LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 08/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [9] Roas. Kumamoto vs Ryukyu [20] - 1/2 -

NHATB

11:00 - [10] Blaublitz Akita vs Yokohama FC [1] +1/2 -

NHATW

11:00 - [12] Sperenza Osaka Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [2] +1 -

NHATW

11:00 - [6] AS Harima Albion Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [5] +1/4 -

HQA

11:30 - [10] Gangwon vs Ulsan Hyundai [1] +3/4 -

AUSQSL

12:00 - [10] Brisbane City vs Eastern Suburbs [6] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [12] Gamba Osaka vs Vissel Kobe [18] +1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Alb. Niigata (JPN) vs Tokyo Verdy [11] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Oita Trinita [15] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [13] Thespa Kusatsu vs Tokushima Vortis [14] +1/4 -

NHATB

12:00 - [12] Mito Hollyhock vs Machida Zelvia [5] +1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Zweigen Kan. vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [7] V-Varen Nagasaki vs Vegalta Sendai [2] - 1/2 -

HQA

12:00 - [6] Daegu vs Suwon Bluewings [8] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [9] FC Tokyo vs Sagan Tosu [6] +0 -

NHATB

13:00 - [18] JEF United Chiba vs Okayama [4] +0 -

HQ3

13:00 - [4] Paju Citizen vs Cheongju FC [10] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [15] Cheonan City vs Siheung Citizen [2] - 1/2 -

AUSA

13:05 - [7] Macarthur FC vs WS Wanderers [10] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Gwelup Croatia vs Stirling Macedonia [2] +1 -

NHATA

14:00 - [5] Kashiwa Reysol vs Urawa Red [14] +1/2 -

NHATB

14:00 - [19] Tochigi SC vs Ventforet Kofu [8] +1/2 -

HQA

14:30 - [5] Incheon Utd vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 -

HQA

14:30 - [7] FC Seoul vs Suwon FC [11] - 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [5] Sunshine Coast vs Brisbane Roar U21 [11] - 1/4 -

HQ3

15:00 - [11] Ulsan Citizen vs Gimhae City [8] +0 -

CZEB

15:15 - [16] Vik.Zizkov vs SK Prostejov [11] +0 -

AUSA

15:20 - [4] Adelaide Utd vs Western United [3] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [1] Aust Lustenau vs St.Polten [8] - 1 -

AUSNSW

15:30 - [1] Sydney FC U21 vs Rockdale City [6] +0 -

SEA

16:00 - [A-5] Đông Timo U23 vs Myanmar U23 [A-3] +2 -

KAZA

16:00 - [13] Akzhayik Oral vs FK Maktaaral [14] - 1/2 -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Balestier Kh. [6] -

TBN3

17:00 - [A2-12] Atl. Baleares vs Castellon [A2-15] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-3] Celta Vigo II vs Cultural Leonesa [A1-11] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-6] Villarreal B vs Real Madrid B [A2-5] -

TBN3

17:00 - [A1-12] Rayo Majada. vs S.S. Reyes [A1-13] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-15] Talavera vs SD Logrones [A1-16] - 1/2 -

BDNB

17:00 - [3] Chaves vs CD Estrela [14] - 1 -

BLRA

17:00 - [4] FK Minsk vs Neman Grodno [9] +1/4 -

HQA

17:00 - [3] Jeju Utd vs Gimcheon Sangmu [9] - 1/2 -

HQA

17:00 - [4] Pohang Steelers vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/2 -

HLA

17:15 - [11] NEC Nijmegen vs Go Ahead Eagles [13] - 1/2 -

ITA

17:30 - [16] Spezia vs Atalanta [8] +1 1/4 -

POLA

17:30 - [4] Lechia GD vs Stal Mielec [14] - 3/4 -

POLB

17:40 - [3] Arka Gdynia vs Miedz Legnica [1] - 1/2 -

DUC3

18:00 - [18] Wurzburger vs Hallescher [14] +0 -

DUC4DB

18:00 - [18] Auerbach vs Chemnitzer [5] +1 -

DUC4DB

18:00 - [16] Optik Rathenow vs Union Furstenwalde [20] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [10] Hertha Berlin II vs E.Cottbus [7] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [8] Babelsberg vs Ger.Halberstadt [14] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [12] Luckenwalde vs VSG Altglienicke [4] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [19] Tasmania Berlin vs Meuselwitz [13] +3/4 -

