KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/01/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 22/01/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 FT [1] Sydney FC Nữ 3 - 0 Melbourne City Nữ [2] - 1/2 2-0

AUSA

15:45 FT [8] Sydney FC 1 - 2 Perth Glory [12] - 1 0-0

GHCLB

16:30 FT [317] MFK Vyskov 1 - 3 Brno [103] - 1 1/2 1-1

GHCLB

16:30 FT [87] Zlate Moravce 1 - 2 Senica [56] - 1/4 1-0

GHCLB

17:00 FT [78] Vik.Plzen 0 - 1 Mlada Boleslav [2] - 3/4 0-0

TNKA

17:30 FT [20] Malatyaspor 1 - 1 Besiktas [6] +3/4 0-0

TNKB

17:30 FT [2] Umraniyespor 2 - 1 Menemen Bld [18] - 1 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [10] Manisa FK 3 - 1 Genclerbirligi [11] - 1/4 0-1

BDNB

18:00 FT [12] Vilafranquense 4 - 3 Nacional Madeira [6] +1/4 2-2

THAA

18:00 FT 1 [15] Samut Prakan City 1 - 1 Police Tero FC [9] - 1/4 0-1

THAA

18:00 FT [13] Prachuap FC 1 - 3 Chiangrai Utd [6] +1/2 0-1

IRNA

18:30 FT [6] Mes Rafsanjan 3 - 1 Sepahan [3] +1/4 2-1

GHCLB

19:00 FT [58] Djurgardens 3 - 0 Vasteras [449] 1-0

GHCLB

19:00 FT [112] Taborsko 1 - 0 Varnsdorf [322] +0 0-0

GHCLB

19:00 FT [226] Brondby 1 - 4 Lyngby [11] - 1 1/2 1-0

THAA

19:00 FT [2] BG Pathum United 1 - 1 Nong Bua Pitchaya [5] - 1 0-0

ANHA

19:30 FT 5 [16] Everton 0 - 1 Aston Villa [14] 4 +0 0-1

ANHB

19:30 FT [4] Nottingham Forest 2 - 1 Derby County [17] - 1/2 0-0

ANHB

19:30 FT [18] Bristol City 3 - 2 Cardiff City [19] +0 1-1

DUB

19:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 2 Darmstadt [4] +3/4 0-1

DUB

19:30 FT [7] Paderborn 07 3 - 4 Wer.Bremen [2] +1/2 2-1

DUB

19:30 FT [13] Hansa Rostock 0 - 0 Heidenheim [6] +0 0-0

SCOC

19:30 FT [15] Auchinleck 0 - 5 Hearts [29] 0-2

RMNA

19:30 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 0 Voluntari [4] +0 0-0

KSAA

19:35 FT [6] Al Feiha 2 - 0 Al Tai [13] - 1/4 1-0

ALBA

19:45 FT [3] Partizani Tirana 0 - 0 Kastrioti Kruje [7] 0-0

ALBA

19:45 FT [6] Teuta Durres 2 - 4 KF Laci [2] 1-1

GHCLB

20:00 FT [94] Pogon Szczecin 2 - 1 Rapid Wien [127] 0-1

GHCLB

20:00 FT [8] Young Boys 3 - 1 Lausanne Sports [307] -

GHCLB

20:00 FT [261] Zenit 2 - 2 Botev Plovdiv [251] 1-1

GHCLB

20:00 FT [72] Zurich 1 - 0 Wil 1900 [297] 1-0

ANHL2

20:00 FT [6] Swindon 1 - 1 Bristol Rovers [3] - 1/2 1-1

TBNA

20:00 FT 4 [19] Levante 0 - 2 Cadiz [17] 6 - 3/4 0-1

ITB

20:00 FT [14] Como 1 - 1 Crotone [19] - 1/4 1-1

ITB

20:00 FT [3] Monza 1 - 0 Reggina [13] - 3/4 0-0

ITB

20:00 FT 1 [16] Cosenza 1 - 3 Ascoli [6] +0 0-1

ITB

20:00 FT [15] SPAL 1907 0 - 0 Pisa [4] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [5] Brescia 1 - 1 Ternana [10] - 1/2 1-1

ITB

20:00 FT [18] Alessandria 2 - 0 Benevento [7] +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [13] Vik.Koln 5 - 2 Verl [16] +0 0-1

