KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 12/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [16] Yokohama SCC 0 - 4 Gainare Tottori [12] +0 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 1 - 0 Kochi United SC [11] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Suzuka Point Getters 1 - 2 FC Osaka [1] 1-2

AUSA

13:00 FT [10] Newcastle Jets 1 - 2 Melbourne City [1] +1 1-1

NHAT3

13:00 FT [7] Ehime FC 1 - 1 Azul Claro Numazu [15] - 3/4 0-1

TQB

13:30 FT [5] Shaanxi Changan 0 - 2 Heilongjiang Ice City [10] - 1 0-0

TQB

13:30 FT [18] Beijing BIT 2 - 1 Xinjiang Tianshan [17] +1 1/4 1-1

TQB

13:30 FT [8] Nanjing City 0 - 0 Shijiazhuang Gongfu [4] +1/2 0-0

TQB

14:00 FT 1 [12] Jiangxi Liansheng 0 - 1 Beijing Sport Univ [16] - 1 0-1

HKGA

14:00 FT [6] Resources Capital 2 - 1 Sham Shui Po [9] 1-0

AUSA

15:45 FT [6] Sydney FC 0 - 1 WS Wanderers [2] - 1/2 0-0

NGA

16:00 FT [10] Ural S.r. 2 - 0 Fakel [13] - 1/2 1-0

KAZC

16:00 FT [B-2] Akzhayik Oral 4 - 4 Ordabasy [A-2] +1/2 2-1

TS 90': 4-4; HP: 0-1

CZEB

16:15 FT [14] Fotbal Trinec 2 - 2 SK Prostejov [7] - 1/4 1-1

CZEB

16:15 FT [2] MFK Vyskov 3 - 1 Sparta Praha B [15] - 1/2 1-0

CZEU19

16:30 FT [10] Slavia Praha U19 0 - 1 Dukla Praha U19 [13] 0-1

CZEU19

16:30 FT [11] Vik. Plzen U19 7 - 1 Pribram U19 [16] 4-1

TQA

16:30 FT [2] Shandong Taishan 4 - 0 Hebei CFFC [18] - 4 3/4 0-0

GHCLB

17:00 FT [299] BG Pathum United 1 - 3 Kawasaki Fro. [6] +1 0-0

CZEU19

17:00 FT [2] Brno U19 1 - 1 MFk Karvina U19 [14] 1-0

CZEU19

17:00 FT [3] Sigma Olomouc U19 2 - 3 Jihlava U19 [4] 0-1

CZEU19

17:00 FT [12] C. Budejovice U19 1 - 3 Pardubice U19 [8] 1-3

HKGA

17:00 FT [10] Hồng Kông U23 0 - 7 Kitchee [1] 0-1

BULA

17:30 FT [9] Arda Kardzhali 2 - 1 Botev Plovdiv [10] +1/4 0-1

CZEU19

17:30 FT [9] Slovacko U19 2 - 1 Hradec Kralove U19 [15] 1-0

TNKB

17:30 FT [4] Pendikspor 3 - 0 Bodrumspor SK [6] - 1/4 3-0

BDNB

18:00 FT [4] CD Estrela 1 - 0 UD Oliveirense [14] - 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [11] Krylya Sovetov 1 - 3 Rostov [3] +0 0-2

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 0 - 1 Dyn. Makhachkala [11] +0 0-0

BLRA

18:00 FT [10] Slavia Mozyr 5 - 0 Dnepr Mogilev [16] - 1 1/2 2-0

BLRA

18:00 FT 1 [9] Neman Grodno 1 - 1 Vitebsk [15] +0 1-0

BLRA

18:00 FT [6] FK Minsk 1 - 1 Gomel [8] - 1/4 0-1

BLRA

18:00 FT 1 [5] Isloch 3 - 0 Torpedo Zhodino [7] +0 1-0

BLRA

18:00 FT [2] Energetik-BGU 1 - 3 Dinamo Minsk [4] +1/4 0-0

BLRA

18:00 FT [1] Shakhter Soligo. 4 - 1 Belshina Bobruisk [12] - 2 1/2 0-0

BLRA

18:00 FT [14] Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2 Bate Borisov [3] +1 1/4 0-1

