LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/01/2022

Lịch bóng đá trong ngày 15/01/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Canberra Utd Nữ [9] - 1 1/2 -

AUSW

13:05 - [4] Adelaide Utd Nữ vs Melbourne City Nữ [2] +1/4 -

GHCLB

15:00 - [6] Energetik-BGU vs FK Minsk [264] -

AUSA

15:45 - [6] Sydney FC vs Brisbane Roar [12] - 3/4 -

AUSA

15:45 - [7] Adelaide Utd vs Melbourne City [4] +3/4 -

GHCLB

16:00 - [65] Hradec Kralove vs MFK Chrudim [42] - 1 3/4 -

GHCLB

16:30 - [14] Banik Ostrava vs SK Prostejov [90] -

GHCLB

16:30 - [310] Varnsdorf vs Mlada Boleslav [1] +1 3/4 -

GHCLB

16:30 - [3] Bohemians 1905 vs Jablonec [18] +0 -

GHCLB

16:30 - [47] AC Horsens vs Aarhus Fremad [318] - 1 1/4 -

GHCLB

16:30 - [104] Senica vs Skalica [135] - 3/4 -

GHCLB

17:00 - [288] Kolding IF vs Sonderjyske [93] +1 1/2 -

GHCLB

17:00 - [17] C. Budejovice vs Pribram [327] - 1 1/2 -

GHCLB

17:00 - [170] Lausanne Sports vs Stade L. Ouchy [177] - 1 1/4 -

GHCLB

17:00 - [7] Mioveni vs Steaua Bucuresti [36] -

TNKA

17:30 - [5] Adana Demirspor vs Kayserispor [12] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [18] Denizlispor vs Manisa FK [11] +1/2 -

THAA

17:30 - [12] Ratchaburi vs Chiangrai Utd [7] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [87] Gornik Polkowice vs Miedz Legnica [290] +1 -

GHQG

18:00 - [1] Hàn Quốc vs Iceland [11] -

BDNB

18:00 - [2] Casa Pia AC vs Academico Viseu [12] - 3/4 -

THAA

18:00 - [8] Nong Bua Pitchaya vs Chonburi [3] +1/4 -

THAA

18:00 - [15] Prachuap FC vs Suphanburi [13] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - [144] Spartak Trnava vs Zlate Moravce [68] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [136] Warta Poznan vs Arka Gdynia [258] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [305] Sparta Praha B vs Dukla Praha [4] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - [9] Young Boys vs Grasshoppers [37] - 1 1/2 -

GHCLB

19:00 - [38] Teplice vs Taborsko [200] - 3/4 -

IDNA

19:00 - [17] Persela Lamon vs Persija Jakarta [7] +1/2 -

THAA

19:00 - [10] Khonkaen Utd vs Port FC [4] +1/2 -

GHCLB

19:30 - [43] Lask vs Grazer AK [322] -

ANHA

19:30 - [1] Man City vs Chelsea [3] - 1 -

ANHB

19:30 - [22] Cardiff City vs Blackburn Rovers [3] +1/4 -

ANHB

19:30 - [14] Luton Town vs Bournemouth [2] +1/4 -

ANHL2

19:30 - [6] Newport vs Harrogate Town [14] - 1/2 -

DUB

19:30 - [4] Wer.Bremen vs Fort.Dusseldorf [14] - 3/4 -

DUB

19:30 - [9] Nurnberg vs Paderborn 07 [8] - 1/4 -

DUB

19:30 - [1] St. Pauli vs Erzgebirge Aue [17] - 1 1/2 -

KSAA

19:40 - [14] Al Tai vs Dhamak [5] - 1/4 -

OMAA

19:55 - [11] Muscat Club vs Al Ittihad (OMA) [12] -

GHCLB

20:00 - [277] Neuchatel Xamax vs Thun [145] +0 -

GHCLB

20:00 - [70] Lugano vs Vaduz [317] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [321] A.Aachen vs Westerlo [133] -

