LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/12/2021

Lịch bóng đá trong ngày 04/12/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 - [20] Yokohama FC vs Consa. Sapporo [10] +1/2 -

NHATA

12:00 - [5] Nagoya Grampus vs Urawa Red [6] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Kashiwa Reysol vs Oita Trinita [18] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [14] Shimizu S-Pulse vs Cerezo Osaka [12] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [2] Yokohama FM vs Kawasaki Fro. [1] +0 -

NHATA

12:00 - [7] Sagan Tosu vs Vissel Kobe [3] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [17] Tokushima Vortis vs Sanf Hiroshima [11] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [19] Vegalta Sendai vs Kashima Antlers [4] +1 1/2 -

NHATA

12:00 - [13] Gamba Osaka vs Shonan Bellmare [16] +1/4 -

NHATA

12:00 - [9] FC Tokyo vs Avispa Fukuoka [8] - 1/2 -

HQA

13:00 - [10] Gangwon vs Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/4 -

HQA

13:00 - [12] Gwangju vs Incheon Utd [7] - 3/4 -

HQA

13:00 - [8] Pohang Steelers vs FC Seoul [11] - 1/4 -

TNU21

13:00 - [C-6] Bến Tre U21 vs Bình Dương U21 [C-4] -

TNU21

13:00 - [C-5] Quảng Nam U21 vs SL Nghệ An U21 [C-3] -

TNU21

13:00 - [A-4] Gia Định U21 vs Hà Nội T&T U21 [A-1] -

AUSA

13:05 - [12] Brisbane Roar vs Adelaide Utd [7] +0 -

AUSW

13:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Newcastle Jets Nữ [5] - 1 3/4 -

TQB

13:30 - [A-4] Sichuan Jiuniu vs Nantong Zhiyun [B-2] +1/4 -

TQB

14:00 - [B-4] Nanjing Fengfan vs Zibo Cuju [A-5] -

TNU21

14:30 - [B-4] Thừa Thiên Huế U21 vs Đà Nẵng U21 [B-1] -

TNU21

15:00 - [A-6] Khánh Hòa U21 vs Thanh Hóa U21 [A-3] -

TNU21

15:00 - [C-1] Học Viện Nutifood U21 vs Viettel U21 [C-2] -

AUSA

15:45 - [6] Sydney FC vs Newcastle Jets [9] - 1/2 -

AUSA

15:45 - [4] Melbourne City vs Western United [3] - 1 1/4 -

GEOA

16:30 - [8] Torpedo Kut. vs Samgurali Tskh. [7] - 1/2 -

GEOA

16:30 - [4] Saburtalo vs Samtredia [10] - 1 3/4 -

GEOA

16:30 - [6] FC Telavi vs Shukura [9] - 3/4 -

ARC

17:00 - [C-2] Jordan vs Ma Rốc [C-1] +1 1/4 -

ARMA

17:00 - [9] Noravank SC vs Alashkert [5] +1/2 -

BULA

17:30 - [11] Botev Vratsa vs Beroe [7] +3/4 -

TNKA

17:30 - [8] Alanyaspor vs Sivasspor [10] +0 -

TNKB

17:30 - [5] Bandirmaspor vs Genclerbirligi [10] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [3] Erzurum BB vs Istanbulspor AS [6] - 1/2 -

BDNB

18:00 - [13] Vilafranquense vs Feirense [3] +1/2 -

NGA

18:00 - [7] Krylya Sovetov vs CSKA Moscow [4] +0 -

UZBC

18:00 - [6] Pakhtakor vs Nasaf Qarshi [2] - 3/4 -

AUSW

18:05 - [6] Perth Glory Nữ vs Brisbane Roar Nữ [7] +0 -

IDNA

18:15 - [1] Persebaya Surabaya vs Barito Putera [14] - 1/2 -

TQB

18:30 - [A-3] Shaanxi Changan vs Shenyang Urban [C-4] - 1 3/4 -

TQB

18:30 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Beijing Sport Univ [B-6] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [3] Gol Gohar vs Sepahan [4] -

