LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 29/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Kuban [19] - 1 -

NHATJFL

12:00 - [13] Kochi United SC vs Iwaki FC [1] -

NHAT3

13:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Nagano Parceiro [9] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [5] Verspah Oita vs FC Kariya [17] - 1 -

NHATJFL

13:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Suzuka Point Getters [8] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [10] Matsue City vs Tokyo Musashino [16] - 1 -

NHATW

13:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] - 1/4 -

NHATW

13:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] - 1/2 -

AUSBPL

14:00 - [8] UQ FC vs Brisbane Knights [12] -

NHAT3

14:00 - [15] FC Imabari vs Azul Claro Numazu [12] - 1/4 -

NHATJFL

14:00 - [12] Nara Club vs TIAMO Hirakata [4] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [9] Eastern Suburbs vs Sunshine Coast [5] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Gold Coast Knights [6] - 1/2 -

NHATW

15:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] +1 -

HQ3

15:00 - [5] Gimhae City vs Hwaseong FC [9] - 1/2 -

CZEB

15:30 - [2] Sparta Praha B vs Taborsko [8] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [6] Wacker Innsbruck vs SKU Amstetten [5] - 1/2 -

MAPL

15:45 - [8] Kelantan United vs FAM-MSN [11] -

NHATA

16:00 - [4] Nagoya Grampus vs Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 -

HQA

16:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Incheon Utd [9] - 1 -

HQB

16:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Gimcheon Sangmu [1] +1/4 -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Tanjong Pagar [5] -

BDNB

17:00 - [11] SC Covilha vs Porto B [13] +0 -

NGB

17:00 - [14] Tom Tomsk vs Rotor Volgograd [12] +1/4 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Volgar Astrakhan [20] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [13] Kashiwa Reysol vs Yokohama FC [19] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Tokushima Vortis [16] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [17] Shonan Bellmare vs Urawa Red [5] +1/4 -

NHATA

17:00 - [20] Vegalta Sendai vs Sagan Tosu [7] +1/2 -

NHATB

17:00 - [15] Omiya Ardija vs Matsumoto Yama. [21] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Tochigi SC [14] +0 -

NHATB

17:00 - [16] Thespa Kusatsu vs Zweigen Kan. [18] +1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Machida Zelvia vs Ventforet Kofu [3] - 1/4 -

HQA

17:00 - [5] Jeju Utd vs FC Seoul [10] - 1/4 -

HQB

17:00 - [6] Gyeongnam vs Seoul E-Land [10] +0 -

HLA

17:15 - [3] Utrecht vs Feyenoord [5] +0 -

POLA

17:30 - [13] Wisla Plock vs Rakow Czestochowa [3] +1/4 -

POLB

17:40 - [11] Chrobry Glogow vs Katowice [13] +1/4 -

ANHU23

18:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Southampton U23 [2-14] - 1/2 -

DUC3

18:00 - [2] B.Dortmund II vs Duisburg [17] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [17] Auerbach vs Meuselwitz [19] +3/4 -

DUC4DB

18:00 - [14] Union Furstenwalde vs FC Eilenburg [20] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [1] Berlin AK 07 vs E.Cottbus [8] - 1/4 -

PHA

18:00 - [16] Troyes vs Monaco [10] +3/4 -

SCOA

18:00 - [1] Rangers vs Celtic [4] +0 -

TDB

18:00 - [9] Orgryte vs Norrby [6] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-16] Umea vs Sylvia [Norra-12] - 3/4 -

UKRA

18:00 - [7] Desna Chernigiv vs Veres Rivne [9] - 1 -

DUB

18:30 - [10] Wer.Bremen vs Hansa Rostock [13] - 1/2 -

DUB

18:30 - [11] Dynamo Dresden vs Paderborn 07 [4] +0 -

DUB

18:30 - [1] St. Pauli vs Jahn Regensburg [2] - 1/4 -

BIA

18:30 - [12] Gent vs Club Brugge [2] +1/4 -

DENB

18:30 - [7] HB Koge vs Vendsyssel FF [10] +1/4 -

GHQG

19:00 - [17] Ethiopia vs Uganda [56] -

ANHU23

19:00 - [1-2] West Ham U23 vs Chelsea U23 [1-10] +1/4 -

DUC3

19:00 - [19] Wurzburger vs Saarbrucken [3] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-11] Altona 93 vs Hamburger II [A-9] +1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-4] St. Pauli II vs Teutonia Ottensen [A-3] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [11] Stuttgart II vs Astoria Walldorf [15] - 1 -

