KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/01/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 15/01/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 FT [1] Sydney FC Nữ 6 - 0 Canberra Utd Nữ [9] - 1 1/2 2-0

AUSW

13:05 FT [4] Adelaide Utd Nữ 0 - 1 Melbourne City Nữ [2] +1/4 0-0

GHCLB

15:00 FT [6] Energetik-BGU 1 - 0 FK Minsk [265] 1-0

AUSA

15:45 FT [6] Sydney FC 1 - 1 Brisbane Roar [12] - 3/4 1-1

AUSA

15:45 FT [7] Adelaide Utd 2 - 2 Melbourne City [4] +3/4 0-1

GHCLB

16:00 FT [65] Hradec Kralove 3 - 0 MFK Chrudim [42] - 1 3/4 1-0

GHCLB

16:30 FT [14] Banik Ostrava 0 - 2 SK Prostejov [90] 0-0

GHCLB

16:30 FT [311] Varnsdorf 1 - 3 Mlada Boleslav [1] +1 3/4 1-2

GHCLB

16:30 FT [3] Bohemians 1905 1 - 3 Jablonec [18] +0 0-1

GHCLB

16:30 FT [47] AC Horsens 5 - 0 Aarhus Fremad [319] - 1 1/4 2-0

GHCLB

16:30 FT [104] Senica 0 - 1 Skalica [135] - 3/4 0-1

GHCLB

17:00 FT [289] Kolding IF 0 - 2 Sonderjyske [93] +1 1/2 0-1

GHCLB

17:00 FT [17] C. Budejovice 2 - 0 Pribram [328] - 1 1/2 2-0

GHCLB

17:00 FT [170] Lausanne Sports 1 - 1 Stade L. Ouchy [178] - 1 1/4 1-1

GHCLB

17:00 FT [7] Mioveni 0 - 0 Steaua Bucuresti [36] 0-0

TNKA

17:30 FT [5] Adana Demirspor 1 - 1 Kayserispor [12] - 3/4 1-0

TNKB

17:30 FT [18] Denizlispor 0 - 1 Manisa FK [11] +1/2 0-1

THAA

17:30 FT [12] Ratchaburi 0 - 1 Chiangrai Utd [7] - 1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT [87] Gornik Polkowice 2 - 0 Miedz Legnica [291] +1 0-0

GHQG

18:00 FT [1] Hàn Quốc 5 - 1 Iceland [11] 3-0

BDNB

18:00 FT [2] Casa Pia AC 0 - 1 Academico Viseu [13] - 3/4 0-1

THAA

18:00 FT [8] Nong Bua Pitchaya 3 - 2 Chonburi [3] +1/4 2-1

THAA

18:00 FT [15] Prachuap FC 1 - 2 Suphanburi [13] - 1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT [144] Spartak Trnava 3 - 5 Zlate Moravce [68] - 3/4 1-2

