KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/01/2023

Kết quả bóng đá trong ngày 14/01/2023

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 FT [6] Canberra Utd Nữ 5 - 1 Newcastle Jets Nữ [10] - 3/4 2-0

AUSW

11:00 FT [9] WS Wanderers Nữ 2 - 1 Western United Nữ [1] +1 3/4 1-1

AUSA

13:00 FT 1 [10] Brisbane Roar 0 - 1 Wellington Phoenix [5] 2 - 1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [3] Southern District 1 - 2 Eastern AA [5] +0 1-2

HKGA

14:00 FT [10] Hồng Kông U23 1 - 2 Sham Shui Po [9] 0-1

IDNA

15:00 FT [16] Barito Putera 1 - 2 Madura United FC [4] +1/4 1-1

IDNA

15:00 FT [2] PSM Makassar 4 - 0 PSS Sleman [14] - 1 2-0

GHCLB

15:30 FT 1 [268] Viettel 5 - 2 Hải Phòng [674] +0 4-1

AUSA

15:45 FT [4] Adelaide Utd 1 - 1 Melb. Victory [12] - 1/4 1-0

GHCLB

17:00 FT [154] Lok. Plovdiv 0 - 1 Hebar Pazardzhik [205] - 1 1/2 0-1

GHCLB

17:00 FT [151] Odra Opole 2 - 2 GKS Jastrzebie [650] 1-1

GHCLB

17:00 FT [47] Arka Gdynia 7 - 3 Gedania Gdansk [933] 2-3

HKGA

17:00 FT [1] Kitchee 5 - 0 Hong Kong FC [4] - 3 3-0

TNKA

17:30 FT 1 [13] Antalyaspor 2 - 2 Giresunspor [17] - 1/2 1-1

TNKB

17:30 FT [9] Boluspor 3 - 1 Manisa FK [11] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [6] Keciorengucu 1 - 1 Rizespor [5] - 1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT [342] GKS Tychy 0 - 0 Skra Czestochowa [101] 0-0

BDNB

18:00 FT [11] Penafiel 0 - 0 Uniao Torreense [13] - 1/2 0-0

ICERT

18:00 FT [A-4] Fylkir 2 - 0 KR Reykjavik [A-3] +1 1/4 1-0

GHCLB

18:30 FT [98] Koper 3 - 2 NK Radomlje [630] 1-2

GHCLB

18:30 FT [194] Arda Kardzhali 1 - 2 Maritsa Plovdiv [515] 0-0

GHCLB

18:30 FT [215] Hà Nội FC 0 - 4 CA Hà Nội [223] 0-0

GHCLB

18:30 FT 1 [482] BCM Bình Dương 2 - 1 SHB Đà Nẵng [636] 1-0

AUSA

18:30 FT [7] Perth Glory 2 - 2 Sydney FC [6] +1/4 0-2

IDNA

18:30 FT [15] Dewa United 1 - 1 Persis Solo FC [9] +0 0-1

GHCLB

19:00 FT 1 [675] Naestved BK 0 - 1 Odense BK [35] 1 +3/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [607] CZ Jena 0 - 0 Zwickau [132] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [110] Jahn Regensburg 1 - 0 Kapfenberg [935] 0-0