BLRA

18:00 FT 1 [13] Dinamo Brest 0 - 0 FK Slutsk [11] - 1/2 0-0

LATA

18:00 FT [10] METTA/LU Riga 1 - 1 Supernova Riga [9] - 1/4 1-0

LATA

18:00 FT [6] Tukums/Salaspils 1 - 2 Spartaks Jurmala [8] 0-1

LATA

18:00 FT [7] BFC Daugava 0 - 1 FK Auda [5] +1/4 0-0

LATA

18:00 FT [4] FK Liepaja 0 - 2 Valmiera / BSS [1] +1 1/4 0-0

LATA

18:00 FT [2] Riga FC 0 - 1 Rigas Futbola Skola [3] - 3/4 0-0

TQA

18:00 FT [12] Changchun Yatai 2 - 3 Tianjin Tigers [8] +0 2-1

THA

18:00 FT [7] Port FC 2 - 0 Nakhon Ratch. [11] - 1 1/4 1-0

POLA

18:30 FT [17] Korona Kielce 0 - 1 Widzew Lodz [3] +1/4 0-0

TNKA

18:30 FT [17] Sivasspor 2 - 2 Umraniyespor [19] - 1/2 1-1

TQA

18:30 FT [17] Guangzhou City 0 - 1 Meizhou Hakka [10] +3/4 0-0

TQA

18:30 FT [4] Chengdu Rongcheng 3 - 2 Sh. Shenhua [9] - 1/2 1-2

THA

18:30 FT [15] Nong Bua Pitchaya 2 - 2 Muang Thong Utd [10] +0 1-0

GHCLB

19:00 FT [57] Buriram Utd 5 - 2 Consa. Sapporo [210] - 1/4 2-2

DUB

19:00 FT [3] Heidenheim 5 - 4 Jahn Regensburg [12] - 3/4 3-2

DUB

19:00 FT [2] Hamburger 4 - 2 Sandhausen [18] - 1 1-0

DUB

19:00 FT [13] Karlsruher 4 - 4 St. Pauli [15] - 1/4 3-3

DUC4B

19:00 FT [2] Hamburger II 1 - 1 Rehden [15] - 3/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [18] Ger.Halberstadt 1 - 1 RW Erfurt [1] +1 1-0

DUC4DB

19:00 FT [6] Lok.Leipzig 0 - 1 Meuselwitz [14] - 1 1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [12] Viktoria Berlin 0 - 0 Luckenwalde [16] +0 0-0

