LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 28/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 - [6] Canberra Utd Nữ vs Western United Nữ [1] +1/2 -

AUSA

13:00 - [9] Macarthur FC vs Western United [11] +0 -

AUSW

13:30 - [9] WS Wanderers Nữ vs Newcastle Jets Nữ [10] - 3/4 -

HKGA

14:00 - [3] Southern District vs HK Ranger [6] - 1/2 -

IDNA

15:00 - [9] Persita Tangerang vs Persis Solo FC [11] +1/4 -

AUSA

15:45 - [3] Central Coast vs WS Wanderers [2] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - [198] Dinamo Minsk vs Energetik-BGU [70] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - [242] Gomel vs Lokomotiv Gomel [611] -

IDNA

16:00 - [14] Bhayangkara vs Dewa United [15] - 1/4 -

GHCLB

16:30 - [525] Stal Rzeszow vs Sandecja [449] -

GHCLB

17:00 - [347] Jihlava vs Vik.Zizkov [325] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - [44] SV Ried vs Vorwarts Steyr [918] - 3/4 -

GHCLB

17:00 - [204] Isloch vs FK Slutsk [809] -

GHCLB

17:00 - [481] MSK Zilina vs Fotbal Trinec [307] - 1/2 -

GHCLB

17:00 - [658] MFk Karvina vs SK Prostejov [194] - 1/4 -

HKGA

17:00 - [7] Resources Capital vs Kitchee [1] +3 -

GHCLB

17:15 - [577] PEPO vs MP Mikkeli [570] +1/2 -

TNKA

17:30 - [12] Sivasspor vs Adana Demirspor [4] +1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Sakaryaspor [7] +0 -

GHCLB

18:00 - [166] Shelbourne vs Drogheda Utd [661] -

GHCLB

18:00 - [193] Sparta Praha B vs Dukla Praha [158] -

GHCLB

18:00 - [249] Goteborg vs Halmstads [650] -

GHCLB

18:00 - [640] Hillerod vs Lyngby [26] -

GHCLB

18:00 - [171] Inter Turku vs SalPa Salo [767] - 2 -

GHCLB

18:00 - [333] St. Patrick's vs Bray Wanderers [915] - 2 1/4 -

THAA

18:00 - [2] Bangkok Utd vs Lampang [16] - 2 -

GHCLB

18:30 - [199] Gornik Leczna vs Chojniczanka [113] - 1/4 -

GHCLB

18:30 - [498] Fremad Amager vs Slagelse B&I [871] -

THAA

18:30 - [9] Muang Thong Utd vs Nakhon Ratch. [13] - 1 -

GHCLB

18:45 - [442] Pirin Blagoevgrad vs Botev Vratsa [236] -

GHCLB

19:00 - [483] Mura vs Shkendija [651] -

GHCLB

19:00 - [393] AB Gladsaxe vs Nykobing [761] +0 -

GHCLB

19:00 - [185] Jonkopings vs Atvidabergs [774] -

DUB

19:00 - [8] Holstein Kiel vs Greuther Furth [10] +0 -

DUB

19:00 - [1] Darmstadt vs Jahn Regensburg [17] - 1 -

DUB

19:00 - [3] Heidenheim vs Hansa Rostock [12] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [18] Ger.Halberstadt vs SV Lichtenberg [16] +0 -

DUC4DB

19:00 - [3] E.Cottbus vs VSG Altglienicke [6] - 1/2 -

THAA

19:00 - [12] Prachuap FC vs Port FC [6] +1/2 -

INDA

19:00 - [6] Bengaluru vs Chennaiyin FC [8] - 1/4 -

KSB

19:20 - [16] Sahel (KSA) vs Al Jabalain [13] -

FA

19:30 - [9] Accrington vs Leeds Utd [72] +1 3/4 -

FA

19:30 - [22] Walsall vs Leicester City [73] +1 3/4 -

ANHL1

19:30 - [12] Charlton Athletic vs Bolton [5] +0 -

RMNA

19:30 - [15] UTA Arad vs Mioveni [16] - 1/2 -

THAA

19:30 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Chiangrai Utd [5] +0 -

