LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 21/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 - [11] Eastern Lions vs Dandenong Th. [5] -

NHATA

11:00 - [12] FC Tokyo vs Vegalta Sendai [15] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [10] Fujieda MYFC vs FC Gifu [6] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Gainare Tottori vs Grulla Morioka [5] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [11] Nara Club vs Honda FC [1] -

NHATJFL

11:00 - [16] Tokyo Musashino vs FC Osaka [9] -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

11:00 - [4] Sony Sendai vs Matsue City [10] -

NHATJFL

11:00 - [15] Honda Lock vs Iwaki FC [2] -

AUSNSW

11:05 - [3] Rockdale City vs Manly Utd [4] -

HQB

11:30 - [6] Gyeongnam vs Seoul E-Land [9] +0 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Blacktown City [1] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [19] Oita Trinita vs Sanf Hiroshima [10] +1/2 -

NHATA

12:00 - [4] Sagan Tosu vs Avispa Fukuoka [7] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [14] Tokushima Vortis vs Yokohama FC [20] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Tochigi SC [14] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [19] Ehime FC vs Ventforet Kofu [3] +1/2 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Jubilo Iwata [1] +0 -

NHATB

12:00 - [20] Giravanz Kita. vs Blaublitz Akita [13] +0 -

NHATB

12:00 - [21] Matsumoto Yama. vs JEF United Chiba [9] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs Tegevajaro Miyazaki [2] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [3] Kataller Toyama vs Vanraure Hachinohe [11] - 3/4 -

HQA

12:00 - [10] Gangwon vs Incheon Utd [8] - 1/4 -

HQA

12:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Pohang Steelers [7] +1/4 -

HQ3

12:00 - [8] Paju Citizen vs Cheongju FC [11] -

HQ3

12:00 - [10] Hwaseong FC vs Gangneung City [15] -

HQ3

12:00 - [14] Yangju FC vs Cheonan City [1] -

AUSA

12:05 - [7] Wellington Phoenix vs Brisbane Roar [4] +0 -

AUSW

12:05 - [5] Adelaide Utd Nữ vs WS Wanderers Nữ [6] -

AUSQSL

13:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Olympic FC QLD [3] +3/4 -

NHATA

13:00 - [5] Urawa Red vs Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 -

NHATA

13:00 - [13] Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka [9] +1/2 -

NHATJFL

13:00 - [17] FC Kariya vs Suzuka Point Getters [7] -

NHATA

14:00 - [6] Kashima Antlers vs Nagoya Grampus [2] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse [17] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [22] Sagamihara vs Omiya Ardija [15] +1/2 -

NHATB

14:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Okayama [11] +1/4 -

NHATB

14:00 - [10] Mito Hollyhock vs Machida Zelvia [7] +0 -

HQB

14:00 - [5] Busan I'Park vs Gimcheon Sangmu [1] +1/4 -

HKGA

14:00 - [7] Resources Capital vs Southern District [1] -

HKGA

14:00 - Pegasus vs Happy Valley -

HQA

14:30 - [4] Suwon Bluewings vs FC Seoul [9] - 1/4 -

AUSA

14:40 - [11] Newcastle Jets vs Adelaide Utd [5] - 1/2 -

AUSFWP

15:00 - [10] Gwelup Croatia vs ECU Joondalup [6] -

VNB

15:30 - [5] Đăk Lăk vs Thừa Thiên Huế [7] -

AUTB

16:30 - [1] Aust Lustenau vs Wacker Innsbruck [6] +1/4 -

HKGA

16:30 - [5] Lee Man FC vs HK Ranger [2] - 1 1/4 -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Tanjong Pagar [5] -

BULA

17:00 - [11] CSKA 1948 Sofia vs Botev Vratsa [12] - 3/4 -

HQA

17:00 - [3] Daegu vs Ulsan Hyundai [2] +1/2 -

THAA

17:00 - [3] Bangkok Utd vs Rayong FC - 2 1/4 -

VNB

17:00 - [11] Bình Phước vs Quảng Nam [9] -

ANHU23

17:30 - [1-10] Chelsea U23 vs Man City U23 [1-1] -

TBN3

17:30 - [B1-6] Portugalete vs Real Union [B1-7] +0 -

TNKA

17:30 - [7] Konyaspor vs Alanyaspor [4] +1/4 -

TNKA

17:30 - [17] Antalyaspor vs Erzurum BB - 1/4 -

TNKB

17:30 - [5] Bandirmaspor vs Tuzlaspor [7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-10] CD Marino vs San Fernando [D1-2] +3/4 -

