Kết quả bóng đá trong ngày

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

DUC3

18:00 [11] Meppen - Waldhof Man. [6] +1/2 3-1

DUC4DB

18:00 [13] Ger.Halberstadt - Meuselwitz [14] +1/4 0-2

DUC4DB

18:00 [18] Tennis Borussia B. - CZ Jena [10] +1 1/4 0-2

DUC4DB

18:00 [15] Greifswalder FC - Chemnitzer [4] +1/2 0-0

SCOA

18:00 [11] Kilmarnock - Celtic [2] +2 0-3

FIN3

18:00 1 [C-4] OLS Oulu - JBK [C-10] - 3/4 0-0

TDB

18:00 [8] Utsiktens BK - Norrby [12] - 1/4 1-0

HQB

18:00 [8] GimPo Citizen - Gyeongnam [6] +1/2 1-1

THAA

18:00 [6] Chiangrai Utd - Police Tero FC [9] - 3/4 1-0

IDNA

18:15 [18] Persis Solo FC - Persita Tangerang [6] - 1/4 1-0

DUB

18:30 [8] Fort.Dusseldorf - Greuther Furth [15] - 1/2 0-1

DUB

18:30 [16] Hannover 96 - Jahn Regensburg [6] - 1/4 0-0

DUB

18:30 [11] St. Pauli - Magdeburg [14] - 3/4 2-0

BIA

18:30 [16] Sint Truiden - Anderlecht [5] +1/4 0-2

THAA

18:30 [12] Sukhothai - Prachuap FC [11] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 [17] Erzgebirge Aue - Wehen [9] - 1/4 -