GHCLB

19:00 FT [136] Warta Poznan 1 - 0 Arka Gdynia [259] - 3/4 1-0

GHCLB

19:00 FT [306] Sparta Praha B 2 - 3 Dukla Praha [4] - 1/4 1-0

GHCLB

19:00 FT [9] Young Boys 5 - 2 Grasshoppers [37] - 1 1/2 3-1

GHCLB

19:00 FT [38] Teplice 3 - 3 Taborsko [201] - 3/4 1-1

IDNA

19:00 FT [16] Persela Lamon 1 - 1 Persija Jakarta [7] +1/2 0-0

THAA

19:00 FT [10] Khonkaen Utd 0 - 0 Port FC [4] +1/2 0-0

GHCLB

19:30 FT [43] Lask 7 - 1 Grazer AK [323] 1-1

ANHA

19:30 FT [1] Man City 1 - 0 Chelsea [3] 2 - 1 0-0

ANHB

19:30 FT [22] Cardiff City 0 - 1 Blackburn Rovers [3] +1/4 0-1

ANHB

19:30 FT [14] Luton Town 3 - 2 Bournemouth [2] +1/4 2-0

ANHL2

19:30 FT [6] Newport 4 - 0 Harrogate Town [14] - 1/2 2-0

DUB

19:30 FT [4] Wer.Bremen 3 - 0 Fort.Dusseldorf [14] - 3/4 0-0

DUB

19:30 FT [9] Nurnberg 1 - 2 Paderborn 07 [8] - 1/4 0-2

DUB

19:30 FT [1] St. Pauli 2 - 2 Erzgebirge Aue [17] - 1 1/2 1-1

KSAA

19:40 FT [14] Al Tai 1 - 2 Dhamak [5] - 1/4 1-1

OMAA

19:55 FT [11] Muscat Club 2 - 0 Al Ittihad (OMA) [12] 1-0

GHCLB

20:00 FT [278] Neuchatel Xamax 1 - 3 Thun [145] +0 1-1

GHCLB

20:00 FT [70] Lugano 3 - 0 Vaduz [318] - 3/4 2-0

GHCLB

20:00 FT [322] A.Aachen 2 - 4 Westerlo [133] 1-2

ITB

20:00 FT [3] Cremonese 2 - 0 Como [11] - 1 1-0

ITB

20:00 FT [14] Reggina 0 - 2 Brescia [1] +1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [12] Freiburg II 2 - 3 Magdeburg [1] +1/2 1-1

DUC3

20:00 FT [9] Munchen 1860 3 - 2 Wehen [10] - 1/4 1-2

DUC3

20:00 FT [2] Kaiserslautern 4 - 0 Meppen [4] - 3/4 2-0

DUC3

20:00 FT [8] Osnabruck 2 - 1 Saarbrucken [6] - 1/4 1-0

ISRA

20:00 FT [4] Hapoel Tel Aviv 2 - 2 Hapoel Nof HaGalil [13] - 3/4 0-1

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 1 - 1 Trabzonspor [1] +0 1-1

TNKA

20:00 FT 1 [11] Fatih Karagumruk 2 - 0 Rizespor [19] - 3/4 1-0

TNKB

20:00 FT [6] Istanbulspor AS 1 - 0 Umraniyespor [1] +0 0-0

OMAA

20:00 FT [4] Mussanah Club 2 - 1 Al Suwaiq [9] 2-0

OMAA

20:00 FT [14] Nizwa Club 1 - 2 Sohar Club (OMA) [8] 0-2

OMAA

20:05 FT [1] Dhofar 2 - 1 Bahla Club [10] 2-0

OMAA

20:05 FT [3] Al Nahda (OMA) 2 - 2 Oman Club [7] 0-1

UAEC

20:05 FT [11] Al Wasl 2 - 1 Al Ain [2] +1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT [294] Sturm Graz 0 - 2 MOL Fehervar FC [89] - 1/2 0-1

ALGA

20:30 FT [13] HB Chelghoum Laid 3 - 1 WA Tlemcen [18] - 1/2 1-0

ANHU23

21:00 FT [1-9] Liverpool U23 1 - 1 Everton U23 [1-8] - 1/2 0-0

ITA

21:00 FT [16] Sampdoria 1 - 2 Torino [9] 2 +1/4 1-1

ICERT

21:00 FT [B-4] KR Reykjavik 2 - 5 IR Reykjavik [B-1] 1-2

ICERT

21:00 FT [A-3] Fylkir 3 - 0 Fjolnir [A-4] - 3/4 2-0

ICERT

21:00 FT [A-2] Vikingur Rey. 1 - 1 Valur Rey. [A-1] +1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [10] Hussein Dey 0 - 0 ES Setif [4] +1/2 0-0

DUA

21:30 FT [5] Union Berlin 2 - 1 Hoffenheim [4] 3 +1/4 1-1

DUA

21:30 FT 1 [9] FC Koln 0 - 4 Bayern Munich [1] +1 1/2 0-2

DUA

21:30 FT 3 [10] Mainz 1 - 0 Bochum [11] 3 - 3/4 0-0

DUA

21:30 FT 3 [17] Stuttgart 0 - 2 Leipzig [7] 1 +1 0-1

DUA

21:30 FT 1 [14] Wolfsburg 0 - 0 Hertha Berlin [13] 1 - 1/2 0-0

ANHA

22:00 FT 3 [19] Newcastle 1 - 1 Watford [17] 2 - 1/2 0-0

ANHA

22:00 FT 3 [18] Norwich 2 - 1 Everton [16] 1 +1/4 2-0

ANHA

22:00 FT 2 [8] Wolves 3 - 1 Southampton [12] 3 - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [23] Peterborough Utd 1 - 2 Coventry [10] +0 1-2

