LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/12/2021

Lịch bóng đá trong ngày 11/12/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 - [3] Western United vs Brisbane Roar [12] - 1/4 -

AUSW

13:05 - [8] WS Wanderers Nữ vs Sydney FC Nữ [1] +2 -

TQB

13:30 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Shaanxi Changan [A-3] +1 1/2 -

TQB

14:00 - [C-6] Beijing BIT vs Nanjing Fengfan [B-4] +1 3/4 -

IDNA

15:15 - [16] Persela Lamon vs PSS Sleman [9] +0 -

AUSA

15:45 - [8] WS Wanderers vs Macarthur FC [2] - 1/2 -

AUSA

15:45 - [7] Adelaide Utd vs Melb. Victory [1] - 1/4 -

AFF

16:30 - [A-5] Đông Timo vs Philippines [A-3] +2 1/2 -

BULA

17:00 - [12] Lok. Sofia vs Arda Kardzhali [9] +1/4 -

IDNA

17:15 - [7] Persija Jakarta vs Bhayangkara [3] +1/4 -

TNKA

17:30 - [11] Fatih Karagumruk vs Konyaspor [2] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [12] Boluspor vs Adanaspor [7] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [14] Keciorengucu vs Bandirmaspor [5] +0 -

BDNB

18:00 - [3] Feirense vs Penafiel [7] - 1/2 -

NGA

18:00 - [7] Krylya Sovetov vs Rubin Kazan [10] - 1/2 -

TQB

18:30 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Jiangxi Liansheng [B-5] +1/4 -

TQB

18:30 - [B-6] Beijing Sport Univ vs Sichuan Jiuniu [A-4] +1 -

TQB

18:30 - [C-4] Shenyang Urban vs Nantong Zhiyun [B-2] +2 -

DUC4B

19:00 - [A-5] Hamburger II vs Teutonia Ottensen [A-4] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [17] FC Eilenburg vs Luckenwalde [11] +1/2 -

MKDA

19:00 - [10] Tikves Kavadarci vs Bregalnica Stip [4] -

SRBA

19:00 - [16] FK Radnicki 1923 vs Backa Topola [10] +3/4 -

SLOA

19:00 - [8] Tabor Sezana vs CM Celje [6] +1/4 -

UKRA

19:00 - [6] PFK Aleksandriya vs Shakhtar Donetsk [1] +1 1/4 -

BULA

19:15 - [10] CSKA 1948 Sofia vs Slavia Sofia [5] - 1/2 -

AFF

19:30 - [A-1] Thái Lan vs Myanmar [A-4] - 2 1/2 -

ANHA

19:30 - [1] Man City vs Wolves [8] - 2 -

ANHB

19:30 - [7] Huddersfield vs Coventry [10] +0 -

DUB

19:30 - [13] Holstein Kiel vs Sandhausen [16] - 1 -

DUB

19:30 - [18] Ingolstadt vs Hannover 96 [12] +1/4 -

DUB

19:30 - [8] Paderborn 07 vs Darmstadt [2] +0 -

IDNA

19:30 - [17] Persipura vs PSIS Semarang [8] +1/4 -

TBNA

20:00 - [11] Espanyol vs Levante [20] - 1/2 -

ITB

20:00 - [6] Monza vs Frosinone [7] +0 -

ITB

20:00 - [19] Pordenone vs Cosenza [17] - 1/2 -

ITB

20:00 - [15] SPAL 1907 vs Brescia [1] +0 -

ITB

20:00 - [8] Cittadella vs Ascoli [9] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [20] Havelse vs Waldhof Man. [5] +1 -

DUC3

20:00 - [7] B.Dortmund II vs Munchen 1860 [9] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [15] Vik.Koln vs Ein.Braunschweig [3] +0 -

DUC3

20:00 - [1] Magdeburg vs Osnabruck [8] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [18] Duisburg vs Verl [14] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [6] Saarbrucken vs Freiburg II [12] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-5] Atlas Delmenhorst vs Wer.Bremen II [B-2] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-10] Hansa Luneburg vs Rehden [B-6] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs Koblenz [13] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [10] TSG Balingen vs Bahlinger [7] +0 -

DUC4N

20:00 - [16] Giessen vs TSV Schott Mainz [19] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [8] Aalen vs Pirmasens [14] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [15] FSV Frankfurt vs Hoffenheim II [11] +0 -

DUC4N

20:00 - [18] Sonnenhof vs Astoria Walldorf [12] +0 -

DUC4T

20:00 - [8] Rodinghausen vs Wuppertaler [2] +0 -

DUC4T

20:00 - [13] M.gladbach II vs Homberg [19] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [20] Uerdingen vs Oberhausen [5] -