ITB

20:00 - [3] Cremonese vs Como [11] - 1 -

ITB

20:00 - [14] Reggina vs Brescia [1] +1/4 -

DUC3

20:00 - [12] Freiburg II vs Magdeburg [1] +1/2 -

DUC3

20:00 - [8] Munchen 1860 vs Wehen [10] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [2] Kaiserslautern vs Meppen [4] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [7] Osnabruck vs Saarbrucken [6] - 1/4 -

ISRA

20:00 - [4] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Nof HaGalil [13] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [10] Sivasspor vs Trabzonspor [1] +0 -

TNKA

20:00 - [11] Fatih Karagumruk vs Rizespor [19] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [6] Istanbulspor AS vs Umraniyespor [1] +0 -

OMAA

20:00 - [4] Mussanah Club vs Al Suwaiq [9] -

OMAA

20:00 - [14] Nizwa Club vs Sohar Club (OMA) [8] -

OMAA

20:05 - [1] Dhofar vs Bahla Club [10] -

OMAA

20:05 - [3] Al Nahda (OMA) vs Oman Club [7] -

UAEC

20:05 - [11] Al Wasl vs Al Ain [2] +1/4 -

GHCLB

20:30 - [293] Sturm Graz vs MOL Fehervar FC [89] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [13] HB Chelghoum Laid vs WA Tlemcen [18] - 1/2 -

ANHU23

21:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Everton U23 [1-8] - 1/2 -

ITA

21:00 - [15] Sampdoria vs Torino [9] +1/4 -

ICERT

21:00 - [B-4] KR Reykjavik vs IR Reykjavik [B-1] -

ICERT

21:00 - [A-3] Fylkir vs Fjolnir [A-4] - 3/4 -

ICERT

21:00 - [A-2] Vikingur Rey. vs Valur Rey. [A-1] +1/2 -

ALGA

21:00 - [10] Hussein Dey vs ES Setif [4] +1/2 -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs Hoffenheim [4] +1/4 -

DUA

21:30 - [9] FC Koln vs Bayern Munich [1] +1 1/2 -

DUA

21:30 - [10] Mainz vs Bochum [11] - 3/4 -

DUA

21:30 - [17] Stuttgart vs Leipzig [7] +1 -

DUA

21:30 - [14] Wolfsburg vs Hertha Berlin [13] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [19] Newcastle vs Watford [17] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [18] Norwich vs Everton [16] +1/4 -

ANHA

22:00 - [8] Wolves vs Southampton [12] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [23] Peterborough Utd vs Coventry [10] +0 -

ANHB

22:00 - [11] Derby County vs Sheffield Utd [15] +1/4 -

ANHB

22:00 - [1] Fulham vs Bristol City [17] - 2 -

ANHB

22:00 - [7] Huddersfield vs Swansea City [18] +0 -

ANHB

22:00 - [6] Middlesbrough vs Reading [20] - 1 1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Millwall vs Nottingham Forest [9] +0 -

ANHB

22:00 - [16] Preston North End vs Birmingham [19] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [4] QPR vs West Brom [5] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [18] Lincoln vs Cambridge Utd [16] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Fleetwood Town vs Rotherham Utd [2] +1 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Sunderland [4] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [1] Wycombe vs Oxford Utd [7] +0 -

ANHL1

22:00 - [20] Wimbledon vs Morecambe [21] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [22] Crewe Alexandra vs Shrewsbury [15] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [17] Bolton vs Ipswich [12] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [13] Cheltenham vs Charlton Athletic [14] +0 -

ANHL1

22:00 - [24] Doncaster Rovers vs Wigan [3] +1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [23] Gillingham vs Burton Albion [11] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Portsmouth vs Milton Keynes Dons [5] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [8] Sheffield Wed. vs Plymouth Argyle [6] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Bristol Rovers vs Hartlepool [17] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Carlisle vs Crawley Town [11] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [7] Exeter City vs Scunthorpe Utd [23] - 1 -

ANHL2

22:00 - [10] Bradford City vs Salford City [13] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [22] Colchester Utd vs Barrow [19] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [9] Mansfield vs Walsall [15] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [3] Northampton vs Forest Green [1] +0 -

ANHL2

22:00 - [8] Port Vale vs Swindon [4] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Sutton Utd [5] +0 -

