LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 28/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [19] Sagamihara vs Matsumoto Yama. [22] - 1/4 -

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Tokyo Verdy [12] +0 -

NHATB

11:00 - [9] Ryukyu vs Alb. Niigata (JPN) [6] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Fukushima Utd [5] +0 -

NHAT3

11:00 - [10] FC Imabari vs Vanraure Hachinohe [13] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Grulla Morioka vs Kataller Toyama [4] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [3] Tegevajaro Miyazaki vs Roas. Kumamoto [1] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [7] Kagoshima vs Nagano Parceiro [9] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [10] Nara Club vs Kochi United SC [13] -

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Matsue City [5] -

NHATJFL

11:00 - [16] Honda Lock vs Verspah Oita [3] -

NHATB

12:00 - [15] Renofa Yamaguchi vs Ventforet Kofu [3] +3/4 -

NHATB

12:00 - [8] JEF United Chiba vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Thespa Kusatsu vs Jubilo Iwata [1] +3/4 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Ehime FC [20] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [21] Giravanz Kita. vs Tochigi SC [14] +0 -

NHATB

12:00 - [5] Machida Zelvia vs Omiya Ardija [16] +0 -

NHATB

12:00 - [17] Zweigen Kan. vs Montedio Yama. [7] +0 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Okayama [11] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [6] FC Gifu vs Fujieda MYFC [11] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [15] Kamatamare San. vs Gainare Tottori [12] +0 -

HQA

12:00 - [3] Daegu vs Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 -

AUSA

12:05 - [1] Melb. Victory vs Brisbane Roar [12] +0 -

HQA

12:40 - [5] Suwon Bluewings vs Ulsan Hyundai [2] +3/4 -

TQB

14:00 - [A-5] Zibo Cuju vs Jiangxi Liansheng [B-5] +1 -

AUSA

14:15 - [8] WS Wanderers vs Newcastle Jets [9] - 1/2 -

HQA

14:30 - [7] Incheon Utd vs Pohang Steelers [8] +0 -

HQA

14:30 - [11] FC Seoul vs Gangwon [10] - 1/4 -

IDNA

15:15 - [10] Persita Tangerang vs PSS Sleman [9] +0 -

CZEB

16:15 - [16] Vik.Zizkov vs Varnsdorf [7] - 1/2 -

GEOA

16:30 - [10] Samtredia vs Dinamo Tbilisi [2] +2 -

BLRA

17:00 - [9] Neman Grodno vs Torpedo Zhodino [8] - 3/4 -

BLRA

17:00 - [2] Bate Borisov vs Vitebsk [7] - 1 3/4 -

BLRA

17:00 - [10] Isloch vs Energetik-BGU [11] -

BLRA

17:00 - [15] FK Smorgon vs FK Minsk [12] +1/2 -

BLRA

17:00 - [5] Rukh Brest vs Dinamo Brest [6] - 1/2 -

BLRA

17:00 - [1] Shakhter Soligo. vs Gomel [4] - 1/2 -

TNKA

17:30 - [9] Gaziantep B.B vs Konyaspor [2] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Keciorengucu vs Umraniyespor [1] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-6] Celta Vigo II vs Extremadura UD [A1-13] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-6] Linares Deportivo vs Real Madrid B [A2-3] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-7] CD Calahorra vs Cultural Leonesa [A1-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Inter de Madrid vs Tudelano [A1-19] - 1/2 -

BDNB

18:00 - [3] Feirense vs Porto B [6] - 1/2 -

NGA

18:00 - [12] Nizhny Nov vs Krylya Sovetov [7] +1/2 -

ARMA

18:00 - [1] Ararat-Armenia vs Van Yerevan [8] - 1 1/2 -

ESTA

18:00 - [8] Trans Narva vs Levadia T. [1] +2 1/4 -

MDVA

18:00 - [3] Milsami vs FC Floresti [8] -

IDNA

18:00 - [14] Barito Putera vs Madura United FC [12] +1/4 -

THAA

18:00 - [15] Prachuap FC vs BG Pathum United [5] +1 -

THAA

18:00 - [3] Chonburi vs Ratchaburi [12] - 3/4 -

HLA

18:15 - [16] Sparta Rotterdam vs Ajax [2] +2 -

IDNA

18:15 - [16] Persik Kediri vs Persebaya Surabaya [1] +1/2 -

ITA

18:30 - [14] Udinese vs Genoa [19] - 3/4 -

POLA

18:30 - [6] Wisla Plock vs Cracovia Krakow [9] - 1/4 -

TQB

18:30 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Nanjing Fengfan [B-4] - 3/4 -