DUC4N

19:00 - [10] Sonnenhof vs Mainz II [2] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Essen vs Fortuna Koln [3] - 1 -

DUC4T

19:00 - [18] Wegberg-Beeck vs Preussen Munster [4] +1 1/4 -

ESTA

19:00 - [1] Levadia T. vs Nomme Kalju [4] - 1 -

FIN3

19:00 - [A-9] PeKa vs Atlantis [A-2] +1/2 -

DENA

19:00 - [5] Silkeborg IF vs Randers [4] - 1/4 -

DENA

19:00 - [11] Sonderjyske vs Viborg [10] +1/2 -

DENB

19:00 - [2] Lyngby vs AC Horsens [4] - 1/2 -

TAJA

19:00 - [5] CSKA Pamir Dushanbe vs Fayzkand [10] -

TSA

19:15 - [10] Luzern vs Lausanne Sports [9] - 1/2 -

TSB

19:15 - [7] Schaffhausen vs Yverdon [8] - 3/4 -

TSB

19:15 - [3] Neuchatel Xamax vs Wil 1900 [9] -

HLA

19:30 - [1] Ajax vs Vitesse Arnhem [6] - 2 1/2 -

HLA

19:30 - [12] Heracles Almelo vs NEC Nijmegen [11] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [18] Burnley vs Leeds Utd [17] +1/4 -

ANHA

20:00 - [5] Tottenham vs Watford [16] - 1 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-7] Hannoverscher SC vs Wer.Bremen II [B-2] +1/4 -

PHA

20:00 - [14] Clermont vs Metz [18] - 3/4 -

PHA

20:00 - [5] Angers vs Rennes [7] +0 -

PHA

20:00 - [2] Lens vs Lorient [12] - 3/4 -

PHA

20:00 - [8] Strasbourg vs Stade Brestois [19] - 1/2 -

POLA

20:00 - [9] Zaglebie Lubin vs Slask Wroclaw [5] - 1/4 -

POLB

20:00 - [8] Podbeskidzie vs Puszcza Nie. [14] - 3/4 -

BLRA

20:00 - [13] FK Slutsk vs Slavia Mozyr [14] - 1/4 -

NORB

20:00 - [15] Ullensaker/Kisa vs KFUM Oslo [5] +1/2 -

NORB

20:00 - [1] HamKam vs Start Kristiansand [11] - 3/4 -

NORB

20:00 - [14] Stjordals Blink vs Bryne [10] +0 -

TDA

20:00 - [8] Hacken vs Goteborg [12] - 1/2 -

TDA

20:00 - [5] Norrkoping vs Ostersunds [16] - 1 3/4 -

TDA

20:00 - [9] Sirius vs Djurgardens [2] +3/4 -

TDB

20:00 - [16] Vasalunds vs GAIS [14] - 1/4 -

MASL

20:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Terengganu [3] +1/2 -

MASL

20:00 - [2] Penang FA vs Petaling Jaya City [8] - 1 1/4 -

MAPL

20:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs Terengganu II [4] -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs M.gladbach [10] +0 -

ANHU23

21:00 - [2-5] Stoke City U23 vs Reading U23 [2-11] -

SCOA

21:00 - [7] St. Mirren vs St. Johnstone [8] +0 -

SCOA

21:00 - [9] Aberdeen vs Ross County [12] - 1 -

NGB

21:00 - [2] Torpedo Moscow vs Metallurg Lipetsk [18] - 1 1/2 -

NGB

21:00 - [1] FK Orenburg vs Neftekhimik Nizh [3] - 1 -

NGB

21:00 - [11] Kamaz vs Fakel [4] +1/2 -

BIA

21:00 - [8] Antwerpen vs OH Leuven [16] - 1 1/4 -

BIB

21:00 - [8] RE Mouscron vs Waasland-Beveren [2] -

LITA

21:00 - [4] FK Panevezys vs FK Riteriai [6] - 3/4 -

LUXA

21:00 - [15] RM Hamm Benfica vs UT Petange [5] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs Differdange [4] -