DUC4DB

19:00 FT [11] Greifswalder FC 2 - 2 C. Leipzig [4] +0 0-1

AZEA

19:00 FT [4] Zire IK 1 - 0 Səbail FK [8] 0-0

BIHA

19:00 FT [6] Velez Mostar 4 - 4 Siroki Brijeg [2] 3-0

MKDA

19:00 FT [2] Shkupi 3 - 1 FK Skopje [11] 2-1

MKDA

19:00 FT [9] Academy Pandev 3 - 0 Sileks Kratovo [4] 1-0

MKDA

19:00 FT [1] FC Struga 1 - 0 Shkendija [3] 1-0

MKDA

19:00 FT 1 [5] Tikves Kavadarci 3 - 0 Rabotnicki [7] 1-0

ESTA

19:00 FT [6] Tammeka Tartu 1 - 1 Paide Linname. [3] +1 1/4 0-1

ESTA

19:00 FT [1] Flora Tallinn 2 - 1 Levadia T. [2] - 1/2 1-1

ESTA

19:00 FT [8] Tallinna Kalev 0 - 3 Nomme Kalju [4] +1 1/2 0-2

ESTA

19:00 FT [7] Trans Narva 2 - 2 Kuressaare [5] - 1/4 1-0

MNEA

19:00 FT [7] FK Jerezo 0 - 0 Iskra Danilo [10] 0-0

SLOA

19:00 FT [7] NK Bravo 1 - 1 NK Radomlje [9] - 1/2 1-0

THA

19:00 FT [12] Lamphun Warrior 1 - 1 Khonkaen Utd [14] - 1/4 1-0

UZBA

19:00 FT [12] Lok. Tashkent 3 - 1 Metallurg Bekabad [10] - 1 1-1

UZBA

19:00 FT [5] Qyzylqum 2 - 1 Sogdiana Jizzakh [7] +0 0-0

UZBA

19:00 FT [2] Navbahor 3 - 1 FK AGMK [4] - 1/2 1-0

UZBA

19:00 FT [14] Dinamo Samarkand 2 - 0 Kokand-1912 [13] +1 1-0

UZBA

19:00 FT [9] Neftchi 3 - 0 Surkhon Termiz [11] - 1/4 1-0

UZBA

19:00 FT [6] Olympic FK 2 - 0 Nasaf Qarshi [3] +1 1-0

UZBA

19:00 FT 1 [8] Bunyodkor 0 - 2 Pakhtakor [1] +1 1/4 0-2

EUW17VL

19:30 FT [10-1] Croatia U17 Nữ 1 - 0 Đảo Faroe U17 Nữ [10-2] 0-0

ANHA

19:30 FT 2 [2] Man City 1 - 2 Brentford [10] 2 - 2 1/4 1-1

SCOA

19:30 FT [7] St. Mirren 1 - 1 Rangers [2] +1 1/4 0-0

CZEU19

19:30 FT [5] Mlada Boleslav U19 2 - 1 Zlin U19 [6] 1-1

CZEU19

19:45 FT [7] Banik Ostrava U19 3 - 2 Sparta Praha U19 [1] 0-1

UAEA

19:45 FT [10] Baniyas 1 - 3 Al Wasl [3] +0 1-2

UAEA

19:45 FT [5] Ajman 1 - 0 Ittihad Kalba [7] - 1/4 0-0

GHW

20:00 FT [19] T.N.Kỳ Nữ 7 - 0 Jordan Nữ [87] 2-0

ITB

20:00 FT [18] Venezia 1 - 2 Reggina [2] +0 1-0

ITB

20:00 FT 1 [15] Cosenza 3 - 2 Palermo [14] +0 1-1

ITB

20:00 FT 1 [16] SPAL 1907 1 - 2 Benevento [17] +0 1-0

ITB

20:00 FT [3] Bari 2 - 2 Alto Adige [8] - 1/2 1-2

ITB

20:00 FT [10] Cagliari 1 - 1 Pisa [12] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [11] Modena 1 - 1 Perugia [20] - 1/4 1-1

ITB

20:00 FT [4] Parma 3 - 1 Cittadella [13] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [19] Meppen 0 - 3 Osnabruck [10] +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [12] Verl 1 - 1 Wehen [3] +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [1] Elversberg 3 - 0 Freiburg II [5] - 3/4 2-0

DUC3

20:00 FT 1 [15] Hallescher 1 - 2 Saarbrucken [2] +1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [9] Dynamo Dresden 0 - 0 Zwickau [17] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [11] Duisburg 0 - 1 Ingolstadt [4] +1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [12] Holstein Kiel II 2 - 1 Wer.Bremen II [10] +0 1-0

DUC4B

20:00 FT [19] Kickers Emden 1 - 2 Teutonia Ottensen [11] +1 1/4 0-2

DUC4BA

20:00 FT 1 [16] Illertissen 3 - 4 Unterhaching [1] +3/4 3-1

DUC4BA

20:00 FT [15] Buchbach 2 - 2 Schweinfurt [13] +1/2 0-1

DUC4BA

20:00 FT [12] Greuther Furth II 3 - 1 VfB Eichstatt [19] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [2] Wurzburger 1 - 1 Nurnberg II [4] - 1 1-1

DUC4BA

20:00 FT 1 [20] Heimstetten 0 - 0 DJK Vilzing [11] +0 0-0

DUC4BA

20:00 FT [7] TSV Aubstadt 1 - 0 FC Pipinsried [18] - 1 1/2 0-0

DUC4BA

20:00 FT 1 [14] TSV 1896 Rain 5 - 1 Hankofen-Hailing [17] - 1/4 3-1

DUC4N

20:00 FT [7] Mainz II 1 - 2 Astoria Walldorf [11] - 1 1-1

DUC4N

20:00 FT [2] TSV Steinbach 2 - 2 Stuttgart II [9] - 3/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [8] Barockstadt FL 0 - 2 SSV Ulm [1] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [10] FSV Frankfurt 5 - 0 SGV Freiberg [14] +0 3-0

DUC4T

20:00 FT [8] Rodinghausen 0 - 1 M.gladbach II [3] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [12] Fort.Dusseldorf II 5 - 0 RW Ahlen [16] +0 3-0

DUC4T

20:00 FT [1] Preussen Munster 0 - 1 Wuppertaler [2] - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT [5] Kaan-Marienborn 3 - 0 FC Bocholt [14] - 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [13] FC Duren 1 - 2 Wattenscheid [17] - 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [6] Lippstadt 3 - 1 SV Straelen [18] - 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [7] Oberhausen 1 - 0 Wiedenbruck [11] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [17] Volga Ulyanovsk 2 - 1 Ufa [16] 0-0