THAA

18:30 - [13] Suphanburi vs Bangkok Utd [2] +1 1/4 -

POLB

18:40 - [6] GKS Tychy vs Resovia [11] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [7] Osnabruck vs Freiburg II [12] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [B-7] Hannover II vs Oberneuland [B-8] - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [4] CZ Jena vs Union Furstenwalde [19] - 1 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [20] Auerbach vs Tennis Borussia B. [9] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [10] Hertha Berlin II vs FC Eilenburg [17] - 1 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [13] SV Lichtenberg vs Ger.Halberstadt [15] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [16] Tasmania Berlin vs Chemnitzer [7] +1 -

PHA

19:00 - [20] Saint Etienne vs PSG [1] +1 3/4 -

SCOA

19:00 - [8] Livingston vs Rangers [1] +1 1/2 -

AZEA

19:00 - [7] Sumqayit vs Zire IK [3] +0 -

BIHA

19:00 - [9] Rudar Prijedor vs FK Tuzla City [2] -

MKDA

19:00 - [4] Bregalnica Stip vs Borec Veles [11] -

MKDA

19:00 - [6] Makedonija vs Shkendija [3] +3/4 -

MKDA

19:00 - [1] Shkupi vs FC Struga [7] -

MKDA

19:00 - [10] Tikves Kavadarci vs Rabotnicki [8] +1/4 -

MKDA

19:00 - [12] Pelister vs FK Skopje [9] -

MNEA

19:00 - [7] Rudar vs FK Podgorica [9] -

SRBA

19:00 - [7] Radnicki Nis vs Radnik Surdulica [13] - 3/4 -

SRBA

19:00 - [11] FK Kolubara vs Backa Topola [10] +1/4 -

SLOA

19:00 - [3] NK Bravo vs Koper [2] +0 -

UKRA

19:00 - [14] Inhulets Petrove vs Shakhtar Donetsk [1] +2 -

THAA

19:00 - [7] Chiangrai Utd vs Buriram Utd [1] +1/4 -

ANHB

19:30 - [15] Sheffield Utd vs Bristol City [17] - 1 -

DUB

19:30 - [5] Hamburger vs Ingolstadt [18] - 1 1/4 -

DUB

19:30 - [9] Nurnberg vs St. Pauli [1] +0 -

DUB

19:30 - [8] Paderborn 07 vs Hansa Rostock [15] - 1/2 -

BIA

19:30 - [8] Genk vs Club Brugge [2] +1/4 -

HUNA

19:30 - [9] Debreceni vs Paksi [7] +1/4 -

KSAA

19:30 - [7] Abha vs Al Hilal [4] +3/4 -

ALBA

19:45 - [8] Dinamo Tirana vs Kastrioti Kruje [10] -

ALBA

19:45 - [2] Kukesi vs Egnatia Rrogozhine [9] - 3/4 -

TBNA

20:00 - [3] Real Betis vs Levante [20] - 3/4 -

TBNB

20:00 - [17] Leganes vs Las Palmas [7] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [15] Vik.Koln vs Hallescher [13] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-7] St. Pauli II vs Drochtersen/Assel [A-6] +0 -

DUC4B

20:00 - [B-9] Hannoverscher SC vs SSV Jeddeloh [B-4] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Hansa Luneburg [B-10] - 2 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs Offenbach [2] +1/2 -

ESTA

20:00 - [2] Flora Tallinn vs Paide Linname. [3] -

GEOA

20:00 - [3] Dila Gori vs FC Telavi [6] - 3/4 -

GEOA

20:00 - [5] Lokomotiv T vs Torpedo Kut. [8] - 1/4 -

GREA

20:00 - [7] OFI Creta vs Ionikos [12] - 3/4 -

GREA

20:00 - [1] Olympiakos vs Volos NFC [9] - 2 -

LITA

20:00 - [1] Zalgiris vs Dziugas FC [8] - 2 -

LITA

20:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Banga [9] - 1/4 -

LITA

20:00 - [2] Suduva vs Dainava Alytus [7] - 1 -

LITA

20:00 - [10] Nevezis vs FK Riteriai [6] +2 1/4 -

LITA

20:00 - [4] FK Panevezys vs Hegelmann Litauen [5] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [7] Gzira Utd vs Gudja United [9] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [10] Sivasspor vs Hatayspor [3] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [11] Fatih Karagumruk vs Trabzonspor [1] +1/4 -

