KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 13/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT 1 [5] Central Coast 2 - 3 Macarthur FC [4] - 1 0-1

NHAT3

11:00 FT [5] FC Imabari 3 - 3 Nagano Parceiro [8] - 1/4 1-2

NHAT3

11:00 FT [2] Fujieda MYFC 3 - 1 Fukushima Utd [11] - 1 2-1

NHAT3

11:00 FT [3] Kagoshima 1 - 0 FC Gifu [14] - 1 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Nara Club 2 - 1 Kagura Shimane [13] - 1 1-1

NHATJFL

11:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 2 - 2 Verspah Oita [9] - 1/2 0-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 1 - 0 Veertien Mie [7] - 1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Tokyo Musashino 4 - 0 TIAMO Hirakata [12] - 3/4 2-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Criacao Shinjuku 2 - 2 Honda FC [3] +1 1/2 0-2

NHATJFL

11:00 FT [10] Honda Lock 2 - 0 Sony Sendai [14] - 1/2 0-0

NHATA

11:05 FT [16] Kyoto Sanga 1 - 1 Roas. Kumamoto - 1/4 1-0

NHAT3

11:05 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 4 - 1 Matsumoto Yama. [4] +1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [18] Sagamihara 1 - 2 Iwaki FC [1] +1 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [13] Giravanz Kita. 1 - 2 Kataller Toyama [6] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT [17] Kamatamare San. 0 - 1 Vanraure Hachinohe [10] +0 0-0

TNU21

13:00 FT [A-2] Thanh Hóa U21 2 - 1 Phố Hiến U21 [A-5] -

TQB

13:30 FT [2] Nantong Zhiyun 4 - 0 Shanghai Jiading [15] - 2 2-0

TQB

13:30 FT [10] Qingdao Y.Island 0 - 2 Liaoning Shenyang [13] - 1/4 0-1

TQB

13:30 FT [3] Qingdao Hainiu 3 - 0 Guangxi Pingguo [14] - 2 2-0

TNU21

13:30 FT [D-2] Đồng Tháp U21 2 - 3 HV Nutifood U21 [D-1] -

TNU21

13:30 FT [C-6] ĐT Long An U21 0 - 3 Tiền Giang U21 [C-4] -

TQA

14:00 FT [11] Dalian Professional 1 - 1 Guangzhou FC [16] - 1 0-1

NGB

15:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 3 - 1 Kamaz [7] - 3/4 1-0

TNU21

15:00 FT [B-2] Khánh Hòa U21 0 - 0 Đà Nẵng U21 [B-3] -

TNU21

15:00 FT [A-3] Hà Nội FC U21 0 - 3 Viettel U21 [A-1] -

TNU21

15:00 FT [A-4] CA Nhân Dân U21 6 - 0 Hải Phòng U21 [A-6] -

TNU21

15:00 FT [C-5] Tây Ninh U21 0 - 3 Bình Dương U21 [C-1] -

TNU21

15:00 FT [B-4] Phú Yên U21 3 - 1 Quảng Ngãi U21 [B-5] -

HKGA

15:30 FT [3] Hong Kong FC 1 - 2 Lee Man FC [2] +1 1/2 0-0

TNU21

15:30 FT [D-3] HCM U21 4 - 2 Cần Thơ U21 [D-4] -

TNU21

15:30 FT [C-2] Sài Gòn FC U21 3 - 1 Đồng Nai U21 [C-3] -

CZEB

16:15 FT [16] Slavia Praha B 2 - 2 Taborsko [9] +0 1-1

AUTB

16:30 FT [13] Rapid Wien II 2 - 0 Austria Wien II [15] - 1/2 2-0

ARMA

17:00 FT [10] FC Noah 1 - 2 Ararat-Armenia [2] +1 1/2 1-2

ARMA

17:00 FT [5] Van Yerevan 1 - 0 Alashkert [3] +3/4 0-0

HKGA

17:00 FT [7] Eastern AA 0 - 0 HK Ranger [6] 0-0

VNA

17:00 FT [9] TP.HCM 0 - 0 Viettel [4] +0 0-0

VNA

17:00 FT [1] Hà Nội FC 2 - 0 HL Hà Tĩnh [11] - 1 3/4 1-0

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 0 - 1 Bình Định [3] +1 0-0

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 2 - 3 HA Gia Lai [6] +1/4 0-1