BULA

20:00 FT [7] Cherno More 0 - 2 Cska Sofia [1] +1/4 0-0

GEOA

20:00 FT [3] Dila Gori 1 - 0 Lokomotiv T [10] 1-0

ISRA

20:00 FT [6] Ashdod 2 - 3 Maccabi Netanya [8] +0 0-3

MLTA

20:00 FT [3] Birkirkara 1 - 1 Gzira Utd [4] - 1/4 1-1

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians Paola 2 - 1 Pieta Hotspurs [14] - 2 1/4 2-0

MNEA

20:00 FT [6] Jedinstvo 0 - 1 Buducnost [1] 0-0

CZEB

20:00 FT [13] Dukla Praha 1 - 1 Opava [11] - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT [15] Erzurumspor FK 3 - 2 Adanaspor [12] - 1/2 0-0

HUNA

20:15 FT [4] Puskas Akademia 2 - 1 Debreceni [7] - 3/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-13] Albinoleffe 1 - 1 Sangiuliano City [A-14] +0 1-0

NGA

20:30 FT [16] Torpedo Moscow 0 - 2 Zenit [1] +2 0-0

AUTB

20:30 FT [4] Grazer AK 3 - 1 Kapfenberg [16] - 1 1/4 2-0

AUTB

20:30 FT [2] Blau Weiss Linz 3 - 0 First Vienna [6] - 1 1/4 1-0

WAFF23

21:00 FT [B-2] Syria U23 1 - 1 Qatar U23 [A-1] 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-6

GHW

21:00 FT [59] Slovenia Nữ 3 - 1 Kosovo Nữ [131] 1-1

ITAA

21:00 FT 2 [1] Napoli 3 - 2 Udinese [8] 3 - 1 2-0

PHB

21:00 FT 1 [19] Saint Etienne 0 - 2 Rodez [18] - 1 0-0

BDNB

21:00 FT 1 [2] SC Farense 0 - 0 Feirense [7] - 1/2 0-0

POLA

21:00 FT [12] Gornik Zabrze 0 - 3 Miedz Legnica [18] - 3/4 0-2

POLB

21:00 FT [16] Odra Opole 1 - 2 Nieciecza [5] +1/4 1-0

CROA

21:00 FT [7] Lok. Zagreb 2 - 0 Istra 1961 [6] - 1/4 1-0

MNEA

21:00 FT [2] Sutjeska 4 - 0 Rudar [8] 2-0

SRBA

21:00 FT [12] Mladost Lucani 2 - 0 FK Kolubara [9] - 1/4 1-0

SVKA

21:00 FT [8] Zemplin Michalovce 3 - 2 MSK Zilina [6] +0 1-1

SVKA

21:00 FT [4] Zelez. Podbrezova 1 - 0 Liptovsky Mikulas [12] - 3/4 1-0

SVKA

21:00 FT [10] Zlate Moravce 4 - 4 Dukla BB [7] - 1/4 0-1

SVKA

21:00 FT 3 [9] Trencin 0 - 4 Dunajska Stred [2] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [10] Banik Ostrava 4 - 1 Bohemians 1905 [7] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT 1 [14] Jablonec 1 - 2 Mlada Boleslav [6] - 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 2 - 1 Slovan Liberec [9] +0 1-1

TNKA

21:00 FT 1 [1] Fenerbahce 1 - 2 Giresunspor [12] - 1 1/2 1-0

DENB

21:00 FT [12] Nykobing 1 - 1 Naestved BK [3] +1/2 0-0

INDA

21:00 FT [7] Chennaiyin FC 2 - 6 Mumbai [1] +1/2 2-2

ALGA

21:00 FT [10] MC El Bayadh 1 - 1 MC Oran [12] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [6] USM Khenchela 1 - 0 US Biskra [13] - 3/4 0-0