DENA

20:00 - [9] Odense BK vs Nordsjaelland [10] - 1/2 -

DENA

20:00 - [8] Viborg vs Sonderjyske [11] - 3/4 -

DENB

20:00 - [8] Esbjerg FB vs Nykobing [6] +1/4 -

BULA

20:15 - [12] Lok. Sofia vs CSKA 1948 Sofia [10] +1/4 -

TSA

20:15 - [1] Zurich vs Young Boys [3] +1/4 -

SRBA

20:25 - [2] Crvena Zvezda vs Spartak Subotica [8] -

ITA3

20:30 - [B-4] Virtus Entella vs Cesena [B-3] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-5] Foggia vs Vibonese [C-20] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-10] Carrarese vs Teramo [B-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-14] US Fermana vs Imolese Calcio [B-16] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-13] Monterosi FC vs Catanzaro [C-9] +3/4 -

ITA3

20:30 - [C-10] AZ Picerno vs Palermo [C-4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-3] Turris Neapolis vs Avellino [C-6] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-15] Montevarchi vs Pesaro [B-9] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-1] Reggiana vs Viterbese Calcio [B-19] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-7] Gubbio vs Ancona [B-5] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-17] Messina vs Fidelis Andria [C-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-2] Modena vs Pistoiese [B-18] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-6] Pescara vs Luchese [B-8] - 1/4 -

HLA

20:30 - [6] Twente vs Feyenoord [3] +3/4 -

HLA

20:30 - [7] Utrecht vs Heracles Almelo [12] - 3/4 -

NGA

20:30 - [10] Rubin Kazan vs Din. Moscow [2] +1/2 -

AUTA

20:30 - [8] Hartberg vs Lask [9] +1 -

AUTA

20:30 - [7] Austria Wien vs Sturm Graz [2] +1/4 -

NPA

20:30 - [16] Moroka Swallows vs Kaizer Chiefs [3] +1/4 -

NPA

20:30 - [10] Golden Arrows vs Baroka FC [14] - 1/4 -

NPA

20:30 - [7] Royal AM vs Stellenbosch FC [4] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [3] Persib Bandung vs Arema Indonesia [2] - 1/4 -

GHW

21:00 - [9] Tunisia Nữ vs Algeria Nữ [8] -

ANHA

21:00 - [14] Brentford vs Everton [16] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [10] Leicester City vs Watford [17] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [1] Man City vs West Ham Utd [4] - 1 3/4 -

ANHU23

21:00 - [2-11] Southampton U23 vs West Brom U23 [2-3] +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Leicester City U23 [1-11] - 1/2 -

ITA

21:00 - [16] Spezia vs Bologna [13] +1/4 -

ITA

21:00 - [2] AC Milan vs Sassuolo [12] - 1 1/4 -

PHA

21:00 - [19] Bordeaux vs Stade Brestois [13] - 1/4 -

PHA

21:00 - [18] Lorient vs Rennes [4] +3/4 -

PHA

21:00 - [5] Monaco vs Strasbourg [7] - 3/4 -

PHA

21:00 - [14] Stade Reims vs Clermont [16] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [5] Rio Ave vs Nacional Madeira [4] - 3/4 -

ARMA

21:00 - [3] Pyunik vs Urartu [7] - 1/4 -

POLA

21:00 - [1] Lech Poznan vs Warta Poznan [16] - 1 1/2 -

POLB

21:00 - [5] Sandecja vs Gornik Polkowice [18] - 3/4 -

BIHA

21:00 - [5] Siroki Brijeg vs Sarajevo [3] -

BIHA

21:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Borac Banja Luka [4] -

CROA

21:00 - [7] Sibenik vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

MNEA

21:00 - [2] Decic Tuzi vs OFK Petrovac [4] -

CZEA

21:00 - [7] Hradec Kralove vs MFk Karvina [16] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Mlada Boleslav [6] +0 -