TBNC

22:00 - [65] Mallorca vs Espanyol [26] +0 -

SCOB

22:00 - [4] Raith Rovers vs Arbroath [1] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [7] Ayr Utd vs Greenock Morton [8] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [10] Dunfermline vs Hamilton [6] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Inverness C.T. vs Queen of South [9] - 1 -

SCO2

22:00 - [1] Cove Rangers vs Montrose [3] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [2] Airdrieonians vs Falkirk [5] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [9] Dumbarton vs East Fife [10] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs Clyde [6] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [11] Portadown FC vs Coleraine [7] +1 1/4 -

NIRA

22:00 - [1] Linfield vs Ballymena Utd [6] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Warrenpoint Town vs Crusaders Belfast [4] +1 1/2 -

NIRA

22:00 - [5] Larne vs Dungannon Swi. [9] - 2 -

NIRA

22:00 - [10] Carrick Rangers vs Glenavon [8] +1/4 -

CYPA

22:00 - [9] Olympiakos Nic. vs Pafos FC [4] +0 -

KSAA

22:05 - [3] Al Nasr (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [13] - 1 1/4 -

ITB

22:15 - [4] Pisa vs Frosinone [7] +0 -

GREA

22:15 - [11] Lamia FC vs Ionikos [12] - 1/4 -

GREA

22:15 - [8] Asteras Tripolis vs Volos NFC [9] - 1 -

BDNA

22:30 - [10] Boavista vs Gil Vicente [5] +1/4 -

BDNB

22:30 - [7] Penafiel vs Vilafranquense [13] - 1/2 -

HLB

22:30 - [2] ADO Den Haag vs TOP Oss [18] - 1 -

ISRA

22:30 - [8] Hapoel Haifa vs Maccabi P.Tikva [14] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [7] Skenderbeu vs KF Laci [3] +1/2 -

CAF

22:59 - [D-1] Nigeria vs Sudan [D-4] - 1 3/4 -

PHA

22:59 - [20] Saint Etienne vs Lens [6] +1/2 -

TNKA

22:59 - [15] Antalyaspor vs Fenerbahce [6] +1/4 -

TNKB

22:59 - [13] Kocaelispor vs Ankaragucu [2] +1/2 -

UAEC

22:59 - [5] Al Jazira vs Al Wahda(UAE) [10] +0 -

OMAA

23:15 - [2] Al Seeb vs Nasr Salalah [5] - 1/2 -

ITA

00:00 - [20] Salernitana vs Lazio [7] +1 1/2 -

CYPA

00:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Apoel FC [7] +1 -

KSAA

00:00 - [9] Al Ahli (KSA) vs Hazm [16] - 3/4 -

KSAA

00:00 - [4] Al Hilal vs Al Taawon (KSA) [12] - 1 1/4 -

CRCA

00:00 - [6] Municipal Grecia vs Herediano [1] +1/4 -

ANHA

00:30 - [13] Aston Villa vs Man Utd [7] +0 -

TBNC

00:30 - [7] Girona vs Rayo Vallecano [59] +0 -

TBNC

00:30 - [44] Sporting Gijon vs Cadiz [3] - 1/2 -

DUA

00:30 - [12] M.gladbach vs B.Leverkusen [3] +1/4 -

GREA

00:30 - [14] Apollon Smirnis vs Aris Salonica [4] +3/4 -

GREA

00:30 - [2] PAOK vs OFI Creta [7] - 1 -

HLA

00:45 - [9] NEC Nijmegen vs Heracles Almelo [12] +0 -

ISRA

00:50 - [11] Hapoel Jerusalem vs Maccabi TA [3] +1 1/4 -

PHB

01:00 - [9] Rodez vs Dijon [11] - 1/4 -

PHB

01:00 - [12] Guingamp vs Grenoble [16] - 1/2 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs SC Bastia [14] +0 -

PHB

01:00 - [2] Toulouse vs Pau FC [8] - 1 -

BDNA

01:00 - [3] Benfica vs Moreirense [14] - 2 -

BDNA

01:00 - [4] Braga vs Maritimo [9] - 1 1/2 -

ALBA

01:45 - [1] KF Tirana vs Vllaznia Shkoder [4] - 1/2 -

CAF

02:00 - [D-3] Guinea Bissau vs Ai Cập [D-2] +1 -

HLA

02:00 - [3] Feyenoord vs Vitesse Arnhem [4] - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [6] Twente vs Heerenveen [10] - 1/2 -