KUWA

21:25 FT [10] Al Sahel 3 - 1 Kazma [3] +3/4 1-1

DUA

21:30 FT 1 [14] Augsburg 0 - 1 Bochum [17] 1 +0 0-0

DUA

21:30 FT [11] Hoffenheim 1 - 2 Wolfsburg [7] 3 - 1/4 1-1

DUA

21:30 FT 1 [9] Wer.Bremen 1 - 2 Leipzig [3] 2 +1/2 0-1

DUA

21:30 FT 3 [15] Hertha Berlin 2 - 0 FC Koln [13] 1 +0 1-0

DUA

21:30 FT 2 [12] B.Leverkusen 2 - 0 Stuttgart [16] 3 - 3/4 1-0

AZEA

21:30 FT [3] Neftchi Baku 2 - 0 Gabala FC [5] - 3/4 1-0

ANHA

22:00 FT 1 [18] Nottingham Forest 1 - 0 Crystal Palace [11] 4 +1/4 0-0

ANHA

22:00 FT 2 [14] Bournemouth 3 - 0 Everton [17] +0 2-0

ANHA

22:00 FT [6] Liverpool 3 - 1 Southampton [19] 2 - 1 3/4 3-1

ANHA

22:00 FT 1 [4] Tottenham 4 - 3 Leeds Utd [15] 3 1 - 1 1-2

ANHA

22:00 FT 3 [16] West Ham Utd 0 - 2 Leicester City [13] 1 - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [18] Bristol City 0 - 0 Watford [4] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [19] Cardiff City 0 - 1 Sheffield Utd [2] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [12] Coventry 2 - 0 QPR [6] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [24] Huddersfield 0 - 0 Swansea City [8] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [20] Hull City 1 - 2 Reading [13] - 1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [11] Luton Town 1 - 1 Rotherham Utd [16] - 3/4 0-1

ANHB

22:00 FT [5] Norwich 1 - 2 Middlesbrough [15] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [9] Preston North End 2 - 4 Millwall [7] +0 2-2

ANHB

22:00 FT [21] West Brom 2 - 0 Stoke City [17] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [22] Wigan 2 - 1 Blackpool [23] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [12] Lincoln 1 - 1 Plymouth Argyle [1] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [13] Shrewsbury 0 - 1 Barnsley [4] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [19] Accrington 0 - 1 Sheffield Wed. [3] +3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [15] Bristol Rovers 2 - 2 Fleetwood Town [18] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [24] Morecambe 1 - 1 Portsmouth [8] +3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [22] Milton Keynes Dons 1 - 3 Derby County [7] +1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [20] Cambridge Utd 0 - 0 Bolton [5] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [21] Forest Green 0 - 2 Wycombe [10] +1/2 0-2

ANHL1

22:00 FT [11] Exeter City 3 - 2 Peterborough Utd [6] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [23] Burton Albion 3 - 3 Charlton Athletic [17] +0 2-2

ANHL1

22:00 FT [2] Ipswich 1 - 1 Cheltenham [16] - 1 3/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [14] Oxford Utd 4 - 0 Port Vale [9] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [21] Rochdale 0 - 1 Mansfield [7] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Harrogate Town 0 - 2 Leyton Orient [1] +1/2 0-2

ANHL2

22:00 FT [12] Swindon 1 - 1 Tranmere Rovers [14] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [5] Carlisle 0 - 0 Walsall [9] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [8] Salford City 0 - 0 Wimbledon [10] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [18] Newport 1 - 2 Stockport [11] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [19] Crawley Town 1 - 0 Barrow [4] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [15] Crewe Alexandra 1 - 0 Colchester Utd [22] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [17] Sutton Utd 0 - 2 Bradford City [6] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [23] Gillingham 0 - 2 Northampton [3] +1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [16] Grimsby 1 - 3 Doncaster Rovers [13] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [2] Stevenage 1 - 0 Hartlepool [24] - 1 1/4 0-0

TBNC

22:00 FT [122] CD Manacor 1 - 3 Andorra FC [18] +1 0-1

TBNC

22:00 FT [134] UD Barbadas 0 - 2 Valladolid [22] 0-2

TBNC

22:00 FT [142] CD Fuentes 1 - 4 Osasuna [7] 1-1

SCOA

22:00 FT [6] St. Johnstone 1 - 1 Motherwell [9] +0 1-1

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 2 - 1 Ross County [10] - 3 0-0

SCOA

22:00 FT 1 [5] Hearts 1 - 1 Livingston [4] - 3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [11] Kilmarnock 1 - 0 Hibernian [8] +1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [4] Greenock Morton 2 - 1 Partick Thistle [5] +0 1-0

SCOB

22:00 FT [2] Dundee 2 - 0 Raith Rovers [7] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [9] Arbroath 1 - 1 Cove Rangers [8] - 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT [8] Kelty Hearts 1 - 3 Montrose [4] +0 0-1

SCO2

22:00 FT [6] Airdrieonians 1 - 1 Peterhead [10] - 1 1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [5] Alloa Athletic 5 - 1 Queen of South [7] +0 1-1