IRNA

18:30 - [12] Havadar SC vs Naft M. Soleyman [15] -

TQB

18:35 - [B-3] Kunshan FC vs Meizhou Hakka [A-1] +3/4 -

POLB

18:40 - [4] Podbeskidzie vs Katowice [13] - 1 -

ANHU23

19:00 - [1-3] Tottenham U23 vs Man City U23 [1-2] +1/2 -

DUC4DB

19:00 - [18] Optik Rathenow vs VSG Altglienicke [8] +1 -

AZEA

19:00 - [6] Keşla FK vs Səbail FK [8] - 1/2 -

BIHA

19:00 - [3] Sarajevo vs Velez Mostar [7] - 1/4 -

BIHA

19:00 - [10] NK Posusje vs Rudar Prijedor [9] -

MKDA

19:00 - [8] Rabotnicki vs Renova [5] -

CROA

19:00 - [5] HNK Gorica vs NK Osijek [3] +1/4 -

HUNA

19:00 - [12] Gyirmot SE vs Mezokovesdi SE [6] +1/4 -

UKRA

19:00 - [9] Veres Rivne vs Dinamo Kiev [2] +1 1/2 -

DENB

19:00 - [7] HB Koge vs Lyngby [3] +3/4 -

ANHA

19:30 - [4] West Ham Utd vs Chelsea [3] +3/4 -

ANHB

19:30 - [10] Coventry vs West Brom [5] +1/4 -

DUB

19:30 - [16] Sandhausen vs Paderborn 07 [8] +1/4 -

DUB

19:30 - [9] Nurnberg vs Holstein Kiel [13] - 1/4 -

DUB

19:30 - [15] Hansa Rostock vs Ingolstadt [18] - 1 -

CZEB

19:30 - [6] Opava vs Brno [1] +0 -

CZEB

19:30 - [5] SK Prostejov vs Sparta Praha B [2] +0 -

IRNA

19:30 - [10] Sanat Naft vs Peykan [9] -

FA

19:45 - [22] Buxton FC vs Morecambe [27] +1 1/4 -

ALBA

19:45 - [10] Kastrioti Kruje vs Kukesi [2] -

ALBA

19:45 - [9] Egnatia Rrogozhine vs KF Tirana [1] -

IRNA

19:45 - [1] Esteghlal Tehran vs Persepolis [2] -

ARC

20:00 - [D-3] Lebanon vs Algeria [D-2] +1 3/4 -

TBNA

20:00 - [2] Sevilla vs Villarreal [8] - 1/2 -

ITB

20:00 - [2] Benevento vs Pordenone [19] - 1 -

ITB

20:00 - [17] Cosenza vs Cremonese [3] +1/2 -

ITB

20:00 - [7] Frosinone vs Ternana [13] - 3/4 -

ITB

20:00 - [18] Crotone vs SPAL 1907 [15] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [8] Munchen 1860 vs Magdeburg [1] +1/4 -

DUC3

20:00 - [11] Viktoria Berlin vs Turkgucu-Ataspor [16] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [14] Verl vs B.Dortmund II [9] +1/4 -

DUC3

20:00 - [13] Hallescher vs Wurzburger [19] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [3] Ein.Braunschweig vs Meppen [4] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [2] Kaiserslautern vs Vik.Koln [15] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-2] Holstein Kiel II vs St. Pauli II [A-7] - 1 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-2] Wer.Bremen II vs SSV Jeddeloh [B-4] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [1] SSV Ulm vs Homburg [6] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [13] Koblenz vs FSV Frankfurt [15] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [14] Pirmasens vs TSG Balingen [10] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [9] Hessen Kassel vs Sonnenhof [18] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [8] Rodinghausen vs SV Straelen [12] - 1 -