FINLC

19:45 - [B-3] Seinajoen JK vs KuPS [B-5] +0 -

WALLC

19:45 - [5] Connah's QN vs Bala Town [3] +0 -

KSB

19:45 - [12] Al Qaisoma vs Al Ahli (KSA) [5] -

KSB

19:55 - [11] Al Oruba (KSA) vs Al Shoalah [18] -

KSB

19:55 - [2] Al Akhdood vs Al Qadisiya [15] -

GHCLB

20:00 - [151] Raufoss IL vs Skeid Fotball [870] - 1/2 -

GHCLB

20:00 - [358] Bate Borisov vs Slavia Mozyr [484] -

GHCLB

20:00 - [812] Helsingborg vs Mjallby AIF [473] +1/4 -

GHCLB

20:00 - [308] LKS Lodz vs Vorskla [518] -

GHCLB

20:00 - [174] Varnamo vs Landskrona [386] -

TBNA

20:00 - [18] Cadiz vs Mallorca [10] +0 -

ITB

20:00 - [4] Alto Adige vs Reggina [3] +1/4 -

ITB

20:00 - [18] Venezia vs Cittadella [12] - 1/4 -

ITB

20:00 - [20] Cosenza vs Parma [7] +1/2 -

ITB

20:00 - [5] Bari vs Perugia [14] - 1/4 -

ITB

20:00 - [16] Brescia vs Como [15] +0 -

ITB

20:00 - [8] Ternana vs Modena [10] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [18] SpVgg Bayreuth vs Ingolstadt [9] +3/4 -

DUC3

20:00 - [20] Meppen vs Oldenburg 1897 [15] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [11] Verl vs Saarbrucken [4] +0 -

DUC3

20:00 - [19] Hallescher vs Zwickau [17] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Erzgebirge Aue vs Freiburg II [3] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [12] Duisburg vs Osnabruck [7] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [14] FC Bocholt vs Fortuna Koln [7] +1/4 -

ISRA

20:00 - [1] Maccabi Haifa vs Maccabi Bnei Raina [14] - 2 -

MLTA

20:00 - [3] Birkirkara vs Santa Lucia FC [13] - 1 1/2 -

MLTA

20:00 - [2] Gzira Utd vs Hibernians Paola [6] +0 -

FINLC

20:00 - [B-1] AC Oulu vs Ilves Tampere [B-6] +0 -

TNKA

20:00 - [15] Ankaragucu vs Gaziantep B.B [10] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [14] Hatayspor vs Trabzonspor [5] +3/4 -

TNKB

20:00 - [18] Altinordu SK vs Boluspor [9] +1/4 -

UAEA

20:15 - [14] Dubba Al Fujairah vs Al Jazira [7] +1 1/4 -

UAEA

20:15 - [11] Bataeh SC vs Ittihad Kalba [8] +1/2 -

GHCLB

20:30 - [44] SV Ried vs St.Polten [107] -

ITA3

20:30 - [B-3] Virtus Entella vs Gubbio [B-5] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-8] Carrarese vs Alessandria [B-17] - 1 -

ITA3

20:30 - [B-13] Torres vs Recanatese [B-15] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-11] Fiorenzuola vs Imolese Calcio [B-19] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-16] San Donato vs Reggiana [B-1] +3/4 -

ITA3

20:30 - [B-7] Siena vs US Olbia [B-18] - 1 -

HUNA

20:30 - [3] Kisvarda FC vs Paksi [7] - 1/2 -

BHRA

20:30 - [3] AL Riffa vs Al Khaldiya(BHR) [4] - 1/4 -

KUWC

20:30 - [3] Fahaheel vs Al Quadisiya [1] -

BRAMG

20:30 - [C-2] Cruzeiro/MG vs Athletic Club/MG [A-2] - 1 1/4 -

NPA

20:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Sekhukhune Utd [7] - 1 -

GHCLB

21:00 - [25] Rubin Kazan vs Krylya Sovetov [610] -

GHCLB

21:00 - [53] RB Salzburg vs Slo. Bratislava [297] - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - [85] Maribor vs Dinamo Kiev [328] -