DUC4B

19:00 [11] Phonix Lubeck - Atlas Delmenhorst [7] - 1/2 -

DUC4B

19:00 [18] Wer.Bremen II - St. Pauli II [9] - 3/4 -

DUC4N

19:00 [14] Stuttgart II - Ein.Trier [3] - 1/2 -

DUC4N

19:00 [5] Homburg - FSV Frankfurt [6] - 1/2 -

DUC4N

19:00 [17] Hessen Kassel - Koblenz [16] - 1/2 -

DUC4T

19:00 [15] M.gladbach II - Fort.Dusseldorf II [10] - 1/2 -

NGA

19:00 [8] Khimki - Akhmat Groznyi [9] +0 -

KAZC

19:00 [D-4] Zhetysu Taldykorgan - Turan (KAZ) [D-3] +1/4 -

KAZC

19:00 [D-1] Shakhter Kar. - Astana [D-2] +1 1/4 -

TD3

19:00 [Norra-22] Forward - Sylvia [Norra-16] +1/2 -

TD3

19:00 [Norra-21] Motala AIF - Vasalunds [Norra-20] +1 -

DENA

19:00 [8] Viborg - Silkeborg IF [2] +1/4 -

THAA

19:00 [10] Port FC - Lamphun Warrior [8] - 1 1/4 -

TSA

19:15 [9] Winterthur - Zurich [10] +1/4 -

TSB

19:15 [8] Vaduz - Thun [9] +1/4 -

VNA

19:15 [1] Hà Nội FC - HA Gia Lai [3] - 1/2 -

HLA

19:30 [6] Ajax - Groningen [11] - 2 1/4 -

HLA

19:30 [7] Twente - Fortuna Sittard [16] - 1 1/4 -

BLRA

19:30 [16] Dnepr Mogilev - Shakhter Soligo. [7] +1 3/4 -

ANHA

20:00 [18] Nottingham Forest - West Ham Utd [19] +1/2 -

ANHB

20:00 [22] Middlesbrough - Sheffield Utd [13] - 1/4 -

ANHU23

20:00 [1-10] Blackburn U23 - Wolves U23 [1-14] -

ANHU23

20:00 [1-5] Man City U23 - Leicester City U23 [1-7] -

DUC4B

20:00 [17] Bremer SV - Lubeck [8] +1 1/2 -

DUC4B

20:00 [6] VfV 06 Hildesheim - Rehden [10] - 1/2 -

PHA

20:00 [16] Ajaccio - Lens [5] +1/4 -

PHA

20:00 [18] Auxerre - Angers [12] - 1/4 -

PHA

20:00 [19] Stade Reims - Clermont [20] - 1/2 -

PHA

20:00 [15] Troyes - Toulouse [11] +0 -

POLA

20:00 [11] Radomiak Radom - Lechia GD [14] - 1/2 -

POLB

20:00 [16] Gornik Leczna - Arka Gdynia [11] +0 -

LATA

20:00 [8] Spartaks Jurmala - FK Liepaja [4] +1 1/4 -

NORB

20:00 [12] Fredrikstad - Ranheim IL [2] - 1/4 -

NORB

20:00 [13] Bryne - Grorud IL [16] - 3/4 -

NORB

20:00 [10] Kongsvinger - Start Kristiansand [7] +1/4 -

FINA

20:00 [2] KuPS - IFK Mariehamn [10] - 1 1/4 -

RMNA

20:00 [12] Universitatea Craiova - Mioveni [16] - 1 1/4 -

TDA

20:00 [2] Djurgardens - Kalmar [7] - 3/4 -

TDA

20:00 [4] AIK Solna - Varnamo [13] - 3/4 -

TDA

20:00 [6] Malmo - GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 -

TDB

20:00 [5] Skovde - Ostersunds [16] - 3/4 -

MAPL

20:00 [10] FAM-MSN - Kuching FA [4] -

NPA

20:00 [5] Orlando Pirates - Chippa Utd [14] - 3/4 -

MASL

20:15 [8] Selangor FA - Darul Takzim [1] -

DUA

20:30 [7] Mainz - Union Berlin [6] - 1/4 -

DUC4DB

20:30 [11] RW Erfurt - SV Lichtenberg [8] - 1/4 -

WALA

20:30 [8] Penybont - Bala Town [7] +3/4 -

IDNA

20:30 [3] TIRA-Persikabo - Persija Jakarta [12] +1/4 -

GHU23

21:00 [2] Arập Xêut U23 - Algeria U23 [4] +1/4 -