VNA

17:00 FT [2] Hải Phòng 4 - 1 SL Nghệ An [5] - 3/4 3-0

VNA

17:00 FT [12] Nam Định 3 - 0 Sài Gòn FC [13] - 1/2 3-0

AZEA

17:30 FT [9] Kapaz 0 - 0 Turan Tovuz [6] +0 0-0

MLTA

17:30 FT 1 [7] Gudja United 0 - 3 Floriana [5] +1/2 0-2

TNKB

17:30 FT [11] Bandirmaspor 2 - 1 Manisa FK [8] +0 1-0

TNKB

17:30 FT 1 [14] Tuzlaspor 1 - 2 Samsunspor [6] +1/4 1-0

BULA

17:45 FT [15] Hebar Pazardzhik 1 - 2 Lok. Plovdiv [4] +1 0-1

GHW

18:00 FT [91] Azerbaijan Nữ 1 - 2 Croatia Nữ [44] 1-0

TBNC

18:00 FT [53] Gim. Torrelavega 2 - 2 Real Oviedo [61] 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-1

TBNC

18:00 FT [67] Pena Deportiva 1 - 1 Malaga [74] +1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 7-8

TBNC

18:00 FT [136] CD Lealtad 0 - 2 Tenerife [26] +1 1/2 0-1

TBNC

18:00 FT [99] Union Adarve 1 - 2 Linares Deportivo [40] +0 0-2

TBNC

18:00 FT [145] Las Rozas CF 0 - 3 Eibar [11] +1 3/4 0-0

TBNC

18:00 FT [63] Quintanar del Rey 1 - 1 Girona [66] +2 1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

TBNC

18:00 FT [16] CD Ibiza IP 3 - 1 Rayo Majada. [121] +1/4 0-0

TBNC

18:00 FT [120] Mollerussa 1 - 3 Rayo Vallecano [19] +3 1-1

TBNC

18:00 FT [114] CD Alfaro 0 - 1 Cartagena [51] +1 0-0

TBNC

18:00 FT [76] CD Arnedo 1 - 1 Atl. Baleares [72] +1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3

TBNC

18:00 FT 1 [77] CD Atletico Paso 1 - 1 Murcia [64] +1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-2

TBNC

18:00 FT [50] CD Diocesano 1 - 0 Zaragoza [105] +1 1/2 1-0

TBNC

18:00 FT [123] CE Manresa 1 - 3 Pontevedra [17] +0 1-2

TBNC

18:00 FT [60] Juventud Torr. 2 - 2 Huesca [58] +1 1/4 2-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2

TBNC

18:00 FT [137] Vimenor CF 0 - 2 Mirandes [28] +1 0-2

TBNC

18:00 FT [55] Hercules CF 2 - 2 La Nucia [56] +0 0-0

TS 90': 2-2; HP: 0-2

TBNC

18:00 FT [84] Recreativo Huelva 0 - 0 Burgos CF [81] +3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 3-4

