LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/12/2021

Lịch bóng đá trong ngày 12/12/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ECUA

07:00 - [2] Emelec vs Independiente JT [1] - 1/4 -

MEXA

09:15 - [7] Atlas vs Club Leon [11] - 1/4 -

NHATC

12:00 - [17] Kawasaki Fro. vs Oita Trinita [16] - 1 1/4 -

HQA

12:00 - [10] Gangwon vs Daejeon Hana Citizen [13] +0 -

AUSW

12:05 - [2] Melbourne City Nữ vs Melb. Victory Nữ [3] +3/4 -

NHATC

14:00 - [4] Urawa Red vs Cerezo Osaka [3] - 1/4 -

TQB

14:00 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Zibo Cuju [A-5] - 1 1/4 -

TNU21

14:00 - [A-6] Khánh Hòa U21 vs Gia Định U21 [A-4] -

TNU21

14:00 - [C-2] Viettel U21 vs Bình Dương U21 [C-4] -

TNU21

14:00 - [A-2] HA Gia Lai U21 vs Thanh Hóa U21 [A-3] -

TNU21

14:00 - [C-6] Bến Tre U21 vs Quảng Nam U21 [C-5] -

TNU21

14:00 - [C-1] Học Viện Nutifood U21 vs SL Nghệ An U21 [C-3] -

AUSA

14:15 - [5] Central Coast vs Sydney FC [6] +1/2 -

AUSW

14:30 - [4] Adelaide Utd Nữ vs Canberra Utd Nữ [9] +1/4 -

TQA

14:30 - [B-7] Wuhan Zall vs Cangzhou Mighty Lions [A-6] +0 -

TQA

14:30 - [B-3] Sh. Shenhua vs Qingdao FC [A-8] - 1/2 -

TNU21

14:30 - [B-1] Đà Nẵng U21 vs PVF Việt Nam U21 [B-3] -

GEOA

16:00 - [11] Gagra Tbilisi vs Shukura [9] -

AFF

16:30 - [B-5] Lào vs Indonesia [B-1] +3 -

IDNA

17:00 - [10] Persita Tangerang vs Barito Putera [14] +1/4 -

IDNA

17:00 - [16] Persik Kediri vs Persib Bandung [3] +1/2 -

TNU21

17:00 - [B-2] Nam Định U21 vs Đồng Tháp U21 [B-5] -

TNU21

17:00 - [A-3] Thanh Hóa U21 vs Gia Định U21 [A-4] -

TNKA

17:30 - [5] Adana Demirspor vs Giresunspor [14] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-7] Atl. Sanluqueno vs Cornella [A2-17] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-6] Celta Vigo II vs Talavera [A1-14] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-7] CD Calahorra vs Salamanca [A1-9] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Inter de Madrid vs Athletic Bilbao B [A1-20] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-13] Barcelona B vs Atl. Baleares [A2-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-18] Gimnastic T. vs Villarreal B [A2-12] +1/4 -

BDNB

18:00 - [16] SC Farense vs Nacional Madeira [4] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [13] Vilafranquense vs Porto B [6] +0 -

NGA

18:00 - [2] Din. Moscow vs Zenit [1] +1/4 -

ARMA

18:00 - [10] BKMA Yerevan vs Alashkert [5] +1 1/2 -

HLA

18:15 - [6] Twente vs RKC Waalwijk [14] - 3/4 -

ITA

18:30 - [9] Torino vs Bologna [13] - 1/4 -

POLA

18:30 - [9] Cracovia Krakow vs Gornik Leczna [15] - 3/4 -

TQA

18:30 - [B-8] Dalian Pro vs Luoyang Longmen [A-4] +0 -

TQA

18:30 - [B-6] Tianjin Tigers vs Chongqing Lifan [A-7] - 3/4 -

HKGA

18:30 - [6] Hong Kong FC vs Lee Man FC [3] -

TQB

18:35 - [A-1] Meizhou Hakka vs Chengdu Better City [B-1] +0 -

DUC3

19:00 - [4] Meppen vs Viktoria Berlin [11] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [B-3] VfV 06 Hildesheim vs Hannover II [B-7] - 1/2 -

PHA

19:00 - [11] Lille vs Lyon [9] - 1/2 -

SCOA

19:00 - [3] Hearts vs Rangers [1] +1 -

MKDA

19:00 - [8] Rabotnicki vs Makedonija [6] -

MKDA

19:00 - [2] Academy Pandev vs Pelister [12] -

MKDA

19:00 - [11] Borec Veles vs Shkupi [1] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs FK Skopje [9] -