GHU23

21:00 [1] T.N.Kỳ U23 - Azerbaijan U23 [3] - 1 1/4 -

ANHB

21:00 [3] Blackburn Rovers - West Brom [19] +0 -

ANHU23

21:00 [1-9] Brighton U23 - Liverpool U23 [1-12] -

DUC4DB

21:00 [7] Berliner FC Dynamo - Berlin AK 07 [5] - 3/4 -

SCOA

21:00 [5] Hearts - Dundee Utd [10] - 1 -

NIRA

21:00 [8] Linfield - Portadown FC [9] - 2 1/4 -

BIA

21:00 [17] Eupen - Antwerpen [1] +1/2 -

BIB

21:00 [9] Genk II - Lierse [10] -

LUXA

21:00 [9] Wiltz - Victoria Rosport [15] -

CZEA

21:00 [16] Pardubice - Slovan Liberec [4] +0 -

CZEA

21:00 [13] Jablonec - Slavia Praha [7] +3/4 -

CZEA

21:00 [10] C. Budejovice - Slovacko [5] +1/4 -

TNKB

21:00 [10] Bodrumspor SK - Malatyaspor [13] - 3/4 -

TD3

21:00 [Norra-15] Taby IS - Pitea IF [Norra-12] +0 -

TD3

21:00 [Sodra-1] Falkenbergs - Oddevold [Sodra-10] - 1 -

TD3

21:00 [Norra-27] Haninge/Brand. - Orebro Syrianska [Norra-17] - 1/4 -

DENA

21:00 [11] Aalborg BK - Nordsjaelland [1] - 1/4 -

MASL

21:00 [7] Kedah FA - Penang FA [12] -

BRA

21:00 [17] Coritiba/PR - Atl. Mineiro/MG [7] +3/4 -

BRB

21:00 [14] Novorizontino/SP - Criciuma/SC [9] - 1/2 -

ESTA

21:15 [4] Paide Linname. - Kuressaare [5] - 1 1/4 -

AZEA

21:20 [3] Gabala FC - Keşla FK [8] - 1 -

BDNA

21:30 [6] Boavista - Santa Clara [10] +0 -

BDNB

21:30 [17] Vilafranquense - UD Oliveirense [4] - 1/2 -

NGA

21:30 [11] FK Orenburg - Torpedo Moscow [15] - 1/4 -

NGA

21:30 [14] Nizhny Nov - Rostov [7] +1/2 -

BLRA

21:30 [1] Bate Borisov - Belshina Bobruisk [12] - 1 1/2 -

TSA

21:30 [8] Basel - Lugano [7] - 1/2 -

TSA

21:30 [3] Young Boys - Servette [4] - 1 1/4 -

TD3

21:30 [Norra-10] Umea - Hammarby Talang [Norra-14] - 1/4 -

HLA

21:45 [12] Sparta Rotterdam - AZ Alkmaar [5] +1/2 -

LITA

21:55 [4] FK Riteriai - Zalgiris [2] +1/2 -

NGB

22:00 [5] Arsenal-Tula - Dyn. Makhachkala [7] - 1 -

NGB

22:00 [15] SKA-Khabarovsk - Baltika [6] +1/4 -

NGB

22:00 [9] Volgar Astrakhan - Yenisey [3] +1/4 -

MKDA

22:00 [3] Bregalnica Stip - FC Struga [1] -

MKDA

22:00 [11] Rabotnicki - Academy Pandev [9] -

MKDA

22:00 [12] Pobeda - Tikves Kavadarci [8] -

MKDA

22:00 [7] Shkendija - Sileks Kratovo [2] -

GEOA

22:00 [10] Lokomotiv T - Gagra Tbilisi [9] -

KAZC

22:00 [B-2] Kaisar Kyzylorda - FK Kyzylzhar [B-4] - 3/4 -

KAZC

22:00 [C-3] Aktobe - Tobol Kostanay [C-4] - 2 1/4 -

MDVA

22:00 [4] Sheriff Tiraspol - Dinamo-Auto [8] -

CZEB

22:00 [11] Varnsdorf - SK Prostejov [7] - 1/4 -

TD3

22:00 [Norra-13] Sandvikens - Karlstad BK [Norra-19] - 3/4 -

TD3

22:00 [Sodra-4] GAIS - Ljungskile SK [Sodra-7] - 1 -

AUTA

22:00 [4] RB Salzburg - Wolfsberger AC [12] - 2 -

AUTA

22:00 [2] Lask - Rapid Wien [3] - 1/2 -

AUTA

22:00 [5] Aust Lustenau - Hartberg [11] - 1/4 -