GHCLB

19:00 FT [8] Nordsjaelland 3 - 0 Helsingor [668] - 1 1/2 1-0

GHCLB

19:00 FT [80] Augsburg 0 - 4 Wolfsburg [67] +1/4 0-2

GHCLB

19:00 FT [20] CSKA 1948 Sofia 2 - 1 Hansa Rostock [144] 0-1

GHCLB

19:00 FT 1 [27] Lyngby 5 - 0 Fremad Amager [508] 1 - 1 1/4 5-0

GHCLB

19:00 FT [155] Cracovia Krakow 0 - 0 Nurnberg [102] 0-0

GHCLB

19:00 FT 1 [450] NK Osijek 1 - 0 MOL Fehervar FC [280] 1 0-0

GHCLB

19:00 FT [654] Paksi 1 - 2 FK Vojvodina [326] 1-2

GHCLB

19:00 FT [249] Hannover 96 1 - 2 Debreceni [341] 1-0

ALBA

19:00 FT [6] Egnatia Rrogozhine 1 - 1 Erzeni Shijak [5] 0-0

INDA

19:00 FT [6] Bengaluru 3 - 1 Odisha [7] +0 2-0

GHCLB

19:30 FT 2 [365] Farul Constanta 0 - 1 Cherno More [291] 0-1

ANHA

19:30 FT 3 [3] Man Utd 2 - 1 Man City [2] +1/2 0-0

ANHB

19:30 FT 1 [20] Rotherham Utd 4 - 0 Blackburn Rovers [7] +1/4 1-0

KSAA

19:30 FT 1 3 [16] Al Baten 1 - 2 Al Ittihad (KSA) [3] 1 1-1

KSB

19:30 FT 4 [2] Al Faisaly (KSA) 2 - 1 Al Ahli (KSA) [4] 2 2-1

CAFANC

20:00 FT [A-4] Ethiopia 0 - 0 Mozambique [A-2] -

GHCLB

20:00 FT [45] SV Ried 1 - 1 Blau Weiss Linz [114] 1-1

GHCLB

20:00 FT [167] Leipzig 4 - 0 Mlada Boleslav [22] - 2 1/2 2-0

GHCLB

20:00 FT [1] Lask 5 - 1 Vorwarts Steyr [932] - 2 3/4 2-1

GHCLB

20:00 FT [485] NK Varazdin 2 - 1 Domzale [150] - 1/4 2-0

GHCLB

20:00 FT [76] Winterthur 6 - 0 Dornbirn [507] - 2 1/4 2-0

GHCLB

20:00 FT 1 [153] Lugano 3 - 0 Neuchatel Xamax [880] 1 - 1 1/4 2-0

GHCLB

20:00 FT [96] Young Boys 2 - 0 Vaduz [476] 1-0

GHCLB

20:00 FT [228] Mainz 2 - 2 Hoffenheim [95] 1-1

GHCLB

20:00 FT [168] M.gladbach 0 - 1 St. Pauli [161] 1 - 1 1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [54] Zurich 3 - 2 Wil 1900 [471] 2-1

TBNA

20:00 FT 2 [13] Valladolid 0 - 1 Rayo Vallecano [5] 2 +0 0-0

TBNB

20:00 FT 2 [11] Cartagena 0 - 0 Huesca [10] 2 - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT 4 [14] Perugia 3 - 3 Palermo [7] 2 - 1/4 3-1

ITB

20:00 FT 2 [10] Pisa 1 - 2 Cittadella [12] 3 - 1/4 0-2

ITB

20:00 FT [5] Bari 4 - 0 Parma [8] 2 +0 3-0

ITB

20:00 FT 2 [6] Cagliari 2 - 0 Como [15] - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT 4 [3] Reggina 0 - 1 SPAL 1907 [17] 2 - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [3] Freiburg II 1 - 1 Verl [11] 3 - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [13] Essen 0 - 0 Hallescher [19] 3 - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [2] Wehen 1 - 0 Elversberg [1] 2 +0 1-0

DUC3

20:00 FT 2 [5] Waldhof Man. 3 - 1 Munchen 1860 [6] 2 +0 1-1

DUC3

20:00 FT 3 [7] Osnabruck 3 - 1 Vik.Koln [10] 1 - 1/2 2-1

DUC3

20:00 FT 2 [4] Saarbrucken 2 - 3 Duisburg [12] 2 - 1/2 0-2

ISRA

20:00 FT 1 [11] Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Sektzia Nes Tziona [13] 1 - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT 2 [4] Adana Demirspor 3 - 1 Ankaragucu [15] 1 - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [8] Konyaspor 1 - 2 Besiktas [6] 1 +0 1-0

TNKB

20:00 FT 2 [1] Samsunspor 2 - 1 Altay [13] 1 - 1 1/4 1-0

GHCLB

20:30 FT 1 [52] Hajduk Split 2 - 0 CM Celje [332] - 1 1-0

GHCLB

20:30 FT [469] Jagiellonia 1 - 2 Radnicki Nis [308] 1-2

GHCLB

20:30 FT [81] Fort.Dusseldorf 1 - 0 Grasshoppers [103] 0-0

GHCLB

20:30 FT 1 [61] FC Koln 5 - 0 Lommel [339] - 2 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-3] Pordenone 0 - 0 Virtus Verona [A-15] 1 - 1 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 2 [C-11] Virtus Francavilla 1 - 0 Foggia [C-8] 1 +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-7] ArzignanoChiampo 1 - 1 Pro Sesto [A-2] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT 3 [A-13] Padova 1 - 1 Juventus U23 [A-10] 2 - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-11] Albinoleffe 2 - 0 Pergolettese [A-18] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT 3 [A-20] Triestina 2 - 0 Novara [A-9] 1 +1/2 2-0

