LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/01/2022

Lịch bóng đá trong ngày 22/01/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHU17

17:00 - [17] Ấn Độ U17 vs Uzbekistan U17 [34] -

AUSW

13:05 - [3] Sydney FC Nữ vs Melbourne City Nữ [2] - 1/2 -

AUSA

15:45 - [7] Sydney FC vs Perth Glory [8] - 1 -

GHCLB

16:30 - [293] MFK Vyskov vs Brno [24] - 1 1/2 -

GHCLB

16:30 - [280] Zlate Moravce vs Senica [328] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - [75] Vik.Plzen vs Mlada Boleslav [17] - 3/4 -

TNKA

17:30 - Malatyaspor vs Besiktas [4] +3/4 -

TNKB

17:30 - Umraniyespor vs Menemen Bld - 1 1/4 -

TNKB

17:30 - [11] Manisa FK vs Genclerbirligi [19] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [4] Vilafranquense vs Nacional Madeira [15] +1/4 -

THAA

18:00 - Samut Prakan City vs Police Tero FC [8] - 1/4 -

THAA

18:00 - [12] Prachuap FC vs Chiangrai Utd [7] +1/2 -

IRNA

18:30 - [6] Mes Rafsanjan vs Sepahan [2] +1/4 -

GHCLB

19:00 - [117] Djurgardens vs Vasteras [506] -

GHCLB

19:00 - [569] Taborsko vs Varnsdorf [205] +0 -

GHCLB

19:00 - [37] Brondby vs Lyngby [51] - 1 1/2 -

THAA

19:00 - [6] BG Pathum United vs Nong Bua Pitchaya [15] - 1 -

ANHA

19:30 - [19] Everton vs Aston Villa [11] +0 -

ANHB

19:30 - Nottingham Forest vs Derby County - 1/2 -

ANHB

19:30 - [17] Bristol City vs Cardiff City [21] +0 -

DUB

19:30 - Ingolstadt vs Darmstadt [1] +3/4 -

DUB

19:30 - [4] Paderborn 07 vs Wer.Bremen +1/2 -

DUB

19:30 - [9] Hansa Rostock vs Heidenheim [3] +0 -

SCOFA

19:30 - [46] Auchinleck vs Hearts [26] -

RMNA

19:30 - [14] Chindia Targoviste vs Voluntari [9] +0 -

KSAA

19:35 - [13] Al Feiha vs Al Tai [9] - 1/4 -

ALBA

19:45 - [2] Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje [9] -

ALBA

19:45 - [7] Teuta Durres vs KF Laci [6] -

GHCLB

20:00 - [23] Pogon Szczecin vs Rapid Wien [35] -

GHCLB

20:00 - [104] Young Boys vs Lausanne Sports [698] -

GHCLB

20:00 - [319] Zenit vs Botev Plovdiv [284] -

GHCLB

20:00 - [45] Zurich vs Wil 1900 [406] -

ANHL2

20:00 - [10] Swindon vs Bristol Rovers - 1/2 -

TBNA

20:00 - Levante vs Cadiz [19] - 3/4 -

ITB

20:00 - [16] Como vs Crotone - 1/4 -

ITB

20:00 - Monza vs Reggina [2] - 3/4 -

ITB

20:00 - [20] Cosenza vs Ascoli [12] +0 -

ITB

20:00 - [14] SPAL 1907 vs Pisa [7] - 1/4 -

ITB

20:00 - [13] Brescia vs Ternana [9] - 1/2 -

ITB

20:00 - Alessandria vs Benevento [15] +1/4 -

DUC3

20:00 - [10] Vik.Koln vs Verl [12] +0 -

DUC3

20:00 - Wurzburger vs Waldhof Man. [6] +1/2 -

DUC3

20:00 - [2] Wehen vs Osnabruck [8] +0 -

DUC3

20:00 - Ein.Braunschweig vs Hallescher [17] - 3/4 -

DUC3

20:00 - Kaiserslautern vs Viktoria Berlin - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [2] M.gladbach II vs Schalke 04 II [9] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [11] Wiedenbruck vs Uerdingen - 1 3/4 -

DUC4T

20:00 - [18] SV Straelen vs Bonner SC - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [3] A.Aachen vs Lippstadt [7] - 1/2 -