PHA

22:05 [10] Nice - Strasbourg [17] - 1/4 -

ANHA

22:30 [8] Chelsea - Tottenham [7] - 1/4 -

TBNA

22:30 [10] Cadiz - Real Sociedad [17] +1/4 -

TBNB

22:30 [17] Racing Santander - Villarreal B [20] - 1/4 -

DUA

22:30 [4] Bayern Munich - Wolfsburg [13] - 2 1/2 -

POLA

22:30 [8] Rakow Czestochowa - Jagiellonia [13] - 3/4 -

BIHA

22:30 [12] Igman Konjic - Sarajevo [2] -

FIN3

22:30 [B-8] Klubi 04 Helsinki - VJS [B-11] - 1 3/4 -

FIN3

22:30 [C-6] JS Hercules - RoPS Rovaniemi [C-5] - 1/4 -

FIN3

22:30 [C-1] Jyvaskyla JK - Kajaanin Haka [C-12] - 2 -

FIN3

22:30 [A-10] Futura - Atlantis [A-9] +3/4 -

RMNA

22:30 [1] CFR Cluj - Botosani [5] - 3/4 -

TDA

22:30 [10] Elfsborg - Norrkoping [11] - 1/2 -

TDA

22:30 [15] Degerfors IF - Varbergs BoIS [12] - 1/2 -

URUA

22:30 [13] CA Torque - Defensor SC [10] +0 -

NPA

22:30 [7] TS Galaxy - SuperSport Utd [13] +0 -

NGB

23:00 [8] Krasnodar B - Akron Togliatti [17] - 1/4 -

NGB

23:00 [2] Alania Vla - Neftekhimik Nizh [12] - 3/4 -

POLB

23:00 [14] Chrobry Glogow - Podbeskidzie [8] +1/4 -

HUNA

23:00 [2] Kisvarda FC - Puskas Akademia [6] +0 -

ICEA

23:00 [3] KA Akureyri - IA Akranes [12] - 1 1/2 -

ICEA

23:00 [9] Vestmannaeyjar - Hafnarfjordur [10] +0 -

IREA

23:00 [4] St. Patrick's - Sligo Rovers [5] - 1/2 -

LUXA

23:00 [11] UNA Strassen - Differdange [10] -

NORA

23:00 [14] Tromso - Kristiansund [16] - 1 -

NORA

23:00 [15] FK Jerv - Lillestrom [3] +1 -

NORB

23:00 [1] Brann - Raufoss IL [6] - 2 1/2 -

NORB

23:00 [5] KFUM Oslo - Sandnes Ulf [3] - 1/2 -

NORB

23:00 [14] Skeid Fotball - Asane Fotball [11] - 1/4 -

NORB

23:00 [15] Stjordals Blink - Stabaek [4] +1 1/4 -

NORB

23:00 [9] Mjondalen - Sogndal [8] - 1/2 -

SVKA

23:00 [9] Zemplin Michalovce - Spartak Trnava [6] +1/4 -

SVKA

23:00 [10] Liptovsky Mikulas - Slo. Bratislava [1] +1 -

DENA

23:00 [9] Brondby - Odense BK [12] - 1/2 -

ARGB

23:00 [35] Tristan Suarez - All Boys [5] +0 -

PERA

23:00 [8] Alianza Atletico - Cesar Vallejo [7] - 1/4 -

FIN3

23:15 [A-7] KuPS Akatemia - NJS Nurmijarvi [A-8] - 1/2 -

TNKA

23:15 [10] Umraniyespor - Antalyaspor [15] +1/4 -

TNKA

23:15 [11] Gaziantep B.B - Ankaragucu [12] - 1/2 -

ITA

23:30 [8] Fiorentina - Cremonese [6] - 1 1/4 -

ITA

23:30 [10] Lazio - Bologna [5] - 3/4 -

AZEA

23:30 [4] Neftchi Baku - Kapaz [7] - 1 1/4 -

BLRA

23:30 [13] Arsenal Dzyarzhynsk - Dinamo Minsk [5] +1 1/2 -

BIA

23:30 [6] OH Leuven - Club Brugge [11] +3/4 -

LUXA

23:30 [12] Progres Niedercorn - Dudelange [3] -

CHIB

23:30 [5] Rangers Talca - Deportes Recoleta [16] -

CROA

23:55 [8] NK Osijek - NK Varazdin [9] - 1 -

WC20W

00:00 [D-2] Nhật Bản U20 Nữ - Ghana U20 Nữ [D-4] - 2 -

BDNA