SCO2

22:00 FT [1] Dunfermline 2 - 2 Clyde [9] - 1 1/2 0-2

SCO2

22:00 FT [3] Falkirk 2 - 0 Edinburgh City [2] - 1/2 0-0

ARMA

22:00 FT [7] Ararat Y 0 - 0 Lernayin Artsakh [6] - 1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [12] Portadown FC 0 - 5 Larne [1] +2 1/4 0-2

NIRA

22:00 FT [11] Dungannon Swi. 0 - 2 Cliftonville [4] +1 0-1

BIA

22:00 FT [6] Westerlo 6 - 0 Oostende [14] - 1/2 3-0

BIB

22:00 FT [11] Genk II 0 - 0 Deinze [8] +0 0-0

GEOA

22:00 FT [2] Dinamo Batumi 1 - 2 Samgurali Tskh. [4] 0-1

HUNA

22:00 FT [6] Paksi 3 - 1 Ujpest [12] - 1/4 1-0

MNEA

22:00 FT [4] OFK Petrovac 1 - 2 Mornar Bar [9] 1-0

CYPA

22:00 FT [12] EN Paralimni 0 - 0 Karmiotissa Pol. [9] - 1/4 0-0

DENA

22:00 FT [4] Silkeborg IF 0 - 2 Lyngby [12] - 3/4 0-0

ITB

22:15 FT [7] Ternana 0 - 0 Brescia [6] - 1/4 0-0

HLA

22:30 FT [18] Volendam 0 - 4 Utrecht [7] +1/2 0-1

BULA

22:30 FT [6] Levski Sofia 1 - 2 Slavia Sofia [5] - 1 1-0

ISRA

22:30 FT [5] Hapoel Hadera 0 - 0 Sektzia Nes Tziona [13] - 1/2 0-0

RMNA

22:30 FT [11] Chindia Targoviste 1 - 1 Farul Constanta [1] +1/4 0-0

UAEA

22:30 FT [14] Dubba Al Fujairah 0 - 1 Bataeh SC [9] 0-0

UAEA

22:30 FT [4] Al Sharjah 2 - 2 Al Ain [8] 1-0

MLTA

22:45 FT [13] Santa Lucia FC 0 - 2 Valletta [9] +3/4 0-1

TBNC

22:59 FT [156] UE Olot 0 - 4 Levante [6] +1 1/4 0-4

TBNC

22:59 FT [32] Guijuelo 2 - 0 Deportivo [131] +1/2 0-0

TBNC

22:59 FT [71] Navalcarnero 1 - 1 UD Logrones [75] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-2

DUC4B

22:59 FT [6] Drochtersen/Assel 0 - 2 Havelse [14] - 1/2 0-0

PHA

22:59 FT 1 [2] Lens 2 - 1 Clermont [10] 3 - 1 1/4 0-1

MNEA

22:59 FT [5] Arsenal Tivat 1 - 2 Decic Tuzi [3] 0-1

SRBA

22:59 FT [3] Backa Topola 2 - 0 Radnicki Nis [13] - 1 1-0

TNKB

22:59 FT [7] Boluspor 1 - 0 Malatyaspor [17] - 3/4 0-0

AUTA

22:59 FT [12] Hartberg 1 - 2 Rapid Wien [4] +3/4 1-1

AUTA

22:59 FT [8] Aust Lustenau 3 - 0 SCR Altach [10] +0 2-0

AUTA

22:59 FT [5] WSG Swarovski Tirol 2 - 0 SV Ried [11] - 1/2 2-0

DENB

22:59 FT [9] Fremad Amager 2 - 3 Vendsyssel FF [4] +1/4 1-2

TBNC

23:00 FT [89] Atl. Saguntino 0 - 0 Amorebieta [82] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

NGA

23:30 FT [14] Lok. Moscow 1 - 2 Spartak Moscow [2] +3/4 0-2

POLA

23:30 FT [13] Jagiellonia 1 - 2 Lech Poznan [6] +1/2 1-1

POLB

23:30 FT [6] Arka Gdynia 2 - 2 Podbeskidzie [8] - 1/4 2-0

CROA

23:30 FT [4] Slaven Belupo 2 - 2 Hajduk Split [2] +3/4 0-2

SLOA

23:30 FT 1 [6] Domzale 0 - 3 O.Ljubljana [1] +0 0-0

KUWA

23:45 FT 1 [1] Al Kuwait 2 - 1 Salmiya [4] 1-0

TBNC

00:00 FT [43] Sestao 1 - 0 Racing Ferrol [111] +1/2 0-0

TBNC

00:00 FT [87] Gernika 0 - 0 Leganes [88] +1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 6-5

