Kết quả bóng đá trong ngày

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 [3] Mlada Boleslav - Pardubice [66] - 1 1/4 3-0

GHW

16:00 [152] Lithuania U17 Nữ - Estonia U17 Nữ [192] 1-1

NHATB

16:00 [19] Grulla Morioka - Ryukyu [22] - 1/4 0-1

AFF19

17:00 [A-6] Brunei U19 - Việt Nam U19 [A-4] +6 1/2 0-2

NHATA

17:00 [2] Kashima Antlers - Cerezo Osaka [5] - 1/4 -

NHATA

17:00 [6] Kashiwa Reysol - Nagoya Grampus [12] +0 -

NHATA

17:00 [16] Jubilo Iwata - Avispa Fukuoka [14] +1/4 -

NHATA

17:00 [18] Vissel Kobe - Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 -

NHATA

17:00 [1] Yokohama FM - Sanf Hiroshima [4] +0 -

NHATA

17:00 [15] Shonan Bellmare - Gamba Osaka [13] - 1/2 -

NHATA

17:00 [8] FC Tokyo - Consa. Sapporo [10] +0 -

NHATB

17:00 [1] Yokohama FC - Blaublitz Akita [18] - 3/4 -

NHATB

17:00 [17] Tochigi SC - Tokyo Verdy [11] +0 -

NHATB

17:00 [15] Renofa Yamaguchi - Oita Trinita [7] +1/4 -

NHATB

17:00 [2] Alb. Niigata (JPN) - JEF United Chiba [8] - 1/2 -

NHATB

17:00 [3] Vegalta Sendai - Ventforet Kofu [16] +0 -

NHATB

17:00 [9] Roas. Kumamoto - Tokushima Vortis [12] - 1/4 -

NHATB

17:00 [4] Okayama - Omiya Ardija [21] - 1/4 -

NHATB

17:00 [6] Machida Zelvia - Mito Hollyhock [14] - 1/4 -

NHATB

17:00 [13] Zweigen Kan. - Thespa Kusatsu [20] - 1/4 -

NHATB

17:00 [5] V-Varen Nagasaki - Montedio Yama. [10] - 1/4 -

HQA

17:00 [5] Incheon Utd - Suwon FC [9] +0 0-0

HQA

17:00 1 [11] Suwon Bluewings - Daegu [6] +0 0-1

HQB

17:00 [9] Jeonnam Dragons - Gyeongnam [6] +1/4 0-1

NHATA

17:30 [11] Urawa Red - Kyoto Sanga [9] - 1 -

HQA

17:30 [7] FC Seoul - Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 -

HQB

17:30 [4] Anyang - Chungnam Asan [5] +0 -

HQB

17:30 [10] Busan I'Park - GimPo Citizen [8] - 1/4 -

TQA

17:30 [13] Zhejiang Professional - Dalian Professional [11] - 1/2 -

AFFW

18:00 [A-2] Philippines Nữ - Singapore Nữ [A-5] -

AFFW

18:00 [A-6] Indonesia Nữ - Malaysia Nữ [A-4] - 1/2 -

TQA

18:30 [9] Changchun Yatai - Shandong Taishan [2] +3/4 -

CAFCOS

19:00 [B-4] Mauritius - Eswatini [B-1] +3/4 -

GHW

19:00 [153] Lithuania U19 Nữ - Estonia U19 Nữ [124] -

EUW19

20:00 [A-1] T.B.Nha U19 Nữ - Thụy Điển U19 Nữ [B-1] - 1 1/4 -

AFF19

20:00 [A-3] Indonesia U19 - Thái Lan U19 [A-2] +0 -

C1

21:00 [37] Tobol Kostanay - Ferencvaros [9] +1/4 -

GHCLB

21:00 [649] Volgar Astrakhan - Arsenal-Tula [226] -

C3

22:00 [So Loai-55] Inter Turku - KF Drita [So Loai-60] - 3/4 -