ISRA

20:00 - Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Haifa [7] +1/4 -

MLTA

20:00 - [5] Balzan vs Hamrun Spartans [1] +1/2 -

TNKA

20:00 - [6] Adana Demirspor vs Fatih Karagumruk [10] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [16] Sivasspor vs Fenerbahce [2] +0 -

TNKB

20:00 - [17] Altinordu SK vs Istanbulspor AS +1/2 -

DUC4DB

20:05 - [8] CZ Jena vs Lok.Leipzig [5] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - [412] Vaduz vs Aust Lustenau [763] -

GHCLB

20:30 - [56] Luzern vs SCR Altach [171] -

ITA3

20:30 - [B-3] Virtus Entella vs Gubbio [B-5] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-16] Pesaro vs Teramo - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-1] Reggiana vs Pistoiese - 1 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-2] Cesena vs Viterbese Calcio [C-20] - 3/4 -

ITA3

20:30 - Modena vs US Fermana [B-12] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-3] Pescara vs Montevarchi [B-19] - 1 1/2 -

QATA

20:30 - [1] Al Duhail SC vs Al Wakra [3] - 1 1/4 -

QATA

20:30 - Al Khor vs Sailiya [12] +0 -

GHCLB

21:00 - [104] Krylya Sovetov vs CM Celje [256] -

GHCLB

21:00 - [116] RB Salzburg vs Admira [435] - 2 -

GHCLB

21:00 - [222] Maribor vs Lask [1] -

GHCLB

21:00 - [692] Akhmat Groznyi vs Lechia GD [400] -

GHCLB

21:00 - [252] Basel vs Neuchatel Xamax [758] - 1 3/4 -

ITA

21:00 - Genoa vs Udinese [7] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-7] Pontedera vs Ancona [B-4] +0 -

ICERT

21:00 - [A-2] IR Reykjavik vs Trottur Rey. -

INDA

21:00 - [8] Chennaiyin FC vs NorthEast United [11] - 1/2 -

DUA

21:30 - [13] Hoffenheim vs B.Dortmund [5] +1/2 -

DUA

21:30 - Greuther Furth vs Mainz [12] +1/2 -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs Stuttgart [15] - 1/2 -

DUA

21:30 - [8] B.Leverkusen vs Augsburg [14] - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [9] M.gladbach vs Union Berlin [3] - 1/2 -

DUC4T

21:30 - [15] FC Koln II vs Oberhausen [6] +3/4 -

WALA

21:30 - [6] Newtown AFC vs Haverfordwest [8] - 1 1/4 -

WALA

21:30 - Barry Town vs Flint Town Utd [9] +1/4 -

WALA

21:30 - [3] Cardiff Metropolitan vs Bala Town [4] +1/4 -

IRNA

21:30 - [1] Persepolis vs Foolad Khozestan [8] -

GHCLB

22:00 - [58] Sparta Praha vs Rostov [330] -

ANHA

22:00 - [8] Brentford vs Wolves [17] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [15] Leeds Utd vs Newcastle [3] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [4] Man Utd vs West Ham Utd [16] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [12] Swansea City vs Preston North End [11] - 1/4 -

ANHB

22:00 - Bournemouth vs Hull City [16] - 1 -

ANHB

22:00 - [23] Blackpool vs Millwall [8] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [19] Birmingham vs Barnsley - 1/2 -

ANHB

22:00 - [15] Coventry vs QPR [13] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [14] Reading vs Huddersfield [22] +0 -

ANHB

22:00 - [2] Sheffield Utd vs Luton Town [7] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [18] Stoke City vs Fulham +1/2 -

ANHB

22:00 - [10] West Brom vs Peterborough Utd - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - Rotherham Utd vs Cheltenham [18] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Shrewsbury vs Bolton [5] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [23] Morecambe vs Wycombe [7] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Milton Keynes Dons vs Doncaster Rovers - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Cambridge Utd vs Crewe Alexandra - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [22] Burton Albion vs Wimbledon - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [15] Charlton Athletic vs Fleetwood Town [17] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Ipswich vs Accrington [20] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Oxford Utd vs Sheffield Wed. [2] +0 -

ANHL1

22:00 - [1] Plymouth Argyle vs Lincoln [16] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Sunderland vs Portsmouth [10] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - Wigan vs Gillingham - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 - [24] Rochdale vs Bradford City [6] +0 -