CZEA

21:00 - [1] Slavia Praha vs Teplice [15] - 2 1/4 -

TDA

21:00 - [3] Djurgardens vs Varbergs BoIS [10] - 1 1/4 -

TDA

21:00 - [8] Goteborg vs Ostersunds [16] - 1 3/4 -

TDA

21:00 - [13] Degerfors IF vs Norrkoping [7] - 1/4 -

DENB

21:00 - [4] AC Horsens vs Hobro I.K. [11] - 1 1/2 -

INDA

21:00 - [7] Bengaluru vs Kerala Blasters [1] - 1/4 -

DUA

21:30 - [8] Ein.Frankfurt vs Union Berlin [5] - 1/4 -

KAZC

21:30 - [D-2] Kairat Almaty vs Shakhter Kar. [A-2] - 1 -

HUNA

21:45 - [3] Puskas Akademia vs Zalaegerzseg [5] - 3/4 -

TBNB

22:00 - [19] Amorebieta vs Zaragoza [16] +1/4 -

TBNB

22:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs SD Ponferradina [5] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-18] Gimnastic T. vs Atl. Baleares [A2-8] +0 -

SCOA

22:00 - [2] Celtic vs Aberdeen [6] - 1 1/4 -

BIA

22:00 - [15] Zulte-Waregem vs Beerschot-Wilrijk [18] +0 -

BIB

22:00 - [5] RE Mouscron vs Lierse [6] - 1/2 -

LUXA

22:00 - [14] Etzella Ettelbruc vs Mondorf-les. [12] -

LUXA

22:00 - [7] Swift Hesperange vs Dudelange [1] -

LUXA

22:00 - [8] Victoria Rosport vs Racing Union [5] -

LUXA

22:00 - [3] UNA Strassen vs Jeunesse Esch [9] -

LUXA

22:00 - [15] Rodange 91 vs Wiltz [13] -

LUXA

22:00 - [6] Differdange vs UT Petange [11] -

LUXA

22:00 - [4] Fola Esch vs Hostert [10] -

MLTA

22:00 - [3] Hamrun Spartans vs Santa Lucia FC [10] - 1 1/4 -

MDVA

22:00 - [2] Sheriff Tiraspol vs Dinamo-Auto [4] -

MNEA

22:00 - [3] Buducnost vs Sutjeska [1] -

UKRA

22:00 - [11] Rukh Vynnyky vs Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/4 -

DENA

22:00 - [3] Brondby vs Randers [5] - 1/4 -

CHIA

22:00 - [17] San. Wanderers vs Audax Italiano [3] +3/4 -

TBNA

22:15 - [11] Espanyol vs Real Sociedad [5] +0 -

BDNA

22:30 - [9] Maritimo vs Pacos Ferreira [11] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [14] Leixoes vs Trofense [11] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [4] Botosani vs Voluntari [3] - 1/2 -

SRBA

22:30 - [6] FK Vozdovac vs FK Partizan [1] +1 1/4 -

TSA

22:30 - [10] Luzern vs Basel [2] +0 -

TSA

22:30 - [9] Lausanne Sports vs Servette [5] +0 -

NPA

22:30 - [13] Maritzburg Utd vs Amazulu [5] +1/4 -

GHW

22:35 - [6] Colombia Nữ vs Uruguay Nữ [59] -

HLA

22:45 - [10] Heerenveen vs PSV Eindhoven [1] +1 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-16] UCAM Murcia vs Algeciras [A2-10] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Sevilla B vs UE Costa Brava [A2-19] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-14] Talavera vs Rayo Majada. [A1-12] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Deportivo vs Athletic Bilbao B [A1-20] - 3/4 -

PHA

22:59 - [8] Montpellier vs Lyon [9] +3/4 -

FAIC

22:59 - [2] Bohemians vs St. Patrick's [1] +0 -

NORA

22:59 - [12] Tromso vs Stabaek [15] - 3/4 -

NORA

22:59 - [6] Kristiansund vs Viking [3] +1/4 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Sarpsborg [8] +1/4 -