ANHB

22:00 FT [11] Derby County 2 - 0 Sheffield Utd [15] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [1] Fulham 6 - 2 Bristol City [17] - 2 5-2

ANHB

22:00 FT [7] Huddersfield 1 - 1 Swansea City [18] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [6] Middlesbrough 2 - 1 Reading [20] - 1 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [12] Millwall 0 - 1 Nottingham Forest [9] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [16] Preston North End 1 - 1 Birmingham [19] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [4] QPR 1 - 0 West Brom [5] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [18] Lincoln 0 - 1 Cambridge Utd [16] - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [19] Fleetwood Town 1 - 0 Rotherham Utd [2] +1 0-0

ANHL1

22:00 FT [10] Accrington 1 - 1 Sunderland [4] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [1] Wycombe 2 - 0 Oxford Utd [7] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [20] Wimbledon 0 - 0 Morecambe [21] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [22] Crewe Alexandra 0 - 0 Shrewsbury [15] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [17] Bolton 2 - 0 Ipswich [12] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [13] Cheltenham 1 - 1 Charlton Athletic [14] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 1 - 2 Wigan [3] +1 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [23] Gillingham 1 - 3 Burton Albion [11] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [9] Portsmouth 1 - 2 Milton Keynes Dons [5] - 1/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [8] Sheffield Wed. 4 - 2 Plymouth Argyle [6] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [2] Tranmere Rovers 2 - 0 Rochdale [18] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [16] Bristol Rovers 2 - 0 Hartlepool [17] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 1 - 1 Crawley Town [11] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Exeter City 2 - 0 Scunthorpe Utd [23] - 1 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Bradford City 2 - 1 Salford City [13] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [22] Colchester Utd 0 - 2 Barrow [19] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [9] Mansfield 2 - 0 Walsall [15] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [3] Northampton 1 - 1 Forest Green [1] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [8] Port Vale 1 - 3 Swindon [4] - 1/4 1-2

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 3 - 3 Sutton Utd [5] +0 2-0

TBNC

22:00 FT [65] Mallorca 2 - 1 Espanyol [26] +0 1-0

SCOB

22:00 FT [4] Raith Rovers 1 - 2 Arbroath [1] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [7] Ayr Utd 0 - 2 Greenock Morton [8] - 1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [10] Dunfermline 1 - 0 Hamilton [6] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [2] Inverness C.T. 2 - 2 Queen of South [9] - 1 0-1

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 1 - 0 Montrose [3] - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [2] Airdrieonians 3 - 2 Falkirk [5] - 1/4 2-0

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 2 - 0 East Fife [10] - 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 1 - 1 Clyde [6] - 1/2 0-1

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 0 - 0 Coleraine [7] +1 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [1] Linfield 1 - 0 Ballymena Utd [6] - 1 1/4 1-0

NIRA

22:00 FT [12] Warrenpoint Town 0 - 1 Crusaders Belfast [4] +1 1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [5] Larne 0 - 1 Dungannon Swi. [9] - 2 0-1