00:00 [9] Vizela - Porto [4] +1 1/2 -

NGA

00:00 [2] Spartak Moscow - FK Sochi [5] - 3/4 -

GEOA

00:00 [4] Dila Gori - Dinamo Batumi [1] -

LITA

00:00 [8] Banga - Suduva [5] +1 -

LUXA

00:00 [13] Hostert - Swift Hesperange [5] -

LUXA

00:00 [16] Jeunesse Esch - Kaerjeng 97 [8] -

MDVA

00:00 [7] Milsami - Petrocub [5] -

SRBA

00:00 [7] Spartak Subotica - Javor Ivanjica [4] - 1/4 -

SRBA

00:00 [13] Mladost Lucani - Radnik Surdulica [16] - 1/2 -

CZEA

00:00 [9] Sparta Praha - Sigma Olomouc [8] - 1 -

TNKB

00:00 [15] Sakaryaspor - Goztepe [12] +0 -

CRCA

00:00 [B-4] Municipal Grecia - Cartagines [B-6] +1/4 -

TBNA

00:30 [18] Valencia - Girona [13] - 1/2 -

TBNB

00:30 [14] Ibiza-Eivissa - Granada [13] +1/4 -

LUXA

00:30 [4] Mondercange - Etzella Ettelbruc [6] -

SRBA

00:30 [12] Novi Sad - FK Partizan [10] +1 1/2 -

ARGB

00:45 [17] Chacarita Jrs - San Martin SJ [12] +0 -

POLA

01:00 [17] Lech Poznan - Slask Wroclaw [10] - 3/4 -

BIB

01:00 [7] Anderlecht II - Deinze [8] -

HUNA

01:00 [12] Budapest Honved - Paksi [3] +0 -

HUNA

01:00 [7] Ferencvaros - MOL Fehervar FC [5] - 1 -

ICEB

01:00 [10] UMF Grindavik - Kordrengir [9] +1/4 -

ICEB

01:00 [7] Thor Akureyri - HK Kopavogur [2] +1/2 -

MNEA

01:00 [5] Rudar - Buducnost [10] -

NORA

01:00 [13] HamKam - Valerenga [6] +1/2 -

ARGB

01:00 [19] Guillermo - Atletico Atlanta [27] - 1/2 -

ARGB

01:00 [14] Brown de Adrogue - Chaco For Ever [7] +0 -

ARGB

01:00 [8] Almagro - Deportivo Madryn [16] - 1/4 -

ARGB

01:00 [11] Def.Belgrano - San Telmo [28] - 1/2 -

ARGB

01:00 [26] Quilmes - Flandria [34] -

ECUA

01:00 [14] Cumbaya FC - Macara [15] +0 -

PERA

01:00 [14] Atletico Grau - Dep. Municipal [10] - 1/4 -

EGYC

01:00 [11] Ahly Cairo - Masr lel Maqassah [9] - 1 3/4 -

SLOA

01:15 [6] Domzale - Maribor [10] +0 -

PERA

01:15 [13] Sport Boys - Cienciano [5] +1/4 -

RMNA

01:30 [13] Steaua Bucuresti - Chindia Targoviste [14] - 1 -

SVKA

01:30 [4] Dunajska Stred - Dukla BB [11] - 1 1/2 -

ARGA

01:30 [26] Velez Sarsfield - Gimnasia LP [2] - 1/2 -

URUA

01:30 [1] Liverpool P. (URU) - Nacional(URU) [2] +1/4 -

ITA

01:45 [15] Spezia - Empoli [7] +0 -

ITA

01:45 [13] Salernitana - Roma [12] +1 1/4 -

ITB

01:45 [18] Venezia - Genoa [13] +1/4 -

ITB

01:45 [9] Benevento - Cosenza [11] - 1 -

ITB

01:45 [16] SPAL 1907 - Reggina [15] - 1/2 -

ITB

01:45 [8] Ascoli - Ternana [17] - 1/4 -

ITB

01:45 [10] Brescia - Alto Adige [7] - 3/4 -

ITB

01:45 [14] Modena - Frosinone [12] +0 -

PHA

01:45 [14] Stade Brestois - Marseille [4] +1/2 -

TNKA

01:45 [4] Alanyaspor - Besiktas [5] +1/4 -

BIA

02:00 [10] Zulte-Waregem - Genk [4] +3/4 -

CROA

02:00 [7] HNK Rijeka - Slaven Belupo [6] - 1/2 -

ARGB