NORA

22:59 - [11] Haugesund vs Sandefjord [10] - 1/2 -

NORA

22:59 - [5] Rosenborg vs Bodo Glimt [1] +1/4 -

SVKA

22:59 - [2] Spartak Trnava vs Ruzomberok [3] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [20] Malatyaspor vs Galatasaray [13] +1/2 -

TNKB

22:59 - [16] Altinordu SK vs Ankaragucu [2] +1/2 -

AUTA

22:59 - [6] SV Ried vs Rapid Wien [5] +1/2 -

ANHA

23:30 - [3] Chelsea vs Man Utd [7] - 1 -

ITA3

23:30 - [A-12] US Seregno vs Giana Erminio [A-20] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-6] Juventus U23 vs Virtus Verona [A-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-9] Lecco vs Alto Adige [A-1] +0 -

ITA3

23:30 - [A-17] Fiorenzuola vs Legnano [A-18] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-19] Pro Sesto vs AC Trento [A-10] +0 -

ITA3

23:30 - [A-2] Padova vs Pro Vercelli [A-11] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-15] Mantova vs AC Renate [A-4] +0 -

ITA3

23:30 - [A-5] Triestina vs Aurora Pro Patria [A-16] - 1/2 -

DUA

23:30 - [7] Leipzig vs B.Leverkusen [3] - 1/2 -

POLA

23:30 - [17] Legia Wars. vs Jagiellonia [11] - 1/2 -

TDA

23:30 - [6] Kalmar vs Malmo [1] +3/4 -

TDA

23:30 - [14] Halmstads vs Hammarby [5] +0 -

ITA

00:00 - [6] Roma vs Torino [9] - 3/4 -

NGA

00:00 - [4] CSKA Moscow vs Zenit [1] +1/2 -

POLB

00:00 - [2] Widzew Lodz vs Zaglebie Sosno [14] - 3/4 -

HUNA

00:00 - [6] Mezokovesdi SE vs Ferencvaros [1] +1 -

MLTA

00:00 - [5] Balzan vs Hibernians Paola [1] +1/2 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Slovan Liberec [9] - 1 1/4 -

DENA

00:00 - [4] Aalborg BK vs Kobenhavn [2] +0 -

CRCA

00:00 - [2] Alajuelense vs Perez Zeledon [9] - 1 -

TBNB

00:15 - [4] Tenerife vs Real Sociedad B [21] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [19] Cadiz vs Atletico Madrid [4] +1 -

BIA

00:30 - [5] Gent vs Standard Liege [14] - 3/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs Panetolikos [10] - 1 1/4 -

GREA

00:30 - [2] PAOK vs Aris Salonica [4] - 3/4 -

UKRA

00:30 - [8] Kolos Kovalivka vs Veres Rivne [9] - 1/4 -

CYPA

00:40 - [10] AEL Limassol vs AEK Larnaka [2] +1/4 -

BDNA

01:00 - [2] Sporting Lisbon vs Tondela [12] - 2 -

NORA

01:00 - [14] Brann vs Molde [2] +1/4 -

ISRA

01:15 - [8] Hapoel Haifa vs Maccabi TA [3] +3/4 -

COLB

01:30 - [4] Leones FC vs Real Cartagena [9] - 3/4 -

ISRA

01:45 - [4] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Haifa [1] +3/4 -

HLA

02:00 - [4] Vitesse Arnhem vs AZ Alkmaar [5] +1/4 -

BIB

02:00 - [3] RWD Molenbeek vs Deinze [4] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Fluminense/RJ [7] - 1 1/4 -

BRAA

02:00 - [5] Corinthians/SP vs Atletico/PR [14] - 1/2 -

BRB

02:00 - [16] Londrina/PR vs Vasco DG/RJ [11] - 1/2 -

BRB

02:00 - [13] Operario/PR vs CRB/AL [7] -

BRB

02:00 - [5] CSA/AL vs Brasil Pelotas/RS [20] - 1 1/2 -

BRB

02:00 - [18] Vitoria/BA vs Vila Nova/GO [9] - 3/4 -

BRB

02:00 - [4] Avai/SC vs Sampaio Correa/MA [15] - 1 1/2 -

BRB

02:00 - [17] Remo/PA vs Confianca/SE [19] - 1 1/4 -

BRB

02:00 - [1] Botafogo/RJ vs Guarani/SP [6] - 1/4 -

BRB

02:00 - [2] Goias/GO vs Brusque FC/SC [14] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [5] Royal Pari vs Real Potosi [15] - 1 3/4 -