ANHL2

22:00 - [22] Hartlepool vs Stevenage [2] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Harrogate Town vs Oldham - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [5] Salford City vs Colchester Utd [18] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - Forest Green vs Carlisle [4] - 1 -

ANHL2

22:00 - [7] Barrow vs Mansfield [8] +0 -

ANHL2

22:00 - [21] Crawley Town vs Tranmere Rovers [14] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [13] Sutton Utd vs Northampton [3] +0 -

ANHL2

22:00 - [1] Leyton Orient vs Port Vale - 1/2 -

ANHL2

22:00 - Scunthorpe Utd vs Newport [19] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [11] Walsall vs Exeter City +0 -

TBNB

22:00 - [17] Zaragoza vs Valladolid +1/2 -

SCOB

22:00 - Dunfermline vs Inverness C.T. [6] +1/4 -

SCOFA

22:00 - [47] Kelty Hearts vs St. Johnstone [33] +1/2 -

SCOFA

22:00 - [16] Banks O Dee vs Raith Rovers [9] -

SCOFA

22:00 - [13] Clydebank FC vs Annan Athletic [18] -

SCOFA

22:00 - [7] Partick Thistle vs Airdrieonians [19] - 3/4 -

SCOFA

22:00 - [12] Arbroath vs Darvel FC [5] -

SCOFA

22:00 - [10] Dumbarton vs Dundee [20] +1 -

SCOFA

22:00 - [16] Ayr Utd vs St. Mirren [34] +1/2 -

SCOFA

22:00 - [48] Peterhead vs East Kilbride [49] - 1 1/4 -

SCOFA

22:00 - [23] Aberdeen vs Edinburgh City [38] - 2 1/2 -

SCOFA

22:00 - [28] Kilmarnock vs Dundee Utd [25] - 1/4 -

SCOFA

22:00 - [29] Livingston vs Ross County [32] - 1/2 -

SCOFA

22:00 - [30] Motherwell vs Greenock Morton [6] - 1 -

SCO2

22:00 - East Fife vs Falkirk [2] +1/4 -

SCO2

22:00 - [9] Clyde vs Queen's Park +1/4 -

NIRA

22:00 - [5] Linfield vs Glenavon [8] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [4] Coleraine vs Carrick Rangers [9] - 1 -

NIRA

22:00 - [10] Dungannon Swi. vs Portadown FC [12] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [7] Ballymena Utd vs Warrenpoint Town - 3/4 -

MLTA

22:00 - [6] Mosta vs Hibernians Paola [4] +1 -

CYPA

22:00 - [3] Pafos FC vs Apollon Limassol [5] +0 -

TBNA

22:15 - [5] Villarreal vs Mallorca [10] - 1 -

ITB

22:15 - [19] Perugia vs Pordenone - 1 -

BIA

22:15 - [14] Kortrijk vs Eupen [16] - 1/4 -

GREA

22:15 - [9] OFI Creta vs Panetolikos [8] - 1/2 -

ISRA

22:20 - [2] Maccabi TA vs Maccabi Netanya [8] - 3/4 -

KSAA

22:20 - Hazm vs Al Raed [11] +1/4 -

BDNA

22:30 - Moreirense vs Santa Clara [16] - 1/4 -

BDNB

22:30 - Varzim vs Academica Coim - 1/4 -

HLB

22:30 - Emmen vs NAC Breda [9] - 3/4 -

GHCLB

22:59 - [29] Lok. Moscow vs Jablonec [173] - 1 -

TBN3

22:59 - [A1-13] S.S. Reyes vs Celta Vigo II [A1-7] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-6] Cultural Leonesa vs Real Union [A2-12] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-8] Cornella vs San Fernando [A1-17] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-13] Alcoyano vs Real Madrid B [A1-3] +0 -