DUC3

20:00 FT [18] Wurzburger 1 - 2 Waldhof Man. [5] +1/2 0-1

DUC3

20:00 FT [8] Wehen 0 - 0 Osnabruck [6] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [2] Ein.Braunschweig 1 - 0 Hallescher [14] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [3] Kaiserslautern 2 - 0 Viktoria Berlin [17] - 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 1 - 4 Schalke 04 II [9] +1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [8] Wiedenbruck 5 - 1 Uerdingen [19] - 1 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [15] SV Straelen 0 - 0 Bonner SC [16] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [12] A.Aachen 3 - 0 Lippstadt [14] - 1/2 1-0

ISRA

20:00 FT [14] Hapoel Nof HaGalil 0 - 1 Hapoel Haifa [10] +1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [10] Balzan 2 - 2 Hamrun Spartans [4] +1/2 2-0

TNKA

20:00 FT [9] Adana Demirspor 5 - 0 Fatih Karagumruk [8] - 3/4 1-0

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 1 - 1 Fenerbahce [2] +0 0-1

TNKB

20:00 FT [17] Altinordu SK 0 - 5 Istanbulspor AS [4] +1/2 0-1

DUC4DB

20:05 FT [2] CZ Jena 2 - 3 Lok.Leipzig [3] - 1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT [215] Vaduz 4 - 0 Aust Lustenau [472] 2-0

GHCLB

20:30 FT [256] Luzern 2 - 2 SCR Altach [308] 1-1

ITA3

20:30 FT [B-4] Virtus Entella 4 - 0 Gubbio [B-7] - 3/4 2-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-12] Pesaro 0 - 2 Teramo [B-15] - 1/2 0-2

ITA3

20:30 FT [B-2] Reggiana 3 - 1 Pistoiese [B-18] - 1 1/2 2-1

ITA3

20:30 FT [B-3] Cesena 0 - 0 Viterbese Calcio [B-16] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-1] Modena 2 - 0 US Fermana [B-19] - 1 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-5] Pescara 4 - 2 Montevarchi [B-10] - 1 1/2 3-1

QATA

20:30 FT 1 [2] Al Duhail SC 0 - 4 Al Wakra [3] - 1 1/4 0-0

QATA

20:30 FT [12] Al Khor 1 - 1 Sailiya [11] +0 0-0

GHCLB

21:00 FT [18] Krylya Sovetov 1 - 1 CM Celje [236] 0-1

GHCLB

21:00 FT [35] RB Salzburg 0 - 1 Admira [210] - 2 0-0

GHCLB

21:00 FT 1 [182] Maribor 2 - 1 Lask [114] 1-0

GHCLB

21:00 FT [239] Akhmat Groznyi 1 - 2 Lechia GD [55] 1-0

GHCLB

21:00 FT [68] Basel 3 - 1 Neuchatel Xamax [452] - 1 3/4 2-0

ITA

21:00 FT 1 4 [19] Genoa 0 - 0 Udinese [12] 4 +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-14] Pontedera 0 - 5 Ancona [B-6] +0 0-2

ICERT

21:00 FT [B-3] IR Reykjavik 1 - 2 Trottur Rey. [B-4] 1-2

INDA

21:00 FT [8] Chennaiyin FC 2 - 1 NorthEast United [10] - 1/2 0-1

DUA

21:30 FT 2 [9] Hoffenheim 2 - 3 B.Dortmund [2] 2 +1/2 1-1

DUA

21:30 FT 1 [18] Greuther Furth 2 - 1 Mainz [8] 1 +1/2 1-0

DUA

21:30 FT 1 [6] Freiburg 2 - 0 Stuttgart [15] 1 - 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 1 [3] B.Leverkusen 5 - 1 Augsburg [14] 2 - 1 1/4 2-0