ITA3

18:00 FT 1 [B-2] Gubbio 1 - 3 Recanatese [B-13] - 1 1-2

BDNB

18:00 FT [6] Academico Viseu 3 - 1 Trofense [17] - 3/4 1-1

NGA

18:00 FT [8] FK Orenburg 5 - 1 Krasnodar [7] - 3/4 3-1

LITA

18:00 FT [9] Dziugas FC 0 - 3 Kauno Zalgiris [2] +1 1/2 0-1

LITA

18:00 FT [3] Hegelmann Litauen 2 - 0 Suduva [6] - 1/4 2-0

TQA

18:00 FT [14] Shenzhen FC 0 - 3 Shanghai Port [4] +2 3/4 0-3

THA

18:00 FT [2] Chonburi 4 - 0 Lampang [16] - 1 1/2 1-0

THA

18:00 FT [8] Police Tero FC 1 - 0 Bangkok Utd [4] +3/4 0-0

HLA

18:15 FT [9] NEC Nijmegen 6 - 1 RKC Waalwijk [10] - 1/4 1-1

HLB

18:15 FT [5] Almere City 2 - 1 Dordrecht 90 [16] - 1 1/4 1-1

ITAA

18:30 FT [6] Atalanta 2 - 3 Inter Milan [5] 3 +1/4 1-1

POLA

18:30 FT 2 [10] Radomiak Radom 1 - 2 Pogon Szczecin [4] +1/4 0-0

TNKA

18:30 FT [15] Fatih Karagumruk 3 - 3 Gaziantep B.B [10] - 1/4 1-2

TQA

18:30 FT [3] Zhejiang Professional 3 - 3 Cangzhou Mighty Lions [13] +1/2 2-1

TQA

18:30 FT [1] Wuhan Three T. 1 - 3 Henan Songshan [7] - 1 1/4 1-0

TQA

18:30 FT [5] Beijing Guoan 3 - 1 Wuhan Yangtze [15] - 1 1/2 0-0

POLB

18:40 FT [18] Sandecja 1 - 1 Wisla Krakow [10] +1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [16] Oldenburg 1897 1 - 1 Waldhof Man. [8] +1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [3] SSV Jeddeloh 2 - 2 Lubeck [1] +1 2-0

DUC4DB

19:00 FT 1 [6] Babelsberg 0 - 2 Chemnitzer [3] +0 0-2

DUC4DB

19:00 FT [10] Berliner FC Dynamo 4 - 1 E.Cottbus [2] +1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [17] Tennis Borussia B. 0 - 6 VSG Altglienicke [7] +2 0-5

PHA

19:00 FT [1] PSG 5 - 0 Auxerre [17] - 2 3/4 1-0

NGB

19:00 FT [8] Volgar Astrakhan 1 - 2 Baltika [1] 1-1

ALBA

19:00 FT [6] Kastrioti Kruje 1 - 1 Kukesi [8] 0-0

ALBA

19:00 FT [4] Vllaznia Shkoder 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