NIRA

22:00 FT [10] Carrick Rangers 2 - 2 Glenavon [8] +1/4 1-0

CYPA

22:00 FT [9] Olympiakos Nic. 1 - 2 Pafos FC [4] +0 1-1

KSAA

22:05 FT [3] Al Nasr (KSA) 4 - 0 Al Faisaly (KSA) [13] - 1 1/4 1-0

ITB

22:15 FT [4] Pisa 1 - 3 Frosinone [7] +0 1-0

GREA

22:15 FT [11] Lamia FC 2 - 1 Ionikos [12] - 1/4 1-0

GREA

22:15 FT [8] Asteras Tripolis 1 - 0 Volos NFC [9] - 1 1-0

BDNA

22:30 FT [10] Boavista 1 - 1 Gil Vicente [5] +1/4 1-0

BDNB

22:30 FT [7] Penafiel 4 - 3 Vilafranquense [14] - 1/2 2-2

HLB

22:30 FT [2] ADO Den Haag 2 - 0 TOP Oss [18] - 1 0-0

ISRA

22:30 FT [9] Hapoel Haifa 2 - 2 Maccabi P.Tikva [14] - 1/4 1-1

ALBA

22:45 FT [7] Skenderbeu 0 - 0 KF Laci [3] +1/2 0-0

CAF

22:59 FT [D-1] Nigeria 3 - 1 Sudan [D-4] - 1 3/4 2-0

PHA

22:59 FT 1 [20] Saint Etienne 1 - 2 Lens [6] 1 +1/2 1-0

TNKA

22:59 FT [15] Antalyaspor 1 - 1 Fenerbahce [6] +1/4 0-0

TNKB

22:59 FT 1 [13] Kocaelispor 1 - 2 Ankaragucu [2] +1/2 1-1

UAEC

22:59 FT [5] Al Jazira 1 - 2 Al Wahda(UAE) [10] +0 1-0

OMAA

23:15 FT [2] Al Seeb 2 - 0 Nasr Salalah [5] - 1/2 1-0

ITA

00:00 FT 2 [20] Salernitana 0 - 3 Lazio [8] 3 +1 1/2 0-2

CYPA

00:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 3 Apoel FC [7] +1 0-2

KSAA

00:00 FT [9] Al Ahli (KSA) 1 - 0 Hazm [16] - 3/4 1-0

KSAA

00:00 FT [4] Al Hilal 3 - 2 Al Taawon (KSA) [12] - 1 1/4 2-2

CRCA

00:00 FT [6] Municipal Grecia 1 - 1 Herediano [1] +1/4 1-0

ANHA

00:30 FT 1 [13] Aston Villa 2 - 2 Man Utd [7] 2 +0 0-1

TBNC

00:30 FT [7] Girona 1 - 2 Rayo Vallecano [59] +0 1-1

TBNC

00:30 FT [44] Sporting Gijon 0 - 0 Cadiz [3] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

DUA

00:30 FT 2 [12] M.gladbach 1 - 2 B.Leverkusen [3] 3 +1/4 0-0

GREA

00:30 FT [14] Apollon Smirnis 0 - 0 Aris Salonica [4] +3/4 0-0

GREA

00:30 FT [2] PAOK 3 - 0 OFI Creta [7] - 1 0-0

HLA

00:45 FT [9] NEC Nijmegen 0 - 0 Heracles Almelo [12] +0 0-0

ISRA

00:50 FT [11] Hapoel Jerusalem 1 - 3 Maccabi TA [3] +1 1/4 0-1

PHB

01:00 FT 1 [9] Rodez 0 - 2 Dijon [11] - 1/4 0-1

PHB

01:00 FT [12] Guingamp 0 - 0 Grenoble [16] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [20] Nancy 2 - 1 SC Bastia [14] +0 1-0