CROA

19:00 - [3] NK Osijek vs Sibenik [7] - 1 1/4 -

UKRA

19:00 - [13] Chernomorets vs Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/4 -

BULA

19:15 - [2] Cska Sofia vs Cherno More [4] - 1/2 -

AFF

19:30 - [B-2] Việt Nam vs Malaysia [B-3] - 1 -

DUB

19:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Dynamo Dresden [11] +0 -

DUB

19:30 - [5] Hamburger vs Hansa Rostock [15] - 1 -

DUB

19:30 - [10] Karlsruher vs Heidenheim [3] +1/4 -

DUC4DB

19:30 - [14] Meuselwitz vs Hertha Berlin II [10] - 1/4 -

BIA

19:30 - [3] Antwerpen vs Standard Liege [14] - 1/2 -

HUNA

19:30 - [10] Ujpest vs Paksi [7] - 1/4 -

ALBA

19:45 - [10] Kastrioti Kruje vs Egnatia Rrogozhine [9] -

TBNA

20:00 - [8] Villarreal vs Rayo Vallecano [7] - 3/4 -

TBNB

20:00 - [17] Leganes vs SD Ponferradina [5] - 1/2 -

ITB

20:00 - [12] Parma vs Perugia [10] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [19] Wurzburger vs Zwickau [17] +0 -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Hannoverscher SC [B-9] - 1 3/4 -

DUC4N

20:00 - [4] Elversberg vs SSV Ulm [1] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [4] Birkirkara vs Mosta [11] -

TNKA

20:00 - [20] Malatyaspor vs Alanyaspor [8] +0 -

TSA

20:15 - [3] Young Boys vs Sion [7] - 1 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-3] Feralpisalo vs Piacenza [A-14] - 1 -

ITA3

20:30 - [C-2] SS Monopoli vs Latina [C-12] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-12] US Seregno vs Lecco [A-9] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-20] Vibonese vs Avellino [C-6] +1/2 -

ITA3

20:30 - [B-13] US Olbia vs US Fermana [B-14] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-6] Juventus U23 vs AC Trento [A-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-3] Turris Neapolis vs Messina [C-17] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-13] Pergolettese vs AC Renate [A-4] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-17] Fiorenzuola vs Pro Vercelli [A-11] +0 -

ITA3

20:30 - [A-19] Pro Sesto vs Virtus Verona [A-8] +0 -

ITA3

20:30 - [A-2] Padova vs Alto Adige [A-1] +0 -

ITA3

20:30 - [A-5] Triestina vs Giana Erminio [A-20] - 3/4 -

HLA

20:30 - [13] Groningen vs Feyenoord [3] +1 -

HLA

20:30 - [4] Vitesse Arnhem vs Heracles Almelo [12] - 3/4 -

NGA

20:30 - [8] Akhmat Groznyi vs Khimki [16] - 3/4 -

AUTA

20:30 - [4] Austria Klagenfurt vs Sturm Graz [2] +1/2 -

AUTA

20:30 - [11] Admira vs Rapid Wien [5] +3/4 -

NPA

20:30 - [7] Royal AM vs Golden Arrows [10] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [20] Burnley vs West Ham Utd [4] +1/4 -

ANHA

21:00 - [10] Leicester City vs Newcastle [19] - 3/4 -

ITA

21:00 - [10] Verona vs Atalanta [4] +1/4 -

PHA

21:00 - [12] Angers vs Clermont [16] - 1/2 -

PHA

21:00 - [15] Metz vs Lorient [18] - 1/4 -

PHA

21:00 - [4] Rennes vs Nice [2] - 1/2 -

PHA

21:00 - [17] Troyes vs Bordeaux [19] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [17] Academica Coim vs Chaves [8] - 1/4 -

POLA

21:00 - [6] Wisla Plock vs Legia Wars. [17] +1/4 -

NORB

21:00 - [3] FK Jerv vs KFUM Oslo [5] - 1/4 -

SLOA

21:00 - [3] NK Bravo vs Aluminij [10] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Teplice [15] - 1 -