LUXA

21:00 - [16] Rodange 91 vs Mondorf-les. [7] -

FIN3

21:00 - [C-6] Narpes Kraft vs RoPS Rovaniemi II [C-8] +1/4 -

FIN3

21:00 - [A-3] PEPO vs PK Keski Uusimaa [A-10] - 2 -

SRBA

21:00 - [5] FK Napredak vs FK Vojvodina [6] +0 -

CZEA

21:00 - [7] Hradec Kralove vs Vik.Plzen [1] +1/2 -

CZEA

21:00 - [10] Bohemians 1905 vs Teplice [15] - 1 -

CZEA

21:00 - [6] Sigma Olomouc vs Jablonec [11] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-5] Hudiksvalls FF vs Sollentuna FK [Norra-10] +1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-15] Taby IS vs Orebro Syrianska [Norra-8] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-10] Trollhattan vs Osterlen FF [Sodra-11] - 1 1/4 -

UKRA

21:00 - [13] FC Mynai vs Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 -

DENA

21:00 - [12] Vejle vs Kobenhavn [2] +1 -

UZBA

21:00 - [4] Nasaf Qarshi vs Navbahor [7] - 3/4 -

BRAA

21:00 - [13] America/MG vs Ceara/CE [14] - 1/4 -

TSA

21:30 - [5] Grasshoppers vs Servette [6] +1/4 -

TSA

21:30 - [1] Basel vs Young Boys [3] +1/4 -

HLA

21:45 - [8] Heerenveen vs AZ Alkmaar [9] +1/2 -

TBNA

22:00 - [7] Barcelona vs Getafe [20] - 1 1/4 -

TBNB

22:00 - [21] Amorebieta vs Almeria [3] +1/2 -

PHA

22:00 - [11] Lille vs Montpellier [13] - 3/4 -

BLRA

22:00 - [7] Vitebsk vs Dinamo Brest [6] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [11] NK Posusje vs Zrinjski [1] +3/4 -

SLOA

22:00 - [8] Domzale vs Mura [5] +1/4 -

CZEB

22:00 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Vik.Zizkov [14] -

AUTA

22:00 - [7] SV Ried vs Lask [10] +1 1/4 -

AUTA

22:00 - [9] Austria Wien vs Rapid Wien [8] +1/4 -

AUTA

22:00 - [6] Admira vs Sturm Graz [2] +3/4 -

JORA

22:00 - [7] Jazeera Amman vs Sahab [9] - 1/4 -

TAJA

22:00 - [2] Istiklol Dushanbe vs FC Kuktosh [9] -

RMNA

22:15 - [13] Sepsi OSK vs Botosani [4] - 1/2 -

ANHA

22:30 - [10] Wolves vs Man Utd [6] +3/4 -

ITA3

22:30 - [A-7] Pro Vercelli vs Lecco [A-6] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-14] Aurora Pro Patria vs Albinoleffe [A-2] +0 -

ITA3

22:30 - [A-13] Giana Erminio vs Pro Sesto [A-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-18] Vibonese vs AZ Picerno [C-14] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-12] US Olbia vs Pistoiese [B-21] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-17] Pergolettese vs Juventus U23 [A-8] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-15] Piacenza vs AC Trento [A-10] -

DUA

22:30 - [6] Wolfsburg vs Leipzig [8] +1/4 -

POLA

22:30 - [11] Wisla Krakow vs Legia Wars. [15] +1/4 -

MNEA

22:30 - [7] Rudar vs Mornar Bar [6] -

FINA

22:30 - [2] Helsinki vs KuPS [1] - 1/4 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Ilves Tampere [7] +1/4 -