ALBA

19:00 FT [5] Egnatia Rrogozhine 2 - 0 KF Laci [7] 0-0

BIHA

19:00 FT [8] FK Tuzla City 1 - 2 Zrinjski [1] 0-0

BIHA

19:00 FT [7] NK Posusje 2 - 1 Sloboda Tuzla [10] 0-1

MKDA

19:00 FT [8] Makedonija 0 - 0 Bregalnica Stip [6] 0-0

SLOA

19:00 FT [10] Tabor Sezana 0 - 4 Maribor [5] +1/2 0-3

TDB

19:00 FT [14] Ostersunds 2 - 0 Falkenbergs [17] - 1/2 0-0

UKRA

19:15 FT [7] Vorskla 1 - 1 SK Dnipro-1 [1] +1/2 0-1

ANHB

19:30 FT 1 [1] Burnley 3 - 0 Blackburn Rovers [3] 2 - 3/4 0-0

DUB

19:30 FT [1] Darmstadt 1 - 1 Greuther Furth [10] - 1/4 1-1

DUB

19:30 FT [16] A.Bielefeld 3 - 1 Magdeburg [17] +0 1-0

DUB

19:30 FT [11] Nurnberg 2 - 1 Paderborn 07 [6] +0 1-0

BIA

19:30 FT [4] Club Brugge 2 - 2 Antwerpen [3] - 1/2 1-0

HUNA

19:30 FT [8] MOL Fehervar FC 4 - 1 Kisvarda FC [2] +0 2-0

SRBA

19:30 FT [16] Radnik Surdulica 1 - 2 Crvena Zvezda [1] 0-1

UKRA

19:35 FT [5] PFK Aleksandriya 3 - 2 Veres Rivne [9] - 3/4 1-1

GHW

20:00 FT [34] Italia U17 Nữ 1 - 5 Đan Mạch U17 Nữ [55] 0-4

DUC3

20:00 FT [7] Vik.Koln 2 - 1 SpVgg Bayreuth [20] - 1 0-1

DUC4B

20:00 FT [7] Ein. Norderstedt 2 - 2 Weiche Flensburg [6] +0 2-1

DUC4B

20:00 FT 1 [17] Bremer SV 2 - 4 Atlas Delmenhorst [11] +1/2 1-2

DUC4B

20:00 FT [14] VfV 06 Hildesheim 3 - 1 St. Pauli II [18] - 1/2 0-0

DUC4BA

20:00 FT [7] Turkgucu-Ataspor 2 - 0 Wacker Burghausen [8] - 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [18] Koblenz 0 - 1 Aalen [11] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [17] Ein.Trier 0 - 1 Hessen Kassel [15] +0 0-0

DUC4N

20:00 FT 2 [16] Wormatia Worms 2 - 5 Homburg [4] +1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [12] Bahlinger 1 - 2 Offenbach [3] +3/4 1-1

NGB

20:00 FT [2] Rubin Kazan 0 - 0 Yenisey [4] - 3/4 0-0

NGB

20:00 FT [10] Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Akron Togliatti [12] - 1/4 1-0

NGB

20:00 FT [6] Arsenal-Tula 3 - 1 Krasnodar B [18] - 1 0-1

NGB

20:00 FT 1 [15] Kuban 0 - 1 Neftekhimik Nizh [9] +0 0-0

ARMA

20:00 FT 1 [9] BKMA Yerevan 1 - 1 Pyunik [4] +1 1/2 1-0

AZEA

20:00 FT [2] Sabah FK 0 - 0 Karabakh Agdam [1] +1 0-0

MLTA

20:00 FT [9] Balzan 1 - 2 Mosta [6] - 1/4 0-1

CZEB

20:00 FT [12] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 MFk Karvina [5] 1-1

CZEB

20:00 FT [4] Varnsdorf 2 - 0 SK Lisen [3] - 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [16] Altinordu SK 0 - 2 Altay [10] +0 0-0

UKRA

20:00 FT 1 [4] Dinamo Kiev 0 - 0 Kolos Kovalivka [6] - 1 1/2 0-0

UKRA

20:00 FT [8] Metalist 1925 Kharkiv 2 - 1 Inhulets Petrove [12] +0 1-1

UKRA

20:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 2 Zorya [3] - 1 1/4 1-1

DENA

20:00 FT [9] AC Horsens 3 - 3 Odense BK [5] +1/4 2-2

DENA

20:00 FT [8] Aarhus AGF 0 - 2 Kobenhavn [3] +1/4 0-0

DENB

20:00 FT [10] Fredericia 4 - 1 Helsingor [5] +1/4 2-1

BULA

20:15 FT [8] Lok. Sofia 1 - 2 Beroe [11] - 1/4 0-0

TSA

20:15 FT [10] Zurich 4 - 1 Servette [2] - 1/2 1-0

TSB

20:15 FT [1] Wil 1900 6 - 1 Aarau [5] - 1/4 3-1

ITA3

20:30 FT [B-15] US Fermana 0 - 0 Alessandria [B-18] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-19] US Olbia 2 - 2 San Donato [B-20] - 1/4 1-2

ITA3

20:30 FT [B-8] Fiorenzuola 2 - 0 Carrarese [B-6] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-17] Montevarchi 0 - 0 Pesaro [B-14] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-7] Ancona 1 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-1] Reggiana 1 - 1 Pontedera [B-9] - 3/4 1-1

ITA3

20:30 FT 1 [B-10] Rimini 1 - 1 Torres [B-12] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [B-5] Siena 0 - 1 Luchese [B-11] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [15] Groningen 2 - 3 Fortuna Sittard [12] - 1/2 1-0