DUC4T

20:00 - [11] RW Ahlen vs SV Straelen [12] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [18] A.Aachen vs Preussen Munster [3] +1 1/4 -

ARMA

20:00 - [3] Pyunik vs Ararat Y [2] - 1/4 -

ISRA

20:00 - [7] Bnei Sakhnin vs Maccabi P.Tikva [14] +0 -

MLTA

20:00 - [10] Santa Lucia FC vs Floriana [2] -

RMNA

20:00 - [9] UTA Arad vs Botosani [4] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [19] Rizespor vs Goztepe [16] +0 -

TNKA

20:00 - [4] Istanbul BB vs Kasimpasa [17] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [9] Tuzlaspor vs Menemen Bld [15] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-13] Monterosi FC vs Fidelis Andria [C-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-7] Albinoleffe vs Legnano [A-18] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-15] Mantova vs Aurora Pro Patria [A-16] +0 -

NGA

20:30 - [4] CSKA Moscow vs Arsenal-Tula [13] - 1 -

ALGA

20:30 - [10] Hussein Dey vs NC Magra [16] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [12] O Medea vs MC Alger [2] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [13] HB Chelghoum Laid vs RC Relizane [17] - 3/4 -

NPA

20:30 - [16] Moroka Swallows vs Marumo Gallants FC [11] - 1/4 -

NPA

20:30 - [12] Chippa Utd vs Amazulu [5] +0 -

NPA

20:30 - [14] Baroka FC vs Cape Town City [9] +1/4 -

ITA

21:00 - [6] Fiorentina vs Salernitana [20] - 1 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-11] Juve Stabia vs Potenza SC [C-19] - 1/2 -

DUC4B

21:00 - [B-4] SSV Jeddeloh vs Oberneuland [B-8] - 1 3/4 -

PHB

21:00 - [6] Le Havre vs Ajaccio [3] +1/4 -

BDNB

21:00 - [5] Rio Ave vs CD Mafra [10] - 3/4 -

POLA

21:00 - [4] Radomiak Radom vs Lech Poznan [1] +1/2 -

CROA

21:00 - [6] Lok. Zagreb vs Hajduk Split [4] +3/4 -

MDVA

21:00 - [2] Sheriff Tiraspol vs Zimbru [7] -

SRBA

21:00 - [7] Radnicki Nis vs Cukaricki Belgrade [3] +1/2 -

SVKA

21:00 - [3] Ruzomberok vs Zlate Moravce [11] - 1 1/4 -

SVKA

21:00 - [12] FK Pohronie vs Senica [6] - 1/2 -

SVKA

21:00 - [10] Liptovsky Mikulas vs Sered [7] +1/4 -

SVKA

21:00 - [9] Trencin vs MSK Zilina [5] +0 -

CZEA

21:00 - [13] Pardubice vs Banik Ostrava [5] +1/2 -

CZEA

21:00 - [7] Hradec Kralove vs Slovacko [4] +1/4 -

CZEA

21:00 - [11] Zlin vs MFk Karvina [16] - 1/2 -

TDA

21:00 - [17] Helsingborg vs Halmstads [14] +1/2 -

INDA

21:00 - [6] ATK vs Chennaiyin FC [7] - 1/4 -

DUA

21:30 - [7] Leipzig vs M.gladbach [12] - 1/2 -

DUA

21:30 - [11] Bochum vs B.Dortmund [2] +1 1/4 -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs Hoffenheim [4] - 1/4 -

DUA

21:30 - [13] Hertha Berlin vs A.Bielefeld [16] - 1/2 -

DUA

21:30 - [1] Bayern Munich vs Mainz [10] - 2 -

DUC4N

21:30 - [17] Stuttgart II vs Hessen Kassel [9] - 1/4 -

BULA

21:30 - [3] Botev Plovdiv vs Tsarsko Selo [14] - 3/4 -

WALA

21:30 - [5] Connah's QN vs Cardiff Metropolitan [10] - 1 -

WALA

21:30 - [8] Barry Town vs The New Saints [1] +1 3/4 -

WALA

21:30 - [11] Haverfordwest vs Bala Town [6] +1/2 -

WALA

21:30 - [4] Penybont vs Cefn Druids AFC [12] - 2 1/4 -

HUNA

21:45 - [3] Puskas Akademia vs Gyirmot SE [12] - 3/4 -

ARC

22:00 - [D-1] Ai Cập vs Jordan [C-2] - 1 -

ANHA

22:00 - [5] Arsenal vs Southampton [12] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [3] Chelsea vs Leeds Utd [15] - 2 -