DUC4T

20:00 - [7] FC Koln II vs Preussen Munster [3] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [6] Wiedenbruck vs Schalke 04 II [14] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [16] Wegberg-Beeck vs Wuppertaler [2] +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [20] Uerdingen vs Lippstadt [10] -

DUC4T

20:00 - [5] Oberhausen vs Bonner SC [15] - 1 1/4 -

ARMA

20:00 - [2] Ararat Y vs BKMA Yerevan [10] - 1 3/4 -

BULA

20:00 - [8] Levski Sofia vs Botev Plovdiv [3] - 1/4 -

ISRA

20:00 - [10] Hapoel Hadera vs Bnei Sakhnin [7] +0 -

MLTA

20:00 - [11] Mosta vs Gudja United [9] -

RMNA

20:00 - [11] Chindia Targoviste vs CFR Cluj [1] +3/4 -

TNKA

20:00 - [1] Trabzonspor vs Adana Demirspor [5] - 1/2 -

DENB

20:00 - [6] Nykobing vs Vendsyssel FF [9] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-16] Aurora Pro Patria vs Feralpisalo [A-3] +0 -

ITA3

20:30 - [B-11] Pontedera vs Teramo [B-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-13] Pergolettese vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] Legnano vs Pro Sesto [A-19] +0 -

ITA3

20:30 - [A-10] AC Trento vs US Seregno [A-12] +0 -

ALGA

20:30 - [1] CR Belouizdad vs Hussein Dey [10] - 1 -

ALGA

20:30 - [16] NC Magra vs ES Setif [4] +0 -

ALGA

20:30 - [13] HB Chelghoum Laid vs USM Alger [9] +1/2 -

NPA

20:30 - [5] Amazulu vs Royal AM [7] - 1/4 -

NPA

20:30 - [16] Moroka Swallows vs Maritzburg Utd [13] -

NPA

20:30 - [12] Chippa Utd vs Golden Arrows [10] +0 -

IDNA

20:45 - [12] Madura United FC vs Persib Bandung [3] +1/4 -

ITA

21:00 - [2] AC Milan vs Salernitana [20] - 1 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-8] Virtus Verona vs Albinoleffe [A-7] +1/4 -

DUC4B

21:00 - [B-8] Oberneuland vs VfV 06 Hildesheim [B-3] +3/4 -

PHB

21:00 - [4] Auxerre vs Caen [15] - 1/2 -

BDNB

21:00 - [4] Nacional Madeira vs CD Estrela [9] - 3/4 -

NGA

21:00 - [9] Spartak Moscow vs Akhmat Groznyi [8] - 1/4 -

POLA

21:00 - [18] Nieciecza vs Pogon Szczecin [2] +1 -

BIHA

21:00 - [4] Borac Banja Luka vs Sloboda Tuzla [8] -

ESTA

21:00 - [9] Tammeka Tartu vs Tallinna Kalev [11] -

SRBA

21:00 - [9] Proleter NS vs FK Metalac GM [15] - 1/4 -

SVKA

21:00 - [7] Sered vs Trencin [9] +1/4 -

SVKA

21:00 - [4] Dunajska Stred vs FK Pohronie [12] - 1 1/4 -

SVKA

21:00 - [8] Zemplin Michalovce vs Ruzomberok [3] +1/4 -

SVKA

21:00 - [6] Senica vs Liptovsky Mikulas [10] +0 -

SLOA

21:00 - [10] Aluminij vs Koper [2] +1/2 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Sparta Praha [3] +1 1/4 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Hradec Kralove [7] - 1/4 -