TBN3

18:00 - [B2-4] Tudelano vs CD Calahorra [B2-1] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-5] Atl. Baleares vs Getafe B [E1-10] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [C1-7] AE Prat vs Lleida Esportiu [C1-3] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Real Madrid B [E1-3] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Atletico Madrid B vs Navalcarnero [E1-6] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs Real Sociedad B [B1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Levante B vs Orihuela [C2-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-3] Villanovense vs Talavera [E2-5] +0 -

TBN3

18:00 - [E2-7] Villarrubia CF vs Don Benito [E2-4] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-1] Algeciras vs Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-6] Granada II vs UCAM Murcia [D2-1] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-8] Pena Deportiva vs Atzeneta [C2-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-8] Merida vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1 -

TBN3

18:00 - [E2-9] Socuellamos vs Extremadura UD [E2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-2] Linares Deportivo vs Lorca Deportiva [D2-10] -

TBN3

18:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs UD Poblense [E1-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-7] Las Rozas CF vs Rayo Majada. [E1-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [B1-9] Alaves B vs Barakaldo [B1-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-8] Cadiz B vs Recreativo Huelva [D1-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-7] La Nucía vs Hercules CF [C2-6] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-5] UD Tamaraceite vs Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E2-6] Melilla CD vs Badajoz [E2-1] +1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-5] Cordoba vs Real Betis B [D2-4] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D2-3] Sevilla B vs Yeclano Dep. [D2-9] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-9] Marbella vs Linense [D1-3] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-2] Alcoyano vs Valencia B [C2-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-2] Gimnastic T. vs Espanyol B [C1-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D2-7] Murcia vs Ejido [D2-8] - 3/4 -

THAA

18:00 - [9] Samut Prakan City vs Trat FC - 1 3/4 -

VNB

18:00 - [12] Phố Hiến vs ĐT Long An [3] -

BDNB

18:15 - UD Oliveirense vs Academica Coim [18] +1/2 -

HLA

18:15 - [18] Zwolle vs VVV Venlo - 3/4 -

ITA

18:30 - [10] Verona vs Atalanta [4] +3/4 -

ITA3

18:30 - Perugia vs Alto Adige [A-3] - 1/4 -

ITA3

18:30 - [C-9] Catania vs Avellino [C-8] +0 -

POLA

18:30 - [16] Warta Poznan vs Podbeskidzie - 1/4 -

SINA

18:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Balestier Kh. [7] -

THAA

18:30 - [11] Police Tero FC vs Nakhon Ratch. [8] +0 -

POLB

18:40 - [17] Stomil Olsztyn vs Widzew Lodz [1] +1/4 -

GHCLB

19:00 - Malmo vs Orebro -

DUC3

19:00 - [11] Meppen vs Bayern Munich II +1/4 -

PHA

19:00 - [12] Strasbourg vs Lens [2] +0 -

SCOA

19:00 - [4] Celtic vs Rangers [1] +0 -

ALBA

19:00 - Bylis Ballsh vs Kukesi [2] -

ALBA

19:00 - [9] Kastrioti Kruje vs Vllaznia Shkoder [4] -

ALBA

19:00 - Apolonia Fier vs Skenderbeu [10] -

ALBA

19:00 - [7] KF Laci vs KF Tirana [1] -

BLRA

19:00 - [12] FK Slutsk vs Neman Grodno [9] +3/4 -

GEOA

19:00 - [10] Samtredia vs Lokomotiv T [5] -

UKRA

19:00 - [12] Inhulets Petrove vs PFK Aleksandriya [6] +1/2 -

THAA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Prachuap FC [13] - 3 -

BULA

19:15 - [6] Beroe vs Cska Sofia [3] +1/4 -

MASL

19:15 - [9] Sabah FA vs Terengganu [3] +1/2 -

DUA

19:30 - [11] Hoffenheim vs Mainz [7] - 1/2 -

DUB

19:30 - Wurzburger vs Jahn Regensburg [2] +0 -

DUB

19:30 - Greuther Furth vs Nurnberg [4] - 1/2 -

DUB

19:30 - Osnabruck vs St. Pauli [1] +1/4 -

BIA

19:30 - [2] Club Brugge vs Antwerpen [7] - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - GAIS vs Jonkopings -