HLA

20:30 FT [8] Heerenveen 2 - 1 Cambuur [17] - 3/4 1-1

NGA

20:30 FT 1 [15] Khimki 0 - 2 FK Sochi [9] +1 0-1

AUTA

20:30 FT [7] Austria Klagenfurt 0 - 1 RB Salzburg [1] +1 1/2 0-0

AUTA

20:30 FT [6] Austria Wien 0 - 1 Wolfsberger AC [9] - 1/2 0-0

RMNA

20:45 FT [14] UTA Arad 1 - 1 Voluntari [9] - 1/4 1-1

WAFF23

21:00 FT [A-3] Lebanon U23 0 - 1 Bahrain U23 [B-3] 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [7] Brighton 1 - 2 Aston Villa [12] 7 - 1/2 1-1

ITAA

21:00 FT [14] Monza 3 - 0 Salernitana [12] 2 1 - 1/2 2-0

ITAA

21:00 FT 3 [7] Roma 1 - 1 Torino [9] 2 - 1/2 0-0

ITAA

21:00 FT 2 [20] Verona 1 - 2 Spezia [17] 4 - 1/2 1-0

PHA

21:00 FT 3 [16] Stade Brestois 2 - 1 Troyes [13] 2 1 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 1 3 [7] Lille 1 - 0 Angers [20] 1 - 1 3/4 1-0

PHA

21:00 FT 2 [14] Montpellier 1 - 1 Stade Reims [11] 2 +0 0-0

PHA

21:00 FT 3 [15] Nantes 2 - 2 Ajaccio [18] 3 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [18] SC Covilha 1 - 1 Belenenses [16] +1/4 0-1

POLA

21:00 FT [14] Lechia GD 1 - 3 Piast Gliwice [16] - 1/4 0-1

POLB

21:00 FT [4] Chrobry Glogow 3 - 3 Stal Rzeszow [9] +0 0-2

BIHA

21:00 FT [9] FK Sloga Doboj 3 - 2 Igman Konjic [12] 2-2

CROA

21:00 FT [9] Sibenik 0 - 2 NK Osijek [3] +1/2 0-2

GREA

21:00 FT [12] Pas Giannina 0 - 4 Aris Salonica [6] +1/2 0-0

LUXA

21:00 FT [16] Etzella Ettelbruc 0 - 1 Progres Niedercorn [5] 0-0

LUXA

21:00 FT [8] Mondorf-les. 1 - 6 Victoria Rosport [13] 0-3

LUXA

21:00 FT [14] UNA Strassen 1 - 4 Racing Union [3] 0-1

LUXA

21:00 FT [4] UT Petange 4 - 1 Hostert [12] 3-0

LUXA

21:00 FT [7] Differdange 2 - 1 Wiltz [9] 1-1

LUXA

21:00 FT 1 [15] Fola Esch 1 - 3 Jeunesse Esch [6] 1-2

SLOA

21:00 FT [2] CM Celje 1 - 1 Koper [4] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 1 - 1 Vik.Plzen [1] +1 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [5] Hradec Kralove 1 - 2 Slovacko [8] +0 1-0