CAFCOS

22:00 [B-2] Lesotho - Malawi [B-3] +1/2 -

GHCLB

22:00 [277] Wisla Krakow - Hap. Beer Sheva [265] -

GHCLB

22:00 [496] SK Lisen - Banik Ostrava [32] +1 1/4 -

GHCLB

22:00 [177] Zlin - MFK Vyskov [234] - 1 1/2 -

GHCLB

22:00 [40] Greuther Furth - Ingolstadt [25] - 3/4 -

GHCLB

22:00 [26] Sparta Praha - HNK Rijeka [121] - 1/4 -

GHCLB

22:00 [225] Steaua Bucuresti - Mioveni [65] -

GHCLB

22:00 [151] Utrecht - Genk [297] -

LATA

22:00 [5] FK Auda - BFC Daugava [6] - 1 -

EUW19

22:30 [B-2] Na Uy U19 Nữ - Pháp U19 Nữ [A-2] +1/2 -

GHCLB

22:30 [369] St.Polten - Puskas Akademia [589] -

GHCLB

22:30 [81] Schalke 04 - Verl [497] - 1 3/4 -

FINB

22:30 [12] PK-35 - SJK Akatemia [5] - 1/4 -

FINB

22:30 [8] Jaro - PEPO [10] - 1 -

FINB

22:30 [3] EIF Ekenas - Gnistan [4] - 1/2 -

FINB

22:30 [6] KPV Kokkola - JaPS [7] - 3/4 -

FINB

22:30 [9] MP Mikkeli - PIF Parainen [11] - 1 -

FIN3

22:30 [A-7] Lahden Reipas - PeKa [A-12] - 1 3/4 -

C1

23:00 [10] Helsinki - Rigas Futbola Skola [34] - 3/4 -

C1

23:00 [2] Bodo Glimt - KI Klaksvik [15] - 2 1/4 -

GHCLB

23:00 [168] Warta Poznan - Chojniczanka [433] - 1 -

GHCLB

23:00 [640] NK Radomlje - Triglav [729] -

GHCLB

23:00 [153] Fortuna Sittard - Bochum [57] +1 -

GHCLB

23:00 [395] OH Leuven - Beerschot-Wilrijk [675] -

GHCLB

23:00 [139] AZ Alkmaar - PAOK [262] - 1/4 -

TDU21

23:00 [AM-6] Jonkopings U21 - Varbergs BoIS U21 [AM-3] -

EGYC

23:00 [4] Tala'ea Al Jaish - Montakhab Suez [18] -

GHCLB

23:30 [754] Grazer AK - Wolfsberger AC [518] -

GHCLB

23:30 [260] Munchen 1860 - Lask [135] -

GHCLB

23:30 [17] Fenerbahce - MOL Fehervar FC [301] -

CAFW

00:00 [B-3] Zambia Nữ - Tunisia Nữ [B-1] +1/4 -

NORA

00:00 [2] Molde - FK Jerv [15] - 2 -

C1

00:30 [7] Dudelange - KF Tirana [14] +0 -

JORA

00:30 [12] Ma'an SC - Sahab [6] +1/4 -

C1

01:00 [41] Zrinjski - Sheriff Tiraspol [35] +1/4 -

C3

01:00 [So Loai-126] Vikingur Gota - Europa FC [So Loai-36] - 3/4 -

C1

01:15 [23] Maribor - Shakhter Soligo. [28] - 1/2 -

C1

01:30 [36] Slo. Bratislava - Dinamo Batumi [4] - 3/4 -

GHCLB

01:45 [635] Brechin City - Aberdeen [451] -

EUW

02:00 [D-1] Anh Nữ - Áo Nữ [C-1] - 2 -

BLVA

02:00 [B-4] Always Ready - Nacional Potosi [A-3] -

EGYC

02:00 [12] Pyramids FC - Ceramica Cleopatra [9] - 3/4 -

CAFW

03:00 [B-4] Togo Nữ - Cameroon Nữ [B-2] +1 3/4 -

ARGC

03:00 [20] Argentinos Jun. - Defensa YJ [8] - 1/4 -

BRAU20

05:00 [B-8] Fluminense/RJ U20 - RB Bragantino/SP U20 [B-7] -