GHCLB

20:00 - Brage vs Sirius -

ANHU23

20:00 - [1-13] Everton U23 vs Arsenal U23 [1-3] -

TBNA

20:00 - [20] Getafe vs Elche [15] - 1/2 -

TBNB

20:00 - [6] SD Ponferradina vs Almeria [1] +1/4 -

DUC3

20:00 - [13] Zwickau vs Wehen [9] +1/4 -

ESTA

20:00 - [8] Tulevik Viljandi vs Paide Linname. [3] -

GREA

20:00 - [8] Asteras Tripolis vs Panathinaikos [6] +0 -

LITA

20:00 - [8] Dainava Alytus vs Dziugas FC [7] -

CZEA

20:00 - [4] Slovacko vs Banik Ostrava [5] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [15] Teplice vs Bohemians 1905 [10] +1/4 -

TNKA

20:00 - Denizlispor vs Istanbul BB [11] +1/4 -

TNKB

20:00 - Akhisar Bld. vs Keciorengucu [18] +1/2 -

TNKB

20:00 - Osmanlispor vs Boluspor [10] +1/4 -

MASL

20:00 - [11] Perak FA vs Darul Takzim [1] -

MASL

20:00 - [8] Petaling Jaya City vs Pahang [10] +1/4 -

MAPL

20:00 - [1] Negeri Sembilan vs FAM-MSN [11] -

MAPL

20:00 - [2] Sarawak vs Terengganu II [4] -

NPA

20:00 - [6] Kaizer Chiefs vs Orlando Pirates [7] +1/4 -

KSAA

20:05 - [13] Abha vs Dhamak [1] -

KSB

20:05 - [2] Al Feiha vs Ohud Medina [7] -

KSAA

20:10 - Al Ain (KSA) vs Al Wehda (KSA) -

KSB

20:10 - [17] Al Bukiryah vs Al Jabalain [3] -

KSB

20:20 - [19] Arar FC vs Jeddah Club [11] -

FA

20:30 - Chelsea vs Sheffield Utd - 1 1/2 -

HLA

20:30 - [11] AZ Alkmaar vs PSV Eindhoven [2] +0 -

HLA

20:30 - [6] Vitesse Arnhem vs Willem II [5] - 3/4 -

NPA

20:30 - [8] Amazulu vs Marumo Gallants FC [15] - 1/2 -

UAEA

20:45 - [7] Ajman vs Al Ain [1] +1/2 -

UAEA

20:45 - Al Fujairah vs Al Nasr (UAE) [3] +1 -

ANHU23

21:00 - [2-13] Southampton U23 vs Liverpool U23 [1-9] -

ITA

21:00 - [6] Juventus vs Benevento - 2 1/4 -

ITA

21:00 - [15] Sampdoria vs Torino [13] +0 -

ITA

21:00 - [14] Udinese vs Lazio [8] +1/2 -

ITB

21:00 - [6] Reggina vs Chievo +0 -

ITA3

21:00 - [C-2] Catanzaro vs Bari [C-1] +0 -

ITA3

21:00 - [C-4] Foggia vs Viterbese Calcio [B-21] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-12] Carrarese vs Giana Erminio [A-17] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-2] Feralpisalo vs Gubbio [B-7] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-20] Grosseto vs Aurora Pro Patria [A-10] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-15] Pontedera vs Livorno - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-15] Potenza SC vs AS Bisceglie - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-10] Pesaro vs Padova [A-1] +1/2 -

ITA3

21:00 - [A-12] Virtus Verona vs Fano - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-15] Legnano vs Sambenedettese +0 -

ITA3

21:00 - [A-5] Albinoleffe vs Novara - 1/4 -

ITA3

21:00 - Ternana vs Vibonese [C-18] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-8] Triestina vs Carpi - 1 -