CZEA

21:00 FT [11] Brno 2 - 3 Sigma Olomouc [4] +0 1-2

TNKA

21:00 FT [6] Kayserispor 1 - 2 Konyaspor [4] +0 1-2

TNKA

21:00 FT [18] Istanbulspor AS 0 - 1 Hatayspor [14] - 1/4 0-1

TDA

21:00 FT [14] Varbergs BoIS 2 - 1 Osters [17] - 1/4 1-0

DENB

21:00 FT [7] HB Koge 1 - 3 Hvidovre IF [2] +1/4 0-0

JORC

21:00 FT [9] Wehdat Amman 1 - 0 Al Aqaba SC [2] 1-0

INDA

21:00 FT [6] Kerala Blasters 3 - 1 FC Goa [5] +0 2-0

DUA

21:30 FT 2 [10] Mainz 1 - 1 Ein.Frankfurt [4] 2 +0 1-0

SRBA

21:30 FT [2] FK Partizan 1 - 0 FK Novi Pazar [6] - 1 1/2 0-0

HUNA

21:45 FT [10] Budapest Honved 0 - 2 Ferencvaros [1] +1 1/4 0-0

KSB

21:45 FT [8] Al Riyadh 3 - 0 Al Ain (KSA) [16] 2-0

TBNC

22:00 FT [106] Cirbonero 0 - 1 CF Intercity [46] +1/2 0-0

TBNC

22:00 FT [157] CD Algar 1 - 6 Celta Vigo [4] 1-1

TBNC

22:00 FT [139] Velarde CF 0 - 2 Sevilla [20] +4 3/4 0-1

BIA

22:00 FT [8] Standard Liege 2 - 3 Union Saint-Gilloise [2] +1/2 0-1

BIB

22:00 FT 1 [5] Lierse 1 - 5 Beveren [2] +1/2 1-0

FAIC

22:00 FT [1] Derry City 4 - 0 Shelbourne [4] - 1/2 2-0

LUXA

22:00 FT [1] Swift Hesperange 4 - 2 Kaerjeng 97 [10] 1-2

LUXA

22:00 FT [11] Mondercange 2 - 3 Dudelange [2] 1-1

CYPA

22:00 FT [3] AEK Larnaca 1 - 0 AEL Limassol [8] - 3/4 0-0

TDB

22:00 FT [13] Orgryte 2 - 3 Sandvikens [18] - 1/2 1-0

DENA

22:00 FT [10] Brondby 0 - 2 Viborg [2] - 1/4 0-1

KSB

22:05 FT [1] Al Akhdood 3 - 2 Jeddah Club [5] 3-0

ITB

22:15 FT [3] Genoa 1 - 1 Como [18] - 1 1/4 1-0

GREA

22:15 FT [1] Panathinaikos 2 - 0 Atromitos [8] - 1 1/4 0-0

TBNC

22:30 FT [115] Teruel 0 - 1 Las Palmas [44] +3/4 0-0

BDNA

22:30 FT [18] Pacos Ferreira 0 - 2 Vizela [13] +1/2 0-0

BDNA

22:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Maritimo [17] - 1/2 0-0

BULA

22:30 FT [2] Ludogorets 1 - 1 CSKA 1948 Sofia [3] - 1 0-0

MLTA

22:30 FT [10] Marsaxlok 1 - 2 Sirens [11] - 1/2 0-0

TSA

22:30 FT [4] Lugano 3 - 1 Winterthur [9] - 3/4 2-1

TSA

22:30 FT [1] Young Boys 3 - 0 Luzern [6] - 1/2 2-0

TSB

22:30 FT 1 [4] Lausanne Sports 1 - 1 Bellinzona [6] - 1 0-1

HLA

22:45 FT [1] Feyenoord 5 - 1 SBV Excelsior [14] - 2 1/2 2-1

LITA

22:55 FT [7] Siauliai 3 - 0 Zalgiris [1] +1 1-0

TBNC

22:59 FT [65] Ourense 1 - 1 Alcorcon [68] 1-0

TBNC

22:59 FT [95] Yeclano Dep. 2 - 3 Granada [35] +3/4 0-2

TBNC

22:59 FT [78] Coruxo 1 - 1 Eldense [73] +1/4 1-0

TBNC

22:59 FT [127] AD San Juan 0 - 2 Numancia [30] +1/4 0-0

GREA

22:59 FT [11] Lamia FC 1 - 3 Panetolikos [7] - 1/4 1-2

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 3 - 1 HamKam [13] - 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 1 - 2 Molde [1] +1/4 1-0

NORA

22:59 FT [14] Sandefjord 2 - 2 Haugesund [10] - 1/2 0-2

NORA

22:59 FT [7] Tromso 2 - 2 Aalesund [9] - 3/4 1-2

NORA

22:59 FT [15] Kristiansund 1 - 1 FK Jerv [16] - 1 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [12] Stromsgodset 2 - 4 Bodo Glimt [2] +1 1-1

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 2 - 3 Sarpsborg [8] - 1 1/4 1-2

NORA

22:59 FT 1 [11] Viking 1 - 1 Odd Grenland [5] - 1/2 1-0

NORB

22:59 FT [3] Start Kristiansand 0 - 1 Kongsvinger [6] - 1/2 0-0

RMNA

22:59 FT [16] Mioveni 0 - 1 CFR Cluj [2] +1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [18] Genclerbirligi 0 - 2 Eyupspor [1] +3/4 0-0