TDA

21:00 - [10] Varbergs BoIS vs Mjallby AIF [9] +1/2 -

TDA

21:00 - [5] Hammarby vs Kalmar [6] - 3/4 -

TDA

21:00 - [2] AIK Solna vs Sirius [11] - 1 1/2 -

TDA

21:00 - [1] Malmo vs Halmstads [14] - 1 -

TDA

21:00 - [12] Hacken vs Djurgardens [3] +1/2 -

TDA

21:00 - [15] Orebro vs Elfsborg [4] +1 -

TDA

21:00 - [7] Norrkoping vs Goteborg [8] - 1/2 -

TDA

21:00 - [16] Ostersunds vs Degerfors IF [13] +1 1/2 -

INDA

21:00 - [10] NorthEast United vs FC Goa [8] +1/2 -

AZEA

21:15 - [1] Karabakh Agdam vs Sabah FK [5] - 1 1/2 -

CZEA

21:20 - [15] Teplice vs Zlin [11] - 1/4 -

DUA

21:30 - [15] Augsburg vs Bochum [11] - 1/4 -

DUA

21:30 - [4] Hoffenheim vs Ein.Frankfurt [8] - 1/2 -

DUA

21:30 - [16] A.Bielefeld vs FC Koln [9] +1/4 -

DUA

21:30 - [3] B.Leverkusen vs Greuther Furth [18] - 2 -

DUA

21:30 - [10] Mainz vs Wolfsburg [14] - 1/4 -

GEOA

21:30 - [2] Dinamo Tbilisi vs Lokomotiv T [5] - 1 -

HUNA

21:30 - [1] Ferencvaros vs Puskas Akademia [3] - 1 -

WALA

21:30 - [2] Newtown AFC vs Barry Town [8] - 3/4 -

WALA

21:30 - [3] Flint Town Utd vs Haverfordwest [11] - 1/2 -

WALA

21:30 - [12] Cefn Druids AFC vs Cardiff Metropolitan [10] +1 1/2 -

WALA

21:30 - [7] Caernarfon Town vs Penybont [4] +0 -

ANHA

22:00 - [19] Newcastle vs Burnley [20] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [12] Southampton vs Brighton [9] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [8] Wolves vs Liverpool [2] +1 1/2 -

ANHB

22:00 - [9] Nottingham Forest vs Peterborough Utd [23] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [13] Blackpool vs Luton Town [14] +0 -

ANHB

22:00 - [24] Barnsley vs Huddersfield [7] +0 -

ANHB

22:00 - [3] Blackburn Rovers vs Preston North End [16] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [17] Bristol City vs Derby County [11] +0 -

ANHB

22:00 - [22] Cardiff City vs Sheffield Utd [15] +1/4 -

ANHB

22:00 - [6] Middlesbrough vs Swansea City [18] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Millwall vs Birmingham [19] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [20] Reading vs Hull City [21] - 1/4 -

FA

22:00 - [25] Lincoln vs Hartlepool [5] - 3/4 -

FA

22:00 - [36] Bristol Rovers vs Sutton Utd [30] - 1/4 -

FA

22:00 - [18] Carlisle vs Shrewsbury [89] +1/4 -

FA

22:00 - [3] Cambridge Utd vs Exeter City [1] +0 -

FA

22:00 - [33] Wimbledon vs Cheltenham [8] - 1/4 -

FA

22:00 - [20] Burton Albion vs Port Vale [10] - 1/4 -

FA

22:00 - [67] Doncaster Rovers vs Mansfield [26] +1/4 -

FA

22:00 - [6] Ipswich vs Barrow [11] - 1 -

FA

22:00 - [24] Leyton Orient vs Tranmere Rovers [31] - 1/2 -

FA

22:00 - [28] Portsmouth vs Harrogate Town [21] - 3/4 -

FA

22:00 - [32] Walsall vs Swindon [15] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Fleetwood Town [19] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [4] Sunderland vs Oxford Utd [7] - 1/2 -

DUC4DB

22:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs Lok.Leipzig [5] - 1/2 -

DUC4DB

22:00 - [12] C. Leipzig vs FC Eilenburg [17] - 1 -

SCOA

22:00 - [6] Aberdeen vs St. Mirren [9] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [5] Hibernian vs Motherwell [4] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [1] Rangers vs Dundee [11] - 2 1/4 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Ayr Utd [7] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [6] Hamilton vs Dunfermline [10] +0 -