PHA

18:00 - [19] Metz vs Lyon [8] +1 3/4 -

NGA

18:00 - [14] Ufa vs Rostov [10] - 1/2 -

KAZA

18:00 - [2] Caspiy Aktau vs Aktobe [6] - 1/4 -

TDB

18:00 - [2] Brage vs Orgryte [16] - 1/2 -

DUB

18:30 - [9] Holstein Kiel vs Nurnberg [8] +0 -

DUB

18:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Wer.Bremen [2] +2 -

DUB

18:30 - [12] Karlsruher vs Dynamo Dresden [16] - 1/2 -

BIA

18:30 - [1] Union Saint-Gilloise vs Club Brugge [2] - 1/2 -

ESTA

18:30 - [3] Nomme Kalju vs Tammeka Tartu [6] - 1 1/4 -

RMNA

18:30 - [9] Sepsi OSK vs Chindia Targoviste [11] - 3/4 -

THALC

18:30 - [5] Ratchaburi vs Buriram Utd [2] -

SEA

19:00 - [A-1] Việt Nam U23 vs Philippines U23 [A-4] - 1 3/4 -

ANHU23

19:00 - [1-12] Chelsea U23 vs Tottenham U23 [1-7] +0 -

TBNA

19:00 - [15] Getafe vs Rayo Vallecano [12] - 1/4 -

TBNB

19:00 - [9] Cartagena vs Leganes [12] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [13] Vik.Koln vs Kaiserslautern [3] +3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-10] Altona 93 vs Rehden [B-5] +1 -

DUC4B

19:00 - [A-9] St. Pauli II vs Hannoverscher SC [B-9] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-8] Phonix Lubeck vs Oberneuland [B-10] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [18] Sportfreunde Lotte vs Wuppertaler [3] +1 1/4 -

BLRA

19:00 - [3] Bate Borisov vs Vitebsk [13] - 1 1/2 -

GEOA

19:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Dinamo Tbilisi [2] -

DENA

19:00 - [9] Nordsjaelland vs Odense BK [8] - 1/4 -

DENB

19:00 - [10] Vendsyssel FF vs Jammerbugt [12] - 3/4 -

HUNA

19:05 - [6] Paksi vs Kisvarda FC [2] +1/4 -

TSA

19:15 - [8] Grasshoppers vs Sion [7] - 1/2 -

HLA

19:30 - [5] AZ Alkmaar vs Ajax [1] +1/2 -

HLA

19:30 - [6] Vitesse Arnhem vs Heerenveen [8] - 1/2 -

AUTA

19:30 - [9] Austria Klagenfurt vs Sturm Graz [2] +1/2 -

AUTA

19:30 - [1] RB Salzburg vs Wolfsberger AC [3] - 1 3/4 -

ANHA

20:00 - [5] Arsenal vs Leeds Utd [17] - 1 -

ANHA

20:00 - [8] Leicester City vs Everton [16] +0 -

ANHA

20:00 - [20] Norwich vs West Ham Utd [7] +3/4 -

ITA

20:00 - [20] Venezia vs Bologna [13] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-7] VfV 06 Hildesheim vs Holstein Kiel II [A-2] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Hamburger II [A-5] - 1 1/4 -

PHA

20:00 - [17] Clermont vs Montpellier [13] - 3/4 -

PHA

20:00 - [14] Angers vs Bordeaux [20] - 1/4 -

PHA

20:00 - [12] Stade Reims vs Lens [7] +1/4 -

BDNB

20:00 - [11] SC Farense vs Varzim [17] +0 -

POLA

20:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Cracovia Krakow [9] - 1 1/2 -