AUTA

22:59 FT [3] Lask 1 - 1 Sturm Graz [2] +1/4 0-0

PHA

23:05 FT 4 [19] Strasbourg 1 - 1 Lorient [5] 1 - 1/4 0-1

ANHA

23:30 FT 1 [9] Fulham 1 - 2 Man Utd [5] 1 +1/2 0-1

DUA

23:30 FT [2] Freiburg 4 - 1 Union Berlin [5] 1 1 - 1/2 4-0

NGA

23:30 FT 1 [4] Din. Moscow 2 - 1 CSKA Moscow [5] +0 1-0

POLA

23:30 FT [11] Slask Wroclaw 0 - 0 Legia Wars. [2] +1/4 0-0

CROA

23:30 FT 1 [8] HNK Rijeka 2 - 7 Dinamo Zagreb [1] +1 0-4

SRBA

23:30 FT [4] Cukaricki Belgrade 2 - 0 Novi Sad [15] - 1 1/4 2-0

SVKA

23:30 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 0 Ruzomberok [5] - 1 1/4 0-0

SLOA

23:30 FT [3] Mura 2 - 0 Gorica [9] - 1/2 1-0

TBNC

00:00 FT [118] Lleida Esportiu 0 - 1 Alaves [45] +3/4 0-0

TBNC

00:00 FT [93] Utebo FC 2 - 2 Merida [92] +1/4 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-4

ITAA

00:00 FT 1 [2] AC Milan 2 - 1 Fiorentina [10] 4 - 3/4 1-1

POLB

00:00 FT [13] Gornik Leczna 2 - 2 Puszcza Nie. [2] +0 0-0

POLB

00:00 FT [14] Resovia 2 - 2 Zaglebie Sosno [12] +0 1-1

HUNA

00:00 FT [11] Vasas Budapest 1 - 0 Mezokovesdi SE [9] - 1/4 1-0

ISRA

00:00 FT [10] Maccabi Bnei Raina 0 - 2 Hapoel Jerusalem [4] +1/4 0-0

CZEA

00:00 FT [15] Zlin 0 - 4 Slavia Praha [2] +1 1/2 0-3

CYPA

00:00 FT [12] Doxa Katokopia 0 - 1 Apoel FC [4] +1 0-1

DENA

00:00 FT [1] Nordsjaelland 5 - 1 Aalborg BK [11] - 3/4 1-0

GHW

00:30 FT [115] Luxembourg Nữ 2 - 3 Lithuania Nữ [32] 1-3

TBNC

00:30 FT [33] Real Union 3 - 2 Cadiz [96] +1 1-1

TBNC

00:30 FT [57] San Roque 2 - 2 Getafe [62] +1 3/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-1

GREA

00:30 FT [3] Olympiakos 0 - 0 AEK Athens [2] - 1/4 0-0

LITA

00:30 FT [5] FK Riteriai 2 - 1 FK Panevezys [4] +1/4 1-1

BIA

00:45 FT [11] Anderlecht 0 - 2 Genk [1] +0 0-1

TBNC

01:00 FT [141] CD Cazalegas 1 - 4 Real Sociedad [9] 0-1

BDNA

01:00 FT [7] Portimonense 1 - 2 Braga [3] +1/2 1-0

BDNA

01:00 FT [5] Casa Pia AC 1 - 2 Chaves [8] - 1/4 1-0

BDNA

01:00 FT [1] Benfica 3 - 1 Gil Vicente [16] - 2 3/4 2-1

ISRA

01:00 FT [14] HIK Shmona 0 - 2 Hap. Beer Sheva [3] +3/4 0-1

ISRA

01:30 FT [1] Maccabi Haifa 5 - 2 Hapoel Tel Aviv [9] - 1 1/4 4-1

SRBA

01:30 FT [7] FK Vozdovac 2 - 0 Spartak Subotica [11] - 1/4 1-0

HLA

02:00 FT [11] Go Ahead Eagles 2 - 2 Vitesse Arnhem [13] - 1/4 2-0

BIB

02:00 FT [3] RWD Molenbeek 5 - 0 Lommel [9] - 3/4 2-0

RMNA

02:00 FT [15] FC U Craiova 1948 0 - 2 Steaua Bucuresti [6] +1/2 0-2

DENA

02:00 FT [6] Randers 0 - 0 Midtjylland [7] +1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [7] Athletico/PR 3 - 0 Botafogo/RJ [11] - 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [16] Cuiaba/MT 2 - 1 Coritiba/PR [15] - 1/2 2-0

