vs Siroki Brijeg [5] - 1/4 -

BIHA

21:00 - [2] FK Tuzla City vs Radnik Bijeljina [12] - 1 1/2 -

CROA

21:00 - [6] Lok. Zagreb vs Sibenik [7] - 3/4 -

MNEA

21:00 - [2] Decic Tuzi vs FK Podgorica [9] -

RMNA

21:00 - [14] FC U Craiova 1948 vs Voluntari [3] +0 -

CZEA

21:00 - [5] Banik Ostrava vs C. Budejovice [8] - 1 -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Pardubice [13] - 1 1/2 -

CZEA

21:00 - [12] Bohemians 1905 vs Jablonec [14] - 1/4 -

INDA

21:00 - [1] Kerala Blasters vs Odisha [9] +0 -

PH3

21:15 - [1] Concarneau vs Stade Briochin [10] - 1/2 -

AZEA

21:15 - [3] Zire IK vs Gabala FC [2] - 1/4 -

ANHB

21:30 - [4] QPR vs Stoke City [8] - 1/4 -

DUA

21:30 - [17] Stuttgart vs Hertha Berlin [13] - 1/4 -

BULA

21:45 - [13] Pirin Blagoevgrad vs Cska Sofia [2] +3/4 -

SRBA

21:45 - [1] FK Partizan vs FK Novi Pazar [14] - 2 3/4 -

TBNB

22:00 - [11] Malaga vs Amorebieta [19] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-9] Salamanca vs S.S. Reyes [A1-5] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [8] Livingston vs Hearts [3] +1/2 -

BIA

22:00 - [4] Anderlecht vs Zulte-Waregem [15] - 1 3/4 -

BIB

22:00 - [1] Westerlo vs RE Mouscron [5] - 1 -

HUNA

22:00 - [11] MTK Budapest vs Ujpest [10] +1/4 -

LUXA

22:00 - [12] Mondorf-les. vs Differdange [6] -

LUXA

22:00 - [10] Hostert vs UNA Strassen [3] -

LUXA

22:00 - [11] UT Petange vs Victoria Rosport [8] -

LUXA

22:00 - [9] Jeunesse Esch vs Swift Hesperange [7] -

MLTA

22:00 - [1] Hibernians Paola vs Floriana [2] -

CYPA

22:00 - [7] Apoel FC vs Pafos FC [4] - 1/2 -

TDB

22:00 - [14] GAIS vs Dalkurd FF [17] - 1/2 -

UKRA

22:00 - [6] PFK Aleksandriya vs FC Mynai [15] - 3/4 -

TBNA

22:15 - [15] Elche vs Cadiz [19] - 1/2 -

ITB

22:15 - [1] Brescia vs Monza [6] - 1/4 -

GREA

22:15 - [12] Ionikos vs PAOK [2] +1 -

BDNA

22:30 - [13] Santa Clara vs Arouca [17] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [11] Trofense vs Academico Viseu [12] - 1/2 -

TSA

22:30 - [8] St. Gallen vs Grasshoppers [6] - 1/4 -

TSA

22:30 - [4] Lugano vs Sion [7] - 3/4 -

HLA

22:45 - [3] Feyenoord vs Fortuna Sittard [17] - 2 1/4 -

FA

22:59 - [23] Kidderminster vs Halifax Town [13] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-10] Cultural Leonesa vs Celta Vigo II [A1-6] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-12] Villarreal B vs Barcelona B [A2-13] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-12] Rayo Majada. vs UD Logrones [A1-16] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Andorra FC vs Linense [A2-11] - 1/4 -

PHA

22:59 - [2] Nice vs Strasbourg [7] - 1/2 -

NGA

22:59 - [3] FK Sochi vs Krasnodar [5] - 1/4 -

NORA

22:59 - [7] Valerenga vs Mjondalen [16] - 1 -

NORA

22:59 - [15] Stabaek vs Rosenborg [5] +1/4 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Kristiansund [6] - 1/4 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Lillestrom [4] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [9] Stromsgodset vs Haugesund [11] - 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Brann [14] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs Tromso [12] - 1/2 -

NORA

22:59 - [3] Viking vs Odd Grenland [13] - 1 -

SRBA

22:59 - [8] Spartak Subotica vs Mladost Lucani [12] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [5] MSK Zilina vs Spartak Trnava [2] +0 -

TNKA

22:59 - [6] Fenerbahce vs Rizespor [19] - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [18] Denizlispor vs Bursaspor [17] +1/4 -

AUTA

22:59 - [3] Wolfsberger AC vs SCR Altach [12] - 1 -

AUTA

22:59 - [5] Rapid Wien vs Austria Wien [7] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [13] Aston Villa vs Leicester City [10] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-8] Taranto vs Messina [C-17] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-14] Paganese vs Juve Stabia [C-11] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-18] Fidelis Andria vs AZ Picerno [C-10] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-7] Virtus Francavilla vs Monterosi FC [C-13] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-19] Potenza SC vs Turris Neapolis [C-3] +0 -

DUA

23:30 - [12] M.gladbach vs Freiburg [6] - 3/4 -

POLA

23:30 - [14] Zaglebie Lubin vs Lech Poznan [1] +1 1/4 -

CROA

23:30 - [1] Dinamo Zagreb vs Hajduk Split [4] - 3/4 -

ITA

00:00 - [15] Sampdoria vs Lazio [7] +1/4 -

POLB

00:00 - [17] GKS Jastrzebie vs Korona Kielce [3] +1/2 -

MLTA

00:00 - [10] Santa Lucia FC vs Balzan [5] -

CZEA

00:00 - [4] Slovacko vs Vik.Plzen [2] +0 -

CYPA

00:00 - [10] AEL Limassol vs Omonia Nicosia [6] +1/4 -

DENC

00:00 - [58] Randers vs Odense BK [57] - 1/2 -

FA

00:15 - [29] Salford City vs Chesterfield [16] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [21] Real Sociedad B vs Burgos CF [13] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [15] Lugo vs Ibiza-Eivissa [10] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [8] Real Oviedo vs Alcorcon [22] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [20] Levante vs Osasuna [12] - 1/4 -