TBNC

00:00 FT [49] Arenas de Getxo 1 - 0 Lugo [116] +1/2 0-0

TBNC

00:00 FT [124] Racing Rioja 0 - 2 Gimnastic T. [24] +1/2 0-2

TBNC

00:00 FT [86] CD Huetor Tajar 0 - 0 Albacete [79] +1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-3

TBNC

00:00 FT [113] CD Utrera 0 - 1 Ceuta [47] +0 0-0

TBNC

00:00 FT [59] SD Beasain 2 - 2 Sporting Gijon [54] +1 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-1

TBNC

00:00 FT [41] Guadalajara 2 - 1 SD Ponferradina [103] +3/4 2-0

ITAA

00:00 FT 2 [19] Sampdoria 0 - 2 Lecce [16] 3 +0 0-1

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 1 - 0 C. Budejovice [13] - 1 3/4 1-0

CYPA

00:00 FT 1 [6] Apollon Limassol 2 - 0 Akritas [14] - 1 1/2 2-0

TNKA

00:00 FT [5] Istanbul BB 0 - 7 Galatasaray [2] +0 0-3

TSA

00:00 FT [8] Sion 2 - 7 St. Gallen [3] +0 1-5

ALGA

00:00 FT [14] JS Kabylie 1 - 2 JS Saoura [4] - 1/2 1-1

BIA

00:15 FT 1 [10] Sint Truiden 0 - 1 Cercle Brugge [9] +0 0-0

BIA

00:15 FT [16] Zulte-Waregem 5 - 5 Eupen [15] - 1/4 2-3

HUNA

00:15 FT [5] Zalaegerzseg 0 - 0 Kecskemeti [3] - 1/2 0-0

GHQG

00:30 FT [44] Ecuador 0 - 0 Iraq [97] - 1 1/4 0-0

GHW

00:30 FT [51] Bỉ Nữ 7 - 0 Slovakia Nữ [147] - 2 1/4 4-0

ANHA

00:30 FT 4 [3] Newcastle 1 - 0 Chelsea [8] 2 - 1/4 0-0

TBNC

00:30 FT [159] CD Autol 0 - 6 Mallorca [3] 0-4

TBNC

00:30 FT [147] CD LAlcora 0 - 3 Elche [14] 0-2

DUA

00:30 FT [18] Schalke 04 0 - 2 Bayern Munich [1] +2 0-1

SCOB

00:30 FT [3] Queen's Park 2 - 1 Inverness C.T. [6] - 1/4 0-1

NIRA

00:30 FT [10] Newry City 4 - 1 Carrick Rangers [8] 1-1

ISRA

00:30 FT [2] Maccabi TA 1 - 0 Hapoel Haifa [12] - 1 3/4 0-0

HLA

00:45 FT [16] Emmen 3 - 3 Ajax [2] +1 3/4 1-3

WAFF23

01:00 FT [B-1] Arập Xêut U23 2 - 1 Oman U23 [A-2] 1-1

PHB

01:00 FT [20] Niort 1 - 1 Nimes [16] +0 0-1

PHB

01:00 FT 1 [12] Paris FC 1 - 4 Metz [8] - 1/4 1-2

PHB

01:00 FT [2] Bordeaux 1 - 1 Pau FC [9] - 3/4 0-1

PHB

01:00 FT [5] Caen 0 - 0 Annecy FC [15] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [4] Grenoble 0 - 0 Dijon [17] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [11] Guingamp 0 - 1 Le Havre [1] +1/4 0-0

PHB

01:00 FT 2 [10] Stade Lavallois 1 - 0 Valenciennes [6] - 1/2 1-0

PHB

01:00 FT [7] Amiens 0 - 2 Quevilly [13] - 1/4 0-1

PHB

01:00 FT [3] Sochaux 1 - 0 SC Bastia [14] - 1/2 1-0

SCOA

01:00 FT [3] Aberdeen 1 - 0 Dundee Utd [12] - 3/4 1-0

BDNA

01:00 FT [9] Arouca 0 - 1 Rio Ave [10] - 1/4 0-0

BDNB

01:00 FT [3] Benfica B 1 - 2 Penafiel [11] - 1/4 0-0

BDNB

01:00 FT [13] Nacional Madeira 4 - 0 Porto B [9] +1/4 2-0

SRBA

01:00 FT [5] FK Vojvodina 2 - 1 FK Radnicki 1923 [8] - 3/4 0-0

GHW

01:30 FT [100] Wales Nữ 1 - 1 Phần Lan Nữ [40] - 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [3] Rapid Bucuresti 2 - 2 Universitatea Craiova [5] +1/4 1-2