BRAA

02:00 FT [17] Ceara/CE 4 - 1 Juventude/RS [20] - 3/4 2-0

BRAA

02:00 FT [14] Bragantino/SP 0 - 1 Fluminense/RJ [3] +0 0-1

BRAA

02:00 FT [10] America/MG 1 - 1 Atletico/GO [18] - 1 1-1

BRAA

02:00 FT [4] Corinthians/SP 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [6] +1/4 0-1

BRAA

02:00 FT [13] Goias/GO 0 - 4 Sao Paulo/SP [9] +3/4 0-1

BRAA

02:00 FT [2] Internacional/RS 3 - 0 Palmeiras/SP [1] +0 2-0

BRAA

02:00 FT [12] Santos/SP 0 - 2 Fortaleza/CE [8] +1/4 0-0

GREA

02:30 FT [4] PAOK 3 - 0 Volos NFC [5] - 1 1/4 2-0

ITAA

02:45 FT 2 [3] Juventus 3 - 0 Lazio [4] 1 - 1/2 1-0

PHA

02:45 FT 3 [6] Monaco 2 - 3 Marseille [4] 1 - 1/4 1-1

GHCLB

03:00 FT [23] River Plate 4 - 0 Real Betis [256] 2-0

TBNC

03:00 FT [126] UD Alzira 0 - 2 Athletic Bilbao [29] +2 0-2

TBNC

03:00 FT [1] CD Arenteiro 2 - 0 Almeria [154] +1 1-0

BIA

03:00 FT 1 [17] Kortrijk 0 - 4 Gent [5] +1 0-2

PARA

03:00 FT [7] General Caballero 0 - 0 Sol de America [10] - 1/4 0-0

PARA

03:00 FT 1 [6] Sportivo Ameliano 4 - 2 Guarani CA [9] - 1/2 0-2

PARA

03:00 FT 1 [11] Resistencia SC 0 - 0 12 de Octubre [12] - 3/4 0-0

PERA

03:00 FT [16] Ayacucho FC 2 - 1 DU Comercio [20] - 3/4 1-1

BDNA

03:30 FT [15] Famalicao 1 - 2 Sporting Lisbon [4] +1 0-2

CHIC

04:00 FT [1] U. Espanola 2 - 2 CD Magallanes [8] +0 1-0

COLA

04:00 FT 1 [1] Santa Fe 0 - 0 Junior Barranquilla [8] - 1/4 0-0

GHW

05:00 FT [11] Mỹ Nữ 2 - 1 Đức Nữ [31] - 1/4 0-1

GHW

06:00 FT [79] Jamaica Nữ 1 - 2 Paraguay Nữ [85] 0-2

ECUA

06:00 FT [1] SD Aucas 0 - 0 Barcelona SC [8] - 1/2 0-0

COLA

07:00 FT [7] America Cali 2 - 1 Deportivo Pasto [6] - 3/4 1-0

USB

08:35 FT [B-1] SA Scorpions 3 - 1 Louisville City [A-1] - 1/4 1-0

IDNA

15:00 Hoãn [12] PSIS Semarang - Bali United Pusam [5] -

CROA

18:55 Hoãn [10] HNK Gorica - NK Varazdin [5] - 1/4 -

IDNA

19:30 Hoãn [11] PSS Sleman - Persija Jakarta [6] -

NGB

21:00 Hoãn [3] Alania Vla - Rodina Moscow [14] -

KSB

23:40 Hoãn [9] Al Ahli (KSA) - Sahel (KSA) [15] -

TNKA

00:00 Hoãn [8] Besiktas - Antalyaspor [11] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 13/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 13/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10