NPA

20:30 FT [16] Marumo Gallants FC 0 - 2 Richards Bay [3] - 1/4 -

NPA

20:30 FT 1 [4] Orlando Pirates 3 - 1 Golden Arrows [13] 2 - 3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [327] Korona Kielce 0 - 5 Banik Ostrava [62] 0-1

GHU17

21:00 FT [27] Đức U17 0 - 6 Anh U17 [18] 0-2

ANHU23

21:00 FT 1 3 [1-1] Man City U21 2 - 1 Brighton U21 [1-9] 0-1

ITA

21:00 FT 2 [20] Cremonese 2 - 3 Monza [11] 4 +0 0-2

BDNB

21:00 FT 1 [17] Trofense 2 - 0 SC Covilha [18] 4 - 1/4 2-0

ICERT

21:00 FT 2 [A-1] Vikingur Rey. 4 - 1 IR Reykjavik [A-2] 1 - 3 1/2 2-0

INDA

21:00 FT [5] ATK 0 - 1 Mumbai [1] +1/2 0-1

BRASP

21:00 FT [A-2] Inter Limeira/SP 0 - 3 Sao Bernardo/SP [D-2] +0 0-1

GHCLB

21:30 FT [279] Holstein Kiel 1 - 2 A.Bielefeld [251] 0-1

GHCLB

21:30 FT [466] Radomiak Radom 2 - 3 Botosani [287] 2-1

GHCLB

21:30 FT [5] Union Berlin 3 - 1 MSK Zilina [491] - 2 1/4 2-1

GHCLB

21:30 FT 2 [239] Schalke 04 0 - 1 Wer.Bremen [19] +1/4 0-1

GHCLB

22:00 FT [55] Sandhausen 3 - 0 Spartak Trnava [57] 2 - 1/4 2-0

GHCLB

22:00 FT [249] Hannover 96 2 - 1 Ludogorets [99] 1-1

ANHA

22:00 FT 1 [13] Nottingham Forest 2 - 0 Leicester City [14] 2 +0 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [6] Brighton 3 - 0 Liverpool [10] 3 +1/2 0-0

ANHA

22:00 FT [18] Everton 1 - 2 Southampton [20] 3 - 1/4 1-0

ANHA

22:00 FT [15] Wolves 1 - 0 West Ham Utd [16] 2 +0 0-0

ANHB

22:00 FT 2 [17] Bristol City 4 - 2 Birmingham [18] 1 - 1/4 2-1

ANHB

22:00 FT 3 [1] Burnley 1 - 0 Coventry [15] 3 - 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT 4 [21] Cardiff City 1 - 1 Wigan [24] 2 - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [12] Hull City 1 - 1 Huddersfield [22] 2 - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT 3 [4] Luton Town 2 - 3 West Brom [6] 2 +0 2-1

ANHB

22:00 FT 2 [3] Middlesbrough 1 - 0 Millwall [8] 3 - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT 4 [11] Preston North End 0 - 4 Norwich [10] 4 +1/4 0-3

ANHB

22:00 FT 2 [16] Reading 2 - 2 QPR [14] 2 +0 2-0

ANHB

22:00 FT 2 [2] Sheffield Utd 3 - 1 Stoke City [19] 2 - 1/2 2-1

ANHB

22:00 FT 1 2 [9] Sunderland 1 - 3 Swansea City [13] 4 +0 0-0

ANHB

22:00 FT 2 [5] Watford 2 - 0 Blackpool [23] 3 - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [17] Fleetwood Town 1 - 2 Oxford Utd [15] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT 2 [21] Accrington 2 - 0 Bristol Rovers [13] 1 +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [8] Wycombe 0 - 1 Sheffield Wed. [1] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [19] Milton Keynes Dons 0 - 0 Lincoln [16] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT 1 [11] Exeter City 1 - 1 Forest Green [24] - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [5] Bolton 3 - 0 Portsmouth [10] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [20] Burton Albion 0 - 4 Shrewsbury [9] 1 +0 0-2