PHA

21:00 - [18] Stade Brestois vs Angers [6] - 1/4 -

PHA

21:00 - Dijon vs Stade Reims [16] +1/4 -

PHA

21:00 - [13] Montpellier vs Bordeaux [17] - 1/4 -

PHA

21:00 - [7] Nantes vs Lorient [11] - 1/4 -

BDNB

21:00 - Vizela vs Arouca - 1/4 -

POLA

21:00 - [13] Wisla Krakow vs Stal Mielec [9] - 1/2 -

BLRA

21:00 - [4] Gomel vs Sputnik Rechitsa [16] - 1 -

BIHA

21:00 - [4] Sarajevo vs FK Krupa -

MKDA

21:00 - [10] Borec Veles vs Pelister [12] -

CROA

21:00 - [1] HNK Rijeka vs NK Varazdin - 1 1/2 -

RMNA

21:00 - [14] Sepsi OSK vs Gaz Metan Medias [13] - 3/4 -

SRBA

21:00 - [16] FK Novi Pazar vs Proleter NS [9] - 3/4 -

SRBA

21:00 - FK Rad vs Radnik Surdulica [15] - 1 1/2 -

SRBA

21:00 - Macva Sabac vs Cukaricki Belgrade [3] +1 1/2 -

SRBA

21:00 - [5] FK Vojvodina vs Indija - 1 1/2 -

CZEB

21:00 - [8] Sellier&Bellot Vlasim vs Fotbal Trinec [16] -

CYPA

21:00 - [5] Olympiakos Nic. vs Apollon Limassol [2] +1 1/2 -

ALGA

21:00 - [7] ES Setif vs WA Tlemcen [3] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [17] CS Constantine vs USM Bel Abbes - 1 -

ALGA

21:00 - [9] JS Kabylie vs Paradou AC [2] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [4] Hussein Dey vs MC Alger [11] +0 -

ALGA

21:00 - Ain M'lila vs JS Saoura [10] +1/4 -

ALGA

21:00 - [12] O Medea vs CA BB Arreridj - 1 -

ALGA

21:00 - [18] NC Magra vs MC Oran [1] +1/4 -

ALGA

21:00 - [14] RC Relizane vs ASO Chlef [16] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [15] US Biskra vs CR Belouizdad [6] +1/2 -

DUA

21:30 - [10] Hertha Berlin vs B.Leverkusen [4] +1/4 -

BULA

21:30 - [10] Levski Sofia vs Slavia Sofia [4] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [4] West Ham Utd vs Arsenal [10] +1/4 -

TBNB

22:00 - [9] Malaga vs Tenerife [5] +0 -

BDNA

22:00 - Rio Ave vs Belenenses [18] - 1/2 -

BDNB

22:00 - [13] Porto B vs SC Covilha [14] - 3/4 -

ALBA

22:00 - [8] Partizani Tirana vs Teuta Durres [3] -

BIA

22:00 - [6] KV Mechelen vs OH Leuven [14] - 1/2 -

BIB

22:00 - RFC Seraing vs RWD Molenbeek [6] - 1 -

GEOA

22:00 - [3] Dila Gori vs Torpedo Kut. [8] -

LUXA

22:00 - [15] RM Hamm Benfica vs UT Petange [6] -

LUXA

22:00 - [1] UNA Strassen vs Fola Esch [3] -

LUXA

22:00 - [4] Differdange vs Mondorf-les. [9] -

SVKA

22:00 - [2] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [4] +1/2 -

CZEA

22:00 - [9] C. Budejovice vs Sparta Praha [2] +3/4 -

TSA

22:00 - [8] Luzern vs Sion [7] - 3/4 -

TSA

22:00 - [6] Servette vs Vaduz - 3/4 -

TSA

22:00 - [2] Young Boys vs Zurich [3] - 1 1/4 -

UKRA

22:00 - [1] Dinamo Kiev vs Rukh Vynnyky [10] - 1 3/4 -

UKRA

22:00 - [14] FC Lviv vs Shakhtar Donetsk [2] +2 1/4 -

NPA

22:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Black Leopards - 1 1/2 -

TBNA

22:15 - [11] Valencia vs Granada [18] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [13] Villarreal vs Cadiz [17] - 1 1/4 -

GREA

22:15 - [1] Olympiakos vs Aris Salonica [3] - 3/4 -

KSB

22:30 - [6] Al Khaleej(KSA) vs Al Shoalah [9] -

KSB

22:30 - [20] Al Nojoom vs Hajer [5] -

KSB

22:30 - [18] Al Thuqbah vs Sahel (KSA) [13] -

HLA

22:45 - [14] Heracles Almelo vs Sparta Rotterdam [17] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-3] Racing Santander vs Arenas de Guecho [B1-5] - 1 1/4 -