SCOB

22:00 - [1] Arbroath vs Raith Rovers [4] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [9] Queen of South vs Partick Thistle [5] +1/2 -

SCOC

22:00 - [23] Montrose vs Kelty Hearts [22] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [1] Cove Rangers vs Dumbarton [9] - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - [10] East Fife vs Alloa Athletic [8] +1/4 -

SCO2

22:00 - [4] Queen's Park vs Falkirk [5] +0 -

SCO2

22:00 - [6] Clyde vs Peterhead [7] +0 -

NIRA

22:00 - [2] Cliftonville vs Ballymena Utd [6] - 1 -

NIRA

22:00 - [3] Glentoran vs Portadown FC [11] -

NIRA

22:00 - [7] Coleraine vs Linfield [1] +1/4 -

NIRA

22:00 - [8] Glenavon vs Crusaders Belfast [4] +1/2 -

NIRA

22:00 - [5] Larne vs Warrenpoint Town [12] - 2 1/4 -

NIRA

22:00 - [10] Carrick Rangers vs Dungannon Swi. [9] - 1/4 -

LUXA

22:00 - [13] Wiltz vs RM Hamm Benfica [16] -

MLTA

22:00 - [8] Valletta vs Birkirkara [4] -

NORB

22:00 - [14] Stjordals Blink vs IL Hodd [17] - 3/4 -

CYPA

22:00 - [8] Doxa Katokopia vs AEK Larnaka [2] +3/4 -

TNKB

22:00 - [8] Adanaspor vs Tuzlaspor [9] +0 -

UKRA

22:00 - [11] Rukh Vynnyky vs Vorskla [5] +1/4 -

TBNA

22:15 - [6] Barcelona vs Real Betis [3] - 1 -

ITB

22:15 - [5] Lecce vs Reggina [14] - 1 -

BIA

22:15 - [11] OH Leuven vs Gent [5] +3/4 -

GREA

22:15 - [13] Atromitos vs Apollon Smirnis [14] - 1/4 -

GREA

22:15 - [9] Volos NFC vs Panetolikos [10] - 3/4 -

BDNB

22:30 - [6] Porto B vs Leixoes [14] - 1/2 -

HLA

22:30 - [1] PSV Eindhoven vs Utrecht [7] - 1 -

ISRA

22:30 - [14] Maccabi P.Tikva vs Ashdod [5] +0 -

KUWA

22:40 - [5] Al Kuwait vs Al Qadsia [6] -

ALBA

22:45 - [5] Partizani Tirana vs Skenderbeu [7] -

ARC

22:59 - [D-4] Sudan vs Ai Cập [D-1] +1 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-13] Extremadura UD vs Zamora CF [A1-11] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-14] Talavera vs Inter de Madrid [A1-8] - 1/2 -

PHA

22:59 - [3] Marseille vs Stade Brestois [13] - 1 -

NGA

22:59 - [6] Lok. Moscow vs Ural S.r. [11] - 3/4 -

LUXA

22:59 - [1] Dudelange vs Rodange 91 [15] -

LUXA

22:59 - [2] Progres Niedercorn vs Etzella Ettelbruc [14] -

SLOA

22:59 - [5] Mura vs Tabor Sezana [8] - 1 -

TNKA

22:59 - [13] Galatasaray vs Altay [18] - 1 1/4 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Hartberg [8] - 2 -

AUTA

22:59 - [2] Sturm Graz vs Admira [11] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [10] Wattens vs Austria Klagenfurt [4] - 1/2 -