ANHL1

22:00 FT [12] Charlton Athletic 2 - 0 Barnsley [6] 2 - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT 1 [18] Cheltenham 2 - 3 Derby County [4] 1 +3/4 1-2

ANHL1

22:00 FT 1 [3] Ipswich 1 - 1 Plymouth Argyle [2] 1 - 1 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [14] Tranmere Rovers 1 - 1 Walsall [13] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [24] Rochdale 1 - 2 Colchester Utd [17] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT 1 [7] Stockport 2 - 0 Northampton [4] 1 - 3/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [20] Harrogate Town 1 - 1 Stevenage [2] 2 +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [12] Swindon 5 - 0 Grimsby [16] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 [3] Carlisle 2 - 0 Newport [19] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [5] Salford City 2 - 0 Sutton Utd [11] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [15] Wimbledon 0 - 0 Bradford City [8] 1 +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [23] Gillingham 2 - 0 Hartlepool [22] 2 - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 1 [1] Leyton Orient 0 - 0 Barrow [9] 2 - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 1 [6] Mansfield 1 - 1 Crewe Alexandra [18] 1 - 1 1-0

SCOA

22:00 FT [8] St. Johnstone 2 - 4 Livingston [4] 1 - 1/4 0-3

SCOA

22:00 FT 2 [5] Hibernian 2 - 2 Dundee Utd [12] - 3/4 1-2

SCOA

22:00 FT 2 [11] Motherwell 1 - 1 Ross County [10] 3 - 3/4 0-0

SCOB

22:00 FT [8] Cove Rangers 2 - 2 Raith Rovers [5] 2 +1/4 1-2

SCOB

22:00 FT 1 [10] Hamilton 1 - 0 Greenock Morton [6] 2 +1/4 1-0

SCOB

22:00 FT 1 [2] Ayr Utd 2 - 2 Arbroath [9] 2 - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [8] Kelty Hearts 1 - 1 Airdrieonians [3] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [4] Alloa Athletic 2 - 1 Edinburgh City [5] 1 - 1/2 2-0

SCO2

22:00 FT [6] Montrose 1 - 0 Queen of South [7] 1 - 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT 1 [1] Dunfermline 4 - 0 Peterhead [10] 2 - 1 3/4 2-0

SCO2

22:00 FT 1 [2] Falkirk 4 - 0 Clyde [9] - 1 1/4 1-0

ALBA

22:00 FT 1 [7] Teuta Durres 2 - 0 Kastrioti Kruje [10] 1 - 1/4 1-0

NIRA

22:00 FT [6] Glentoran 0 - 1 Larne [3] 2 +0 0-0

NIRA

22:00 FT 1 [2] Coleraine 4 - 1 Portadown FC [12] 1 - 1 1/2 3-1

NIRA

22:00 FT 2 [8] Glenavon 1 - 6 Linfield [5] 1 +3/4 1-1

NIRA

22:00 FT [7] Ballymena Utd 2 - 0 Dungannon Swi. [11] - 1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 3 - 1 Newry City [10] 1 - 2 1-0

BIA

22:00 FT [17] RFC Seraing 1 - 1 Standard Liege [6] +3/4 1-1

GREA

22:00 FT 1 [14] Lamia FC 1 - 1 Atromitos [7] - 1/4 0-1

KSAA

22:00 FT 2 [11] Al Raed 2 - 4 Al Feiha [13] 1 - 1/4 2-2

MARA

22:00 FT 4 [5] Renai. Berkane 0 - 2 Raja Casablanca [8] 4 +0 0-0

TBNA

22:15 FT 3 [11] Girona 2 - 1 Sevilla [16] 1 - 1/4 0-1

TBNB

22:15 FT [13] Villarreal B 2 - 3 Zaragoza [14] +0 2-0

TBNB

22:15 FT 1 [22] UD Ibiza 1 - 2 Las Palmas [1] +1/4 1-0

ITB

22:15 FT 3 [1] Frosinone 2 - 1 Modena [11] - 3/4 0-0

BDNA

22:30 FT 1 [10] Vizela 3 - 0 Maritimo [17] 2 - 1/2 2-0

BDNB

22:30 FT [5] Vilafranquense 2 - 0 Leixoes [9] - 1/4 0-0

ISRA

22:30 FT 2 [12] HIK Shmona 2 - 2 Hapoel Hadera [9] 1 - 1/4 1-1

NPA

22:30 FT [8] Chippa Utd 1 - 1 Cape Town City [11] 1 +1/4 1-1

NPA

22:30 FT [12] Stellenbosch FC 0 - 1 Sekhukhune Utd [7] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-1] Eldense 1 - 0 Murcia [A2-5] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-1] Alcorcon 3 - 1 Deportivo [A1-3] +0 1-0