POLB

20:00 - [17] Gornik Polkowice vs LKS Lodz [10] +1/4 -

KAZA

20:00 - [11] Turan (KAZ) vs Shakhter Kar. [9] +1/4 -

NORB

20:00 - [13] Grorud IL vs Start Kristiansand [3] +1/4 -

NORB

20:00 - [15] Skeid Fotball vs Mjondalen [1] +0 -

NORB

20:00 - [12] Asane Fotball vs Stjordals Blink [16] - 1/4 -

SRBA

20:00 - [14] FK Radnicki 1923 vs Proleter NS [16] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [18] Altay vs Giresunspor [16] +0 -

TNKA

20:00 - [20] Malatyaspor vs Rizespor [17] +1/4 -

TNKB

20:00 - [8] Boluspor vs Samsunspor [7] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [11] Denizlispor vs Menemen Bld [18] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [17] Bursaspor vs Umraniyespor [1] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [13] Genclerbirligi vs Erzurum BB [5] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [19] Balikesirspor vs Bandirmaspor [3] +1 3/4 -

TNKB

20:00 - [10] Tuzlaspor vs Eyupspor [6] +3/4 -

TNKB

20:00 - [12] Keciorengucu vs Manisa FK [9] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [4] Istanbulspor AS vs Adanaspor [14] - 1 -

TNKB

20:00 - [16] Kocaelispor vs Altinordu SK [15] - 3/4 -

TDB

20:00 - [4] Utsiktens BK vs Dalkurd FF [14] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [3] Terengganu II vs Kelantan [2] -

DUA

20:30 - [11] Ein.Frankfurt vs M.gladbach [10] +0 -

NGA

20:30 - [16] Arsenal-Tula vs Krasnodar [5] +0 -

BULA

20:30 - [13] Botev Vratsa vs Lok. Sofia [12] +1/4 -

TBNB

21:00 - [2] Eibar vs Valladolid [3] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Dundee Utd [4] - 1 3/4 -

AZEA

21:00 - [8] Səbail FK vs Sabah FK [5] +1 1/4 -

BLRA

21:00 - [1] Energetik-BGU vs Shakhter Soligo. [5] -

ICEW

21:00 - [9] Afturelding Nữ vs Thor Akureyri Nữ [8] -

LUXA

21:00 - [2] Swift Hesperange vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

21:00 - [6] UNA Strassen vs Hostert [14] -

LUXA

21:00 - [15] Rodange 91 vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - [4] Differdange vs Mondorf-les. [12] -

MDVA

21:00 - [2] Petrocub vs Dinamo-Auto [6] -

CZEA

21:00 - [2] Vik.Plzen vs Sparta Praha [3] - 1/2 -

CYPA

21:00 - [2] AEK Larnaka vs Aris Limassol [6] - 1/2 -

DENA

21:00 - [4] Brondby vs Kobenhavn [1] +1/2 -

ARGB

21:00 - [3] Brown de Adrogue vs CA Mitre Salta [31] - 1/4 -

BRAA

21:00 - [13] Flamengo/RJ vs Botafogo/RJ [5] - 1 -

TBNA

21:15 - [7] Villarreal vs Sevilla [4] - 1/4 -

ESTA

21:15 - [2] Flora Tallinn vs Paide Linname. [4] - 3/4 -

HUNA

21:15 - [8] Zalaegerzseg vs Gyirmot SE [12] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [5] Gil Vicente vs Tondela [17] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [14] Vizela vs Maritimo [10] - 3/4 -

TSA

21:30 - [9] Luzern vs Servette [6] - 1/2 -

TSA

21:30 - [10] Lausanne Sports vs Basel [2] +3/4 -

HLA

21:45 - [3] Feyenoord vs PSV Eindhoven [2] - 1/4 -

ALBA

21:45 - [2] KF Laci vs Kastrioti Kruje [7] -

TBN3

22:00 - [A1-7] UD Logrones vs Zamora CF [A1-17] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-14] Athletic Bilbao B vs CD Calahorra [A1-5] -

TBN3

22:00 - [A2-3] Linares Deportivo vs San Fernando [A2-9] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-1] Andorra FC vs Albacete [A2-2] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-10] Inter de Madrid vs Real Union [A1-6] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-8] Gimnastic T. vs Linense [A2-16] - 3/4 -