02:00 [30] Alvarado MDP - Deportivo Riestra [15] -

BRA

02:00 [14] Ceara/CE - Fortaleza/CE [18] +0 -

BRA

02:00 [5] Flamengo/RJ - Athletico/PR [4] - 1 1/2 -

BRA

02:00 [11] Sao Paulo/SP - Bragantino/SP [8] - 1/4 -

BLVA

02:00 [A-3] Nacional Potosi - Jorge Wilstermann [B-6] - 1 -

CHIA

02:00 [14] La Serena - Huachipato [11] +0 -

USW

02:05 [6] OL Reign Nữ - NJ/NY Gotham Nữ [11] -

ICEA

02:15 [4] Valur Rey. - Stjarnan [5] - 1/2 -

BDNA

02:30 [8] Vitoria Guimaraes - Estoril [5] - 1/2 -

ARGB

02:30 [21] CA Mitre Salta - Villa Dalmine [31] - 1/4 -

PARA

02:30 [3] Olimpia Asuncion - Cerro Porteno [2] - 1/4 -

WC20W

03:00 [C-1] Hàn Quốc U20 Nữ - Nigeria U20 Nữ [C-2] +0 -

TBNA

03:00 [7] Almeria - Real Madrid [16] +1 -

TBNB

03:00 [11] Burgos CF - Malaga [16] - 1/4 -

COLB

03:00 [9] Valledupar - Tigres(COL) [5] - 1/4 -

COLB

03:00 [11] Atletico - Orsomarso [10] - 1/4 -

ECUA

03:30 [16] Tecnico Uni. - Guayaquil City [6] - 3/4 -

PERA

03:30 [2] Sport Huancayo - UTC Cajamarca [11] - 1 -

ARGB

03:40 [2] San Martin Tucuman - Gim.Mendoza [4] - 1/4 -

ARGA

04:00 [10] Argentinos Jun. - Union Santa Fe [8] - 1/4 -

ARGA

04:00 [23] Estudiantes LP - Talleres Cordoba [24] - 1/4 -

BRA

04:00 [10] America/MG - Santos/SP [9] - 1/4 -

COLA

04:00 [9] Jag de Cordoba - Pereira [15] - 1/4 -

VENA

04:00 [12] Hermanos Colmenares - UCV FC [16] -

BLVA

04:15 [A-8] Univ. De Sucre - Univ de Vinto [B-5] - 1/4 -

CHIA

04:30 [1] Colo Colo - Palestino [4] - 1 1/4 -

BRA

05:00 [6] Internacional/RS - Fluminense/RJ [3] - 1/4 -

MEXA

05:00 [15] Cruz Azul - Toluca [2] - 1/2 -

PARA

05:30 [4] Guarani CA - Nacional(PAR) [6] -

WC20W

06:00 [D-1] Mỹ U20 Nữ - Hà Lan U20 Nữ [D-3] - 1 3/4 -

ECUA

06:00 [9] LDU Quito - Emelec [3] - 1/4 -

CRCA

06:00 [B-5] Dep. Saprissa - San Carlos [B-1] - 3/4 -

COLA

06:05 [17] Rionegro Aguilas - Millonarios [1] +1/4 -

VENA

06:15 [6] Dep.Tachira - Carabobo [7] -

ARGA

06:30 [9] Racing Club - Boca Juniors [11] - 1/4 -

BLVA

06:30 [A-4] Oriente Petrolero - Real Tomayapo [B-8] - 1 -

CHIA

07:00 [3] Nublense - U. Espanola [5] - 1/2 -

USB

07:00 [B-9] LA Galaxy II - New Mexico United [B-6] +1/4 -

CRCA

07:00 [A-5] Guadalupe FC - Guanacasteca [A-6] - 1/2 -

USW

07:05 [7] Angel City Nữ - Chicago RS Nữ [5] +1/4 -

MEXA

07:05 [3] Tigres UANL - Santos Laguna [8] - 3/4 -

USA

08:07 [Tay-8] Nashville FC - Minnesota Utd [Tay-4] - 3/4 -

COLA

08:10 [20] Deportivo Cali - Deportivo Pasto [6] - 1/2 -

WC20W

09:00 [C-3] Pháp U20 Nữ - Canada U20 Nữ [C-4] - 1 3/4 -

USA

09:07 [Tay-9] Seattle Sounders - Real Salt Lake [Tay-5] - 3/4 -

Các trận đã kết thúc

AUSC

11:00 [3] Sydney Utd 1 - 1 Western United [4] +1 1/2 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