GHCLB

21:00 - [616] Sligo Rovers vs Galway [507] -

GHCLB

21:00 - [502] Admira vs Vejle [136] -

GHCLB

21:00 - [180] Levski Sofia vs Darul Takzim [207] -

ITA

21:00 - [13] Empoli vs Torino [8] +0 -

PHB

21:00 - [16] Saint Etienne vs Sochaux [2] - 1/2 -

POLA

21:00 - [10] Warta Poznan vs Rakow Czestochowa [1] +1/2 -

CROA

21:00 - [9] Sibenik vs HNK Rijeka [8] +1/2 -

ICERT

21:00 - [A-3] KR Reykjavik vs IR Reykjavik [A-2] -

ICERT

21:00 - [A-4] Fylkir vs Vikingur Rey. [A-1] -

FINLC

21:00 - [A-6] Lahti vs Honka [A-1] +3/4 -

CZEA

21:00 - [4] Bohemians 1905 vs Teplice [12] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [7] Slovacko vs C. Budejovice [13] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [2] Vik.Plzen vs Hradec Kralove [6] - 1 1/4 -

INDA

21:00 - [4] ATK vs Odisha [7] - 3/4 -

GHCLB

21:15 - [96] Ludogorets vs Dinamo Tbilisi [291] -

DUA

21:30 - [14] Hoffenheim vs M.gladbach [9] - 1/2 -

DUA

21:30 - [8] Wer.Bremen vs Wolfsburg [7] +1/2 -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs Augsburg [13] - 3/4 -

DUA

21:30 - [17] Hertha Berlin vs Union Berlin [2] +1/4 -

DUA

21:30 - [12] Mainz vs Bochum [15] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - [745] Seattle Sounders vs Hammarby [48] -

ANHB

22:00 - [15] Coventry vs Huddersfield [22] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [12] Hull City vs QPR [14] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [3] Middlesbrough vs Watford [5] - 1/2 -

FA

22:00 - [51] Blackburn Rovers vs Birmingham [50] - 1/4 -

FA

22:00 - [64] Bristol City vs West Brom [88] +1/4 -

FA

22:00 - [69] Fulham vs Sunderland [83] - 1 -

FA

22:00 - [11] Ipswich vs Burnley [53] +1/4 -

FA

22:00 - [56] Luton Town vs Grimsby [7] - 1 1/4 -

FA

22:00 - [21] Sheffield Wed. vs Fleetwood Town [14] - 3/4 -

FA

22:00 - [60] Southampton vs Blackpool [61] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Lincoln vs Cambridge Utd [21] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [9] Shrewsbury vs Forest Green [24] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [7] Peterborough Utd vs Portsmouth [10] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [23] Morecambe vs Bristol Rovers [13] +0 -

ANHL1

22:00 - [19] Milton Keynes Dons vs Exeter City [11] +0 -

ANHL1

22:00 - [20] Burton Albion vs Oxford Utd [15] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [18] Cheltenham vs Port Vale [14] +0 -

ANHL2

22:00 - [13] Tranmere Rovers vs Leyton Orient [1] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [24] Rochdale vs Carlisle [3] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [22] Hartlepool vs Colchester Utd [17] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Harrogate Town vs Sutton Utd [10] +0 -

ANHL2

22:00 - [11] Swindon vs Gillingham [23] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [9] Barrow vs Northampton [4] +0 -

ANHL2

22:00 - [14] Wimbledon vs Stockport [7] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [21] Crawley Town vs Salford City [5] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [6] Mansfield vs Doncaster Rovers [15] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [6] St. Mirren vs Motherwell [11] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [10] Ross County vs Kilmarnock [9] +0 -

SCOA

22:00 - [5] Hibernian vs Aberdeen [7] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [2] Rangers vs St. Johnstone [8] - 2 1/4 -

SCOB

22:00 - [6] Greenock Morton vs Arbroath [9] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [4] Partick Thistle vs Hamilton [10] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [3] Dundee vs Queen's Park [1] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [5] Raith Rovers vs Inverness C.T. [7] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [3] Airdrieonians vs Alloa Athletic [5] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [9] Clyde vs Dunfermline [1] +1 1/4 -