ANHA

22:00 - [2] Liverpool vs Aston Villa [13] - 1 3/4 -

ANHB

22:00 - [18] Swansea City vs Nottingham Forest [9] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [23] Peterborough Utd vs Millwall [12] +1/4 -

ANHB

22:00 - [2] Bournemouth vs Blackburn Rovers [3] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [19] Birmingham vs Cardiff City [22] +0 -

ANHB

22:00 - [11] Derby County vs Blackpool [13] +0 -

ANHB

22:00 - [21] Hull City vs Bristol City [17] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [14] Luton Town vs Fulham [1] +1/2 -

ANHB

22:00 - [16] Preston North End vs Barnsley [24] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [8] Stoke City vs Middlesbrough [6] +0 -

ANHB

22:00 - [5] West Brom vs Reading [20] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [2] Rotherham Utd vs Burton Albion [11] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Fleetwood Town vs Gillingham [23] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Bolton [17] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [1] Wycombe vs Wimbledon [20] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [5] Milton Keynes Dons vs Oxford Utd [7] +0 -

ANHL1

22:00 - [22] Crewe Alexandra vs Sheffield Wed. [8] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [14] Charlton Athletic vs Cambridge Utd [16] - 1 -

ANHL1

22:00 - [13] Cheltenham vs Lincoln [18] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [24] Doncaster Rovers vs Shrewsbury [15] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Portsmouth vs Morecambe [21] - 1 -

ANHL1

22:00 - [4] Sunderland vs Plymouth Argyle [6] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [3] Wigan vs Ipswich [12] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [17] Hartlepool vs Scunthorpe Utd [23] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [14] Harrogate Town vs Northampton [3] +0 -

ANHL2

22:00 - [16] Bristol Rovers vs Rochdale [18] +0 -

ANHL2

22:00 - [6] Newport vs Port Vale [8] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [19] Barrow vs Swindon [4] +0 -

ANHL2

22:00 - [7] Exeter City vs Tranmere Rovers [2] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [10] Bradford City vs Sutton Utd [5] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [12] Leyton Orient vs Crawley Town [11] - 1 -

ANHL2

22:00 - [9] Mansfield vs Salford City [13] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [24] Oldham vs Forest Green [1] +3/4 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Carlisle [20] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [15] Walsall vs Colchester Utd [22] - 1/2 -

TBNB

22:00 - [13] Burgos CF vs Fuenlabrada [20] +0 -

TBNB

22:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs Girona [6] +0 -

DUC4DB

22:00 - [7] Chemnitzer vs Babelsberg [6] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [9] St. Mirren vs Hibernian [5] +0 -

SCOA

22:00 - [12] St. Johnstone vs Aberdeen [6] +1/4 -

SCOA

22:00 - [10] Ross County vs Dundee [11] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [7] Dundee Utd vs Livingston [8] +0 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Inverness C.T. [2] +1/2 -

SCOB

22:00 - [5] Partick Thistle vs Arbroath [1] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [4] Raith Rovers vs Kilmarnock [3] +0 -

SCOB

22:00 - [10] Dunfermline vs Queen of South [9] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [9] Dumbarton vs Montrose [3] +1/2 -

SCO2

22:00 - [8] Alloa Athletic vs Clyde [6] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs East Fife [10] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [5] Falkirk vs Cove Rangers [1] +1/4 -

NIRA

22:00 - [11] Portadown FC vs Cliftonville [3] +1 -

NIRA

22:00 - [1] Linfield vs Warrenpoint Town [12] - 2 -

NIRA

22:00 - [8] Glenavon vs Coleraine [7] +1/4 -

NIRA

22:00 - [10] Carrick Rangers vs Glentoran [2] +3/4 -

NIRA

22:00 - [4] Crusaders Belfast vs Dungannon Swi. [9] - 1 3/4 -

LUXA

22:00 - [3] UNA Strassen vs Racing Union [5] -

UKRA

22:00 - [9] Veres Rivne vs Rukh Vynnyky [11] +0 -

TBNA

22:15 - [18] Alaves vs Getafe [17] - 1/4 -

BIA

22:15 - [9] Kortrijk vs OH Leuven [11] - 1/4 -

GREA

22:15 - [6] Pas Giannina vs Volos NFC [9] - 3/4 -

GREA

22:15 - [5] Panathinaikos vs Atromitos [13] - 1 -

BDNA

22:30 - [9] Maritimo vs Santa Clara [13] +0 -

BDNB

22:30 - [12] Leixoes vs SC Covilha [15] - 1/2 -

ISRA

22:30 - [11] Hapoel Jerusalem vs Hapoel Haifa [9] +1/2 -

LUXA

22:30 - [4] Fola Esch vs UT Petange [11] -

RMNA

22:30 - [3] Voluntari vs Universitatea Craiova [5] +1/2 -

NPA

22:30 - [2] Orlando Pirates vs TS Galaxy [15] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-5] S.S. Reyes vs SD Logrones [A1-18] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Sevilla B vs Real Madrid B [A2-3] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Real Union vs Racing Ferrol [A1-3] +0 -