INDA

22:59 - [7] Bengaluru vs Mumbai [4] +1/2 -

ALGA

22:59 - [14] MC Oran vs RC Arbaa [11] - 1 -

CROA

23:05 - [2] HNK Rijeka vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 -

POLA

23:30 - [11] Jagiellonia vs Gornik Leczna [15] - 1 -

HUNA

23:30 - [5] Zalaegerzseg vs Debreceni [9] - 1/4 -

LUXA

23:30 - [5] Racing Union vs Fola Esch [4] -

ITA

00:00 - [6] Roma vs Inter Milan [1] +1/2 -

PH3

00:00 - [9] SO Cholet vs Avranches [11] - 1/4 -

ESTA

00:00 - [3] Paide Linname. vs Nomme Kalju [4] - 1 -

MLTA

00:00 - [6] Sirens vs Gzira Utd [7] -

CZEA

00:00 - [10] Sigma Olomouc vs Slavia Praha [1] +1 1/4 -

CYPA

00:00 - [5] Anorthosis vs PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/4 -

TSA

00:00 - [1] Zurich vs Luzern [10] - 1/2 -

TSB

00:00 - [10] SC Kriens vs Vaduz [1] +1/2 -

TSB

00:00 - [5] Thun vs Wil 1900 [8] - 3/4 -

DENC

00:00 - [62] Vejle vs Kolding IF [14] - 1 1/4 -

TBNB

00:15 - [20] Fuenlabrada vs Almeria [1] +1/4 -

ANHA

00:30 - [17] Watford vs Man City [1] +1 3/4 -

FA

00:30 - [9] Yeovil Town vs Stevenage [38] +1/4 -

TBNA

00:30 - [4] Atletico Madrid vs Mallorca [16] - 1 1/4 -

DUA

00:30 - [2] B.Dortmund vs Bayern Munich [1] +1/2 -

BIA

00:30 - [16] Oostende vs Eupen [12] - 1/4 -

BIA

00:30 - [9] Kortrijk vs Cercle Brugge [10] +1/4 -

GREA

00:30 - [7] OFI Creta vs Olympiakos [1] +1 -

UKRA

00:30 - [10] Metalist 1925 Kharkiv vs Kolos Kovalivka [8] +0 -

HLA

00:45 - [8] Cambuur vs Vitesse Arnhem [4] +1/4 -

ISRA

00:50 - [6] HIK Shmona vs Maccabi Netanya [9] +1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-4] San Fernando vs UCAM Murcia [A2-16] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-20] Real Betis B vs Linares Deportivo [A2-6] +0 -

TBN3

01:00 - [A2-1] Albacete vs Alcoyano [A2-15] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A1-3] Racing Ferrol vs Deportivo [A1-1] +1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-18] SD Logrones vs CD Calahorra [A1-7] +0 -

PHA

01:00 - [11] Lille vs Troyes [17] - 1 -

BDNA

01:00 - [10] Boavista vs Maritimo [9] - 1/4 -

BDNB

01:00 - [1] Benfica B vs Rio Ave [5] +1/4 -

NPA

01:15 - [4] Stellenbosch FC vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

ARC

02:00 - [C-4] Palestine vs Arập Xêut [C-3] +0 -

POLA

02:00 - [5] Lechia GD vs Rakow Czestochowa [3] +1/4 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Aurora [12] - 1/4 -

SLOA

02:15 - [6] CM Celje vs Maribor [1] +1/4 -

DUB

02:30 - [1] St. Pauli vs Schalke 04 [6] - 1/2 -

POLB

02:30 - [10] Skra Czestochowa vs Resovia [11] +1/4 -

RMNA

02:30 - [6] Farul Constanta vs Rapid Bucuresti [7] - 3/4 -

TSA

02:30 - [3] Young Boys vs Servette [5] - 1 1/4 -

ITA

02:45 - [3] Napoli vs Atalanta [4] +0 -

BIA

02:45 - [2] Club Brugge vs RFC Seraing [17] - 1 1/2 -

BIB

02:45 - [2] Waasland-Beveren vs RWD Molenbeek [3] +0 -

TBNA

03:00 - [5] Real Sociedad vs Real Madrid [1] +1/4 -

PHA

03:00 - [6] Lens vs PSG [1] +3/4 -

HLA

03:00 - [12] Heracles Almelo vs Heerenveen [10] - 1/4 -

ARGA

03:00 - [26] Arsenal Sarandi vs Boca Juniors [7] +1 -

COLB

03:00 - [7] Fortaleza vs Bogota FC [14] - 1 -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Union Magdalena [2] - 1/4 -