DUA

21:30 FT 1 [10] M.gladbach 1 - 2 Union Berlin [5] 2 - 1/2 1-1

DUC4T

21:30 FT [7] FC Koln II 1 - 0 Oberhausen [4] +3/4 0-0

WALA

21:30 FT [3] Newtown AFC 1 - 1 Haverfordwest [11] - 1 1/4 0-1

WALA

21:30 FT [10] Barry Town 0 - 1 Flint Town Utd [4] +1/4 0-0

WALA

21:30 FT [8] Cardiff Metropolitan 0 - 0 Bala Town [6] +1/4 0-0

IRNA

21:30 FT [2] Persepolis 1 - 0 Foolad Khozestan [5] 0-0

GHCLB

22:00 FT [38] Sparta Praha 2 - 0 Rostov [74] 1-0

ANHA

22:00 FT 2 [11] Brentford 1 - 2 Wolves [8] 3 - 1/4 0-0

ANHA

22:00 FT 4 [17] Leeds Utd 0 - 1 Newcastle [12] 2 - 1/2 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [6] Man Utd 1 - 0 West Ham Utd [7] 1 - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [15] Swansea City 1 - 0 Preston North End [13] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [2] Bournemouth 0 - 1 Hull City [20] - 1 0-0

ANHB

22:00 FT [16] Blackpool 1 - 0 Millwall [9] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [21] Birmingham 2 - 1 Barnsley [24] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [12] Coventry 1 - 2 QPR [11] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [22] Reading 3 - 4 Huddersfield [3] +0 3-3

ANHB

22:00 FT [5] Sheffield Utd 2 - 0 Luton Town [6] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [14] Stoke City 2 - 3 Fulham [1] +1/2 1-2

ANHB

22:00 FT [10] West Brom 3 - 0 Peterborough Utd [23] - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [2] Rotherham Utd 1 - 0 Cheltenham [15] - 1 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [18] Shrewsbury 0 - 1 Bolton [9] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [19] Morecambe 3 - 2 Wycombe [6] +1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [3] Milton Keynes Dons 0 - 1 Doncaster Rovers [22] - 1 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [14] Cambridge Utd 1 - 0 Crewe Alexandra [24] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [16] Burton Albion 1 - 1 Wimbledon [23] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [13] Charlton Athletic 2 - 0 Fleetwood Town [20] - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [11] Ipswich 2 - 1 Accrington [12] - 3/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [8] Oxford Utd 3 - 2 Sheffield Wed. [4] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [7] Plymouth Argyle 1 - 2 Lincoln [17] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [5] Sunderland 1 - 0 Portsmouth [10] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [1] Wigan 3 - 2 Gillingham [21] - 1 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [18] Rochdale 0 - 0 Bradford City [14] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [17] Hartlepool 1 - 1 Stevenage [21] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [19] Harrogate Town 3 - 0 Oldham [23] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [10] Salford City 0 - 3 Colchester Utd [15] - 1/2 0-2

ANHL2

22:00 FT [1] Forest Green 3 - 0 Carlisle [20] - 1 1-0

ANHL2

22:00 FT [22] Barrow 1 - 3 Mansfield [7] +0 1-2

ANHL2

22:00 FT [12] Crawley Town 0 - 1 Tranmere Rovers [9] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [8] Sutton Utd 0 - 0 Northampton [4] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 0 - 0 Port Vale [5] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 1 Newport [11] +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [16] Walsall 0 - 2 Exeter City [2] +0 0-1

TBNB

22:00 FT [14] Zaragoza 0 - 0 Valladolid [3] +1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [9] Dunfermline 1 - 1 Inverness C.T. [3] +1/4 0-1

SCOC

22:00 FT [22] Kelty Hearts 0 - 0 St. Johnstone [36] +1/2 0-0

SCOC

22:00 FT [10] Banks O Dee 0 - 3 Raith Rovers [13] 0-0

SCOC

22:00 FT [8] Clydebank FC 2 - 2 Annan Athletic [14] 1-1

SCOC

22:00 FT 1 [17] Partick Thistle 1 - 0 Airdrieonians [7] - 3/4 1-0

SCOC

22:00 FT [4] Arbroath 3 - 0 Darvel FC [19] 1-0

SCOC

22:00 FT 1 [6] Dumbarton 0 - 1 Dundee [27] +1 0-0

SCOC

22:00 FT [9] Ayr Utd 0 - 2 St. Mirren [37] +1/2 0-2

SCOC

22:00 FT [5] Peterhead 2 - 2 East Kilbride [11] - 1 1/4 2-1

SCOC

22:00 FT [25] Aberdeen 3 - 0 Edinburgh City [12] - 2 1/2 2-0

SCOC

22:00 FT [16] Kilmarnock 1 - 1 Dundee Utd [28] - 1/4 1-1

SCOC

22:00 FT [31] Livingston 1 - 0 Ross County [35] - 1/2 1-0

SCOC

22:00 FT [33] Motherwell 0 - 0 Greenock Morton [20] - 1 0-0

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 0 - 2 Falkirk [6] +1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [8] Clyde 1 - 1 Queen's Park [4] +1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [1] Linfield 2 - 0 Glenavon [6] - 1 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [8] Coleraine 3 - 0 Carrick Rangers [10] - 1 2-0