SCO2

22:00 - [4] Edinburgh City vs Falkirk [2] +3/4 -

SCO2

22:00 - [6] Montrose vs Kelty Hearts [8] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [10] Peterhead vs Queen of South [7] +3/4 -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Ballymena Utd [7] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Linfield [5] +2 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Coleraine [2] +1 -

NIRA

22:00 - [9] Carrick Rangers vs Glenavon [8] +1/4 -

BIA

22:00 - [7] Westerlo vs KV Mechelen [13] - 1/2 -

BIB

22:00 - [12] Excelsior Virton vs Anderlecht II [7] +1/4 -

RMNA

22:00 - [8] Petrolul Ploiesti vs Chindia Targoviste [9] +0 -

CYPA

22:00 - [1] AEK Larnaca vs Apoel FC [2] - 1/4 -

WALA

22:00 - [3] Penybont vs Newtown AFC [6] - 1/2 -

BHRA

22:00 - [6] Al Hadd vs Budaiya (BHR) [12] - 1 -

CHIA

22:00 - [9] Coquimbo Unido vs Palestino [7] +1/4 -

EGYA

22:00 - [9] Al Masry vs Pharco FC [11] - 1/2 -

MARA

22:00 - [11] Maghreb Tetouan vs Maghreb Fes [7] +1/4 -

MARA

22:00 - [2] FAR Rabat vs Mouloudia Oujda [12] - 1 -

TBNA

22:15 - [11] Girona vs Barcelona [1] +1 -

TBNB

22:15 - [5] Granada vs Andorra FC [15] - 1/4 -

ITB

22:15 - [2] Genoa vs Pisa [9] - 1/2 -

MLTA

22:15 - [4] Mosta vs Pieta Hotspurs [14] - 1 -

MLTA

22:15 - [12] Zebbug Rangers vs Gudja United [7] +1 1/4 -

HLA

22:30 - [4] PSV Eindhoven vs Go Ahead Eagles [12] - 1 3/4 -

ISRA

22:30 - [7] Ashdod vs HIK Shmona [12] - 1/4 -

NPA

22:30 - [14] Moroka Swallows vs SuperSport Utd [2] +1/2 -

FINLC

22:45 - [B-2] VPS Vaasa vs Haka [B-4] +0 -

GHCLB

22:59 - [405] Shamrock Rovers vs Wexford Youths [445] - 2 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-17] Fuenlabrada vs Cultural Leonesa [A1-8] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-7] SD Logrones vs Murcia [A2-5] +0 -

PHA

22:59 - [16] Troyes vs Lens [3] +1 -

HUNA

22:59 - [5] Debreceni vs Zalaegerzseg [6] +0 -

ISRA

22:59 - [6] Maccabi Netanya vs Sektzia Nes Tziona [13] - 1 -

TNKA

22:59 - [13] Antalyaspor vs Umraniyespor [19] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [17] Giresunspor vs Galatasaray [1] +1 1/4 -

TNKB

22:59 - [4] Pendikspor vs Genclerbirligi [19] - 1 -

UAEA

22:59 - [3] Al Wahda(UAE) vs Al Wasl [6] - 3/4 -

CAFANC

23:00 - [C-1] Madagascar vs Mozambique [A-2] -

ITA3

23:30 - [B-6] Pontedera vs Cesena [B-2] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-12] US Fermana vs Montevarchi [B-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-4] Ancona vs Pesaro [B-14] - 1 -

ITA3

23:30 - [B-9] Rimini vs Luchese [B-10] +0 -

POLA

23:30 - [4] Widzew Lodz vs Pogon Szczecin [5] +0 -

CROA

23:30 - [1] Dinamo Zagreb vs Lok. Zagreb [7] - 1 1/2 -

BHRA

23:30 - [1] Muharraq vs Sitra Club [5] -

ITA

00:00 - [20] Cremonese vs Inter Milan [2] +1 1/4 -

CZEA

00:00 - [5] Sigma Olomouc vs Sparta Praha [3] +1/2 -

CYPA

00:00 - [12] Doxa Katokopia vs Anorthosis [9] +1/4 -

TSA

00:00 - [3] Lugano vs Grasshoppers [6] - 1/2 -

TSB

00:00 - [5] Aarau vs Thun [6] +0 -

KUWC

00:00 - [8] Kazma vs Burgan SC [9] -

BIA

00:15 - [15] Kortrijk vs Oostende [18] - 1/4 -

BIA

00:15 - [10] OH Leuven vs Sint Truiden [8] - 1/4 -

MARA

00:15 - [4] Olympique Safi vs Raja Casablanca [8] +1/4 -

TBNA

00:30 - [16] Sevilla vs Elche [20] - 1 -

TBNB

00:30 - [12] Real Oviedo vs Villarreal B [13] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [3] Eibar vs Leganes [8] - 1/4 -