ARMC

22:00 - [1] Noravank SC vs Urartu [2] -

MKDA

22:00 - [7] Bregalnica Stip vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

22:00 - [4] Makedonija vs FC Struga [6] -

MKDA

22:00 - [2] Academy Pandev vs Rabotnicki [8] -

MKDA

22:00 - [5] Renova vs FK Skopje [9] -

MKDA

22:00 - [12] Pelister vs Borec Veles [11] -

MKDA

22:00 - [3] Shkendija vs Shkupi [1] -

CROA

22:00 - [4] HNK Rijeka vs Hajduk Split [2] +1/4 -

GEOA

22:00 - [8] Torpedo Kut. vs Saburtalo [5] -

MNEA

22:00 - [1] Sutjeska vs Decic Tuzi [3] -

MNEA

22:00 - [7] OFK Petrovac vs Iskra Danilo [4] -

SRBA

22:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Kolubara [8] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [6] Varnsdorf vs Taborsko [8] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [1] Brno vs Dukla Praha [9] - 1 -

AUTA

22:00 - [4] Austria Wien vs Rapid Wien [5] +0 -

PHA

22:05 - [16] Lorient vs Marseille [2] +1/2 -

ANHA

22:30 - [1] Man City vs Newcastle [11] - 2 -

ITA3

22:30 - [A-7] Triestina vs Palermo [C-3] +0 -

DUA

22:30 - [1] Bayern Munich vs Stuttgart [15] - 1 3/4 -

POLA

22:30 - [5] Piast Gliwice vs Lech Poznan [1] +3/4 -

FINA

22:30 - [2] Helsinki vs Ilves Tampere [6] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [11] IFK Mariehamn vs KuPS [1] +1 -

FINB

22:30 - [1] Gnistan vs JaPS [5] - 3/4 -

FINB

22:30 - [4] EIF Ekenas vs Jaro [7] +0 -

FINB

22:30 - [9] KPV Kokkola vs KTP Kotka [8] +1/2 -

FINB

22:30 - [6] MP Mikkeli vs SJK Akatemia [3] - 1/2 -

SVKC

22:30 - [2] Slo. Bratislava vs Spartak Trnava [1] -

SLOA

22:30 - [4] Mura vs Domzale [7] - 1/2 -

TDA

22:30 - [12] Varbergs BoIS vs Sirius [9] - 1/2 -

TDA

22:30 - [5] Kalmar vs Hammarby [1] +1/4 -

NPA

22:30 - [2] Kaizer Chiefs vs Mamelodi Sun. [1] +1/4 -

ITA

22:59 - [17] Salernitana vs Cagliari [18] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [C-7] Foggia vs Virtus Entella [B-4] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [A-8] Juventus U23 vs AC Renate [A-4] +0 -

NGA

22:59 - [6] Lok. Moscow vs Rubin Kazan [15] +0 -

POLB

22:59 - [6] Chrobry Glogow vs Podbeskidzie [9] +1/4 -

BLRA

22:59 - [11] Gomel vs Dinamo Minsk [2] +1/2 -

BULA

22:59 - [14] Tsarsko Selo vs Pirin Blagoevgrad [11] - 1 -

MDVA

22:59 - [5] FC Balti vs Zimbru [7] -

MNEA

22:59 - [5] Mornar Bar vs Rudar [8] -

MNEA

22:59 - [10] FK Podgorica vs FK Jerezo [6] -

MNEA

22:59 - [9] Zeta vs Buducnost [2] -

NORA

22:59 - [14] Sandefjord vs Valerenga [10] +0 -

NORA

22:59 - [13] FK Jerv vs Tromso [9] +1/4 -

NORA

22:59 - [4] Stromsgodset vs Rosenborg [8] +0 -

NORA

22:59 - [5] Bodo Glimt vs Lillestrom [1] - 3/4 -

NORA

22:59 - [15] Haugesund vs Kristiansund [16] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [1] Apollon Limassol vs Apoel FC [3] +0 -