PHA

22:59 FT 2 [3] Lens 1 - 0 Auxerre [19] 4 1 - 1 1/2 0-0

ISRA

22:59 FT [7] Ashdod 3 - 0 Maccabi Bnei Raina [14] - 3/4 2-0

TNKA

22:59 FT [5] Trabzonspor 1 - 0 Istanbul BB [3] - 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [10] Goztepe 0 - 1 Sakaryaspor [7] - 1/4 0-0

CAFANC

23:00 FT [B-4] CHDC Congo 0 - 0 Uganda [B-3] -

ITA3

23:30 FT [A-8] AC Renate 1 - 0 Pro Vercelli [A-12] +0 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [A-1] Feralpisalo 0 - 1 Piacenza [A-19] - 3/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-5] Lecco 3 - 0 Vicenza [A-6] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-16] Sangiuliano City 0 - 2 AC Trento [A-14] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-17] Mantova 2 - 0 Aurora Pro Patria [A-4] - 1/4 1-0

ANHU23

00:00 FT [1-8] Man Utd U21 2 - 1 Liverpool U21 [1-5] +0 1-1

ITA

00:00 FT 1 [14] Lecce 2 - 2 AC Milan [6] 2 +3/4 2-0

ISRA

00:00 FT [6] Maccabi Netanya 1 - 0 Hapoel Haifa [8] - 1/4 1-0

CYPA

00:00 FT [10] Karmiotissa Pol. 1 - 2 Apoel FC [2] +1 0-0

BIA

00:15 FT [13] KV Mechelen 2 - 1 Oostende [18] - 3/4 1-0

BIA

00:15 FT [14] Eupen 0 - 2 Sint Truiden [8] +0 0-1

MARA

00:15 FT [13] Oly. Khouribga 0 - 2 FAR Rabat [2] +1/2 0-1

ANHA

00:30 FT 1 [7] Brentford 2 - 0 Bournemouth [19] 1 - 3/4 1-0

TBNA

00:30 FT 2 [9] Osasuna 1 - 0 Mallorca [10] 3 - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT [18] Racing Santander 2 - 0 Sporting Gijon [16] - 1/4 2-0

TBNB

00:30 FT [9] Tenerife 0 - 0 SD Ponferradina [19] - 3/4 0-0

SCOLC

00:30 FT [A-5] Celtic 2 - 0 Kilmarnock [B-1] - 2 1/2 1-0

KSAA

00:30 FT [2] Al Shabab (KSA) 0 - 0 Al Nasr (KSA) [1] +0 0-0

HLA

00:45 FT [15] Volendam 2 - 1 RKC Waalwijk [9] +0 0-0

HLA

00:45 FT [8] Heerenveen 0 - 2 AZ Alkmaar [2] +1/4 0-1

GHCLB

01:00 FT [199] Trencin 1 - 2 Slovan Liberec [16] +1/4 1-1

TBN3

01:00 FT [A1-15] Salamanca 1 - 0 Pontevedra [A1-19] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-14] Algeciras 3 - 3 Linares Deportivo [A1-7] - 1/2 1-2

TBN3

01:00 FT [A2-9] Cornella 1 - 0 Gimnastic T. [A2-10] +0 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-11] Alcoyano 0 - 1 Osasuna B [A2-8] +0 0-1