ANHU23

02:30 - [1-2] Man City U23 vs Man Utd U23 [1-7] - 3/4 -

DUB

02:30 - [2] Darmstadt vs Karlsruher [10] - 3/4 -

ITA

02:45 - [5] Juventus vs Udinese [14] - 1 1/4 -

BIA

02:45 - [2] Club Brugge vs Sint Truiden [13] - 1 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Stade Brestois [13] - 1 3/4 -

PHB

03:00 - [1] Sochaux vs Caen [15] - 1/2 -

HLA

03:00 - [11] Go Ahead Eagles vs RKC Waalwijk [14] - 1/2 -

MEXA

06:00 - [7] Atlas vs San Luis [17] - 3/4 -

CRCA

07:00 - [2] Alajuelense vs Guadalupe FC [11] - 1 -

ARGTV

07:15 - [B-3] Independiente vs San Lorenzo [B-1] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [13] Tigres UANL vs Puebla [5] - 1 -

AUSW

10:05 - [10] Wellington Phoenix Nữ vs Brisbane Roar Nữ [7] -

MEXA

10:06 - [14] Club Tijuana vs Club Leon [11] - 1/4 -

MEXA

10:10 - [3] Cruz Azul vs Juarez [8] - 3/4 -

AUSA

13:05 Hoãn [5] Central Coast vs Newcastle Jets [9] - 1/4 -

GHCLB

14:00 Hoãn [204] Bunyodkor vs Kokand-1912 [215] -

HKGA

14:00 Hoãn [1] Southern District vs HK Ranger [5] -

HKGA

16:30 Hoãn [3] Lee Man FC vs Eastern AA [4] -

AUSA

18:05 Hoãn [10] Perth Glory vs Wellington Phoenix [11] -

GHCLB

19:00 Hoãn [216] Legia Wars. vs Lok. Plovdiv [185] -

GHCLB

19:00 Hoãn [205] CFR Cluj vs Ferencvaros [208] -

GHCLB

19:00 Hoãn [233] Trencin vs Sigma Olomouc [72] -

ITB

20:00 Hoãn [8] Cittadella vs Cosenza [17] - 1 -

ITB

20:00 Hoãn [12] Parma vs Crotone [18] - 3/4 -

DUC3

20:00 Hoãn [17] Zwickau vs Vik.Koln [15] +0 -

DUC3

20:00 Hoãn [13] Hallescher vs Turkgucu-Ataspor [16] - 1/4 -

MLTA

20:00 Hoãn [9] Gudja United vs Sliema Wanderers [12] -

OMAA

20:00 Hoãn [13] Saham Club vs Rustaq Club [6] -

INDA

21:00 Hoãn [5] ATK vs Bengaluru [7] +0 -

ANHA

22:00 Hoãn [20] Burnley vs Leicester City [10] +0 -

ANHB

22:00 Hoãn [24] Barnsley vs Blackpool [13] +0 -

ANHL2

22:00 Hoãn [24] Oldham vs Leyton Orient [12] +1/2 -

MLTA

22:00 Hoãn [5] Balzan vs Hamrun Spartans [3] -

BIA

22:15 Hoãn [11] OH Leuven vs KV Mechelen [7] - 1/4 -

ICERT

22:15 Hoãn [B-2] Fram Rey. vs Trottur Rey. [B-3] -

TNKA

23:00 Hoãn [4] Istanbul BB vs Konyaspor [2] - 1/2 -

MLTA

00:00 Hoãn [6] Sirens vs Santa Lucia FC [10] -

BIA

00:30 Hoãn [15] Zulte-Waregem vs Oostende [16] - 1/4 -

BIA

00:30 Hoãn [17] RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise [1] +1 1/2 -

PHB

01:00 Hoãn [13] Quevilly vs Amiens [18] +1/4 -

TBNC

03:30 Hoãn [9] Real Betis vs Sevilla [66] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/01/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/01/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11