CZEA

21:00 - [1] Slavia Praha vs Mlada Boleslav [6] - 1 1/2 -

CZEA

21:00 - [8] C. Budejovice vs Sigma Olomouc [10] - 1/4 -

INDA

21:00 - [11] East Bengal vs Kerala Blasters [1] +1/4 -

DUA

21:30 - [18] Greuther Furth vs Union Berlin [5] +1/2 -

BULA

21:30 - [7] Beroe vs Levski Sofia [8] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [2] Valladolid vs Real Oviedo [8] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [2] Celtic vs Motherwell [4] - 2 -

BIA

22:00 - [1] Union Saint-Gilloise vs KV Mechelen [7] - 1 1/4 -

BIB

22:00 - [2] Waasland-Beveren vs Deinze [4] +0 -

GEOA

22:00 - [8] Torpedo Kut. vs Merani Martvili [12] -

LUXA

22:00 - [7] Swift Hesperange vs Hostert [10] -

LUXA

22:00 - [8] Victoria Rosport vs Mondorf-les. [12] -

LUXA

22:00 - [15] Rodange 91 vs Jeunesse Esch [9] -

LUXA

22:00 - [6] Differdange vs Etzella Ettelbruc [14] -

RMNA

22:00 - [10] Sepsi OSK vs Farul Constanta [6] - 1/4 -

CYPA

22:00 - [3] Apollon Limassol vs Aris Limassol [1] - 1 -

UKRA

22:00 - [2] Dinamo Kiev vs Zorya [4] - 1 1/2 -

TBNA

22:15 - [12] Osasuna vs Barcelona [6] +1/2 -

ITB

22:15 - [20] Vicenza vs Como [11] - 1/4 -

GREA

22:15 - [2] PAOK vs Lamia FC [11] - 1 -

BDNA

22:30 - [14] Moreirense vs Portimonense [7] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [18] Belenenses vs Estoril [6] +1/4 -

HUNA

22:30 - [9] Debreceni vs Ferencvaros [1] +1 1/2 -

TSA

22:30 - [6] Grasshoppers vs Luzern [10] - 1/4 -

TSA

22:30 - [5] Servette vs Basel [2] - 1/4 -

HLA

22:45 - [2] Ajax vs AZ Alkmaar [5] - 1 1/4 -

ALBA

22:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs Skenderbeu [7] -

TBN3

22:59 - [A1-16] UD Logrones vs Extremadura UD [A1-13] - 1 -

TBN3

22:59 - [A2-16] UCAM Murcia vs Albacete [A2-1] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Deportivo vs Valladolid II [A1-15] - 1 1/4 -

PHA

22:59 - [7] Strasbourg vs Marseille [3] - 1/4 -

NGA

22:59 - [5] Krasnodar vs Nizhny Nov [12] - 1 1/4 -

NGA

22:59 - [6] Lok. Moscow vs Ufa [15] - 1/4 -

NORA

22:59 - [14] Brann vs Sarpsborg [8] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Sandefjord [10] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [13] Odd Grenland vs Stabaek [15] +0 -

NORA

22:59 - [12] Tromso vs Viking [3] - 1/4 -

NORA

22:59 - [6] Kristiansund vs Valerenga [7] +1/4 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Bodo Glimt [1] +1 -

NORA

22:59 - [11] Haugesund vs Molde [2] +3/4 -

NORA

22:59 - [5] Rosenborg vs Stromsgodset [9] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Dunajska Stred [4] - 1 -

SLOA

22:59 - [2] Koper vs Mura [5] +0 -

TNKA

22:59 - [7] Besiktas vs Kayserispor [12] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [7] Samsunspor vs Ankaragucu [2] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [7] Austria Wien vs Lask [9] +1/4 -

NPA

22:59 - [3] Kaizer Chiefs vs Sekhukhune Utd [8] +1/4 -

CROA

23:05 - [1] Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo [8] - 1 3/4 -

ANHA

23:30 - [11] Crystal Palace vs Everton [16] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-10] Carrarese vs Cesena [B-3] +0 -

ITA3

23:30 - [B-17] Teramo vs Ancona [B-5] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-9] Pesaro vs Imolese Calcio [B-16] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-15] Montevarchi vs Viterbese Calcio [B-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-1] Bari vs Taranto [C-8] - 1 -

ITA3

23:30 - [B-8] Luchese vs Grosseto [B-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-2] Modena vs Gubbio [B-7] - 1 -

ITA3

23:30 - [B-6] Pescara vs Pistoiese [B-18] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-12] Siena vs Pontedera [B-11] - 1/2 -