FIN3

22:30 - [A-11] Mypa vs MiPK Mikkeli [A-12] - 1 -

FIN3

22:30 - [B-12] Ilves-Kissat vs Grankulla IFK [B-4] - 1/4 -

TDA

22:30 - [7] Kalmar vs Elfsborg [4] +1/4 -

TDA

22:30 - [6] Hammarby vs Malmo [1] +1/2 -

CHIA

22:30 - [8] Everton CD vs Antofagasta [6] - 1/2 -

BULA

22:45 - [5] Cherno More vs Cska Sofia [3] +0 -

HUNA

22:45 - [11] Gyirmot SE vs Puskas Akademia [3] +1/2 -

ITB

22:59 - [9] Cittadella vs Crotone [17] - 1/4 -

NGB

22:59 - [10] Baltika vs Krasnodar B [16] - 3/4 -

NGB

22:59 - [7] Veles Moscow vs Akron Togliatti [8] - 1/2 -

NGB

22:59 - [5] Alania Vla vs Tekstilshchik Ivanov [17] - 1 3/4 -

ESTA

22:59 - [2] Flora Tallinn vs TJK Legion [5] - 1 1/4 -

ICEA

22:59 - [4] KA Akureyri vs IA Akranes [9] - 1 1/4 -

LITA

22:59 - [8] Dainava Alytus vs Zalgiris [2] +1 1/2 -

NORA

22:59 - [10] Odd Grenland vs Stromsgodset [9] - 1/2 -

NORA

22:59 - [13] Tromso vs Bodo Glimt [1] +1/2 -

NORA

22:59 - [3] Kristiansund vs Molde [2] +1/4 -

NORA

22:59 - [12] Sarpsborg vs Sandefjord [11] - 1/4 -

NORA

22:59 - [5] Viking vs Rosenborg [4] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Zlate Moravce [11] - 2 -

DENA

22:59 - [7] Aarhus AGF vs Odense BK [8] - 1/4 -

CHIB

22:59 - [13] Cobreloa vs San Marcos A. [8] - 1/4 -

CHIB

22:59 - [9] Iquique vs CCDA Fernandez Vial [11] - 1/2 -

PERA

22:59 - [13] Sport Huancayo vs Sport Boys [5] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [13] Sivasspor vs Goztepe [17] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [19] Kasimpasa vs Galatasaray [6] +3/4 -

TNKB

23:15 - [9] Genclerbirligi vs Manisa FK [15] +1/4 -

TNKB

23:15 - [3] Erzurum BB vs Bandirmaspor [6] - 1/4 -

ITA

23:30 - [14] Sassuolo vs Sampdoria [17] - 1/4 -

ITA

23:30 - [18] Genoa vs Napoli [1] +3/4 -

ITA3

23:30 - [C-2] Catanzaro vs Virtus Francavilla [C-5] - 1 -

BIA

23:30 - [7] Genk vs Anderlecht [5] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [10] Rukh Vynnyky vs FC Lviv [14] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [5] Zorya vs Vorskla [3] - 1/2 -

ARGA

23:30 - [25] Arsenal Sarandi vs Defensa YJ [8] +1/4 -

CROA

23:55 - [2] NK Osijek vs Dinamo Zagreb [3] +0 -

SRBA

23:55 - [3] Cukaricki Belgrade vs Crvena Zvezda [2] +1 1/2 -

BDNA

00:00 - [1] Benfica vs Tondela [10] - 2 3/4 -

BDNA

00:00 - [6] Braga vs Vitoria Guimaraes [7] - 3/4 -

BIHA

00:00 - [8] Borac Banja Luka vs Radnik Bijeljina [12] - 1 -

ICEA

00:00 - [3] KR Reykjavik vs Leiknir Rey. [8] - 1 1/2 -

ICEA

00:00 - [6] Hafnarfjordur vs Vikingur Rey. [1] +1/2 -

ISRA

00:00 - [8] Bnei Sakhnin vs Maccabi TA [9] +1 -

MNEA

00:00 - [3] Buducnost vs Zeta [10] -

CZEA

00:00 - [16] MFk Karvina vs Slavia Praha [3] +1 -

MEXA

00:00 - [3] Toluca vs Pumas UNAM [17] - 1/2 -

TBNA

00:30 - [6] Rayo Vallecano vs Granada [17] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [16] Cadiz vs Osasuna [5] +1/4 -