PHA

22:59 - [17] Stade Brestois vs Lille [7] +1/4 -

ISRA

22:59 - [9] Hapoel Hadera vs HIK Shmona [13] +0 -

TNKA

22:59 - [3] Istanbul BB vs Goztepe - 1/2 -

TNKB

22:59 - Ankaragucu vs Denizlispor [18] - 1 1/4 -

QATA

23:15 - [7] Al Sadd vs Al Arabi (QAT) [2] - 2 1/4 -

ITA

00:00 - [4] Inter Milan vs Venezia - 2 1/4 -

MLTA

00:00 - [8] Gudja United vs Sliema Wanderers +0 -

CYPA

00:00 - [8] AEL Limassol vs Ethnikos Achnas - 1 -

TBNB

00:15 - Fuenlabrada vs Las Palmas [2] +0 -

ANHA

00:30 - [20] Southampton vs Man City [2] +1 1/2 -

TBNA

00:30 - [15] Sevilla vs Celta Vigo [17] - 1/2 -

DUA

00:30 - [16] Bochum vs FC Koln [10] +1/4 -

SCOFA

00:30 - [14] Alloa Athletic vs Celtic [24] +2 3/4 -

BIA

00:30 - [8] Sint Truiden vs RFC Seraing [18] - 1/2 -

BIA

00:30 - Beerschot-Wilrijk vs OH Leuven [9] +1/4 -

GREA

00:30 - [14] Ionikos vs Panathinaikos [1] +3/4 -

HLA

00:45 - [14] Vitesse Arnhem vs Groningen [18] - 1/2 -

ISRA

00:50 - [1] Maccabi Haifa vs Hapoel Jerusalem [4] - 2 -

TBN3

01:00 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs Extremadura UD - 2 1/4 -

TBN3

01:00 - Valladolid II vs Tudelano -

TBN3

01:00 - [A2-2] Barcelona B vs UCAM Murcia - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-10] SD Logrones vs Racing Santander +1/4 -

PHB

01:00 - Dunkerque vs Sochaux [4] +3/4 -

PHB

01:00 - [8] SC Bastia vs Toulouse +0 -

PHB

01:00 - [16] Dijon vs Quevilly [10] - 3/4 -

PHB

01:00 - [1] Le Havre vs Rodez [18] - 1/2 -

PHB

01:00 - [6] Amiens vs Guingamp [13] - 1 -

BDNA

01:00 - Tondela vs Vizela [9] +0 -

RMNA

01:00 - [5] Universitatea Craiova vs Rapid Bucuresti [3] - 1/2 -

HLA

02:00 - [2] AZ Alkmaar vs Cambuur [17] - 1 3/4 -

HLA

02:00 - [8] Heerenveen vs Zwolle +0 -

COLB

02:00 - [2] Fortaleza vs Atletico Huila [14] -

DUB

02:30 - Erzgebirge Aue vs Schalke 04 +3/4 -

ITA

02:45 - [3] Lazio vs Atalanta [6] - 1/4 -

BIA

02:45 - [12] Charleroi vs Gent [4] +1/2 -

TBNA

03:00 - [4] Atletico Madrid vs Valencia [13] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - [20] Malaga vs UD Ibiza [22] +0 -

PHA

03:00 - [2] Lens vs Marseille [3] +0 -

HLA

03:00 - Willem II vs Twente [4] +1/4 -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Boca Juniors Cali [15] -

CRCA

03:00 - [B-4] Municipal Grecia vs Jicaral Sercoba - 3/4 -

BDNA

03:30 - [4] Sporting Lisbon vs Braga [2] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [B-6] San Carlos vs Perez Zeledon [B-5] - 3/4 -

COLA

04:05 - Cortulua vs Atl. Nacional [4] +3/4 -

MEXA

06:00 - [8] Chivas Guad. vs Queretaro [15] - 1/2 -

CRCA

06:00 - [A-2] Alajuelense vs Guanacasteca [A-4] - 1 1/2 -

COLA

06:10 - [16] Once Caldas vs Union Magdalena [20] - 3/4 -

CRCA

07:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Herediano [A-3] -

MEXA

08:00 - [14] Club Leon vs Pachuca [3] - 1/4 -

ARGTV

08:15 - [B-9] Talleres Cordoba vs San Lorenzo [B-1] -

COLA

08:15 - [13] Junior Barranquilla vs Patriotas - 1 1/2 -

CRCA

09:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Cartagines [B-2] - 3/4 -

MEXA

10:00 - [11] Club America vs Atlas [6] - 1/4 -

MEXA

10:06 - [4] Monterrey vs Cruz Azul [17] - 1/2 -

HKGA

14:00 Hoãn [1] Kitchee vs Southern District [3] -

TBN3

01:00 Hoãn Andorra FC vs UE Costa Brava -

Lịch bóng đá trong ngày 22/01/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/01/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15