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 3 - 1 Portadown FC [11] - 1/2 1-0

NIRA

22:00 FT [7] Ballymena Utd 1 - 0 Warrenpoint Town [12] - 3/4 1-0

MLTA

22:00 FT [9] Mosta 1 - 1 Hibernians Paola [1] +1 0-1

CYPA

22:00 FT 1 [5] Pafos FC 0 - 1 Apollon Limassol [1] +0 0-0

TBNA

22:15 FT 1 [7] Villarreal 3 - 0 Mallorca [18] 2 1 - 1 2-0

ITB

22:15 FT [9] Perugia 0 - 1 Pordenone [20] - 1 0-0

BIA

22:15 FT [12] Kortrijk 1 - 1 Eupen [15] - 1/4 0-1

GREA

22:15 FT [7] OFI Creta 2 - 4 Panetolikos [9] - 1/2 1-2

ISRA

22:20 FT [3] Maccabi TA 2 - 2 Maccabi Netanya [4] - 3/4 2-1

KSAA

22:20 FT [16] Hazm 2 - 0 Al Raed [9] +1/4 1-0

BDNA

22:30 FT 1 [16] Moreirense 0 - 2 Santa Clara [7] - 1/4 0-1

BDNB

22:30 FT [17] Varzim 1 - 0 Academica Coim [18] - 1/4 0-0

HLB

22:30 FT [1] Emmen 2 - 0 NAC Breda [8] - 3/4 2-0

GHCLB

22:59 FT [15] Lok. Moscow 1 - 1 Jablonec [26] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-13] S.S. Reyes 0 - 7 Celta Vigo II [A1-3] +0 0-3

TBN3

22:59 FT 1 [A1-11] Cultural Leonesa 1 - 1 Real Union [A1-6] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-15] Cornella 2 - 0 San Fernando [A2-8] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-12] Alcoyano 1 - 1 Real Madrid B [A2-5] +0 0-0

PHA

22:59 FT 2 [11] Stade Brestois 2 - 0 Lille [10] 3 +1/4 1-0

ISRA

22:59 FT [9] Hapoel Hadera 2 - 0 HIK Shmona [5] +0 1-0

TNKA

22:59 FT [4] Istanbul BB 1 - 2 Goztepe [19] - 1/2 0-1

TNKB

22:59 FT [1] Ankaragucu 2 - 1 Denizlispor [14] - 1 1/4 0-0

QATA

23:15 FT [1] Al Sadd 4 - 2 Al Arabi (QAT) [4] - 2 1/4 2-1

ITA

00:00 FT 3 [2] Inter Milan 2 - 1 Venezia [20] 4 - 2 1/4 1-1

MLTA

00:00 FT [6] Gudja United 1 - 0 Sliema Wanderers [12] +0 1-0

CYPA

00:00 FT [8] AEL Limassol 1 - 0 Ethnikos Achnas [12] - 1 0-0

TBNB

00:15 FT [21] Fuenlabrada 3 - 2 Las Palmas [7] +0 1-1

ANHA

00:30 FT 3 [15] Southampton 1 - 1 Man City [1] +1 1/2 1-0

TBNA

00:30 FT 1 [4] Sevilla 2 - 2 Celta Vigo [10] 4 - 1/2 0-2

DUA

00:30 FT [13] Bochum 2 - 2 FC Koln [7] 3 +1/4 1-2

SCOC

00:30 FT [2] Alloa Athletic 1 - 2 Celtic [26] +2 3/4 0-2

BIA

00:30 FT [9] Sint Truiden 3 - 1 RFC Seraing [17] - 1/2 1-1

BIA

00:30 FT [18] Beerschot-Wilrijk 3 - 1 OH Leuven [11] +1/4 2-1

GREA

00:30 FT [11] Ionikos 0 - 1 Panathinaikos [5] +3/4 0-1

HLA

00:45 FT 1 [6] Vitesse Arnhem 1 - 3 Groningen [12] - 1/2 0-1

ISRA

00:50 FT 1 [1] Maccabi Haifa 1 - 1 Hapoel Jerusalem [12] - 2 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-14] Athletic Bilbao B 3 - 0 Extremadura UD [A1-20] - 2 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-19] Valladolid II 0 - 2 Tudelano [A1-18] 0-1