TBNB

00:30 - [15] Real Sociedad B vs Fuenlabrada [11] +0 -

TBNB

00:30 - [14] Lugo vs Valladolid [9] +1/2 -

ISRA

00:30 - [5] Hapoel Hadera vs Maccabi Haifa [4] +1 1/4 -

JORA

00:30 - [10] Jalil Club vs Wihdat [2] +1 1/2 -

JORA

00:30 - [8] Al Aqaba SC vs Sheikh Hussein [5] +0 -

POLB

00:45 - [16] Zaglebie Sosno vs GKS Tychy [5] - 1/4 -

BLRA

00:45 - [9] Neman Grodno vs Energetik-BGU [12] - 1/2 -

ISRA

00:45 - [12] Beitar Jerusalem vs Hap. Beer Sheva [1] +3/4 -

BULA

01:00 - [12] Pirin Blagoevgrad vs Ludogorets [1] +1 1/2 -

BIB

01:00 - [3] Lommel vs Deinze [4] +0 -

HUNA

01:00 - [5] Paksi vs Ujpest [12] - 3/4 -

MNEA

01:00 - [5] Decic Tuzi vs Sutjeska [1] -

NORA

01:00 - [7] Valerenga vs Stabaek [15] - 1 1/2 -

RMNA

01:00 - [1] CFR Cluj vs Steaua Bucuresti [2] - 1/2 -

SVKA

01:00 - [2] Spartak Trnava vs MSK Zilina [7] - 3/4 -

CZEB

01:00 - [1] Brno vs Varnsdorf [6] - 1 1/4 -

DENA

01:00 - [6] Brondby vs Midtjylland [1] +1/4 -

ARGB

01:00 - [B-18] Ramon Santamarina vs Guillermo [B-17] - 1/4 -

CHIA

01:00 - [16] Huachipato vs Univ. de Chile [7] +0 -

SLOA

01:15 - [4] O.Ljubljana vs Aluminij [9] - 3/4 -

PERA

01:15 - [7] Dep. Municipal vs Uni.San Martin [18] - 1/4 -

ITB

01:30 - [13] Monza vs Cremonese [2] - 1/4 -

ITB

01:30 - [15] SPAL 1907 vs Pordenone [20] - 1/4 -

ITB

01:30 - [12] Parma vs Benevento [6] - 1/4 -

ITB

01:30 - [8] Reggina vs Ternana [14] - 1/4 -

ITB

01:30 - [3] Lecce vs Como [16] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [B-18] Grosseto vs Modena [B-4] +1/4 -

ITA3

01:30 - [C-7] Taranto vs Turris Neapolis [C-3] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [B-15] Pontedera vs Carrarese [B-10] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-19] Fidelis Andria vs Juve Stabia [C-10] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [B-8] Imolese Calcio vs Luchese [B-13] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-9] Avellino vs Campobasso [C-12] -

ITA3

01:30 - [B-2] Cesena vs Gubbio [B-5] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-6] Palermo vs Latina [C-15] - 1 1/4 -

ITA3

01:30 - [B-6] Siena vs Pesaro [B-9] - 1/4 -

BDNB

01:30 - [17] SC Farense vs Feirense [1] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs Instituto [B-15] +0 -

ITA

01:45 - [20] Salernitana vs Roma [4] +1 1/4 -

ITA

01:45 - [2] AC Milan vs Cagliari [19] - 1 1/4 -

PHA

01:45 - [15] Stade Reims vs PSG [1] +2 -

TNKA

01:45 - [18] Giresunspor vs Trabzonspor [1] +1/4 -

TNKA

01:45 - [8] Altay vs Fenerbahce [3] +1/4 -

TNKB

01:45 - [12] Denizlispor vs Ankaragucu [2] +1 -

TNKB

01:45 - [11] Istanbulspor AS vs Altinordu SK [13] - 3/4 -

ARGA

01:45 - [23] Aldosivi vs Lanus [5] +1/4 -

ARGA

01:45 - [26] C. Cordoba SdE vs Rosario Central [15] - 1/4 -

BIHA

02:00 - [5] Zeljeznicar vs Sloboda Tuzla [4] - 1 -

BIA

02:00 - [9] Oostende vs Zulte-Waregem [15] - 1 -

CROA

02:00 - [4] Hajduk Split vs HNK Rijeka [1] - 1/2 -

SRBA

02:00 - [1] FK Partizan vs Radnicki Nis [10] - 1 3/4 -

BRAA

02:00 - [16] Juventude/RS vs Sao Paulo/SP [12] +1/2 -

BRB

02:00 - [9] Nautico/PE vs Vitoria/BA [18] - 1/2 -

BRB

02:00 - [5] CRB/AL vs Cruzeiro/MG [11] +0 -

BRB

02:00 - [7] Vasco DG/RJ vs Ponte Preta/SP [16] - 1/2 -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs Deportivo Pasto [12] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [6] Guayaquil City vs Tecnico Uni. [10] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [11] HK Kopavogur vs Keflavik [10] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [12] Fylkir vs Breidablik [2] +1 -