TNKA

22:59 - [6] Besiktas vs Fenerbahce [2] - 1/4 -

DENA

22:59 - [5] Aalborg BK vs Midtjylland [2] +1/4 -

JORA

22:59 - [9] Sareeh vs Moghayer Al Sarhan [7] -

CHIA

22:59 - [7] Palestino vs Antofagasta [15] - 3/4 -

PERA

22:59 - [17] Carlos Stein vs Academia Cantolao [19] - 1/4 -

URUA

22:59 - [11] CA Rentistas vs Boston River [6] +0 -

TBNB

23:15 - [14] Ibiza-Eivissa vs Lugo [16] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [13] Zaragoza vs Alcorcon [22] - 1/2 -

AZEA

23:15 - [1] Karabakh Agdam vs Zire IK [4] - 1 3/4 -

TBNA

23:30 - [14] Espanyol vs Osasuna [10] - 1/4 -

BIA

23:30 - [4] Antwerpen vs Anderlecht [3] +1/4 -

RMNA

23:30 - [5] Universitatea Craiova vs Steaua Bucuresti [2] +0 -

HUNA

23:45 - [5] Ujpest vs MOL Fehervar FC [4] +0 -

ITA3

00:00 - [B-5] Pescara vs Feralpisalo [A-3] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [4] Braga vs Arouca [15] - 3/4 -

BDNB

00:00 - [13] Trofense vs Academica Coim [18] - 3/4 -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Dila Gori [4] -

ISRA

00:00 - [12] Hapoel Jerusalem vs Maccabi P.Tikva [13] +0 -

ISRA

00:00 - [5] HIK Shmona vs Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Slovacko [4] - 1 1/4 -

USB

00:00 - [A-13] New York RB II vs Sacramento [B-7] +1/2 -

SRBA

00:05 - [9] Mladost Lucani vs Radnik Surdulica [5] - 1 -

ANHL1

00:30 - [3] Milton Keynes Dons vs Wycombe [6] - 1/2 -

DUA

00:30 - [4] Leipzig vs Augsburg [14] - 2 -

ISRA

00:30 - [9] Hapoel Hadera vs Beitar Jerusalem [11] +1/4 -

ITA3

01:00 - [C-5] SS Monopoli vs Cesena [B-3] +0 -

CROA

01:00 - [1] Dinamo Zagreb vs NK Osijek [3] - 3/4 -

NORA

01:00 - [12] HamKam vs Aalesund [6] - 1/4 -

DENA

01:00 - [10] Aarhus AGF vs Sonderjyske [12] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [14] Guillermo vs Ind.Rivadavia [18] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [10] Aluminij vs O.Ljubljana [3] +1 -

PERA

01:15 - [9] Dep. Municipal vs Sport Huancayo [3] +0 -

URUA

01:30 - [9] Danubio vs Cerro Largo [16] - 1/4 -

ITA

01:45 - [9] Verona vs AC Milan [1] +3/4 -

PHA

01:45 - [1] PSG vs Troyes [15] - 2 1/4 -

TBNA

02:00 - [3] Atletico Madrid vs Real Madrid [1] - 1/2 -

ARGLC

02:00 - [A-3] Defensa YJ vs Patronato Parana [A-14] - 1 -

ARGLC

02:00 - [A-12] Talleres Cordoba vs Sarmiento Junin [A-7] - 1/2 -

ARGLC

02:00 - [A-4] Argentinos Jun. vs Union Santa Fe [A-9] - 3/4 -

ARGLC

02:00 - [A-5] Gimnasia LP vs Newells Old Boys [A-6] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [7] Gim.Mendoza vs Deportivo Moron [24] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [9] Chaco For Ever vs Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [17] Atletico/GO vs Goias/GO [15] - 3/4 -

BRAA

02:00 - [2] Palmeiras/SP vs Fluminense/RJ [7] - 1 1/4 -

BRB

02:00 - [1] Cruzeiro/MG vs Gremio/RS [6] - 1/4 -

BRB

02:00 - [17] Guarani/SP vs Ponte Preta/SP [13] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-4] Always Ready vs Real Santa Cruz [A-6] - 2 -