MEXB

05:00 [2] Ala. Durango - Atletico La Paz [4] -

LIB

05:15 [G-1] Colon - Talleres Cordoba [H-2] - 1/4 -

LIB

05:15 [A-1] Palmeiras/SP - Cerro Porteno [G-2] - 1 1/2 -

SUD

05:15 [G-1] Ceara/CE - The Strongest [Play off-7] - 1 1/4 -

BLVA

05:15 [A-7] Aurora - CD Guabira [A-5] -

USB

06:05 [A-5] Pittsburgh R. - Indy Eleven [A-8] - 3/4 -

USB

06:35 [A-12] Atlanta United II - Birmingham Legion [A-6] +3/4 -

USB

06:35 [A-4] Detroit City FC - Hartford Athletic [A-10] - 1/2 -

MEXB

07:05 [7] Mineros de Zac. - CD Tapatio [1] - 1/2 -

LIB

07:30 [H-1] Flamengo/RJ - Deportes Tolima [D-2] - 1 1/4 -

LIB

07:30 [F-1] River Plate - Velez Sarsfield [C-2] - 1 -

SUD

07:30 [B-1] Melgar - Deportivo Cali [Play off-3] - 3/4 -

SUD

07:30 [C-1] Santos/SP - Dep.Tachira [Play off-2] - 1 1/4 -

BRB

07:30 [11] Novorizontino/SP - Brusque FC/SC [10] - 1/2 -

BLVA

07:30 [B-2] Blooming - Real Santa Cruz [A-6] -

USB

08:05 [B-9] New Mexico United - Rio Grande Valley [B-10] - 1/2 -

CRCA

09:00 [1] Alajuelense - Cartagines [4] - 1/2 -

MEXB

09:05 [9] Correcaminos - Atlante [3] +0 -

Các trận đã kết thúc

GHCLB

14:30 [674] Petrolul Ploiesti 1 - 2 Farul Constanta [96] 0-1

AFFW

15:00 [A-1] Thái Lan Nữ 2 - 2 Australia Nữ [A-3] 1-2

AFF19

15:00 [A-5] Philippines U19 1 - 3 Myanmar U19 [A-1] +3/4 1-3

GHCLB

16:00 [188] Varnsdorf 1 - 1 Vik.Zizkov [93] - 1 1/4 0-1

GHCLB

16:00 [364] Zalaegerzseg 2 - 3 Slask Wroclaw [15] 2-1

GHCLB

16:00 [23] Sigma Olomouc 3 - 0 Jihlava [520] - 1 1/4 1-0

GHCLB

16:00 [7] Slovan Liberec 1 - 1 Dukla Praha [38] 1-0

AUSQSL

16:30 Hoãn [9] Logan Light. - Brisbane City [10] +1/4 -

NHATA

17:00 Hoãn [3] Kawasaki Fro. - Sagan Tosu [7] - 3/4 -

AUSQSL

17:30 Hoãn [8] Eastern Suburbs - Moreton Bay Utd [6] +0 -

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:3007/07/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:1507/07/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:0007/07/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U19 Đông Nam Á › Vòng 3

17:0006/07/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 0 0 0
2 Aston Villa 0 0 0
3 Bournemouth 0 0 0
4 Brentford 0 0 0
5 Brighton 0 0 0
6 Chelsea 0 0 0
7 Crystal Palace 0 0 0
8 Everton 0 0 0
9 Fulham 0 0 0
10 Leeds Utd 0 0 0
11 Leicester City 0 0 0
12 Liverpool 0 0 0
13 Man City 0 0 0
14 Man Utd 0 0 0
15 Newcastle 0 0 0
16 Nottingham Forest 0 0 0
17 Southampton 0 0 0
18 Tottenham 0 0 0
19 West Ham Utd 0 0 0
20 Wolves 0 0 0