BDNA

02:30 - [5] Portimonense vs Pacos Ferreira [11] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [15] Santa Clara vs Gil Vicente [9] +0 -

TBNA

03:00 - [4] Atletico Madrid vs Villarreal [12] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [17] Burgos CF vs Eibar [1] +1/4 -

ARGB

03:10 - [B-5] Deportivo Moron vs Barracas Central [B-1] +0 -

CHIA

03:30 - [1] Colo Colo vs Cobresal [11] - 1 1/4 -

COLB

03:30 - [5] Cortulua vs Leones FC [4] - 1/4 -

PERA

03:30 - [9] Cesar Vallejo vs Alianza Lima [1] +1/4 -

ARGA

04:00 - [3] Velez Sarsfield vs Godoy Cruz [10] - 1 -

COLA

04:00 - [4] Deportivo Cali vs Junior Barranquilla [7] - 1/4 -

PARA

04:00 - [1] Libertad vs Sportivo Luqueno [8] -

MEXB

04:00 - [8] Leones Negros UdeG vs Oaxaca [17] - 1/2 -

USB

04:05 - [B-8] Sporting Kansas II vs Memphis 901 [B-3] -

BRAA

04:15 - [11] Atletico/GO vs Internacional/RS [7] +1/4 -

ECUA

04:30 - [13] Macara vs Catolica Quito [2] +1/2 -

USW

04:30 - [7] NJ/NY Gotham Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 1/4 -

USB

05:00 - [B-5] OKC Energy vs Rio Grande Valley [C-6] +1/4 -

CRCA

05:00 - [12] Perez Zeledon vs Santos Guapiles [2] -

VENA

05:15 - [C-4] Metropolitano vs UCV FC [C-6] - 1/2 -

USB

05:30 - [A-4] Miami Fusion vs New York RB II [A-7] - 1 -

CHIA

06:00 - [5] U. Espanola vs U. La Calera [4] +0 -

PARA

06:00 - [10] River Plate (PAR) vs Guarani CA [6] -

USW

06:00 - [2] OL Reign Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] +0 -

MEXA

06:00 - [12] Santos Laguna vs Juarez [15] - 1 -

CRCA

06:00 - [11] San Carlos vs Guanacasteca [8] - 1/4 -

COLA

06:05 - [2] Santa Fe vs America Cali [8] - 1/4 -

ARGA

06:15 - [4] Boca Juniors vs Racing Club [11] - 1/2 -

BRAA

06:30 - [5] Bragantino/SP vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/4 -

USW

06:30 - [5] Houston Dash Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] - 1/2 -

ARGB

07:00 - [A-3] San Martin Tucuman vs Nueva Chicago [A-17] - 1 -

ECUA

07:00 - [1] Independiente JT vs Barcelona SC [8] - 1/2 -

USAA

07:25 - [Tay-13] Austin FC vs Dallas [Tay-12] - 1/2 -

VENA

07:30 - [B-5] Zamora Barinas vs Dep.Tachira [B-1] +0 -

MEXA

08:00 - [6] Cruz Azul vs Pachuca [13] - 1/4 -

COLA

08:10 - [10] Jag de Cordoba vs Deportes Tolima [5] +1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-8] Vancouver WC vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Portland Timbers [Tay-4] - 3/4 -

AUSVPL

13:00 Hoãn [3] Bentleigh Greens vs South Melbourne [9] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [7] Port Melbourne vs Dandenong City [13] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [14] St Albans Saints vs Altona City [12] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [11] Eastern Lions vs Melb. Knights [8] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [1] Avondale Heights vs Heidelberg Utd [6] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [4] Hume City vs Oakleigh Cannons [2] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [5] Dandenong Th. vs Green Gully SC [10] -

VNB

17:00 Hoãn [3] ĐT Long An vs Quảng Nam [9] -

TAJA

19:00 Hoãn [3] Ravshan Kulob vs FC Istaravshan [7] -

DUC4BA

20:00 Hoãn [11] Heimstetten vs V. Aschaffenburg [10] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-9] Jonkopings U21 vs Falkenbergs U21 [AN-2] -

TDU21

20:00 Hoãn [SN-2] Osters U21 vs Malmo U21 [SN-7] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-6] Orgryte IS U21 vs Goteborg U21 [AN-8] -

LATA

22:00 Hoãn [3] Valmiera / BSS vs Riga FC [2] -

Lịch bóng đá trong ngày 29/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%