TBNC

02:00 FT [15] Cacereno 3 - 0 Cordoba [144] +3/4 2-0

TBNC

02:00 FT [23] CD Coria 2 - 0 Fuenlabrada [133] +1/4 1-0

TBNC

02:00 FT [83] Cristo Atletico 0 - 0 Ibiza-Eivissa [80] +3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

HLB

02:00 FT [8] Roda JC 0 - 1 Helmond Sport [19] - 1 0-0

POLA

02:00 FT [15] Zaglebie Lubin 1 - 2 Rakow Czestochowa [1] +1 1/4 0-2

POLB

02:00 FT 1 [17] Skra Czestochowa 1 - 1 Ruch Chorzow [3] +3/4 1-0

BIB

02:00 FT [1] Beerschot-Wilrijk 3 - 0 Excelsior Virton [12] - 1 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [5] Flamengo/RJ 1 - 2 Avai/SC [19] - 2 1-1

DUB

02:30 FT [14] Ein.Braunschweig 0 - 1 Hansa Rostock [9] +0 0-0

TSA

02:30 FT [7] Grasshoppers 1 - 0 Basel [5] +1/2 1-0

ANHA

02:45 FT 3 [20] Wolves 0 - 2 Arsenal [1] 2 +1 0-0

ITAA

02:45 FT 1 [11] Bologna 3 - 0 Sassuolo [15] - 1/4 1-0

TBNC

03:00 FT 1 [150] CD Rincon 0 - 3 Espanyol [10] 0-0

TBNC

03:00 FT [164] CD Santa Amalia 0 - 9 Villarreal [2] 0-3

PHA

03:00 FT [3] Rennes 2 - 1 Toulouse [12] - 1 1-0

HLA

03:00 FT [3] PSV Eindhoven 0 - 1 AZ Alkmaar [4] - 1 1/4 0-1

BDNA

03:30 FT 1 [11] Boavista 1 - 4 Porto [2] +1 1/2 0-1

TBNC

04:00 FT [135] SD Almazan 0 - 2 Atletico Madrid [21] 0-1

GHW

05:00 FT [36] Chile Nữ 1 - 1 Philippines Nữ [88] - 1 0-1

PARA

05:00 FT 1 [5] Tacuary FBC 1 - 0 Libertad [4] +1/2 0-0

PARA

05:00 FT 1 [8] Guairena FC 1 - 3 Cerro Porteno [2] +3/4 0-2

PARA

05:00 FT [1] Olimpia Asuncion 1 - 1 Nacional(PAR) [3] - 1 0-1

GHW

06:00 FT [98] Fiji Nữ 1 - 1 Solomon Islands Nữ [92] 1-0

MEXB

06:00 FT [1] Celaya 1 - 1 Atlante [2] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

ARGB

06:15 FT [7] Estudiantes BsAs 0 - 0 Instituto [2] +1/4 0-0

COLA

07:00 FT 1 [2] Rionegro Aguilas 1 - 0 Inde.Medellin [3] - 1/4 0-0

PERA

08:00 FT [1] Alianza Lima 2 - 0 Melgar [5] - 1/2 1-0

AUSA

09:00 FT [8] Wellington Phoenix 2 - 3 Western United [11] - 1/2 1-0

IDNA

15:00 Hoãn [15] Dewa United - Persebaya Surabaya [8] -

IDNA

17:15 Hoãn [18] Persik Kediri - Persis Solo FC [10] -

GHQG

17:59 Hoãn [50] Gabon - Niger [111] -

GHQG

17:59 Hoãn [59] Guinea Bissau - Haiti [60] -

GHW

18:30 Hoãn [109] Iran Nữ - Belarus Nữ [95] -

MKDA

19:00 Hoãn [12] Renova - Pobeda [10] -

IDNA

19:30 Hoãn [7] TIRA-Persikabo - Persib Bandung [9] -

DENB

20:00 Hoãn [8] Hillerod - Hobro I.K. [11] - 1/4 -

GHW

22:00 Hoãn [62] Bỉ U19 Nữ - Pháp U19 Nữ [111] -

GHW

00:00 Hoãn [75] Scotland Nữ - Panama Nữ [15] -

BIA

02:45 Hoãn [12] Charleroi - KV Mechelen [13] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 12/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 12/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10