BDNB

22:59 - [3] Benfica B vs Leixoes [5] - 3/4 -

BIHA

22:59 - [5] Siroki Brijeg vs Olimpik Sarajevo -

BIHA

22:59 - [6] Zeljeznicar vs FK Tuzla City [2] -

TNKB

22:59 - [16] Adanaspor vs Bursaspor [11] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [5] Hartberg vs St.Polten - 1/2 -

AUTA

22:59 - [4] Austria Wien vs Wolfsberger AC [3] +1/4 -

AUTA

22:59 - [9] SCR Altach vs SV Ried [10] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [12] Wattens vs Rapid Wien [7] +1/2 -

AUTA

22:59 - [8] Admira vs Sturm Graz [2] +3/4 -

DENA

22:59 - [4] Aalborg BK vs Odense BK [7] - 1/4 -

DENA

22:59 - [1] Midtjylland vs Vejle [12] - 3/4 -

DENA

22:59 - [10] Nordsjaelland vs Sonderjyske [11] +0 -

DENA

22:59 - [3] Randers vs Kobenhavn [2] +1/2 -

DENA

22:59 - AC Horsens vs Lyngby +0 -

DENA

22:59 - [6] Brondby vs Aarhus AGF [9] - 1/4 -

TNKA

23:00 - [3] Besiktas vs Fenerbahce [5] - 1/4 -

PHA

23:05 - [10] Lille vs Nimes - 1 1/4 -

UAEA

23:15 - [6] Al Wahda(UAE) vs Al Jazira [4] +1/2 -

TBN3

23:30 - [B1-11] Leioa vs CD Laredo [B1-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Teramo vs Virtus Francavilla [C-5] - 1 -

ITA3

23:30 - Matelica vs US Fermana [B-19] - 1/2 -

ITA3

23:30 - Casertana vs Cavese - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-7] Lecco vs Pro Sesto [A-20] - 3/4 -

ITA3

23:30 - Arezzo vs Imolese Calcio [B-6] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-19] Piacenza vs Como +1/4 -