URUA

03:00 - [11] Wanderers vs CA Fenix [7] - 1/2 -

URUA

03:00 - [12] CA Rentistas vs Plaza Colonia [1] +0 -

URUA

03:00 - [2] Nacional Montevideo vs CA River Plate (URU) [5] - 3/4 -

URUA

03:00 - [13] Boston River vs Dep. Maldonado [14] - 3/4 -

URUA

03:00 - [6] CA Torque vs CA Progreso [15] - 1/2 -

URUA

03:00 - [3] CA Penarol vs IA Sud America [10] - 1 3/4 -

BDNA

03:30 - [11] Pacos Ferreira vs Vitoria Guimaraes [8] +0 -

CHIA

04:00 - [6] Antofagasta vs Colo Colo [2] +1 1/4 -

CHIA

04:00 - [8] Palestino vs Nublense [7] - 1/2 -

CHIA

04:00 - [10] La Serena vs San. Wanderers [17] - 1 1/2 -

CHIA

04:00 - [12] Everton CD vs Univ. Catolica [1] +1/4 -

PARA

04:15 - [7] 12 de Octubre vs Sol de America [9] - 1/4 -

PARA

04:15 - [8] Sportivo Luqueno vs Guairena FC [5] +1/4 -

VENA

04:15 - [B-2] Portuguesa vs Hermanos Colmenares [B-4] - 1/2 -

VENA

04:30 - [C-4] Metropolitano vs Aragua [A-4] +1/4 -

ARGA

05:15 - [13] Godoy Cruz vs CA Platense [18] - 1/2 -

ARGA

05:15 - [22] Sarmiento Junin vs Talleres Cordoba [2] +0 -

COLA

05:30 - [14] Pereira vs Junior Barranquilla [7] +1/4 -

MEXB

06:00 - [1] Morelia vs Tampico Madero [10] - 1/2 -

PARA

06:30 - [6] Guarani CA vs Cerro Porteno [4] +0 -

USAA

06:55 - [Tay-4] Portland Timbers vs Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 -

ARGA

07:30 - [8] Lanus vs Rosario Central [12] - 1 -

ARGA

07:30 - [10] CA Huracan vs Racing Club [16] - 1/2 -

BLVA

07:30 - [6] Oriente Petrolero vs Real Santa Cruz [11] - 1 -

COLA

08:00 - [4] Deportivo Cali vs Atl. Nacional [1] +0 -

MEXB

08:05 - [8] Dorados vs Tepatitlan FC [9] - 3/4 -

GHQG

09:00 - [34] El Salvador vs Ecuador [33] +3/4 -

MEXA

10:00 - [11] Club Leon vs Tigres UANL [13] - 1/4 -

TNU21

17:00 Hoãn [A-5] Đồng Nai U21 vs HA Gia Lai U21 [A-2] -

DENB

19:00 Hoãn [10] Jammerbugt vs Fremad Amager [12] +0 -

CZEB

19:30 Hoãn [15] MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim [4] -

CZEB

19:30 Hoãn [3] SK Lisen vs MFK Vyskov [12] - 1 1/4 -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-10] Heider SV vs Weiche Flensburg [A-1] +1 1/2 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [12] Memmingen vs FC Pipinsried [13] -

DUC4BA

20:00 Hoãn [19] Greuther Furth II vs TSV 1896 Rain [18] -

DUC4BA

20:00 Hoãn [17] Heimstetten vs Rosenheim [20] -

DUC4BA

20:00 Hoãn [9] Augsburg II vs SpVgg Bayreuth [1] -

DUC4BA

20:00 Hoãn [10] VfB Eichstatt vs Schalding Hein. [16] -