VENA

02:00 - [B-1] Dep.Tachira vs Caracas [C-1] - 1/4 -

RMNA

02:15 - [5] Universitatea Craiova vs Steaua Bucuresti [2] - 1/4 -

SLOA

02:15 - [5] Mura vs Maribor [1] +0 -

ITB

02:30 - [11] Como vs Parma [12] +0 -

BDNB

02:30 - [17] Academica Coim vs SC Covilha [15] - 3/4 -

ITA

02:45 - [3] Napoli vs Lazio [7] - 1/2 -

PHA

02:45 - [3] Marseille vs Troyes [17] - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [1] Real Madrid vs Sevilla [2] - 3/4 -

BIA

03:00 - [3] Antwerpen vs Oostende [16] - 3/4 -

ARGA

03:00 - [12] Rosario Central vs River Plate [1] +1/2 -

PERA

03:00 - [2] Sporting Cristal vs Alianza Lima [1] - 1/2 -

BDNA

03:30 - [1] Porto vs Vitoria Guimaraes [8] - 1 3/4 -

COLB

03:30 - [2] Union Magdalena vs Fortaleza [7] - 1/2 -

GHW

04:00 - [48] Ấn Độ Nữ vs Chile Nữ [5] -

CHIA

04:00 - [2] Colo Colo vs U. Espanola [5] - 1 1/2 -

CHIA

04:00 - [15] Curico Unido vs Palestino [8] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [4] U. La Calera vs La Serena [10] - 1/2 -

CHIA

04:00 - [1] Univ. Catolica vs Huachipato [16] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [5] Cartagines vs Jicaral Sercoba [12] - 1 1/2 -

CRCA

04:00 - [10] Guanacasteca vs Dep. Saprissa [4] +1/2 -

CRCA

04:00 - [11] Guadalupe FC vs Santos Guapiles [3] +1/4 -

CRCA

04:00 - [7] Sporting (CRC) vs Herediano [1] +0 -

BLVA

04:15 - [7] Jorge Wilstermann vs Bolivar [4] +0 -

USAA

04:18 - [Tay-3] Sporting Kansas vs Real Salt Lake [Tay-7] - 1 -

VENA

04:30 - [A-1] Dep.Guaira vs Dep.Lara [A-2] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [12] Internacional/RS vs Santos/SP [10] - 1 -

PARA

05:00 - [5] Guairena FC vs Guarani CA [6] +1/4 -

PARA

05:00 - [4] Cerro Porteno vs 12 de Octubre [7] - 1 1/4 -

ARGA

05:15 - [3] Defensa YJ vs Colon [6] - 3/4 -

ARGA

05:15 - [17] Argentinos Jun. vs Gimnasia LP [11] - 1/2 -

USAA

05:38 - [Dong-3] Philadelphia Union vs Nashville FC [Dong-2] - 1/4 -

COLA

06:00 - [8] America Cali vs Millonarios [3] +0 -

GHW

07:00 - [1] Brazil Nữ vs Venezuela Nữ [14] -

ECUA

07:00 - [14] Macara vs Barcelona SC [9] +3/4 -

ECUA

07:00 - [4] Catolica Quito vs 9 de Octubre [3] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [13] Tigres UANL vs Santos Laguna [12] - 1/2 -

VENA

07:50 - [C-2] Monagas vs Estu.Merida [B-3] - 1 -

COLA

08:05 - [19] Alianza Petrolera vs Deportes Tolima [5] +1/4 -

MEXA

09:05 - [11] Club Leon vs Puebla [5] - 3/4 -

USB

09:35 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Orange C. Blues [D-2] - 1 -

AUTB

16:30 Hoãn [16] Vorwarts Steyr vs Horn [12] - 1/4 -

TBN3

18:00 Hoãn [A2-15] Alcoyano vs Cornella [A2-17] - 1/2 -

ANHA

21:00 Hoãn [20] Burnley vs Tottenham [6] +1/2 -

ARGB

06:00 Hoãn [A-3] Ate Brown vs Ind.Rivadavia [B-3] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 28/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2