PHA

01:00 FT 1 [2] Marseille 3 - 1 Lorient [7] - 1 1/4 1-1

BDNA

01:00 FT [12] Rio Ave 0 - 1 Pacos Ferreira [18] - 1/4 0-1

GREA

01:00 FT [4] PAOK 0 - 0 OFI Creta [10] - 1 1/4 0-0

BRARJ

01:30 FT [10] Nova Iguacu/RJ 0 - 0 Volta Redonda/RJ [4] +0 0-0

BRASP

01:30 FT [D-4] Portuguesa/SP 0 - 2 Botafogo/SP [A-3] +0 0-1

CAFANC

02:00 FT [B-2] B.B.Ngà 0 - 1 Senegal [B-1] -

BRAPR

02:00 FT [10] Rio Branco/PR 0 - 4 Athletico/PR [1] +1 1/2 0-3

BRARJ

02:00 FT [11] Resende/RJ 0 - 2 Fluminense/RJ [3] +1 1/2 0-1

BRASP

02:00 FT [D-3] Santo Andre/SP 1 - 0 Guarani/SP [B-4] +0 1-0

MARA

02:30 FT [16] Ittihad Tanger 0 - 1 US Touarga [10] +0 0-0

ITA

02:45 FT [2] Inter Milan 1 - 0 Verona [18] 3 - 1 1/2 1-0

BIA

02:45 FT [1] Genk 1 - 0 Zulte-Waregem [16] - 1 1/4 1-0

TBNA

03:00 FT 5 [3] Real Sociedad 3 - 1 Athletic Bilbao [8] 1 - 1/4 2-1

TBNB

03:00 FT [2] Levante 3 - 1 Granada [5] - 1/4 2-1

PHA

03:00 FT 1 [9] Lyon 1 - 2 Strasbourg [17] 3 - 1 1-2

HLA

03:00 FT 1 [3] Ajax 0 - 0 Twente [5] - 1 0-0

HLA

03:00 FT [6] Sparta Rotterdam 1 - 0 SBV Excelsior [14] - 1 0-0

BDNA

03:30 FT [3] Braga 1 - 0 Boavista [9] - 1 1/2 0-0

GHCLB

04:00 FT [120] Univ. Catolica(CHL) 1 - 1 Rosario Central [522] - 1/4 1-0

BRARJ

04:00 FT [6] Vasco DG/RJ 0 - 0 Madureira/RJ [8] - 1/2 0-0

GHCLB

04:15 FT [648] Defensor SC 1 - 2 Velez Sarsfield [293] +1/2 0-0

BRAPR

04:30 FT [5] Maringa/PR 1 - 0 Foz do Iguaçu/PR [12] - 1 1-0

BRAPR

04:30 FT [6] Cascavel/PR 1 - 0 Independente SJ/PR [7] - 1 0-0

BRASP

04:30 FT [D-1] Palmeiras/SP 0 - 0 Sao Bento/SP [C-2] - 2 0-0

MEXA

06:00 FT 1 [17] Cruz Azul 2 - 3 Monterrey [2] +0 1-1

BRASP

06:30 FT [A-4] Santos/SP 2 - 1 Mirassol/SP [B-3] - 3/4 1-1

GHCLB

07:30 FT [451] Nacional(URU) 1 - 1 Colon [570] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-5

GHCLB

07:30 FT 1 [26] River Plate 2 - 0 Millonarios [652] - 3/4 0-0

MEXA

08:05 FT [11] Toluca 2 - 2 Club America [8] +1/2 2-1

MEXA

08:05 FT [10] Juarez 3 - 0 Club Tijuana [14] - 1/4 2-0

CRCA

08:15 FT [A-5] Santos Guapiles 1 - 5 Alajuelense [A-2] +1/2 0-1

CRCA

09:00 FT [A-3] Herediano 1 - 0 Guadalupe FC [A-6] 2 - 1 0-0

MEXA

10:05 FT [4] Santos Laguna 3 - 0 Pumas UNAM [5] - 1/4 1-0

IDNA

15:15 Hoãn [17] Persik Kediri - Persita Tangerang [10] -

IDNA

16:00 Hoãn [7] Persebaya Surabaya - TIRA-Persikabo [13] -

GHCLB

17:00 Hoãn [538] Radnicki Beograd - Arsenal Tivat [931] -

GHCLB

17:00 Hoãn [461] Thun - Vaduz [476] -

ANHU23

19:00 Hoãn [1-13] Tottenham U21 - West Ham U21 [1-11] - 1/4 -

GHCLB

21:00 Hoãn [350] Ruch Chorzow - Wisla Krakow [321] -

ANHL1

22:00 Hoãn [22] Cambridge Utd - Morecambe [23] - 1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [21] Crawley Town - Doncaster Rovers [10] +1/4 -

SCOB

22:00 Hoãn [3] Dundee - Partick Thistle [4] - 1/2 -

ISRA

00:30 Hoãn [10] Bnei Sakhnin - Hap. Beer Sheva [3] +3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 14/01/2023

Kết quả bóng đá ngày 14/01/2023 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/01/2023, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/01/2023kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0008/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15