DUA

00:30 - [1] Bayern Munich vs Ein.Frankfurt [5] - 1 1/2 -

GREA

00:30 - [6] Volos NFC vs Panetolikos [8] - 3/4 -

ISRA

00:30 - [5] Beitar Jerusalem vs Hapoel Hadera [9] - 3/4 -

HLA

00:45 - [9] RKC Waalwijk vs Emmen [16] - 1/4 -

FA

01:00 - [86] Preston North End vs Tottenham [85] +1 -

TBN3

01:00 - [A2-1] Eldense vs Osasuna B [A2-8] - 3/4 -

TBN3

01:00 - [A1-13] Rayo Majada. vs Salamanca [A1-15] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-6] Racing Ferrol vs Ceuta [A1-20] - 1 -

PHB

01:00 - [17] Nimes vs Niort [20] - 1/4 -

PHB

01:00 - [19] Rodez vs Guingamp [13] +0 -

PHB

01:00 - [15] Pau FC vs Annecy FC [11] +0 -

PHB

01:00 - [9] Quevilly vs Paris FC [12] +0 -

PHB

01:00 - [8] Caen vs Stade Lavallois [14] - 3/4 -

PHB

01:00 - [18] Dijon vs Bordeaux [3] +1/4 -

PHB

01:00 - [4] Grenoble vs SC Bastia [5] +0 -

PHB

01:00 - [7] Amiens vs Le Havre [1] +0 -

PHB

01:00 - [10] Valenciennes vs Metz [6] +1/2 -

GREA

01:00 - [11] Pas Giannina vs Atromitos [7] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [11] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi TA [2] +1 1/2 -