POLA

23:30 - [11] Zaglebie Lubin vs Legia Wars. [15] +1/2 -

CROA

23:30 - [3] Dinamo Zagreb vs HNK Gorica [6] - 1 1/4 -

CYPA

23:30 - [11] Anorthosis vs AEL Limassol [4] - 1/4 -

FA

00:00 - Leicester City vs Man Utd +0 -

TBN3

00:00 - [C1-1] Barcelona B vs Cornella [C1-5] - 1/4 -

ITA

00:00 - [7] Fiorentina vs AC Milan [1] +1/2 -

DUA

00:00 - [3] Freiburg vs Augsburg [16] - 1/2 -

ARGA

00:00 - [16] Sarmiento Junin vs Defensa YJ [7] +1 -

TBNB

00:15 - [13] Lugo vs Castellon - 1/4 -

BIA

00:15 - [3] Anderlecht vs Zulte-Waregem [15] - 1 1/4 -

TBNA

00:30 - [6] Atletico Madrid vs Alaves [16] - 1 1/4 -

BDNA

00:30 - [8] Boavista vs SC Farense - 1/4 -

BDNA

00:30 - [13] Maritimo vs Famalicao [15] +0 -

GREA

00:30 - [4] PAOK vs AEK Athens [2] - 3/4 -

CZEA

00:30 - [3] Slavia Praha vs Opava - 2 -

UKRA

00:30 - [11] Kolos Kovalivka vs Zorya [4] +1/2 -

ECUA

01:00 - [15] Manta FC vs SD Aucas [10] +1/4 -

MEXA

01:00 - [3] Toluca vs Puebla [10] - 1/4 -

BRARJ

01:30 - [8] Madureira/RJ vs Portuguesa/RJ [3] +1/4 -

COLB

01:30 - [11] Tigres(COL) vs Real San Andres [16] - 3/4 -

HLA

02:00 - [1] Ajax vs ADO Den Haag - 3 1/4 -

BIB

02:00 - Club Brugge II vs Deinze [4] +3/4 -

ARGB

02:00 - [B-17] Guillermo vs San Martin SJ [B-13] +0 -

BRAMG

02:00 - [5] URT/MG vs Caldense/MG [7] +1/2 -

BRAMG

02:00 - [2] America/MG vs Cruzeiro/MG [3] - 1/4 -

COLB

02:00 - [12] Llaneros FC vs Atletico [8] - 1/2 -

URUA

02:00 - [7] CA Fenix vs Cerro Largo [8] +0 -

ARGA

02:15 - [6] Colon vs Rosario Central [13] - 1/2 -

ANHA

02:30 - [13] Aston Villa vs Tottenham [6] +1/4 -

TBNB

02:30 - [22] Alcorcon vs Rayo Vallecano +1/4 -

ITA3

02:30 - [C-13] Paganese vs Juve Stabia [C-12] +1/4 -

ITA3

02:30 - [B-11] Luchese vs Pistoiese [B-18] +0 -

ITA3

02:30 - [B-3] Modena vs Cesena [B-2] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [B-6] Brown de Adrogue vs All Boys [B-11] - 1/2 -

ITA

02:45 - [5] Roma vs Napoli [2] +0 -

BIA

02:45 - [9] Gent vs Cercle Brugge [17] - 3/4 -

TBNA

03:00 - [3] Real Sociedad vs Barcelona [9] +3/4 -

ITB

03:00 - Salernitana vs Brescia [2] +0 -

PHA

03:00 - [9] Lyon vs PSG [1] +1/4 -

BDNA

03:00 - [5] Braga vs Benfica [1] +1/2 -

BRAMG

03:00 - [4] Tombense FC/MG vs Patrocinense/MG [10] - 1 -

COLB

03:00 - [6] Valledupar vs Barranquilla [15] - 3/4 -

ARGB

03:30 - [A-12] Deportivo Maipu vs Temperley [A-14] - 1/4 -

COLA

03:30 - [9] Inde.Medellin vs Deportivo Pasto [12] +0 -

ECUA

03:30 - [7] Guayaquil City vs Catolica Quito [4] +1/4 -

ARGB

04:00 - [A-5] Agropecuario AAC vs Estudiantes Rio Cuarto [A-15] +0 -

BRARJ

04:00 - [5] Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ [6] +0 -

CHLSC

04:00 - Univ. Catolica vs Colo Colo - 1/4 -

BLVA

04:15 - [14] Blooming vs CD Guabira [8] +0 -

PARA

04:15 - [4] Cerro Porteno vs Guarani CA [6] - 1/2 -

URUA

04:15 - [11] Wanderers vs CA Progreso [15] -

ARGA

04:30 - [23] San Lorenzo vs Aldosivi [20] - 1/2 -

ARGB

05:00 - [A-2] Quilmes vs Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 -

COLA

05:40 - [4] Deportivo Cali vs Deportes Tolima [5] - 1/4 -

GHU23

06:00 - Dominican U23 vs Mỹ U23 -

BRARS

06:00 - [11] EC Pelotas/RS vs Sao Luiz/RS [8] - 1/4 -

BRARS

06:00 - [10] Novo Hamburgo/RS vs Internacional/RS [1] +1 3/4 -

BRARS

06:00 - [5] Caxias/RS vs Esportivo/RS [12] - 3/4 -

ECUA

06:00 - [2] Emelec vs 9 de Octubre [3] - 1 1/4 -

BLVA

06:30 - [4] Bolivar vs Real Potosi [15] - 2 3/4 -

PARA

06:30 - [2] Olimpia Asuncion vs River Plate (PAR) [10] - 1 1/4 -

ARGA

07:00 - [5] Boca Juniors vs Talleres Cordoba [2] - 1 -

URUA

07:15 - [2] Nacional Montevideo vs Liverpool P. (URU) [4] - 1/4 -

ARGB

07:30 - [A-10] CA Mitre Salta vs Ate Brown [A-1] - 1/4 -

COLA

08:00 - [3] Millonarios vs Atl. Nacional [1] - 1/4 -

MEXA

08:06 - [11] Santos Laguna vs Club Leon [5] +0 -

GHU23

08:30 - Mexico U23 vs Costa Rica U23 -

TBN3

18:00 Hoãn [B2-7] Osasuna B vs Ejea [B2-8] -

TBN3

18:00 Hoãn [B2-9] Haro Deportivo vs SD Logrones [B2-2] -

TBN3

18:00 Hoãn [B2-5] SD Tarazona vs UD Mutilvera [B2-6] -

DUC4N

20:00 Hoãn [19] Astoria Walldorf vs TSV Schott Mainz [17] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.