AUSVPL

12:00 [11] St Albans Saints 2 - 1 Oakleigh Cannons [3] +1 1/4 0-1

AUSVPL

12:00 [7] Heidelberg Utd 1 - 4 Avondale Heights [5] +1/4 0-3

AUSC

13:00 [2] Peninsula Power 2 - 1 Green Gully SC [17] +1/4 0-0

AUSNSW

13:00 [3] Blacktown City 2 - 0 APIA Tigers [5] - 1/4 1-0

AUSQSL

13:00 [1] Queensland Lion 3 - 1 Moreton Bay Utd [8] - 1 3/4 1-0

AUSQSL

13:00 [9] Eastern Suburbs 1 - 1 Brisbane Roar U21 [11] - 1/2 0-0

AUSQSL

13:00 [7] SC Wanderers 0 - 0 Gold Coast Utd [6] +1/4 0-0

AUSQSL

13:00 [5] Brisbane City 4 - 0 Capalaba [12] - 2 1-0

AUSQSL

13:00 [3] Gold Coast Knights 2 - 2 Olympic FC QLD [2] +1/4 2-1

NHAT3

14:00 [8] FC Imabari 1 - 0 FC Gifu [9] - 1/4 1-0

AUSVPL

15:00 [6] Bentleigh Greens 0 - 1 Port Melbourne [2] +0 0-0

NHAT3

15:00 [18] Yokohama SCC 1 - 0 Giravanz Kita. [12] +1/2 0-0

HQ3

15:00 [10] Gangneung City 2 - 1 Yangju Citizen [7] - 1/4 1-0

TQB

15:00 [17] Liaoning Shenyang 0 - 3 Nantong Zhiyun [1] +1 3/4 0-1

TQB

15:00 [8] Qingdao Y.Island 2 - 1 Beijing Sport Univ [14] - 1 2-0

TQB

15:00 [6] Shijiazhuang Gongfu 1 - 2 Kunshan FC [2] +1 3/4 1-1

CZEB

15:15 [5] Sigma Olomouc II 1 - 0 Opava [9] 0-0

IDNA

15:15 [7] Dewa United 2 - 0 Bhayangkara [10] +1/4 1-0

AUTB

15:30 [15] Kapfenberg 1 - 5 SV Lafnitz [8] +1/2 0-3

NHATA

16:00 [2] Kashima Antlers 2 - 0 Avispa Fukuoka [13] - 3/4 1-0

NHATB

16:00 [16] Tochigi SC 0 - 2 Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 0-1

NHATB

16:00 [10] JEF United Chiba 1 - 2 Machida Zelvia [7] +1/4 0-1

NHAT3

16:00 [7] Nagano Parceiro 1 - 0 Kataller Toyama [6] +0 1-0

NHAT3

16:00 [5] Ehime FC 7 - 2 Gainare Tottori [17] - 1/2 3-1

NHAT3

16:00 [2] Kagoshima 4 - 2 Matsumoto Yama. [4] - 1/4 2-1

HQB

16:00 [2] Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Chungnam Asan [5] - 1/4 2-1

IDNA

16:00 [11] Persebaya Surabaya 2 - 2 Madura United FC [1] - 1/4 1-1

NHATA

16:30 [3] Kashiwa Reysol 2 - 3 Sanf Hiroshima [5] +1/4 1-1

SINA

16:30 [2] Alb. Niigata (SIN) 2 - 2 Geylang Intl [6] 0-0

BDNB

17:00 1 [13] Academico Viseu 1 - 3 Moreirense [1] +1/4 0-1

TD3

17:00 [Norra-28] Team Thoren 0 - 2 Gefle IF [Norra-8] +1 3/4 0-0

NHATA

17:00 [9] Sagan Tosu 0 - 0 Nagoya Grampus [10] +1/4 0-0

NHATA

17:00 [17] Gamba Osaka 0 - 2 Shimizu S-Pulse [12] +1/2 0-0

NHATB

17:00 [14] Tokushima Vortis 2 - 2 Oita Trinita [9] - 1/4 0-2

HQA

17:00 [4] Jeju Utd 5 - 0 Pohang Steelers [3] +1/4 2-0

HQ3

17:00 [12] Ulsan Citizen 0 - 1 Cheongju FC [11] - 1/4 0-1

VNA

17:00 [7] SHB Đà Nẵng 0 - 2 Viettel [6] +0 0-0

HLA

17:15 [14] Volendam 1 - 4 NEC Nijmegen [4] +1/4 1-2

HLB

17:15 [20] ADO Den Haag 0 - 2 Den Bosch [6] - 3/4 0-2

HQA

17:30 [10] Suwon Bluewings 4 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 1-0

POLB

17:40 [4] Stal Rzeszow 1 - 0 LKS Lodz [2] +0 0-0

PHA

18:00 Hoãn [7] Lorient - Lyon [6] +3/4 -

BULA

01:00 Hoãn [4] Ludogorets - Levski Sofia [9] - 1/2 -

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Newcastle 2 2 4
5 Leeds Utd 2 1 4
6 Brighton 2 1 4
7 Tottenham 1 3 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Bournemouth 2 -2 3
11 Fulham 2 0 2
12 Liverpool 1 0 1
13 Wolves 2 -1 1
14 Leicester City 2 -2 1
15 Southampton 2 -3 1
16 Everton 2 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Man Utd 2 -5 0