BIA

00:30 - [14] Standard Liege vs Charleroi [6] +0 -

GREA

00:30 - [3] AEK Athens vs Panathinaikos [5] - 3/4 -

GREA

00:30 - [4] Aris Salonica vs Asteras Tripolis [8] - 3/4 -

ISRA

00:30 - [4] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Jerusalem [11] - 3/4 -

UKRA

00:30 - [7] Desna Chernigiv vs FC Mariupol [16] - 3/4 -

TBN3

01:00 - [A2-17] Cornella vs Gimnastic T. [A2-18] +0 -

BDNA

01:00 - [5] Gil Vicente vs Famalicao [15] +1/4 -

MEXB

01:00 - [12] Atlante vs Venados [6] - 3/4 -

ISRA

01:15 - [13] Hapoel Nof HaGalil vs Maccabi Haifa [1] +1 1/2 -

ISRA

01:45 - [12] Beitar Jerusalem vs Maccabi TA [3] +3/4 -

POLA

02:00 - [9] Cracovia Krakow vs Legia Wars. [17] +1/4 -

BIB

02:00 - [6] Lierse vs Lommel [7] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Bragantino/SP [6] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [18] Bahia/BA vs Fluminense/RJ [7] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [5] Corinthians/SP vs Gremio/RS [17] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [15] Real Potosi vs CD Guabira [8] - 1 -

BLVA

02:00 - [5] Royal Pari vs Blooming [14] - 1 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Bolivar [4] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [1] Inde. Petrolero vs Nacional Potosi [10] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [3] The Strongest vs San Jose [16] -

VENA

02:00 - [C-1] Caracas vs Dep.Lara [A-2] - 1/4 -

TBNB

02:30 - [7] Las Palmas vs Sporting Gijon [14] - 1/2 -

ITB

02:30 - [16] Alessandria vs Cittadella [8] +0 -

ITA3

02:30 - [C-4] Palermo vs SS Monopoli [C-2] - 1/2 -

RMNA

02:30 - [2] Steaua Bucuresti vs UTA Arad [9] - 1/2 -

ITA

02:45 - [5] Juventus vs Genoa [19] - 1 3/4 -

PHA

02:45 - [19] Bordeaux vs Lyon [9] +3/4 -

TBNA

03:00 - [14] Celta Vigo vs Valencia [10] - 1/2 -

BIA

03:00 - [7] KV Mechelen vs Genk [8] +1/4 -

ARGA

03:00 - [11] Gimnasia LP vs Estudiantes LP [5] +1/4 -

BDNA

03:30 - [4] Braga vs Estoril [6] - 1 1/4 -

BDNB

03:30 - [10] CD Mafra vs SC Farense [16] +0 -

CHIA

04:00 - [16] Huachipato vs Melipilla [14] - 1 1/4 -

CHIA

04:00 - [3] Audax Italiano vs Curico Unido [15] +0 -

CHIA

04:00 - [11] Univ. de Chile vs U. La Calera [4] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [5] U. Espanola vs Cobresal [9] +0 -

COLA

04:00 - [19] Alianza Petrolera vs America Cali [8] +0 -

USAA

04:18 - [Dong-3] Philadelphia Union vs New York City [Dong-4] -

VENA

04:30 - [B-1] Dep.Tachira vs Estu.Merida [B-3] - 1 -

BRAA

05:00 - [11] Ceara/CE vs America/MG [8] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [2] Alajuelense vs Santos Guapiles [3] - 1 -

ARGA

05:15 - [9] Independiente vs San Lorenzo [23] - 1/4 -

PARA

05:30 - [3] Nacional vs Olimpia Asuncion [2] +1/2 -

MEXB

06:00 - [13] Celaya vs Leones Negros UdeG [5] - 1/4 -

COLA

06:05 - [5] Deportes Tolima vs Millonarios [3] - 1/4 -

VENA

06:50 - [A-1] Dep.Guaira vs Monagas [C-2] +3/4 -

URUA

07:15 - [9] Sportivo Cerrito vs Liverpool P. (URU) [4] +1/4 -

ARGA

07:30 - [1] River Plate vs Defensa YJ [3] - 1 -

ECUA

08:00 - [1] Independiente JT vs Emelec [2] - 3/4 -

MEXA

08:00 - [7] Atlas vs Pumas UNAM [1] - 1/4 -

COLB

08:10 - [9] Real Cartagena vs Cortulua [5] +1 -

COLB

08:10 - Boyaca Chico vs Leones FC [4] - 1 -

CRCA

08:30 - [1] Herediano vs Dep. Saprissa [4] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [20] Auerbach vs Union Furstenwalde [19] -

DUC4BA

19:30 Hoãn [14] Nurnberg II vs Schweinfurt [3] -

DUC4T

20:00 Hoãn [17] Sportfreunde Lotte vs Fortuna Koln [4] +1 1/4 -

MNEA

22:00 Hoãn [5] Iskra Danilo vs Zeta [10] -

SLOA

22:59 Hoãn [7] Domzale vs O.Ljubljana [4] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 05/12/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/12/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11