BLVA

02:00 - [B-1] Bolivar vs The Strongest [A-2] - 1/2 -

CHIB

02:00 - [1] CD Magallanes vs U. San Felipe [3] -

CHIB

02:00 - [15] CCDA Fernandez Vial vs Melipilla [7] -

COLA

02:00 - [18] Cortulua vs Junior Barranquilla [6] +1/2 -

ECUA

02:00 - [3] Catolica Quito vs Gualaceo SC [9] - 1 -

VENA

02:00 - [16] UCV FC vs Puerto Cabello [12] +0 -

ICEA

02:15 - [12] Leiknir Rey. vs Vikingur Rey. [5] +1 1/4 -

BDNA

02:30 - [7] Santa Clara vs Pacos Ferreira [13] - 3/4 -

PERA

03:00 - [13] AD Tarma vs Sporting Cristal [5] +0 -

USA

03:00 - [Tay-14] Vancouver WC vs Toronto [Dong-13] - 3/4 -

PERA

03:30 - [16] Ayacucho FC vs Carlos A. Mannucci [15] - 1/2 -

BRAA

04:00 - [12] Bragantino/SP vs Corinthians/SP [1] +0 -

BRAA

04:00 - [6] Santos/SP vs Cuiaba/MT [16] - 1/2 -

PARA

04:00 - [9] Guairena FC vs Sol de America [6] +0 -

USA

04:00 - [Tay-6] Nashville FC vs Real Salt Lake [Tay-4] - 3/4 -

USW

04:00 - [11] Kansas City Nữ vs Houston Dash Nữ [4] - 1/4 -

MEXB

04:00 - [3] Celaya vs Sonora [6] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [6] Sporting (CRC) vs Municipal Grecia [9] - 1/2 -

COLA

04:05 - [5] Envigado vs Rionegro Aguilas [12] +0 -

BLVA

04:15 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Aurora [A-7] +0 -

CHIA

04:30 - [2] Nublense vs Univ. Catolica(CHL) [12] - 1/2 -

ECUA

04:30 - [2] LDU Quito vs 9 de Octubre [16] - 1 1/4 -

ARGB

04:35 - [5] Chacarita Jrs vs Ferro Carril Oeste [27] - 1/4 -

ARGB

05:00 - [34] CA Guemes vs Flandria [35] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [20] Fortaleza/CE vs Sao Paulo/SP [3] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [18] Juventude/RS vs Internacional/RS [10] +0 -

URUA

05:00 - [4] CA Penarol vs Wanderers [5] - 3/4 -

USW

05:00 - [9] OL Reign Nữ vs Racing Louisville Nữ [3] - 1 -

MEXA

05:00 - [5] Puebla vs Mazatlan FC [12] - 1/2 -

PERA

06:00 - [8] Binacional vs Melgar [1] +1/4 -

CRCA

06:00 - [1] Alajuelense vs Herediano [2] - 1/4 -

COLA

06:10 - [1] Millonarios vs Deportes Tolima [2] - 1/4 -

PARA

06:15 - [5] Guarani CA vs Cerro Porteno [2] +1/4 -

BLVA

06:30 - [B-2] Blooming vs Oriente Petrolero [A-4] +0 -

USA

06:35 - [Tay-2] Austin FC vs LA Galaxy [Tay-5] +0 -

ARGLC

07:00 - [A-2] River Plate vs CA Platense [A-13] - 1 1/4 -

CHIA

07:00 - [14] Coquimbo Unido vs Huachipato [8] +0 -

ECUA

07:00 - [10] Guayaquil City vs Barcelona SC [1] +1 -

USW

07:00 - [2] Angel City Nữ vs Orlando Pride Nữ [5] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [3] San Carlos vs Cartagines [4] - 1/4 -

MEXA

07:15 - [6] Chivas Guad. vs Pumas UNAM [11] - 1/2 -

COLA

08:15 - [8] Alianza Petrolera vs Once Caldas [11] +1/4 -

NHATB

11:00 Hoãn [21] Omiya Ardija vs Grulla Morioka [22] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 Hoãn [17] SV Lichtenberg vs FC Eilenburg [15] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22