PHA

22:59 - [13] Stade Brestois vs Montpellier [8] - 1/4 -

NGA

22:59 - [14] Rostov vs Ural S.r. [11] - 1/2 -

LUXA

22:59 - [13] Wiltz vs Progres Niedercorn [2] -

SRBA

22:59 - [11] FK Kolubara vs Proleter NS [9] - 1/4 -

SLOA

22:59 - [9] NK Radomlje vs O.Ljubljana [4] +1/2 -

TNKA

22:59 - [15] Antalyaspor vs Trabzonspor [1] +0 -

TNKB

22:59 - [17] Bursaspor vs Manisa FK [11] +0 -

TNKB

22:59 - [19] Balikesirspor vs Umraniyespor [1] +1 -

TNKB

22:59 - [6] Istanbulspor AS vs Eyupspor [4] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [8] Hartberg vs Wolfsberger AC [3] +1/2 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Wattens [10] - 2 -

AUTA

22:59 - [6] SV Ried vs SCR Altach [12] - 1/2 -

INDA

22:59 - [9] FC Goa vs Bengaluru [8] +0 -

ALGA

22:59 - [4] ES Setif vs WA Tlemcen [18] - 1 1/2 -

TBN3

23:00 - [A2-6] Linares Deportivo vs Linense [A2-11] -

CROA

23:05 - [2] HNK Rijeka vs HNK Gorica [5] - 1/2 -

HUNA

23:15 - [8] Budapest Honved vs Zalaegerzseg [5] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-5] Foggia vs Virtus Francavilla [C-7] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-10] AZ Picerno vs Paganese [C-14] - 1/2 -

POLA

23:30 - [14] Zaglebie Lubin vs Wisla Krakow [13] +0 -

ITA

00:00 - [17] Venezia vs Juventus [5] +1 1/4 -

ISRA

00:00 - [5] Ashdod vs HIK Shmona [6] - 1/2 -

LUXA

00:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Dudelange [1] -

CZEA

00:00 - [2] Vik.Plzen vs Slovan Liberec [9] - 1 -

CYPA

00:00 - [11] PAEEK Kyrenia vs Ethnikos Achnas [12] +0 -

TSA

00:00 - [9] Lausanne Sports vs Zurich [1] +1/4 -

TSB

00:00 - [4] Schaffhausen vs Stade L. Ouchy [6] - 1/2 -

TSB

00:00 - [8] Wil 1900 vs Winterthur [3] +1/4 -

DENC

00:00 - [14] Kolding IF vs Vejle [62] +3/4 -

TBNB

00:15 - [1] Almeria vs Zaragoza [16] - 1 -

ANHA

00:30 - [18] Norwich vs Man Utd [7] +1 1/4 -

TBNA

00:30 - [10] Valencia vs Elche [15] - 3/4 -

DUA

00:30 - [14] Wolfsburg vs Stuttgart [17] - 1/2 -

BIA

00:30 - [13] Sint Truiden vs Cercle Brugge [10] +1/4 -

BIA

00:30 - [12] Eupen vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 -

GREA

00:30 - [8] Asteras Tripolis vs AEK Athens [3] +1/4 -

GREA

00:30 - [10] Panetolikos vs Ionikos [12] - 1/4 -

UKRA

00:30 - [12] FC Lviv vs Vorskla [5] +1/4 -

HLA

00:45 - [7] Utrecht vs Go Ahead Eagles [11] - 1 -

ISRA

00:50 - [8] Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv [4] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-10] Algeciras vs San Fernando [A2-4] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-15] Alcoyano vs UE Costa Brava [A2-19] -

TBN3

01:00 - [A2-14] Castellon vs Andorra FC [A2-2] -

TBN3

01:00 - [A1-4] Racing Santander vs Rayo Majada. [A1-12] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A1-11] Zamora CF vs Cultural Leonesa [A1-10] +0 -