TBN3

01:00 FT [A2-13] Barcelona B 2 - 2 UCAM Murcia [A2-18] - 1/2 2-1

TBN3

01:00 FT [A1-16] SD Logrones 0 - 1 Racing Santander [A1-1] +1/4 0-0

PHB

01:00 FT [19] Dunkerque 0 - 0 Sochaux [5] +3/4 0-0

PHB

01:00 FT 1 [12] SC Bastia 0 - 0 Toulouse [1] +0 0-0

PHB

01:00 FT [11] Dijon 1 - 0 Quevilly [18] - 3/4 0-0

PHB

01:00 FT [8] Le Havre 0 - 0 Rodez [17] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [14] Amiens 3 - 0 Guingamp [6] - 1 0-0

BDNA

01:00 FT [17] Tondela 2 - 3 Vizela [14] +0 2-1

RMNA

01:00 FT [5] Universitatea Craiova 1 - 0 Rapid Bucuresti [8] - 1/2 1-0

HLA

02:00 FT [5] AZ Alkmaar 0 - 0 Cambuur [9] - 1 3/4 0-0

HLA

02:00 FT [8] Heerenveen 0 - 1 Zwolle [18] +0 0-1

COLB

02:00 FT [2] Fortaleza 3 - 1 Atletico Huila [14] -

DUB

02:30 FT [17] Erzgebirge Aue 0 - 5 Schalke 04 [1] +3/4 0-2

ITA

02:45 FT [5] Lazio 0 - 0 Atalanta [7] 3 - 1/4 0-0

BIA

02:45 FT [6] Charleroi 0 - 0 Gent [5] +1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 5 [3] Atletico Madrid 3 - 2 Valencia [11] 6 - 1 1/4 0-2

TBNB

03:00 FT [18] Malaga 0 - 5 Ibiza-Eivissa [10] +0 0-1

PHA

03:00 FT 3 [7] Lens 0 - 2 Marseille [3] 2 +0 0-1

HLA

03:00 FT [17] Willem II 0 - 1 Twente [4] +1/4 0-1

COLB

03:00 FT [11] Atletico 1 - 0 Boca Juniors Cali [15] -

CRCA

03:00 FT 1 [9] Municipal Grecia 1 - 0 Jicaral Sercoba [10] - 3/4 0-0

BDNA

03:30 FT [2] Sporting Lisbon 1 - 2 Braga [4] - 3/4 1-0

CRCA

04:00 FT [3] San Carlos 1 - 1 Perez Zeledon [11] - 3/4 0-0

COLA

04:05 FT [18] Cortulua 1 - 1 Atl. Nacional [3] +3/4 0-1

MEXA

06:00 FT [6] Chivas Guad. 1 - 1 Queretaro [16] - 1/2 1-1

CRCA

06:00 FT [1] Alajuelense 4 - 0 Guanacasteca [12] - 1 1/2 1-0

COLA

06:10 FT [11] Once Caldas 1 - 1 Union Magdalena [20] - 3/4 0-0

CRCA

07:00 FT [8] Santos Guapiles 0 - 0 Herediano [2] 0-0

MEXA

08:00 FT [13] Club Leon 2 - 1 Pachuca [1] 1 - 1/4 1-1

ARGTV

08:15 FT [B-3] Talleres Cordoba 0 - 1 San Lorenzo [B-1] 0-0

COLA

08:15 FT [7] Junior Barranquilla 3 - 1 Patriotas [17] - 1 1/2 2-1

CRCA

09:00 FT [5] Dep. Saprissa 2 - 4 Cartagines [4] - 3/4 1-1

MEXA

10:00 FT 1 [4] Club America 0 - 2 Atlas [3] - 1/4 0-0

MEXA

10:06 FT 1 [7] Monterrey 2 - 2 Cruz Azul [8] 1 - 1/2 0-1

HKGA

14:00 Hoãn [2] Kitchee - Southern District [1] -

TBN3

01:00 Hoãn [A2-1] Andorra FC - UE Costa Brava [A2-20] -

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2022

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/01/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/01/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22