DUA

23:30 - [8] Ein.Frankfurt vs B.Leverkusen [3] +1/4 -

POLA

23:30 - [7] Gornik Zabrze vs Pogon Szczecin [2] +1/4 -

ITA

00:00 - [12] Sassuolo vs Lazio [7] - 1/4 -

ITA

00:00 - [3] Napoli vs Empoli [11] - 1 1/4 -

MLTA

00:00 - [1] Hibernians Paola vs Gzira Utd [7] -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Bohemians 1905 [12] - 1 1/2 -

CYPA

00:00 - [9] Olympiakos Nic. vs Apoel FC [7] +1/4 -

DENC

00:00 - [54] Midtjylland vs Brondby [48] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [19] Amorebieta vs Las Palmas [7] +1/4 -

TBNB

00:15 - [22] Alcorcon vs Cartagena [9] +1/4 -

TBNA

00:30 - [3] Real Betis vs Real Sociedad [5] - 1/4 -

BIA

00:30 - [5] Gent vs Genk [8] - 1 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs Aris Salonica [4] - 3/4 -

RMNA

00:30 - [1] CFR Cluj vs Mioveni [12] - 1 1/4 -

UKRA

00:30 - [8] Kolos Kovalivka vs FC Mynai [15] - 3/4 -

HUNA

00:45 - [6] Mezokovesdi SE vs Kisvarda FC [2] +0 -

BDNA

01:00 - [15] Famalicao vs Benfica [3] +1 -

MEXB

01:00 - [12] Atlante vs Celaya [13] - 1/2 -

ISRA

01:15 - [2] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Nof HaGalil [13] - 1 1/4 -

DENC

01:30 - [57] Odense BK vs Randers [58] +0 -

HLA

02:00 - [9] NEC Nijmegen vs PSV Eindhoven [1] +1 3/4 -

BIB

02:00 - [8] Excelsior Virton vs Lierse [6] +1/4 -

BLVA

02:00 - [8] CD Guabira vs Inde. Petrolero [1] +0 -

BLVA

02:00 - [11] Real Santa Cruz vs The Strongest [3] +3/4 -

BLVA

02:00 - [12] Aurora vs Always Ready [2] +1 1/2 -

ITB

02:30 - [14] Reggina vs Alessandria [16] - 1/4 -

BDNB

02:30 - [18] Varzim vs Trofense [11] - 1/4 -

ITA

02:45 - [1] Inter Milan vs Cagliari [18] - 2 1/4 -

PHA

02:45 - [1] PSG vs Monaco [5] - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [1] Real Madrid vs Atletico Madrid [4] - 1/2 -

BIA

03:00 - [2] Club Brugge vs Zulte-Waregem [15] - 2 1/4 -

ARGA

03:00 - [23] San Lorenzo vs Newells Old Boys [19] - 1/2 -

BDNA

03:30 - [1] Porto vs Braga [4] - 1 1/4 -

BRC

03:30 - [9] Atl. Mineiro/MG vs Atletico/PR [12] - 1 -

GHU20

04:00 - [10] Chile U20 vs Colombia U20 [2] +0 -

COLA

05:00 - [19] Alianza Petrolera vs Millonarios [3] +3/4 -

ARGA

05:15 - [3] Defensa YJ vs Lanus [8] - 1/2 -

CRCA

06:00 - [2] Alajuelense vs Dep. Saprissa [4] - 1/4 -

GHU20

06:30 - [18] Paraguay U20 vs Uruguay U20 [9] +0 -

ARGA

07:30 - [2] Talleres Cordoba vs Independiente [9] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [15] Ger.Halberstadt vs C. Leipzig [12] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [5] Lok.Leipzig vs Optik Rathenow [18] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [19] Union Furstenwalde vs Tennis Borussia B. [9] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [3] Berlin AK 07 vs Auerbach [20] -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-11] Altona 93 vs Drochtersen/Assel [A-6] +1 1/2 -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-8] Ein. Norderstedt vs Holstein Kiel II [A-2] +3/4 -

ANHA

21:00 Hoãn [9] Brighton vs Tottenham [6] -

NPA

22:00 Hoãn [13] Maritzburg Utd vs Stellenbosch FC [4] +0 -

TBN3

23:00 Hoãn [A2-9] Sabadell vs Real Betis B [A2-20] -

Lịch bóng đá trong ngày 12/12/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/12/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11