RMNA

01:00 - [5] Universitatea Craiova vs Hermannstadt [6] - 3/4 -

NPA

01:00 - [16] Marumo Gallants FC vs Orlando Pirates [4] +1/4 -

TBN3

01:15 - [A2-4] Barcelona B vs Real Sociedad B [A2-3] - 1/2 -

GHCLB

01:30 - [567] LA Galaxy vs Charlotte FC [218] -

HUNA

01:30 - [1] Ferencvaros vs Vasas Budapest [10] - 1 1/2 -

BRAPR

01:30 - [10] Rio Branco/PR vs Cascavel/PR [6] +3/4 -

CAFANC

02:00 - [E-1] Niger vs Ghana [C-2] -

HLA

02:00 - [8] Heerenveen vs Vitesse Arnhem [13] - 1/4 -

HLA

02:00 - [10] NEC Nijmegen vs Sparta Rotterdam [6] - 1/4 -

POLA

02:00 - [12] Slask Wroclaw vs Zaglebie Lubin [15] - 1/4 -

BIB

02:00 - [6] Lommel vs Dender [9] - 1/2 -

BRAMG

02:00 - [B-3] Caldense/MG vs Democrata-GV/MG [C-1] - 1/4 -

BRAMG

02:00 - [B-2] Democrata FC-SL/MG vs Pouso Alegre/MG [A-3] -

BRAPR

02:00 - [7] Independente SJ/PR vs Athletico/PR [1] +1 1/4 -

DUB

02:30 - [7] Hannover 96 vs Kaiserslautern [4] - 1/4 -

TSA

02:30 - [7] Basel vs Luzern [5] - 1/4 -

BRARS

02:30 - [2] Internacional/RS vs Sao Luiz/RS [9] - 1 3/4 -

MARA

02:30 - [3] JS Soualem vs Ittihad Tanger [16] - 1/2 -

ITA

02:45 - [5] Atalanta vs Sampdoria [19] - 1 1/2 -

BDNLC

02:45 - [B-1] Sporting Lisbon vs Porto [A-1] +1/4 -

BIA

02:45 - [12] Charleroi vs Union Saint-Gilloise [2] +1/2 -

GHCLB

03:00 - [659] New York City vs Los Angeles FC [511] -

GHCLB

03:00 - [530] Chattanooga FC vs Atlanta United [529] -

FA

03:00 - [75] Man Utd vs Reading [80] - 2 1/2 -

TBNA

03:00 - [19] Getafe vs Real Betis [6] +0 -

TBNB

03:00 - [1] Las Palmas vs Huesca [10] - 3/4 -

PHA

03:00 - [2] Marseille vs Monaco [4] - 1/2 -

HLA

03:00 - [2] AZ Alkmaar vs Utrecht [7] - 3/4 -

ARGA

03:00 - [16] San Lorenzo vs Arsenal Sarandi [20] - 3/4 -

COLA

03:10 - [10] Envigado vs La Equidad [14] +0 -

CHIA

04:00 - [12] Univ. de Chile vs U. Espanola [14] - 1/4 -

PARA

04:00 - [6] Sportivo Trinidense vs Tacuary FBC [11] +0 -

BRAPR

04:30 - [4] Cianorte/PR vs Foz do Iguaçu/PR [12] - 1 -

BRASP

04:30 - [A-4] Santos/SP vs Ferroviaria/SP [C-3] - 1 -

ARGA

05:15 - [14] Talleres Cordoba vs Independiente [15] - 1/4 -

ARGA

05:15 - [19] Estudiantes LP vs Tigre [5] +0 -

COLA

05:20 - [5] Atletico Huila vs Atl. Bucaramanga [3] +1/4 -

BRASP

06:00 - [A-1] Bragantino/SP vs Santo Andre/SP [D-3] - 3/4 -

MEXB

06:00 - [11] Mineros de Zac. vs Ala. Durango [15] - 3/4 -

CSU20

06:30 - [B-3] Ecuador U20 vs Uruguay U20 [B-1] - 1/4 -

CSU20

06:30 - [B-2] Venezuela U20 vs Chile U20 [B-4] +1/4 -

CHIA

06:30 - [2] Univ. Catolica(CHL) vs Curico Unido [6] - 3/4 -

PARA

06:30 - [7] Guairena FC vs Nacional(PAR) [4] +1/2 -

BRASP

06:40 - [A-3] Botafogo/SP vs Guarani/SP [B-4] - 1/4 -

GHQG

07:30 - [9] Mỹ vs Colombia [7] +0 -

ARGA

07:30 - [23] C. Cordoba SdE vs River Plate [12] +3/4 -

MEXA

08:05 - [2] Tigres UANL vs San Luis [6] - 1 1/4 -

CRCA

08:15 - [A-5] Santos Guapiles vs Dep. Saprissa [B-1] +1 -

CRCA

09:00 - [A-3] Herediano vs Guanacasteca [A-4] - 1 1/2 -

MEXA

10:05 - [8] Club America vs Mazatlan FC [18] - 1 3/4 -

MEXA

10:05 - [10] Juarez vs Chivas Guad. [7] +0 -

GHCLB

15:00 Hoãn [210] Hradec Kralove vs MFK Chrudim [206] -

GHCLB

16:00 Hoãn [747] Unterhaching vs Bahlinger [685] -

GHCLB

17:00 Hoãn [246] Varnsdorf vs Slovan Liberec [16] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [1] RW Erfurt vs Luckenwalde [15] - 1 -

DUC4B

19:30 Hoãn [12] Weiche Flensburg vs Hannover II [3] - 1/4 -

ANHB

21:00 Hoãn [11] Preston North End vs Coventry [15] -

ANHL1

22:00 Hoãn [3] Ipswich vs Accrington [22] -

GHCLB

00:00 Hoãn [830] Longford Town vs Shelbourne [166] -

EGYA

00:00 Hoãn [3] Pyramids FC vs Ceramica Cleopatra [14] - 3/4 -

BRAMG

02:00 Hoãn [C-4] Ipatinga/MG vs Patrocinense/MG [B-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 28/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

00:3005/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15