PHB

01:00 FT [2] Toulouse 1 - 1 Pau FC [8] - 1 0-0

BDNA

01:00 FT [3] Benfica 1 - 1 Moreirense [14] - 2 0-0

BDNA

01:00 FT [4] Braga 0 - 1 Maritimo [9] - 1 1/2 0-0

ALBA

01:45 FT [1] KF Tirana 0 - 0 Vllaznia Shkoder [4] - 1/2 0-0

CAF

02:00 FT [D-3] Guinea Bissau 0 - 1 Ai Cập [D-2] +1 0-0

HLA

02:00 FT [3] Feyenoord 0 - 1 Vitesse Arnhem [4] - 1 1/4 0-0

HLA

02:00 FT [6] Twente 2 - 0 Heerenveen [10] - 1/2 0-0

ANHU23

02:30 FT [1-2] Man City U23 3 - 1 Man Utd U23 [1-7] - 3/4 3-0

DUB

02:30 FT [2] Darmstadt 2 - 2 Karlsruher [10] - 3/4 0-1

ITA

02:45 FT 1 [5] Juventus 2 - 0 Udinese [15] 2 - 1 1/4 1-0

BIA

02:45 FT [2] Club Brugge 2 - 0 Sint Truiden [13] - 1 1-0

PHA

03:00 FT 5 [1] PSG 2 - 0 Stade Brestois [13] 3 - 1 3/4 1-0

PHB

03:00 FT [1] Sochaux 3 - 2 Caen [15] - 1/2 0-2

HLA

03:00 FT [11] Go Ahead Eagles 0 - 2 RKC Waalwijk [14] - 1/2 0-2

MEXA

06:00 FT [7] Atlas 1 - 0 San Luis [17] - 3/4 0-0

CRCA

07:00 FT [2] Alajuelense 1 - 0 Guadalupe FC [11] - 1 1-0

ARGTV

07:15 FT [B-3] Independiente 0 - 1 San Lorenzo [B-1] - 1/4 0-1

MEXA

08:00 FT [13] Tigres UANL 0 - 2 Puebla [5] - 1 0-2

AUSW

10:05 FT [10] Wellington Phoenix Nữ 2 - 3 Brisbane Roar Nữ [7] 2-1

MEXA

10:06 FT [14] Club Tijuana 1 - 1 Club Leon [11] - 1/4 0-1

MEXA

10:10 FT [3] Cruz Azul 1 - 0 Juarez [8] - 3/4 1-0

AUSA

13:05 Hoãn [5] Central Coast - Newcastle Jets [9] - 1/4 -

GHCLB

14:00 Hoãn [205] Bunyodkor - Kokand-1912 [216] -

HKGA

14:00 Hoãn [1] Southern District - HK Ranger [5] -

HKGA

16:30 Hoãn [3] Lee Man FC - Eastern AA [4] -

AUSA

18:05 Hoãn [10] Perth Glory - Wellington Phoenix [11] -

GHCLB

19:00 Hoãn [217] Legia Wars. - Lok. Plovdiv [186] -

GHCLB

19:00 Hoãn [206] CFR Cluj - Ferencvaros [209] -

GHCLB

19:00 Hoãn [234] Trencin - Sigma Olomouc [72] -

ITB

20:00 Hoãn [8] Cittadella - Cosenza [17] - 1 -

ITB

20:00 Hoãn [12] Parma - Crotone [18] - 3/4 -

DUC3

20:00 Hoãn [17] Zwickau - Vik.Koln [15] +0 -

DUC3

20:00 Hoãn [13] Hallescher - Turkgucu-Ataspor [16] - 1/4 -

MLTA

20:00 Hoãn [9] Gudja United - Sliema Wanderers [12] -

OMAA

20:00 Hoãn [13] Saham Club - Rustaq Club [6] -

INDA

21:00 Hoãn [5] ATK - Bengaluru [7] +0 -

ANHA

22:00 Hoãn [20] Burnley - Leicester City [10] +0 -

ANHB

22:00 Hoãn [24] Barnsley - Blackpool [13] +0 -

ANHL2

22:00 Hoãn [24] Oldham - Leyton Orient [12] +1/2 -

MLTA

22:00 Hoãn [5] Balzan - Hamrun Spartans [3] -

BIA

22:15 Hoãn [11] OH Leuven - KV Mechelen [7] - 1/4 -

ICERT

22:15 Hoãn [B-2] Fram Rey. - Trottur Rey. [B-3] -

TNKA

23:00 Hoãn [4] Istanbul BB - Konyaspor [2] - 1/2 -

MLTA

00:00 Hoãn [6] Sirens - Santa Lucia FC [10] -

BIA

00:30 Hoãn [15] Zulte-Waregem - Oostende [16] - 1/4 -

PHB

01:00 Hoãn [13] Quevilly - Amiens [18] +1/4 -

TBNC

03:30 Hoãn [9] Real Betis - Sevilla [66] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 15/01/2022

Kết quả bóng đá ngày 15/01/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/01/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/01/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%

Can Cup 2021 › Vòng 3

22:5917/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11