PHB

01:00 - [10] Nimes vs Nancy [20] - 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Pau FC vs Quevilly [13] - 1/2 -

PHB

01:00 - [19] Dunkerque vs Auxerre [5] +1/2 -

PHB

01:00 - [14] SC Bastia vs Sochaux [1] +0 -

PHB

01:00 - [15] Caen vs Guingamp [12] +0 -

PHB

01:00 - [11] Dijon vs Niort [7] - 3/4 -

PHB

01:00 - [18] Amiens vs Grenoble [16] - 1/2 -

PHB

01:00 - [17] Valenciennes vs Paris FC [4] +0 -

BDNA

01:00 - [8] Vitoria Guimaraes vs Tondela [12] - 1 -

NPA

01:15 - [6] SuperSport Utd vs Mamelodi Sun. [1] +1/4 -

HUNA

01:30 - [11] MTK Budapest vs MOL Fehervar FC [4] +3/4 -

RMNA

01:30 - [13] Gaz Metan Medias vs Steaua Bucuresti [2] +3/4 -

ARC

02:00 - [C-1] Ma Rốc vs Algeria [D-2] - 1/4 -

HLA

02:00 - [10] Heerenveen vs Sparta Rotterdam [16] - 1/4 -

POLA

02:00 - [5] Lechia GD vs Jagiellonia [11] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [13] Real Tomayapo vs CA Palmaflor [9] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [16] San Jose vs Jorge Wilstermann [7] -

SLOA

02:15 - [1] Maribor vs Domzale [7] - 1 -

TBNB

02:30 - [3] Eibar vs Malaga [11] - 3/4 -

DUB

02:30 - [14] Fort.Dusseldorf vs St. Pauli [1] +1/4 -

TSA

02:30 - [8] St. Gallen vs Lugano [4] +0 -

ITA

02:45 - [15] Udinese vs AC Milan [2] +1/2 -

BIA

02:45 - [17] RFC Seraing vs Anderlecht [4] +1 -

BIB

02:45 - [5] RE Mouscron vs Lommel [7] +0 -

TBNA

03:00 - [9] Athletic Bilbao vs Sevilla [2] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [4] Tenerife vs Lugo [15] - 3/4 -

PHA

03:00 - [14] Stade Reims vs Saint Etienne [20] - 1/4 -

HLA

03:00 - [18] Zwolle vs Fortuna Sittard [17] - 1/4 -

ARGA

03:00 - [24] Patronato Parana vs Gimnasia LP [11] +0 -

ARGA

03:00 - [17] Argentinos Jun. vs Sarmiento Junin [22] - 1 1/4 -

ARGA

03:00 - [16] Racing Club vs Godoy Cruz [13] - 1/2 -

ARGA

03:00 - [12] Rosario Central vs CA Huracan [10] - 1/4 -

ARGA

03:00 - [14] Union Santa Fe vs Colon [6] - 1/2 -

BDNA

03:30 - [2] Sporting Lisbon vs Boavista [10] - 1 3/4 -

USAA

04:35 - [Tay-4] Portland Timbers vs New York City [Dong-4] +0 -

ARGA

05:15 - [25] Atletico Tucuman vs River Plate [1] +3/4 -

PARA

05:30 - [8] Sportivo Luqueno vs Sportivo Ameliano - 3/4 -

VENA

05:30 - [C-1] Caracas vs Dep.Tachira [B-1] - 1/4 -

BLVA

06:00 - [14] Blooming vs Real Potosi [15] - 1 1/4 -

COLA

06:30 - [4] Deportivo Cali vs Junior Barranquilla [7] - 1/4 -

ARGA

08:00 - [7] Boca Juniors vs C. Cordoba SdE [20] - 1/2 -

COLA

09:30 - [1] Atl. Nacional vs Pereira [14] - 1 1/4 -

MEXB

10:00 - [8] Dorados vs Tampico Madero [10] - 3/4 -

GHQG

10:30 - [34] El Salvador vs Chile [28] +1/2 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [16] Tasmania Berlin vs SV Lichtenberg [13] -

DUC4T

20:00 Hoãn [17] Sportfreunde Lotte vs Fort.Dusseldorf II [9] +3/4 -

DUC4T

20:00 Hoãn [6] Wiedenbruck vs Lippstadt [10] - 3/4 -

DUC4T

20:00 Hoãn [16] Wegberg-Beeck vs Fortuna Koln [4] +1 1/4 -

ITB

22:15 Hoãn [4] Pisa vs Alessandria [16] -

MLTA

00:00 Hoãn [12] Sliema Wanderers vs Balzan [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 11/12/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/12/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11